asas

asas

sintah

sintah

TWO LOVE BIRDS n FLEEK

mtoto hana kaba huyuu, na sijui wanaokuwa nae hawaogopi, unaweza ukawa nae ndani umelewa unajikuta kesho upo IG my babe n i..... khaaa na nyie wanaume jaribuni kufunga zipu


Hii inaitwa ogenda otya wa kapere noleka salvador, yaani hakuna kitu mtu unatakiwa uwe muangalifu katika swala la mahusiano kama ukiachana na hubby wako uliyeishi naye kwa muda mrefu, mtakuwa mmefanya vingi sana kiasi kwamba huwezi uka move on kama ukiachana na mchepuko, jambo la kuzingatia pale unapoachana na baby wako ni kwamba kaa muda before hujapata mwingine chunguza tabia tofauti na huyo next wako atakuwaje hii itakusaidia kupata bora kulilo uliyemuacha, sasa Gadner nahisi bado haja move on, maana kweli mapenzi ni upofu nakubali but from Jide to Gigy? kweli dunia inafika mwisho dada ambaye hana kaba, sasa Gadner kama kweli kama Gigy anavyojitangazia mpo wote sasa huyo si nikama mwanao careen tu? tofauti ni careen anaenda shule na Gigy ni school drop out sasa unatoka wapi na kwenda wapi yarabiiii. daah nimeumia utafikiri mie ndio Gadner, hebu tulia kidogo na u relax kwanza have fun sio wa kwanza wewe kutemwa na si wa mwisho acha moviee  ya mapenzi iendelee lakini si kwa kujidhalilisha huku na hivi visungura tope..... wherever she is Jide atakuwa anakufa mbavu jamani khaaa akianza kuona huu upupu ni kama anasema muoneni mtu niliyevumilia maovu yake laki mbli, mie kwamfano niachane na baby wangu msupuuuu nijikute narudi chini kaaaaa ili akiniona anidharau? i always give myself time to get something better hata akiona ashtuke.... sasa Jide anashtuka vipi kwa sungura tope daaaah ngoja niishie hapa maana naona povu litaanza kunitoka.

20 comments:

  1. Kaba ndio nini sinta?

    ReplyDelete
  2. Umepata hamu ya kumchafua tu gadner ....nyinyi mnavyotembea na vibabu umri na wazazi wenu

    ReplyDelete
    Replies
    1. nashangaa gadna ana kazi yake watu wamekazana kumuita marioo kisa alikuwa na huyo mamam anayefanana na woopy mfyuuu.. maisha yalikuwa yakawaida sana tuu sema watu wanajua alikuwa akiishi peponi. mbona waliishia kuishi porini nje jiji huko mijambazi kibao kimara temboni. angenunua mjumba masaki hapo ndo tungesema gadna alikuwa anakula bata la kishua sasa hko porini kinyumba cha kawaidaaa kelele nyingi.

      Delete
  3. tatizo we sinta ni mshambaa
    kwani gigy ana shida gani kuwa nae kwenye mahusiano? usijifanye soo innocent wewe mbona wewe huna mtu wa maana ? kila mtu ana weakness yake kila mwanamke ni malaya tu.watu wangapi wanapiga umalaya sema tu hawajioneshi ? na hyuo jide ana nini cha maana kumzidi gigy ? muziki au? kwani garder anataka muziki au k?
    sikiliza wewe muacheni kaka wa watu tena hii ni the best couple of 2016 upo bibi?
    hyo jide nae ana mapungufu yake balaa amuombe tu mungu amrehemu wala asijione kafika saana na garder ana makosa sana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. jide mwenyewe anaimba kwaya sijaona bado haingii hata robo kwa teja rayc huo ndo kweli halisi, sema watu wanashoboka nayee sijui kwa kipi kama kufulia keshafulia longiii kiukweli gadna alimsaidia sana kwenye biashara zake walivyoachana kila mtu ameona jinsi alivyoporomoka. ati naamka tena nyoo utalala tena ndo ujue kibri kinacost kataa kubali gadna alikuwa nguzo kwenye biashara zako alikuwa na kismati sio weye bibi gundu amka tukuone usipombonji tena.

      Delete
  4. Usimpe kiki uyo Gigi Nani asiyemjua akipiga PC Na mwanaume lazima awe mpnz wake g Ana mahusiano yake usipende kumchokonoa kwanzia lini g alimpenda j sana alikuwa anamchuna Nani asiyejua

    ReplyDelete
  5. Hahahaha onseseza mwatu! Kapere ne Salvador bona bebamu. They deserve each other.They are both loosers.I'm happy for jide she deserves better.

