asas

asas

sintah

sintah

PICK OF THE DAY

Aggy n baby akeee
Habari ya mujini ukishikwa na wewe shikamana atiii hata kama kin'gasti, kishtobe wewe shikamana tuu eti wanasema wanaume wachache na mtabanana humohumo, kaka kakamatia zigoreeeee, na wala hana tabu atiii sijui mguu haukufa ganzi kweli mapenzi upofu wajameni hata ukiumia unakaza mbaya chezeyaaaa..... mahaba kochini.

44 comments:

  1. NAULIZA TU: KATI YA WABUNGE WANAWAKE WA UKAWA NA LADY JAY DEE YUPI YUPO KUNDI LA KUDHALILISHWA NA YUPI KAAMBIWA UKWELI MTUPU?

    ReplyDelete
  2. Dada mrembo lichupi la blue mfyuuuuuuuuuuuuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. me mrembo haswaa nimevaa kijani ya hatare hapa ccm hawaoni ndani

      Delete
    2. Ukiona hivyo ujue mchina kaaza kufeli...si umeona kule kwa madamme?

      Delete
    3. si amemechisha na kofia ya mpenziwe jamani!!

      Delete
    4. Ha ha haaaa!

      Delete
  3. Sijaona tatizo,ilahuyo kijana ataweza hekaheka zahuyo mtu maana Mhh Mhh,nibora kuliko kubanana kwa waume zawatu kila la kheri.ilabidada utulie usimletee yalemambo yako yauraruraru,nawewe kaka utulie vilevile lasivyo minyepa itawanyevua nyevu.

    ReplyDelete
  4. SHIKAMANA AGNES MWANAUME MTAMU KWA SURA ,UPOLE,MANENO NA YAONEKANA MJUZI KWA KUPETI
    USIJALI WAPI ULIPITA!
    PICHA ZAKO ZA LONG TIME ZISIKUSTUE
    ZARI ALICHEZA HIZOHIZO TENA YY ALIKUWA NA MAISHA YA KUTAKATA.
    SIO YALE YAKO UNGEJITETEA UMASKINI

    WENYE WIVU WAJINYONGE NA BIG G.
    KILA LA KHERI AGY WANGU
    USISIKILIZE YA TEARM SINTAH KWANI WAPARE WENGI HUMU BLOG NA WOTE ROHOOOO ZA KWANINI????

    ReplyDelete
    Replies
    1. hivi blog ya mpare wa marekani vepee

      Delete
  5. Haya leo nimeona harusi na mudric na sonia..hahahahahahh..nicheke mimi uwiii pole sonia hivi huyo mudric ni mzuri kww umbo ila anakibamia cha ajabu.shogw najua hapo umefata ndoa tu ila kwenye sita kwa sita hakuna kitu..hongera kwa kuolewa..hahahahahahahh..kimbilimbi

    ReplyDelete
    Replies
    1. ahahaaa kuachwa kubaya jamani.
      hata kama ana kibamia si atatombwa nje kwani shida nini/ mboo zimeisha bongo
      ndoa ni zaidi ya kusex bana mi hata shoga nafunga nae ndoa kiroho safi

      Delete
    2. Itakuwa ww ni Bitter Ex tuuu.
      wapi wamerusha picha nimuone Mr. Kibamia

      Delete
    3. hmm....si anajua kuwa anakimbilimbi na akaolewa nae...sasa wewe kinakuwasha nini, km hukuridhika na kibamia mwenzio karidhika...ovyoo

      Delete
    4. Anony 2:03 link hiyo

      http://www.mcluvanda.com/2016/05/mudric-sadiq-and-sonia-mwaisakas-wedding/

      Delete
    5. Aggy mwambie bae apige chuma kdg atoe biceps...mkono laini km wa demu..raha ya bae ni 6packs and biceps

      Delete
    6. msomali 6packs wapi na wapi....??

      Delete
    7. Hahahaaa nimetoka kumuona Mr Kibamia... asante mdau kwa link

      Delete
    8. Uwii!! The guy is Hooooot. Dah inaelekea kwako ni bwawa ndio maana umeona ana kibamia.....asante kwa Link nimeona huyo kaka, aisee alivyomzuri kumwangalia tu unamwaga kabla hajakugusa

      Delete
  6. Haya leo nimeona harusi na mudric na sonia..hahahahahahh..nicheke mimi uwiii pole sonia hivi huyo mudric ni mzuri kww umbo ila anakibamia cha ajabu.shogw najua hapo umefata ndoa tu ila kwenye sita kwa sita hakuna kitu..hongera kwa kuolewa..hahahahahahahh..kimbilimbi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Amekula tunda yako na hujaolewa...wivuuuu

      Delete
  7. hivi jamani kufanywa nyuma kuna raha kwa mwanamke mi nataka kujaribu naombeni ushauri?
    pili huyu musa katabaro tajiri wa yanga anafanya kazi gani hapa mjini?

