asas

asas

sintah

sintah

SNURA'S VULGAR CHURA VIDEO BANNED.....


Hatimaye Chura amelala chali, maana aliruka ruka weee, hatimaye kafa na kafia katika moto, mimi siafiki Snura kufungiwa sanaa kabisa ila sijaupenda ule wimbo na kutingisha kwao matako, mbona Snura alitoa ule wimbo wa majanga na ukawa hit tuuu, alikuwa anafikiria nini kutoa kile kioja tena anaweka Instagram wajameni siku hizi watoto wadogo wanajua kuingia Instagram sana tu sasa tunawafundisha nini? huko YouTube ndio usiseme,  watoto wa siku hizi ni wa Digital sana sio sie tuluiokuwa tunafichwa fichwa, Snura ni mzazi kama sikosei angejisikiaje mtoto wake angekuwa anacheza chura? by the way watu wanasema ooh Niki Minaji mbona anacheza uchi? for God sake this is Bongo ujue na tuna morals na culture zetu, ule wa Snura ni upumbavu mtupu tena ujinga wa aina yake nashangaa kuliona jitu zima linaufurahia huu wimbo wajameni kweli dunia inaenda mwisho....

sina chuki na Snura ila siupendi siupendi huo wimbo, na siwapendi wale wamama watu wazima wasiokuwa na haya kujitikisa makalio yao khaaaaa yameniuziiiii sana tu

Hongereni sana wizara husika mmetisha sana....

46 comments:

  1. Asant sana. Acha nipige makofi Papapapapapaaaaaa kama ya bungeni vile.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Diomond hakufungiwa

      Delete
    2. Nachelea kusema kuwa Hizi marufuku hizi tusipokuwa makini ipo siku wenye matako makubwa watapigwa marufuku kutembea kwa miguu,

      Delete
    3. Kikweli siwezi kupingana na maamuzi ya wizara /serikali maana wanajaribu kutekeleza jukumu lao la kutunza maadili ya taifa. Ila mimi binafsi niliipenda ile video, na kwa maoni yangu nashauri serikali iboreshe mfumo wake wa censorship kwa hizo kazi za sanaa. Kwenye jamii ya Tanzania kuna watu wa aina mbalimbali, kuna watoto na watu wazima. Kuzuia watu wazima wasione vitu vyao hadimu kwa sababu ya watoto ni kuwabania haki zao. Kama video ingekatazwa kuonyeshwa kwenye vituo vya public na kuachwa YouTube ingekuwa sawa. Maana YouTube sio kila kitu ni kwa watu wote, mtu kama taarifa zake za akaunti zinasema hajafika 18 asingeweza kuangalia.

      Hilo ni pamoja na video za kina N. Minaj ambazo pia zilitakiwa ziwe censored na ambazo hazijapita ziachwe watu waziangalie mtandaoni na sio kwenye Tv public channels.

      Watoto wanalindwa na wazazi, na ni ukweli usiofichika hao watoto waliposikia kuna video imefungiwa lazima wataitafuta wataiona na kesho utawaona wakicheza chura shuleni.

      Maadili ni lugha ambayo wengi tunatumia kujifichia, lakini kila mtu anajifahamu kwamba As human beings, we all have our dark sides ambazo tunatamani kuzi-explore in one time or the other.

      Delete
    4. Inafaa sasa serikali iandae muongozo wa video na mashairi ambayo wasanii wanatakiwa kufuata na kabla hawajarecord waombe kibali serikalini ili wapewe ruksa... Hii itasaidia kupunguza hasara ambazo msanii anapotunga wimbo usiopendwa na wenyenchi.

      Delete
    5. Hana kazi ya kufanya au nini?, kuna mengi tuu ya kihuni yanafanyika na kwemye tv vile vile ila kwa sababu wao wanaongea kidhungu haina shida lets target wa kwetu hapa hapa..!

      Pole kwa Snura...

