asas

asas

sintah

sintah

PICK OF THE DAY......

Unstoppable....

44 comments:

  1. Sinta mwenzetu unaishi karne gani?mbona weaving sijui wigi imefubaa na kukakamaa kama mwiba na ulivyo choka mbaya lipstick ni hiyohiyo makeup nayo na wanja mweusi kama mkata viuno wa kizaire

    ReplyDelete
    Replies
    1. camera ndio imempausha. watu hawataki kuonekana makunyanzi usoni so wanajitahidi kutumia 360/filters na nyingine ili wazidi kuonekana warembo bila kujua vitu vingine kama nywele hazionekani unatural wake kwenye hizo filters.

      Delete
  2. OOT
    Wadau niko kwenye wakati mgumu mnooo, nina miaka 31 niko single miaka 4 sasa na sijalalwa kwa miaka yote 4 pia. Naulizia wapi wanauza dildo hapa mujini dar.maana mabwana wa maana hakuna kila anayenitongoza ni bazazi au mume wa mtu. Naogopa ukimwi bora nijushughulikie mwenyewe nipunguze nyege nikisubiria Mungu ajibu sala zangu na anipe wangu wa milele. Msinitukane wadau naombeni tu ushauri kwa roho safi
    Asanteni

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mbona sokoni kariakoo kuna vifaa vya kukusaidia? kuna matango, carrots, mihogo, viazi, miche ya Sabuni(unaosha mche adi uwe wa mviringo)hehehe..vichupa vya deodorant..na kazalika. Nunua vivalishe kondomu then dumkiza..utamu wakooo!!ukitaka vibration tumia mkono wako kuvitingisha tingisha. Yani hapo utamu adi kisogoni mume hotomtaka tenaaa..kama ni mtundu tengeneza hata kiuboo cha tope, unakiacha kikauke then ndani kwa droo..unafanya kukichungulia chungulia kila siku kama kipo. ukishikika unakivisha cond..chubwiii!!miutamu yako mwanawane, kikibongonyoka utajua mwenyewe ufanyeje..good luck huh!!

      Delete
    2. nenda kwa maimatha kinondoni huwa anauza ila sidhani kama anaziweka mle dukani. mie mwaka wa 5 huu dudu pita hiviii…. mie nimeamua kuwa celibate kabisaa. celibate ni life bila dyudyu aah yangu yananiendea. inakera zaidi mtu umetulia leo unaletewa gono, unauguza miharufu miusaha unanukaa.. kesho unaletewa kaswende, mwisho unaletewa kubwa kuliko akaaah.. nikajiweka pembeni kuepuka msongo wa mawazo narahajee? sina wivu na mtu sirushwi roho silii sina stress na mwanagu mmoja aah kwa raha zanguuu. sitongozeki pia kuna wengine ni celibate ila wanadate bila kudoo yani ni company tu baasi kwa sasa hata hiyo sihitaji im happy hivi hivi. na silimisi dudu ng'oo jirani yangu ana 12 years wala hana habaree na dudu mzuri huyoo hadi nachoka ila huyu alikuwa ndoani 4 years baada ya talaka akatia papuchi lock! dunia hii ina mambo na mimi nikiwamo humo he he hee…
      ukikosa huko kwa mai weka email yako hapa nikutumie na dhl niko majuu.

      Delete
    3. Njoo nikupe mume wangu milele wala simtaki hata bure

      Delete
    4. huwezi kujichua? pekecha chucuhu huku unancheza kiarage while thinking of sex hata kama uliona picha watu wanasex unaifikiria hyo till unajikojoza mbona mie ndo zangu mwaka wa tatu huu sina hamu na mwanaume kbsaaaa

      Delete
    5. Mbona zpo nyingi tu uko insta znauzwa kama utaki ujulikane unaagiza wakutumie pia jitahd kuoneka wifematerial ukipata mpenz wanaume skuiz ni waoga wanaangalia vitu vingi sana kwa mwanamke kabla hajakuoa