    ReplyDelete
    Replies
    1. We nae embu kajirushe baharini unatubania hewa tu....bora kuwa na dunia ya watu wachache wenye akili timamu kuliko wengi akili km ndezi

      Delete
    2. si umwambie mumeo akukongomeke huko. Au tukutafutie vibaka wakuonyeshe??

      Delete
  8. Hee! Huyo Aggy kakaa kama anaogopa kung.atwa na buibui. Kijana handsome kweli huyo, yuko romantik n bombastic. But ki couple mmh, Mi naona huyo Aggy anapendezana zaidi na wababa kuliko mablazameni. Sijui ni kwasababu ya ukubwa wa maumbile au yeye mwenyewe tu alivo!!sasa hapo ona hata kupakatwa hapendezi. Angekuwa na jibaba limemkumbatia ingenogaje sasa!!

    ReplyDelete
  9. SASA KAMA WATAKA KUJARIBU SIE UNATUULIZA TUKUSHAURIJE. WEE NENDA KAFUMULIWE MARINDA UJE ULETE MREJESHO. akili nyingine bana kama za nyumbu tu.bendera fata upepo.

    ReplyDelete
  10. asilimia kubwa ya wadada wanaonuka k ni wale wavivu kuoga au wanaoenda kujisaidia kisha hawapitishi maji either watachambia toilet paper au hakuna kabisa. DAWA ni kujisafisha kwa maji na kujikausha kwa tissue au kitaulo kila uendapo msalani.badili chup mara mbili au tatu kwa siku

    ReplyDelete
    Replies
    1. Shost mtu
      Mvivu na ananuka unamwambia ajifute na kitailoo
      Siunampa fangasi za uchiiii tena
      .INAWAHUSU WASUSI WANANUKA ILA N KUTOKUOGA AU KUVAA CHUPI SIKU MBILI

      Delete
    2. Wassu hasa wa pale mwenge...wananuka kwapa na k

      Delete
  11. kutoa harufu kali ya mdomo. EPUKA KUTAFUNA sana KARANGA MBICH NA VITUNGUU SWAUMU.KUNYWA MAJI MENG KWA SIKU.PIGA MSWAKI MARA MBILI AU TATU KWA SIKU. NUNUA MSWAKI IMARA KILA BAADA YA WIKI MBILI. usijizoeze kutafuna jojo kama njia ya kufukuza harufu mbaya maana itafikia kipind unakuwa addicted kwa jojo na utapoteza kujiamin bila kutafuna jojo

    ReplyDelete
    Replies
    1. kama unanuka ndo utabadili chupi mara mbili au tatu. Kama uko sawa hunuki wala huna gonjwa chupi ukivaa tokea asubuhi ukiwa umejiosha vizuri hunuki adi saa ya kulala. Sasa wewe mwenzetu ukienda kazini unabeba na chupi za extra ktk pochi? ka sio umalayer ni kitu gani? kujifanya msafi huna lolote..muwekee basi na mmeo chupi ktk briefcase nae awe anabadilisha mara tatu kwa siku. Pum..bu nazo si huwa zinanuka. Tutolee uongo wako hapa!Hii comment ni ya huyo hapo juu 2:43, imeingia hapa kimakosa..najua atakuja juu ka moto wa kifuu but heey...ndoshasema!

      Delete
    2. hujui kitu iko namna hii mie napiga mswaki mara 2 kwa siku asubuhi na jioni. nanunua mswaki mara moja kwa mwezi au 2 ni hivi, nikishamaliza kupiga mswaki nafanya dental floss hii ni ule uzi wa nylon kwa ajili ya meno napitisha meno yote hasa magego juu na chini, yaani lazima masalia ya msosi yatoke huko hasa ya nyama manake mswaki haufiki vizuri katikati ya meno sasa hapo ndo dental floss inahusu zaidi, baada ya hapo nasukutua na mouth wash ya listerine kwa sekunde 30. napenda listerine mouth wash sababu ni kali inaua bacteria kinywani kwa asilimia 99 kinywa kinakuwa kisafiiiii… hata ukiamka asubuhi mdomo hauna ugwadu ugwadu wala harufu…. dental floss huwa nafanya once usiku kabla ya kwenda kulala ila mouth wash nafanya mara 2 asubuhi na jioni kila siku. haya ya kujidai kununua mswaki mpya kila baada ya wiki mbili hiyo chai kunywa mwenyewe. hata queen elizabeth hanunui mswaki in 2 weeks.