    ReplyDelete
  6. chura ananesanesaMay 15, 2016 at 11:30 PM

    bibi taratibu eeh? gigy ana udogo gani sasa? au nyani haoni kundule ? umesahau ulivyokuwa unasema kuwa okwi havai nepi? acha kujidai mama ushauri wakati wewe nao ndo walewale wewe hukumbemenda okwi wewe? ulikuwa unarusha vijembe humu deile mfyuuuuu… muwachege gadna apumueee jamaaa anapendaje wezereee ndo ugonjwa wake aatiii jide awamu yake ishapita akwendreee…. kitu mukia wa kondoo.
    kifupi gadna na huu mtandao 0713 ni sawa na bata na maji yani huo ndo ugonjwa wa huyu jamaa hadi muimba kwaya alikondeana manake jamaa alikuwa hatosheki na kau kau akawa anayatafuta mafrog yaliyonona kama hapooo yuko na jichura!

    ReplyDelete
  7. Hii hapana.kwakweli ninamdogowangu nae katoka kuachana na bf wake,anaumia tunampa moyo atulie uzuri sisi dadazake Tuko karibu nae,iliasifanye vitu vya ajabu,sasa huyu gadner am speechless Acha movie iendelee.ndio hapo utajua jide alikuwa akimvumilia mauchafu mengi,halafu nasisi wanawake jamani,unapoanza na mwanaume ukiona tabiazake ambazo hazikurizishi usikazanie kuwanae eti ukisema naolewanae badae atabadilika,kunawatu hawabadiliki hata urogeje ufanyaje,kabla hujaingia kwa ndoa tuomve mungu tusijiendee tu,hatadawanazo nikupoteza mda tu,ukitahamaki umepoteza mda chamana hakuna.

    ReplyDelete
  8. ulitsaka uwe wewe sintah bana mbona mpz ya watu unaiingilia halafu kwani umemshikia mguu au hapo unauona uboo kwenda katawaze kule

    ReplyDelete
    Replies
    1. mwambie ampost na dida aone michambo yake. sinta ana watu anajua kuwaonea sana.

      Delete
  9. NDI NDINDI
    GARDNER POMBE SIO MAJII
    UTAKULA MPAKA SHOMBOOO ZA MAVI SASA
    USIOMBE KUSITIRIWAA WEWE
    JIDE ALIKUWEKA PEPONI
    SLIKUJENGEA HESHIMA NA UKAHESHIMIKA
    LEO HII WANAKUTUSI INSTAGRAM KWAKO ETI UKO NA RUGE MUTA KIMALO..
    WEWE NI MTU MZIMA USIKUBALI KUTUKANWA KWA UPUUZI WAKO

    JIDE WEWE MWANAMKE BWANA ULIVUMILIS ULIPOONA MHH
    UKAAMIA KUMWACHA AWE NDNDINDI
    MIREMBE NDO KWAKE

    ReplyDelete
  10. Wolper atamaliza wanaum HERIZONI BASI BASI
    SNAPP CHAT

    ReplyDelete
    Replies
    1. herizoni ndio harmonize?

      Delete
    2. HARMONIZE
      HARMONIZE
      WOLPER BABY AND HARMONIZE


      Delete
  11. Huyo kahaba gigy mbona mchafu mchafu namba hiyo..khe!!

    ReplyDelete
  12. JAMANI NENDENI KWA DIDA KAMUONYESHA BABY WAKE LEO.

    ReplyDelete
  13. Sinta post ya couple ya Dida basi jamani au unaomuogopa atakuchamba?

    ReplyDelete
  14. WADADA WANAWAKE
    JAMANI TUANDAMANE KAMA NCHI ZINGINE HIVI MPAKA LINI WENZETU WABAKWE KISHA MTU ANASAMBAZA VIDEO WHATSAP ???YALOTOKEA MOROGORO YANAWEZA TOKEA HATA KWA WANETU
    WATOTO WANAFANYA VITU HATUION NA WANAUME WACHACHE WAMEKUWA NA ROHO HATA YA MNYAMA NAFUUU.
    TUSIPOSIMAMA HATUPAT HAKI ZETU,
    YALITOKEA DAR BADOBADO WAKAMCHOMA BWANA NA KUMREP MSICHANA TENA KWA ZAMU . MWISHO WAKAMCHOMA MOTO
    JAMANI WANUNGE WANAWAKE WAKO WAPI???

    ReplyDelete
  15. inaonekana jide alivumulia mengi.kweli wanawake tunakazi kubwa.mungu tupe nguvu.

    ReplyDelete