      Delete
    6. Bora kinga kuliko tiba, ni bora ulivyoamua kusimamia msimamo wako, maana wengi wenye HIV hutumia dawa si rahisi kumjua kwa macho, kama wengi hutanguliza kuomba K kwanza bara ya kuomba mkapime kwanza ni bora ukae ukisubiri wakati bwana atakapokupa mume bora kwa muda wake, mimi nimeolewa nikiwa na miaka 36. nilisimamia maombi.Nikiwa nina 27, nilianza kuchanganyikiwa maana boyfriend wangu niiyehsi atakuwa mume wangu ndiyo tuliachana vibaya, nilidumu naye miaka 10 nyuma toka tupo high school. ila nikaamua kujituliza huku namwomba mungu tu, chaajabu nilipata wachumba na nikafanya kuchagua mimi yupi mwenye msimamo na nahisi ananipenda, sikuangalia nani mzuri. dildo ukizizoea sitakufanya usitamani mwanaume,

      Delete
  3. I like that floral outfit

    ReplyDelete
  4. Ceo umependeza kaa Zari aloandika watanzania qanamuonea wivu kwa bahati alopata.
    Leo bahati ya kuumizwa atetesekaje na penzi .
    Ataishi kama alilamiswa kuolewa.
    Niiishi maisha marefu naafya nimuone

    ReplyDelete
  5. VANESA USO MDOGO ,ZAMANI WALIUITA USO WA CHUMA .UMTUKANE SHISHI KWA ANAYOYAFSBYA ILA SIO KWA KUTOKUJUA LUGHA .
    NI USHAMBA SANA LEO DIAMOND ANGEOGOPA KUCHEKWA SINGEFIKA .
    NI MIE USO MKAVU

    ReplyDelete
    Replies
    1. namshangaa kakomaa haingii kwa shishi beyonce wa bongo, kumbe ni wivu unamsumbua kisa ule wimbo mpya wa shishi say my name. kinafiki sana kile kikau kau kinajidai kiko poa nini kumsema mwenzie saluni hadi akarekodiwa? yeye ndo alianza ugomvi halafu anajidai ana class mfyuu class ushuzz kuimba kwenyewe utadhani ana degedege kanavyojitutumua, humpatii shi shi bwana toto litammm english kitu gani bwana hata baadhi ya waheshimiwa huko bungeni hawatemi yai ndo shilole?shilole ana mashabiki mamilioni umkomeee kama ukoma kama una class sana si mlikuwa naye saluni mnaongea hadi mnataniana kumbe mnafiki tuu wewe vee ushuz kwa nini humuambia ukasubiri atoke ndo umnange ndo mana umekondeana kama sindano ya mjerumani mfyuuuuu….. we snich tuu huna lolote kujidai mzungu wapeee mswazz tuu wee huna class wala mavi english ndo inakubeba na wabongo mtu akiongea english wanashobokajee? na kuimba hujui….

      Delete
  6. BIBI WA MTAA WA PILI ANAZEEKA VIBAYA. YEYE AKITUKANA WENZIO ANACHEKELEA COMMENT NA LIKES NYINGI. ILA WENZIE WAKIKOMENT AU KU LIKE ASIPOPENDA KOSA. hilo bifu analotaka kulianzisha this time litamcost sana tu. enzi hizi za insta sio za kwenye blog yake.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mwezi mchanga kichaa kishalipuka. Angekuwa na akili angeendeleza ishu za bungelive alikuwa ametupata wengi kweli. Sasa from no where anakuja na mitusi ya nguoni kwa mtu aliyewahi kuwa kiongozi wa nchi kisa tu mwanae kacomment page ambayo unatukanwa!!!! Sasa ukiitwa mwehu si unafanya hata tuliokuwa hatuamini kuwa wewe ni mwehu tuanze kuamini hivyo?Wanaokutukana wewe na wazazi wako hawakutendei haki, ila wewe pia usitukane watu wengine na wazazi wao ungedeal na hao wanaokutukana. Why kujiongezea idadi ya maadui??? Ni kweli wewe gangwe uogopi mtu ila kwa dunia hii jitahidi kuishi na watu vizuri.

