asas

asas

sintah

sintah

ZIARA YA SINTAH UBALOZI WA TZ NCHINI KENYA

Ubalozi wa Tanzania Nchini Kenya ni wakarim mnooo....Mungu awabariki

11 comments:

  1. Sinta umependeza. nywele nzuri sana hizo

    ReplyDelete
    Replies
    1. umemanisha mdau ama unamjoke!!??

      Delete
  2. Kweli watanzania HAMNAZO,ndio maana wkenya wanatudharau,,uko nchi za watu badala uvae bendera yako unaenda kuvaa libendera la Jamaica,,,hivi we unajitambua kweli wewe??Nina wasiwasi na IQ yako.....SHAME ON YOU BE PROUD OF YOUR IDENTITY

    ReplyDelete
  3. Itakuwa umeenda na Bus mana hujapost mashauzi ya Air Port Hata si kawaida.

    ReplyDelete
    Replies
    1. We nawe mshamba limbikeni,iwe kwa basi,au ndege shida ni kufika utakako.fyuuuuuuuuuuu

      Delete
    2. Hahaha umeua pata urojo kwa sele bonge free of charge....................

      Delete
    3. Hahahaaaha uwiiiii hahahAaaa kweli mdau mashauzi ya airport hakuna na wigi hiyo sasa, kiruuu Mrs juma nature kafulia kwelikweli

      Delete
  4. Miwani kama ....

    ReplyDelete
  5. Jamani hizo fasheni zenu. Khaa. Hiyo miwani sasa! Heee! Ndiyo inaitwaje hiyo? Hapana jamani. Mhh Mhh

    ReplyDelete
  6. Miwani ka welder!!

    ReplyDelete