      Delete
    3. Utapiga mswaki na kubadili toothbrush kila week n bado unuke mdomo. tatizo sio kupiga mswaki tu tatizo ni kujua unapigaje. sehemu inayosababisha mdodo kunuka ni ulimi...na wengi wanapiga meno tu ulimi wanauacha na huo ndio unanuka balaa. sugua meno na ulimi mpaka mavitu meupe yote yaishe ulimi unakuwa msafii. kasha make sure unapiga mskwaki kabla ya kulala. sio unakula ndi ndi ndi kitandani na mikisamvu/miharage yako or whatever imeganda mdomon...utaacha kunuka kimywa kweli. na nina brush maalumu ya kusugulia ulimi....mswaki hausafishi ulimi vizuri. anayehitaji aseme natuma toka uholanzi, ukitaka na special mouthwash pia natuma sio listerin, acqua, colgate etc..ni special kwa watu wenye matatizo ya mdomo. ndani ya siku mbili tu utaniambia

      Delete
  12. Hii si project ya Wema ni ya huyo dada anaitwa Sophy ni mwalimu insta anatumia jina la wiseladysophy.
    Ndio akaona hasikiki ni kama vile watu wanataka kumsahau kirahisi rahisi akaona adandie na kuipa jina lake, kazi anayo.

    ReplyDelete
  13. Miss Tanzania 2006 na muigizaji wa filamu, ameanzisha mradi mpya alioupa jina ‘Wema na Jamii’ ambapo ameanza kuzunguka kwenye shule mbalimbali jijini Dar es Salaam kuongea na wanafunzi na kuwapa vitu mbalimbali.
    Yeye mwenyewe anasema #WemaNaJamii #MkonoWaBaraka #MtotoWakoNiWangu. Tazama picha hizo chini.
    project hii c ya wema na hata idea sio ya wema n ya huyu dada alimkumbatia wao n mabalozi na wageni waalikwa tu ila cha ajabu n wema kudai kuwa n project yake

    ReplyDelete
    Replies
    1. BE POSITIVE MY DEAR UONE MAISHA YANAVYOKWENDEA.
      UKIBAKI WEMA WEMA WEMA HAKIKA UNACHELEWA.

      WANAZALIWA WATOTO WADOGO SASA ANZENI KUWATANGAZA MITANDAONI ACHANENI NAVWEMA
      INSHAALLAH WEMA MOLA ATAZIDI KUKUFUNGULIA KWA REHMA ZAKE NA UJAALIWE KWA HASADI ZAO

      Delete
    2. wema anamalizia nyumba yake madale tupo jirani
      ila ana shape mbayaa matako yameshukaje
      sijui ata anakunyajekunyaje maskini labda kwenye ndoo maana tako linagusa choo

      Delete
    3. ZARINA HASSANI THE END.
      No mashauzi
      No photo together
      No my hubby
      Don't play with black boys
      Zari will continue to count man or boyfriend or father for her children
      Now is on I'm blessing
      Which blessing???
      Change man or get a rich man or birth more baby
      Be strong it's short a time with D
      Chezea banaume ba Afrika
      Msisibutu KU date bwana Tanzania bibi Kenya
      Nampendaje mama na Esma
      Mashauzi ayapelekee Uganda SIO KWA BI snura alotoa cheni MOND akafika alipo

      Delete
    4. Chukua kiti ukae kabisa maana safari ndio kwanza imeanza,utaumwa miguu kwa kusimama hawaachani Leo wala kesho,kamtafutie boss wako bwana mwingine dai harudi nyuma mavi ww topic ni ingine zari kafwataje hapa unampenda mpaka unaumwa ila hujielewi kwakuwa ufahamu wako ni kama bipolar mange.

      Delete
  14. AGNES UJANJA WOTE KAANGUKIA KWA MSANII WA BONGO MOVIE...SO CHEAP DEAR. NA HUYO KIJANA RAMMY ANAJISHAUA ANATAKA WATU WAMFANANISHE NA KANUMBA KINGUVU..AIRPORT KAPOKELEWA NA WATU LESS THAN 10 INCLUDING MASOGANGE. UTAMWEZA KANUMBA WEWE? TUPA KULE

    ReplyDelete
  15. kwani ikiwa ni project ya Wema inakuwashia nini. sura kama mkundu wa nguruwe.

    ReplyDelete
  16. hahahaa asantee zari. tayar mshaiga tusi lake loooh

    ReplyDelete
  17. Aunty Ezekiel alikuwa anaficha sura ya mwanae...haya cookie huyo hapo ambao bado hawajaona.

    http://clicksomemore.blogspot.com/2016/05/first-glimpse-of-aunty-ezekiels-baby.html

    ReplyDelete
  18. Aunty Ezekiel alikuwa anaficha sura ya mwanae...haya cookie huyo hapo ambao bado hawajaona.

    http://clicksomemore.blogspot.com/2016/05/first-glimpse-of-aunty-ezekiels-baby.html

    ReplyDelete
  19. Guys download "gotomeeting" kutoka kwenywe google play au store kwenye simu yako kisha inbox me namba yako fb page clicksomemore. Nitakutumia login ID. kesho saa tatu usiku kuna amazing presentation which is a life changer...it wont take long na tunakaribisha maswali, FREE FREE FREE

    ReplyDelete