      Delete
    2. pesa ni sabuni ya rohoo mamaa ukiwa huna pesa kila mtu unamuona nuksi maisha ya dubai na usa baby ni tofautiii mnoo unageka house girl nyumbani kwako lazima udate hakuna waethiopia wa kulipwa dola mia 300, huku kazi inaenda kwa masaa lisaa limoja kwa nanny dola 25 lazima ugeuke golikipa na kazi za ndani zinavyochosha acheni tuu lazima ubweke mdomo juu kama mbwa mwenye msiba. he heee usilie lie kuolewa ntarudi nyumbani kutembeaaaaa…...

      Delete
    3. Ikilia paa umenena, tatizo mashauzi sasa yanamtokea puani, matokeo Yake kichaa kimempanda

      Delete
  7. maskini weeee kiss zinauzwa elfu kumi uwiii toka elfu arobain hadi kumi. me nasubiria zifike jero ntanunua eee

    ReplyDelete
    Replies
    1. lazima zitafika huko kina mac, ysl, lancome mabig brand names ndo wanauza 50 dolari ikija sale unapata kwa 40 niache kupaka haya mabrand ya nguvu ya ukwee ati kiss imetua marekani he he heee uu hata kama nakupendajee sitakuunganisha kwa hili na sephora aende nani?

      Delete
  8. KAMA UMEBEMENDWA VILE

    ReplyDelete
  9. he! nilifikiri ya bibi masumbuko.

    ReplyDelete
  10. Sintah wewe ni mzuri.

    ReplyDelete
  11. Umependeza Bi Sinta

    ReplyDelete
  12. Jamani Mke wa Mzungu nilikuwa namsapoti , lakini kanitoka mpaka , ndio nini kumuanika Mama wa watu vile ? Nilikuwa namuona Kichwa Mbaya ila duu hapana aisee not fare , kama mtu anakutafuta myamalize ya Duniani why unakuwa mgumu ?? Unatishia watu maisha kwamba wewe ni Mbabe ?? , mhh hapana Mungu akusaidie we Bi Dada , Nimenyanyua Miguu na Mikono Juu ! Wewe ni Super chizian

    ReplyDelete
    Replies
    1. Inawezekana kweli yule dada anamatatizo ya akili kama wanavyodai wapinzani wake. Haiwezekani umtukane mtu na mama yake matusi ya nguoni kwa kuwa tu ame-like page ambayo wewe unatukanwa, mbaya zaidi huyo mtu wala si rafiki yako useme labda amekugeuka sasa kosa la huyo mdada ni lipi? Kwakuwa yeye anatukanwa (malkia)basi wengine wote maisha yao yasimame? Mmmh kweli kuwa uyaone. There times huwa anaongea vitu sense kweli, baada ya hapo anakuja na mada ya kijinga mpaka unajiuuliza hivi huyu aliyeandika post iliyopita ndio huyu aliyoandika hii ya sasa!!!. Niliwahi kusikia yeye ni wa kishua ila mambo yake muda mwingine hana tofauti na sisi wa tandale kwa mfuga mbwa.

      Delete
    2. Wao mbona wanamtukana wanaona raha aliwanyamazia sana ukimchokoza mange ndo utakachokipata kichambo chake ni shida

      Delete
    3. Yule siku watamchukulia visa, yaani anvyo act ni as if she is in heaven. Na kaishia wapi kuwaanika wabunge? Yule mimi nawambia ni hasira, yeye alipokuwa anafanya campaign alitegemea something in return, sasa imekuwa tofauti ndo mana kichaa kimempanda. Hivi bungelive yeye linamsaidiaje kwamfano? Halafu anawatia moto watu wanatukana wakati wako bongo na sheria hizi za mitandao. Na hata itokee bunge liwe live, atatafuta kingine tu, shida yake ni kukosa cheo, period.