      Delete
    6. Naunga mkono ule wimbo kufungiwa..! Haufai

      Delete
    7. anony wa 12: 13 umeniua mbavu ila umesema ukweli maana marufuku ni makalio tu vingine hawavioni

      Delete
  2. chura ilikuwa ni kwa ajili ya kuwatafutia wateja wale wamama wazima ovyoo. snura sio msanii wa kuimba yaan ni ukurupukaj tu.NA AFUNGIWE KWEL KAVUNJA MAADILI.HAO AKINA MINAJ SIO WATANZANIA SO HAWATUHUSU.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wawa fungie nawa Dada wa mitaani maana nihatari kwa usalama wa maungo yetu kuna watu waki tembea uta fikiri tetemeko la ardhi.

      Delete
    2. Wanawake wenyewe wanajidharirisha ndo mana akina awilo wanawavalisha vitop wao wanaume wamegonga masut na jeans.

      Delete
  3. Hahaaaaaa r.i.p chura

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ninachoona wamezidi kuupa umaarufu zaidi wimbo wa chura kupita maelezo

      Delete
    2. Kupiga marufuku huo wimbo ni sawa na kumpiga teke chura..unamsindikiza tu..kimsingi..amempa kiki snura

      Delete
    3. bado kuna nyimbo kibao zinatakiwa zipigwe BAN ya uhakika pamoja na waimbaji wenyewe

      Delete
    4. Snura angepaswa kupongezwa...unaposema msanii ni kioo cha jamii maana yake ni kwamba anayaonesha yaliyo ndani ya jamii...Sasa Snura kupitia chura kafanikiwa kwa 100%+ kutuonesha yanayoendelea mitaani...Serikali badala ijiulize Source wao wanakimbilia kumfungia...
      kwani snura ndo amegundua hiyo style ya kukata viuno?
      mbona clips za wakata nyonga zipo kibao YouTube..mpaka za wanafunzi wa O level..kweli binadamu hawapendi kujua mabaya waliyonayo..watu wanamwaga 'razi' huko mitaani mbele ya watoto, wenyeviti wa mtaa na maaskari na hakuna mtu anakohoa, sana sana wanaingiza mikono mifukoni.

      Leo ati Snura kutoa Chura anaonekana Kanyea Altare au mimbari!!!
      wakati video yenyewe ilikuwa kwa ajili ya youtube tu..
      Hawa BASATA kazi yao ni kufungia wasanii opportunities tu?? Hawana Ubongo wa kuwafungulia Opportunities mpya!?

      Kwanza saa hizi ndo hao watoto wenu mnaodhani mnawakinga kwa kufungia chura wanaitazama vizuri..na wenzao washaposti video clips zao YouTube wakiruka style ya Chura..
      Tehe!

      Delete
    5. Lengo la wmbo nadhani ilikuwa kuonyesha uwezo wa kuzungusha makalio.....wacheza shoo wake halafu....Mwenye wmbo mbona haonekani?.....ila Nchi hii ina Wapumbavu wengi kweli kweli yaani upuuzi ule nawenyewe una mashabiki

      Delete
  4. Tathmini ya fasta fasta wanawake wengi walikuwa wanauchukia mwimbo wa snura wa CHURA wakati wanaume wengi walikuwa wanaangalia video yake kisirisiri
    Why?

    ReplyDelete
    Replies
    1. unamuuliza nani sasa

      Delete
    2. heheheee nashangaa..wanaume gani hao wengi ka sio uongo. Kisirisiri umewaonaje we snura?muongo wahed!.ushafungiwa tafuta dili lingine huo mchura umebuma!

      Delete
    3. Kuna shindano moja linafanyika maisha basement, leo ni nusu final, hao ma cast wa hii nyimbo ya Chura ndio wanaoshindana huko, linaitwa sijui msubwanda, kule ndio kuna ushetani , hata video walizundua hapo hapo, yaan unaweza simamisha mwanzo wa shoo hadi mwisho...., watu wanakata mauno hatari, hiyo video ni theluthi ya kile kinachofanyika kule ndani.

      Karibuni leo nusu fainali tukashuhudie chura anaruka ruka live ....

      Delete
  5. Naafungiwe milele
    NYIMBA ZA
    Umalaya
    UDHALILISHAJI
    Uainishaji
    Uharibifu wa watoto wetu
    Maisha yenyewe ya Tanzania hakuna vitengo tajiri vya kusaidia watoto walopotea kimaadili,
    Kisha wanaingia wadada wanakata VIUNO UCHI .
    WATANZANIA TUAMKE TUSIKAZANE BUNGE LIVE BUNGE LIVE.
    TUPIGE VITA MAMBO YATAYOWAPELEKEA WANETU KWENYE KIZA .

