asas

asas

sintah

sintah

ALIKIBA AJE YAVUNJA RECORD


Aje ya Ali kiba yafikisha views mil moja na usheeee ndani ya siku 22 tangu aiachie, hata mwezi bado hongera sana King Kiba , kweli amekuja na rafiki zake kuangalia youtube lolest .....

15 comments:

  1. Tuwe tunawapongeza wasanii wetu pale wanapofanya vizuri na siyo kuleta chuki na madharau na kashfa.Utakuta shabiki anamponda msanii utadhani yeye anajua,siyo vizuri

    ReplyDelete
  2. sina team wala upendeleo wa mwanamuziki fulani lakini huo wimbo frankly speaking haujaufurahisha moyo wangu yaani ukipigwa hata moyo haucheki, kuna nyimbo zikipigwa the heart dances on its own (automatically)the heart cheers up bt nt this one

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sisi tunaupenda haswaaa na mwili mzima unafurahi...pole na kiroho chako cha kwanini

      Delete
  3. utakuwa mshamba na hujui nn maana ya nyimbo nzuri. au umekuja jana mjini Anony 3.38 AM.

    ReplyDelete
  4. KASIKILIZE NGOMA YA KABILA LA BIBI YAKO LABDA UDAIPENDA.

    ReplyDelete
    Replies
    1. I like the song and the French verse, quite unique
      Big up ALIKIBA

      Delete
  5. Hivi Kiba ni mwanamuziki kweli au muuza sura na mbabaishaji tu, mbona muziki wake si mzuri? Pppl seriously, you need to encourage this boy ajipange upya, msimpe tu misifa na kumpotosha kujiona anajuwa muziki kumbe mnamcheka.

    ReplyDelete
  6. Mimi ni mdada wa miaka 27, nimechumbiwa mwaka jana December na kaka wa miaka 34. Tumekuwa tunapanga harusi ya kufanyika mwaka huu mwezi wa 12 pia. Tangu tuanze kupanga harusi, mambo yamebadilika. Imekuwa stress kubwa mno. Kumetokea magombano ya kila aina, mengi yametoka kwa familia yake, hasa mama yake na dada zake wawili, wamekuwa wakikwamisha kila step yaani. Bado mahari haijafanyika kwasababu mama mtu amekuwa akichelewesha na kuweka vipingamizi visivo na mbele wala nyuma. Mimi nina dada zangu wanne walionizidi umri, wote wamezalishwa tu ila hawajaolewa na inaonekana kama hawafurahii kwamba mimi napanga harusi, sipati support yao. Na ni kama wamefurahi kwa jinsi vipingamizi vinavotokea. Mamangu naye ni kama hanipi support; kutwa ananiomba hela hata nikimpa hafanyi biashara za kueleweka, anarudi kuniomba tena. Hata mwezi uliopita akamwomba na mchumba wangu hela; jambo ambalo ni la aibu maana hata hakuniambia kama kamwomba hela na mchumba angu akamtumia nikaja kujua baadae. Naona kama mambo yamekuwa tu ya aibu tupu katika haya mambo ya harusi. Kutokana na hizi stress, sasa hata mimi na mchumba angu tumeanza kugombana,ameanza kunywa kwa sana jamani, hata siku za kazi anakunywa sana, kitu ambacho sio kawaida yake. Na rafiki zake sio wema, wawili wao ndoa zao zimeshawashindWala hawa na wengine hawana mwelekeo wa kuoa naona ndio anaambatana nao zaidi siku izi, kutwa wanampigia simu waende kunywa. Sijui nifanyeje. Najihisi mpweke sana. Sina wa kuongea naye kuhusu haya; sina ndugu wa karibu wa kuongea naye. Niko very lonely. Na nazidi kukamuliwa pesa na mzazi wangu na familia. Nahisi kuchoka sana na kukata tamaa. Mbona sina support mimi jamani? Najaribu kusali ila nahisi kuchoka tu. Kila kitu kimevurugika. Naombeni ushauri, nahisi kukata tamaa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. We dada mchukue huyo mchumba wako mtafute mashahidi wawili muende kufunga ndoa iwe kanisani au serikalini muanze maisha then baadae mkitaka kufanya sherehe baadae mfanye maana hizo subiri subiri na stress zitawaua wote wawili. Sijui ni kwa nini TZ watu bado mna woga wa wazazi sijui dada. Mdada fanya kitu roho inataka ukingojea ruhusa na support itakula kwako. Kutokana na hii story yako ni wazi hamtopata support kwa familia zenu. Na ukiweza kuwa strong na umnyime huyo mchumba kuambatana na hao losers of friends. Both of you are too young to be stressed.
      Kama mnapendana kwa dhati shikamaneni, oaneni kivyenu halafu muone kama hizo familia zenu zitawatupa. Nilivyokua 27, hakuna aliyenichagulia cha kufanya. Tena na bongo niliondoka maana niliona nazinguliwa na wazazi sijui dada/kaka.