      Delete
  13. Leo nisiku aliyozaliwa marehemu Amina chifupa R.I.P

    ReplyDelete
  14. LEMUTUZ....
    NIMESOMA UJUMBE WA WILLIAM CHELA UNAOSAMBAZWA WHATSAPP. SABABU ILOMPELEKA ULAYA NA KUMRUDISHA TZ .
    AMA KWELI UKUBWA WA PUA SIO WINGI WA KAMASI !NA UKUBWA WA MWILI SIO AKILI.NDINDINDI
    1.UMEANDIKA KAZI ZA ULAYA
    KULEA WAZEE
    TAAJIRA
    VICHAA

    YAANI NIMEKUSHUSHA KAA MANENO YALOKUA KTK NDINDINDI

    WEWE UMETOKEA KTK KABILA MAARUF LA OMBAOMBA NA NAHAKIKA KWENU KUNA ALOKUWA WAZIRI ENZI HIZO NA WALOKUWA WABUNGE,
    NADHANI UNGEWAZA KUFUNGUA VITUO VYA KULELEA WATOTO WALOZALIWA NA KROMOSOM FELI HAPO DODOMA (UNAWAITA TAAHIRA NA KUWAPA AJIRA HAO OMBA OMBA . UNGEMSAIDIA WAZIRI ANAYEWATAKA OMBAOMBA WARUD KWAO AFANYE KAZI NYINGINE .

    NAAMINI UNGEKWENDA ULAYA NA ELIMU KAMA MUIRANI ,MUHINDU,MWIRAQ, UNGEAJIRIWA KAMA DAKTARI AU KAMA UNGEFIKA NA KUSOMA UNGEAJIRIWA NA KULIPWA MSHAHARA MZURI .
    UNAJISIFU UNABEBA SIMU YA US 1000:
    YAANI NIMEAMINI MSHAMBA DIKU ZOTE HIWEKA SIMU MBELE WAIONE ,
    HUSHINDA MITANDAONI NA KUANDIKA YA WATU ,
    USIJISIFU ULONACHO FUNGUA KAMPUNI AJIRI WATU UPUNGUZE WASONAAJIRA NABWACHAFUA MAZINGIRA NA WALALAO STESHENI

    NI MIE MWANADODOMA MWENZIO

    ReplyDelete
  15. bwana ebu tuletee chachandu humu ugomvi wa shishi na vanessa umeamia youtube mambo iko hukoo .. shilole kachimba bonge la biti ana kwambia bibie bibie im telling me kibao changu kimoja utakunywa panadol .. haki ya nani nimecheka balaa wadau piteni huko mcheke au sintah ilete humu ndo itanoga.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hiyo kila mtu kacheka

      Delete
  16. Ama kweli Mondi Na familia yake wamechokwa!

    ReplyDelete
  17. jamani natafuta dawa isiyo na madhara ya kukonda mwili wote na kupunguza maziwa

    ReplyDelete
  18. Riasi wetu Nyerere alipambana tuwe huru watanzania lkn leo serikali ya magufuli wanataka kuturudisha enzi za giza. Naomba tupambana ni haki yetu kuona bunge live democrasia ni haki yetu naomba tujipangeni in no time Tanzania itakua km jirani zetu vita na umwagaji wa damu Seikali ya tano inatupeleka kwneye dictatorship regime tena wa mwendo wakasi hakuna freedom of speech tunaishi na hofu na sio mda mrefu social media wanaziban nchi nzima jamani nawasihi muamka tupambane hata km ikibidi tuende UN na kwingine lkn tusikubali kurudishwa nyuma watoto wetu wanateteseka CCM wameiba kura, CCM wametumia nguvu kuwauwa ukawa, kuwanyamazisha, jeshi la polisi limevamia vituo vya kupiga kura vya ukawa wakachkua kura zetu na kuweka zao jamani watu wakilipuka wakichoka kuonewa hii inchi itakua km jirani zetu vita kwenda mbele tuamkeni wengi wetu tumejitoa ufahamu wakati serikali inaumiza wananchi na wakati uhuru wetu umekua tete hofu imetanda wananchi kuandika maoni ni kosa, kusema ukweli ni kosa, kuona upinzani au kuwasikiliza ni kosa kujua wanachokiongelea bungeni eti wanaedit bunge jamani demokrasia inakufa nchini naomba wewe mtanzania uamke hatuna mda magufuli anafanya kila kitu kwa kasi kubwa ili by the time tunasituka is too late tupo kwenye udictator, Jk kauza nchi gesi yetu kwa mchina tunaletewa bidhaa feki tumekaa kimnya naomba tuamke saivi kwa pamoja bila ya kujali vyama bali kujali haki zetu zakibinadamu na za watoto. Tufanye maandamano, tusambaze ujumbe, tuende International court cjui UN nk mpk kieleweke. Tanzania ni yetu sio ya watu binafsi mm na ww tunaweza kubadilisha mfumo wa nchi sio magufuli wala CCM. Mungu ibariki Tanzania