    ReplyDelete
    Replies
    1. asante mdau wa 12:36, umeongea yoote, nadhani na yule mwana bunge live atakusoma na kukuskia. Na wale wanaomfata na ujinga wao shauri yao, mwenzao huko aliko hakuna sheria inayomzuia kuongea ujinga ule, halafu wale wengine wanafata kama kondoo, jamani? Bunge live, bunge live, tunachotaka live ni matendo ya mbunge jimboniii, sio maneno yake bungeni. Hata asipoongea live tutaona maendeleo tu. We mbunge mwenye akili, fanya kazi yako jimboni kwa bidii, letea watu wako maendeleo wenyewe wataona na hawatojali wamekuskia au ni vipi. Yuko wapi kafulila? Yeye alikuwa ni mbunge wa taifa kupenda sifa ya kuonekana anaongea sana huku jimbo kalisahau, matokeo yake wananchi wamempiga chini. Halima mdee nusra nae apotee, yaani mijitu ukiiambia hailelewi, kila yeye mama wa nyumani anadhani kila mtu ana muda wa bunge live, mfyuuuu. Kuna mambo kibao ya kuchangia, hiyo ya bunge live si kaileta JK tu, kwani tulipokuwa hatuna bunge live tulipungukiwa na nini? Nawapenda wapinzani wale wanaoleta maendeleo, mwangalieni Prof. J, yule atakuwa mbunge wa maisha mikumi na hakuwa kwenye bunge live, Mange una nini weweee

      Delete
    2. Thats why Lowasa said the first priority will be Education, Education, Education because of people like you ANONYMOUS mAY 5, 2016 AT 5:03am

      Delete
  6. mdau kwa sababu eale wadada wana mauno kutuzidi looh yaan mpaka kero nikijiangalia kakiuno kangu kaguuumuu afu wao wanazungusha tuuu kama jesi wowowo

    ReplyDelete
  7. OOT:
    Jamani naomba mnitoe ushamba hivi ili mtu uwe Celebrity/Dada wa mjini ni lazima uongozane na Mashoga(Namaanisha wanaume wanaoingiliwa kinyume na maumbile? maana siku hizi karibu kila mahali walipo hao madada wa mjini na mashoga wapo tena ndio full kukumbatiana hovyo na kuwasifia wanawasifia. Kwenye kitchen party wanaalikwa, baby shower wanaalikwa bridal shower wanaalikwa kibao kata wanaalikwa duh, nilikuwa najipanga kuwa dada wa mjini ila naogopa kama kigezo chao ni lazima kuwa karibu na mashoga. Sintah pia alianzana na Bilal Mashauzi, Ni hayo tu bye.

    RIP Chura you have gone too short.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ndio makuwadi wao, wanawaunganishia mabwana wa mjini

      Delete
  8. na ilitakiwa wale wamama watu wazima hovyo, including huyo mwalimu wao wachapwe viboko hamsini hamsini katika matako yao yasochupi mbele ya kadamnasi. hapo wamewapendelea sana. Poumbaouv zao hao vyura watu!!anyway R.I.P chura!!

    ReplyDelete
  9. Hata kama utamaduni wa nchi yetu na nyinginezo Afrika,kuna ngoma zachezwa wanawake wakikata viuno,lakini sio kwa kiwango kile.Ule ni ukosefu wa maadili wa kiwango cha juu sana,vitu kama vile vinakuonyesha wewe mhusika ni mtu wa aina gani,"big up Basata na Wizara husika.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tanzania ni taifa lenye maadili?

      Are you serious?

      Kwa taarifa yako hao Wamarekani wanaweza wakawa na maadili mema zaidi kuliko hata sisi.

      Usitake nianze kuorodhesha uozo uliokithiri kwenye jamii yetu.

      Delete
  10. Taratibu Sintah wengine tunaupenda, tukaneni wimbo msimtukane Snura majanga ule ulikua ubunifu kama nyie mlivyo na ofisi zenu mnabuni kazi zenu na yeye mauono ndio ubunifu wake anaoujua, wimbo haufai kwa watoto lakini unafaa kwenye mazingira husika

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wangefungia ktk izo TV and radio station na sio kutukosesha raha ya uswazi.

