asas

asas

sintah

sintah

YA WALIMWENGU....

Makubwaaa
Daaah hili bado ni janga la dunia, wakina mama tuliozaa watoto wa kiume tuna kazi ya ziada, zamani ilikuwa shida mnoo ukijifungua mtoto wa kike unaogopa atakuja kudanga , ila siku hizi wenye watoto wa kiume tumekuwa waoga mno maana hali imekuwa tete, mwanamume kapigilia crop top na wala hana habariii, wa mama kuweni na watoto wenu serious haswa wa kiume.....

22 comments:

  1. MUNGU TUSAIDIE WEWE UNAUWEZO KULIKO SIE .
    Kweli hali si swari watu wamepoteza uoga kwa muumba.
    Wanaume wanafuga kucha
    Wanatoboa masikio,pua
    Wanasuka,wanaji cream,
    Bado kuvaa gauni na KHANGA
    Mungu wape muongozo watt wote
    Huko bording tena......

    ReplyDelete
    Replies
    1. yaani mdau tuwaombee tu. maana mimi hapa nina boys wawili wananipa mawazo ila ndio namuachia Mungu.

      Delete
  2. anza kumwambia bilal mashauzi si shost wako, kama kweli unasikitika na hali hii basi usiwe mnafiki maana hao wenye hizo tabia unawakumbatia halafu hapa unakemea maana yake nini? kama kweli tunataka kupiga vita hili janga basi tuanze na wale wanaotuzunguka kukemea bila woga,

    ReplyDelete
    Replies
    1. ''Kama kweli tunataka kupiga vita hili janga basi tuanze na wale wanaotuzunguka kukemea bila woga'' mdau kunywa yoghurt nakuja kulipa

      Delete
    2. Kula tano mdau I was about to tell her the same thing. Thank you.

      Delete
    3. kweli shogaa huyu sinta nae atupishege huko
      je yule paco decor walivokuwa wanamshadadia ?
      bilali sijamuona kitambo

      Delete
  3. Hilo ni shati tu amelikunja. anaweza akawa mwanaume rijali tu la hizi fashion za siku hizi zinawasumbua. Huyu naona kama ameamua kuchekesha tu. watu wanabuni vitu vya ajabu sana na watu wanapenda. utakuta mwanaume kavaa top ya kike kabisa kama anazovaa Idris na Ali Kiba nyingi ni za kike na wala hawaoni shida.

    ReplyDelete
  4. wadada mnaofuga kucha au kubandika kucha kuweni wasafi looh mikucha hiyooo anakukuta unajilia chakula chako wala hauliznn wala nn anadokoa tu hata kunawa kidogo anaona atachelewa kudokoa

    ReplyDelete
  5. SIPENDI URAFIKI WA KUVALIANA NGUO AWIIIIIII KUAZIMANA VIATU,HELENI,MIKUFU. n.k ukisikia yelewiiii ujue limempata mhusika

    ReplyDelete
    Replies
    1. na kati ya culver city kwa obama mfyuuu kufulia mbovu

      Delete
    2. Hivi mpakaleo kunawatu wanaombana nakuvaliana nguo?sipendi kuona walakusikia tabia chafusana nainanuka hiyo,eti kuazimana nguo vitu

      Delete
  6. Mimi nawashangaa sana hawa mastar sijui ndio manyota wanapenda sana ku entertain mashoga, kupiga nao picha, kutoka nao outing na mambo mengi tu. wangekuwa wametengwa sidhani kama wangekuwa comfortable hata kujionyesha wazi. Kama Nuru sijuo mwanga anapenda sana kumpost yule marehemu Paco for what now? hivi unakaa kupiga picha au kuwa out na shoga wakati unawaza una watoto wa kiume, kaka, wadogo zao unafikiria nini ukikaa na yule shoga? nahisi mimi ningeweza hata kumwagia vinywaji achafukie kuleeee

    .
    .
    wanasema ni homornes ila zinaweza kuwa controlled kwa kupata cancelling na kula baadhi ya vyakula flan. wengine ni njaa tu na uvivu wao kwa kufanya kazi ndio maana wanaelekea huko na mwisho wa siku ukimwi lazma uwauwe. Eeeh Mungu tunusuru waja wako, tuokolee hiki kizazi chetu jamani uwiiii naskia hata kulia jamani kila nikiwaza watoto, wadogo zangu,na hata jamii inayonizunguka.

    ReplyDelete
    Replies
    1. watu wanasema wanawake wanawatumia mashoga kama pets, pia wale ndio wanawaunganisha kwa wanaume, kumbe mdau umeona, nuru mwanga kutwa anamweka paco, kujifanya mzungu mtu mwenyewe mswahili wa kariakoo, ivi angekua kakake au watoto wa kiume kwao ni mashoga angefurahia? hawa ndio wanachochea ushoga kutwa kuwapost hili kionekane ni kitu cha kawaida. na wazazi wake ni watu wa kumcha mungu, kweli wanawake tunazaa, unazaa mtoto wa kike kutwa kujifanya mwanaharakati wa mashoga ivi akizaa shoga atafurahi?

      Delete
  7. hamna kitu cha maana hapo. huyo atakuwa comedian ameona awaache watu mbavu ila sinta ukahamua tu kumnyakua juu juu. mbona usipost wale sijui james delicious mtoto mdogo lakini ndio hivyo na ni shoga ake lulu, bilali, na wengine wengi unawajua, ukaona umuweke comedian wa watu. sintah wewe mfyuuuuuuuuu. mpost bilali hapa uone moto wake. Sinta kama umeamua kukemea hii issue post wale vinara.

    ReplyDelete
  8. Hivi hakunaga maada za wanao sagana kila siku jinsia hii moja ndio unaishikia bango.Hizi hasira za malaya wote wa mjini mlizoea kuhogwa sasa na hii KAZI TU mtaangua nazi mwaka huu.Mtatukana mpaka miti mwaka huu acheni watu wajifarague.Mana kutwa mpo nao ila ndio wa kwanza kuwataja humu na kuwatukana na masikini wana wapa ofa kila siku.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wale wanaokoboana shoga angu hawajitangazi hivi kama hawa wanaume-majike ndio maana huoni wakisemwa hivi hata ukiwakuta wamekaa mahali utadhani ni mtu na shoga ake hata kama ni pic wanapiga wana uwezo wa kushikana vyovyote vile na watu wasielewe chochote.

      Delete
    2. Yaani wewe ni shoga mwanzo mwisho, na matusi na vijembe vyenu hivyo. Mungu tunusuru na vizazi vyetu, amin.

      Delete
  9. Mungu atunusuru kwa watoto wetu wa kiume mashoga wanazidi kuongezeka

    ReplyDelete
  10. DUKA chali,lipstic chali yaan huyu bidada akiomba msamaha kwa tiffa atafungukiwa sana.hata kama anaona aibu basi aombe msamaha kwa watoto wote na akataze team yake kumtukana tiffa hasa kuna account moja hiv inakera sana kumchorea maneno mtoto tiffa.

    ReplyDelete
  11. Ukweli nakuunga mkono yani ni mashaka sana tulionawatoto wakiume cku hiz yan mh bas mungu atudaidie wazazi

    ReplyDelete
  12. Ila huyu si shoga ni kafanya tu anaonekana anaweza kaz mbaya

    ReplyDelete