    ReplyDelete
    Replies
    1. Acha uchochezi weye..bunge live kwani enzi za Nyerere lilikuwepo? mbona nchi ilikuwa na amani tu. Nenda Dodoma ukasikilize bunge live. Mie hata sielewi huo u muhimu wa bunge live hasa kwa mwananchi wa kawaida. Kama unataka kugombea ubunge sawa, otherwise piga kazi, tenda mema duniani, amani itakushukia tu..next....

      Delete
    2. Nenda kaandike kwa kichaa mwezio, tupishe hapa. Huko unakotaka kwenda hukujui, cjui UN nk. Sasa si uanze kwenda wewe sisi tukufate? Mchochezi mmoja wewe.

      Delete
    3. Halafu mijitu inayojidai kuandika rais wetu nyeyere its kama vile was there during nyerere's regime. Eti kulikuwa na bunge live, nani alikuwa na tv those days? Watu kama walileta bunge liwe live wenyewe, na wameamua kulitoa, si muwaache, kwani walipolileta walitaka opinion za watu? It was their idea, now it has died, no complaints no bunge live, period.

      Delete
  19. Nyie mnaonga'ng'ania kuolewa, hivi mnajua mnachokililia?? tuulizeni wenzenu tulio ndani ya ndoa. Unakuta janaume mshahara halina wa kutosha, jingine elimu hakuna, kila kitu unafanya wewe kuanzia kufikiri adi kutenda. Unyumba wenyewe wa booking linajiweza siku mbili au tatu kwa mwezi, zilizobakia utajijuu!!Hili langu lalavi kutwa linalala na kukoroma utazani linataka kurest in peace. Basi bora lingekuwa bonge ningesema sawa. Na ikitokea tukatawanyika sijishughulishi tena kutafuta janaume lolote yataishia kuniangalia tu mxiuuu! nyie nganganieni tu kuwekwa ndani na hiyo mipumbu siku zaja mtalia na kusaga meno..vilio vya mbwa midomo juu!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahaha umenena mi nabwana hata ctak aniowe make mh ndo hayoooo uliyoandika hapo juuu😂😂😂😂😂😂

      Delete
  20. AJEEEEEEEE Ndio habari ya mujini tomato family wamenuna hahahaaaa hata usipo iweka kwenye blog yako bado imetoboa Ali the King is ISHHHH jamani Ali niimbie french hahahaaaa napendaga tu french mimi hahaaha eti ama ni french gal niongee eshi ongea kiba ongea mi hoiii nishida

    ReplyDelete
  21. Kwani ulitumwa uolewe nae si kiherehere chako ndio ukome kuvamia magume gume

    ReplyDelete
  22. sijapenda hii ya kuachia comments 13 halafu ishirini unakula nazo ugali unaziachia pale unapotaka wewe..inaboa kishenzi..unakatisha watu tamaa ya kuandika. raha ya comment uione na siyo uisubirie miaka na miaka hasa kama ilikuwa ni comment ya kuomba ushauri..what is this? kwani adi leo mwanao bado mchanga??khee!!

    ReplyDelete
  23. nimeipenda Annoy 2.47 jitu hela halina ww ndio kila kitu.kukoroma na mijasho waache waiingie kwenye ndoa.waone moto wake nimeachika nina furaha kuliko nilivyokuwa kwenye ndoa.

    ReplyDelete
  24. sinta umezeeka loh

    ReplyDelete