      Delete
    2. Nyimbo za kipuuzi namna hii ni utamaduni wa watu wanaoitwa waswahili ama wenye malezi ya hivyo, ni washenzi na waharibifu katika jamii na ndo wanatuletea na ushoga huku bara ...cursed!

      Delete
  11. Kipekee naipongeza serikali lakin pia nina machache ya kusema..
    Katika uchumi kuna kitu kinaitwa demand pull situation..
    Yani mahitaji yaliyopo kwenye soko ndi husababisha utengenezwaji wa product flani..
    Wasanii wetu wanafanya kazi ili kuijenga jamii..
    Kama hujaitambua jamii uliyoilenga basi utafeli.. utafeli kwa sababu umeipelekea jamii hiyo kitu ambacho wao hawakipendi..
    Kwa takribani wiki mbili kila nikichungulia instagram basi stori ni chura..
    watu wanaipa promo mnooo..
    Mpaka na mimi nikaijua japo c wa miondoko hiyo.
    Sidhani kama snura ana uwezo wa kuwalipa wale wote waliokua wanampa promo ile ambayo ilikua na misuli ya kutosha..
    hii inamaanisha kwamba watu waliupenda mzigo na ndo mana imebamba ndani ya muda mfupi,.nilisikia alizindua pale dodoma maisha basement na pakafurika mpaka basi..
    hii ina picha gani..??
    kumfungia snura ni hatua moja, tena ndogo sana katika harakati ya kutunza maadili..
    Mizigo kama hii mtaani inahitajika sana, yaaani product ya namna hii ya chura inahitajika sana mtaani na hiyo ina maana kwamba chura hawezi kufa leo, watazaliwa vyura wengi tu kwa kadiri uhitaji utakavyozidi kukua.. hapa kuna tatizo la maadili katika jamii yetu, unamkataza chura wakati watoto wanawaona hao chura live mtaani bila kiingilio wala nini..
    Ni mara ngapi tunaona watu wanasasambua uchi mtaani au wakipita na vigoma vyao na matarumbeta??
    hivi kwa mfano huyu chura alipokua uploaded youtube angeishia views 5 tu unafkiri snura angerudia????
    hivi pale maisha basement asingeenda mtu kuangalia uzinduzi unagkr snura angerudia tena???
    hivi unafkiri kule insta watu wangemkaushia angerudia??
    hivi kwa kiu hii wadau walioionysha kwa chura unaanzaje kumwambia msanii mwingine asifanye km ya chura wakat ana uhakika wa soko na publicity kitaa..
    Hitimisho.. hongera sana wizara kwa hili ila ni kasehemu kadogo sna ktk harakati hii..
    elimu ni muiku kwa jamii kuvipotezea vitu km hivi vnapotoka na mwisho wa siku tutajikuta hatuna wasanii wa kufanya ushetani kama huu..
    'The proper way to do your art is to fulfill the audience demand'

    ReplyDelete
  12. Kupiga marufuku huo wimbo ni sawa na kumpiga teke chura..unamsindikiza tu..kimsingi..amempa kiki snura

    ReplyDelete
  13. Nyimbo ilitoka audio kwa ajili ya public, video hakuitoa kwa ajili ya public na ndio maana hujawahi kuiona kwenye tv yako...

    Ilikuwa Youtube na ni hiari yako kuitazama au kuwacha.

    Hiyo Serikali yenu ni Bogus tu...

    Kwanza hivo vigodoro vyenyewe ni zaidi ya chura na mnavitandika mchana kweupeeee

    ReplyDelete
  14. Mbona unajazba Au Mr.Nae ulimfuma anaburudika na Vyura..
    Hahahahahaa..