      Delete
    2. Hayo yapo mpendwa vumilia pole mkafunge kimyakimya fanya haraka kwenye ukoo kunawivu na wa mama wengine hawaelewek mh kizazi cha nyoka wa mama wa digtal sio kabisa hawana sapoti pole

      Delete
    3. Pole jamani. Wakati wa kuandaa harusi huwa kuna majaribu jamani! Tena ndugu mara nyingi ndio wanasababisha. Ndoa ni jambo jema linalompendeza Mwenyezi Mungu na ndio maana shetani analeta majaribu sana ili isitokee muishie tu kuishi dhambini. Pigana kiroho. Silaha yako ni maombi. Sali sana, funga, amka kila usiku usiku saa tisa umkabidhi yote Mwenyezi Mungu, muombee na mchumba wako msimamo wake na pia ombea upendo kati yenu. Kama ni mpango wa Mwenyezi Mungu, mtafunga ndoa.

      Mwenyezi Mungu akutie nguvu.

      Delete
  7. Pole sana ndgu mungu ni mwema sanaa zidisha maombi nae hatoacha kujibu.kama mwanaume umempenda kaa nae mda mwingi na jaribu kuongea nae in polite way hopefully anakuelewa taratinu.about his family we tulia kwnza mweke sawa yeye.abt yur mama n sistz waonyeshe una mungu umtumainie na naiman ipo siku utashinda..All the best mumiee

    ReplyDelete
  8. Dah, pole sana wewe dada. Nakushauri usikate tamaa kabisa, ndoa uwa sio jambo dogo hata shetani analijua hilo na ndio maana anafanya juu chini usifanikiwe. Kuna jambo moja inabidi ulijue unatakiwa kufanya maombi ya kuvunja mikosi na laana. Maana ktk story yako sijakusikia kusema baba yako, inamaana hata mama yako alizalishwa kama dada zako walivyozalishwa wakaachwa. Hiyo ni Alama shetani kawaweKea inabidi utume damu ya yesu kufuta na kusafisha hiyo Alama kutoka kwenye matumbo ya mama yako na pia tuma damu ya yesu kusafisha viuno vya baba yako. Tuma damu ya yesu kuvunja kila maagano yaliyofanywa juu yenu. Natamani ningekuona nikusaidie, hata hao ndugu zako sio wao ni maagano yaliyofanywa juu yao. Wao wanajiona wako sahihi. Waombee bila kuchoka. Ukiweza mtafute Emmanuel Shemdoe hata Facebook najua yupo. Mtumie private msg mweleza shida yako dada yangu utafunguliwa. Ni mwalimu na neno la Mungu pia amesaidia watu wengi sana wenye issue kama zako.Mungu mwenyewe akutangulie. Amen

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nashukuruni sana kwa kunishauri. Dada Pb, mama yangu aliolewa ila baba alifariki tukiwa wadogo, na watoto wote tumezaliwa ndani ya ndoa. Dada zangu ndio wamezalishwa bila ndoa. Nashukuru kwa ushauri, nitajitahidi kusali kuvunja mikosi na laana na nitajaribu kumtafuta Bw. Shemdoe. Asante.

      Delete
  9. Dada huyo mume anaissue nyingine zaidi ya hiyo harusi. Haiwezekani harusi tu aanze ulevi. Tulia kwanza usiharikishie hiyo ndoa...once u walk down the Isle there is no going back.dont be so desparate na ndoa. Halafu huyo mama Wa aina gani anawasiliana na mkwe bila wewe kujua na mume wako anakaa kimya. Inaonekana wewe na huyo mchumba hamko kitu kimoja.watu wakianza kuwaingilia sasa Je mkisha funga ndoa? Ndoa sio kwa kila mtu dada na wala hailazimishwi.the ugly truth. ..I dont see u two living together.bwana kasha poteza mwelekeo ni kama unalazimisha.I'm sorry but that's how I see it.

    ReplyDelete