    Hamjatutendea haki cc mashabiki/tupo wengi

    ReplyDelete
  15. Ukipenda Asali usichukie Nyuki...Watu wanaonyesha ufundi wao wa kukata nyonga mana ndo kazi zinazowaweka mjini mf. Khanga moko,mashindano ya malkia wa msambwanda hi inafanyika(maisha basement),Kisingeli na nk..Adhabu haiko fair kabisa labda kama alietoa nae anataka sifa

    ReplyDelete
  16. Hii serikali kila siku inatunga sheria kwa nini
    Wasiweke kipengele chàa wao kupitia wimbo au vidéo hâta filamu za wabongo na kutoa approve kabla hazijika ktk mitandao au vyombo vya habari .walisitisha filamu ya inye wakati ishafika mikononi mwa raia na watu wanazo majumbani na mitandaoni imeshasambaa .leo si kuwatafutia tuu watu sababu et wasisambaziane hilo haliwezekani na wanalijua.Hii hakuna kitu ni upuuzi tuu Shilole alifungiwa alipoitwa ktk kampeni za ccm wakajidai hawamuoni .Acheni usaniii serikalini hao kina snura mmewalea nyie vuneni mlichopanda BIG UP SNURA.HAPA CHURA TUU

    ReplyDelete
  17. BASATA nao ni jipu unaifungia chura, alafu unauacha wimbo wa utanipwelepweta, wakati ulitufanya tukimbiane na familia sebuleni, baada tu wimbo huu kunza kwenye Radio. Mbaya zaidi mama mkwe alinitembelea.

    ReplyDelete
  18. chura katisha sana ...na hiyo ni dalili kwamba chura katisha sana asingetisha usingesikia haya....sawa umefungiwa.....lakini kwenye kumbi za starehe chura anatikisa ........waanze kuzunguka na huko atakayeupiga aadhibiwe.....halafu audio na video vitu viwili tofauti.....kwenye audio sioni kama una shida kiihivyo......halafu ule wimbo upo katika ''mapigo/mtindo/mahadhi'' ya ''kisengeri'' ...mchiriku wa kisasa fulani hivi...uswahilini ndo habari mjini...... na huko uswahilini huwa zinapigwa kwqenye hadhara ya watu bila kujali rika n.k.........na uchezaji/mavazi n.k kwa asilimia kubwa vinashahabiana na kinachoonekana na kwenye ile video.....lakini ''minyimbo'' ya akina minaji sijawahi sikia bongo zimefungiwa na huwa zinatwangwa tu muda wote................hivi ile adhabu ya shilole iliishaisha au bado?

    ReplyDelete
  19. Ilo baraza la muziki ni makosa sana kufungia iyo nyimbo kwamba isionyeshwe. Awa wasanii wamewekeza pesa zao ktk nyimbo. Sio wanakurupuka kufungia nyimbo. Mbona Kuna video za XXX nyingi zipo mtandaoni awajazifungia. Wangekuwa wanawekeza pesa ndio wanafungia. Kwa sbb Kuna maovu mengi sana yapo YouTube awajafungia. Serikali Wakati mwingine nashindwa kuelewa. Au ndio kwamba iyo nyimbo iwefanya watu waaribikiwe na izo picha za XXX wanazoangalia YouTube aziwaaribu

    ReplyDelete
  20. Nadhani kuna mapungufu ktk sheria zetu. Bado tuko nyuma sana, TEHAMA imekuwa zama hizi. Kuna media tofauti huu wimbo unapatikana. Watu waweza kuupata muda wowote wanataka. Kumfungia msanii hakuna tija ila angepigwa fine ingeleta maana kwani ingetuletea mapato. Sasa tumekosa vyote; fine na mburudiahaji... It's so sad. Next time wasitishe video kwenye vituo vya televition kwani wimbo hauna madhara.kwa jinsi navyoona wananchi wana enjoy sana huu wimbo.
    Me binafsi naona chura kafungiwa bwawani.... no wonder video itapendwa na kutazamwa zaidi.

    ReplyDelete
  21. BASATA wana bifu na wazaramo na utamaduni wao?

    ReplyDelete
  22. AnonymousMay 5, 2016 at 5:03 AM dah sijui watu mtaelewa lini hii kitu pia mlevi wakati mwingine anaongea fact so democracy inaenda na uhuru wa kupata habari included bunge mnachanganya mambo hapa mtu kufanya kazi jimboni na kuwakilisha wananchi so bunge pia inakupa mwanga wa kujua nini kinaendelea nchini ktk mambo mbalimbali bora kuona kitu live bt c kuadisiwa.so kama wether uangalie au usiangalie ni wewe na ndo mana ikaitwa uhuru no force so wanaoelewa umuhimu wataangalia usipende kujiongelea binafsi fungua akili.

    ReplyDelete