asas

asas

sintah

sintah

BAADA YA ZAMARADI KU PROMOTE USHOGA LIVE KWENYE TV MATOKEO YAKEπŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡

Baada ya kipindi kuruka,sasa wanajiona wana haki 
Kila binaadam ana dhambi zake n we arent here to judge others,but we all know homosexuality isnt allowed n Africa society it is a taboo for a man kumpumulia kisogo fellow man, na wapo mashoga wengi mujini but hatuwa judge coz who are we?but so kwa ku promote huku ktk Tv

Nimesoma mass comn naelewa fika the impact ya media ktk jamii?Zamaradi ali promote ushogsa livee TCRA mlifungia video za chura na Zigo remix je na huyu dada vepeee? Jamani hata wavutaji unga huwa wanatuelezea ubaya wa unga ndo maana wanajitoa sio kuhamasisha,kaoge or whatever her name is πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€anasifia KY na anasema anataka kubeba mimba.hii ni BIG NO zamaradi.
Sitaki kusema kwamba siwafahamu mashoga wa muji huu it will be a BIG LIE ,ni maisha yao,wanachokataa raia no ku promote maana kaoge hajatwambia athari za ushoga ila ametuambia unaraha ya ajabuu kiasi kwamba hawezi kuacha kamwe πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜… sasa tunafundisha nini watoto?ili wajaribu? Wanogewe na wao laana kum ona sasa huyo hapo juu anavyojisifia na wao wana demand their rights, kwa hili noooo kwanza zamaradi anapromote movie za bongo na sio kumuhoji shekhe/shoga ama kipindi hakina focus au kaishiwa mada?

28 comments:

  1. Jamani eheee , tuachane na hizi mambo , Hivi Kuna Mwanamke hapa ndani keshawahi kutumia splina ? na ilimsaidia kufungua mirija ?? Please confirm kati ya splina na Trevo ipi inamatokeo ya haraka ??

    ReplyDelete
  2. Binadamu tuache unafiki kajisemea zama. Haha mambo hapo instead of to sweep under the carpet mimi sijaona ubaya kumhoji.mwenyewe kajibu sio kwa unafiki.najua w engine itawaudhi so bora huyo kaoge alivyokuwa muwazi kuliko ange pretend.the best way kama mzazi unajifunza kwa sababu na yeye kaoge kawalaumu wazazi.kuna mafunzo yake kwenye ile interview. Wazazi muwe makini kwa watoto.kaka meneja alivyoulizwa na salama yeye alikataa.na inajulikana na yeye ndie

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sintah jana umemuweka bilal,Leo unakemea tena iiiii this is terrible acha nikuache,mungu atunusuru na vizazi vyetu wa mama tuombee tu matumbo yetu.tusizae vitu vikageuka mapooza.

      Delete
  3. yani me sijaelewa kabisaaa! ila nadhani juju (mtoto wa zama wa kiume) naye aliangalia kipindi cha mamake na utamu wa kuwa shoga akaulewa..... naomba mungu atizame na marudio ya kipindi hicho na utamu wa ushoga asiusahau milele ikiwezekana akautafute kabisaa! kwa yale maswali ya zama yalikua ya kunogesha ushoga ( ATAJISKIA VIZURI SANA NA MWANAE AKIWA SHOGA NA KUINJOY; NDIO MAANA ANAPROMOTE).. ila kama mwanae alimzuia asiangalie kile kipindi ila wakwetu ndio waharibike... mungu asimamie kati na amuwajibishe kulingana na mapenzi yake.... VERY DISAPORTED WITH HERSELF AND HER SHOO! HATE THAT

    ReplyDelete
  4. WW SINTAH WA KWANZA KUMPROMOTE HUYO BILAL HUMU HAO ILITAKIWA TUWATENGE KABISAAA WAJIONE SIO SASA NYIE MASTER MAVI KUTWA MPO NAO BUSY KWENYE VITCHEN PARTY MKO NAO KUTWAAA KINA DAVITO SASA SI WANAJIONA KUMBE NI POA TU ?MASTAR NYIE NDO SABABU YA KUKUZA HUU USHOGA KILA KONA MPO NAO SIJUI NDO SIFA AU NAOMBEA WAWABEBEE WAUME ZENU WENGINE HAWAJAZALIWA NA SHIDA YOYOTE ILA NI TAMAA TU MMEWAKUMBATIA TUUU

    ReplyDelete
    Replies
    1. umeongea wewe mpaka nimekupenda kweli huyu mnafiki tena mnafikiiiiii mara ngapi wana move out na hao mashoger dundo. Leo anamuona mwenzie kuupromote au kwa kua kaufanyia kwenye Tv.

      If true u hate this attitude, don't be close with them. Otherwise nawe unapromote in one way or another.

      Thro sijapenda kipindikile cha zama n naona anapoteza maudhui nzima ya kipindi naona hata hapo maproducer wake pia na crew zima wameishiwa. Maudhui ni bongo movie sasa mashoger, mapandri, mashehe anavyowahoji tena si mahojiano ya kibongo movie hapo vepee

      Delete
    2. Huyo davito sasa, kaeni makini naye. ndiye shoga kiboko apa dar es salaam anajiita shoga classic. mda wote amezungukwa na akina dada. anapumuliwa huyo na kila aina ya watu. na jihadharini asije akawachukulia bwana zenu au ma boyfriend wenu.

      Delete
  5. OOT Boss wangu amekua kero jamani ananitaka muda sasa na wakati anajua nina mchumba nilimtambulisha na yeye ana mke tunafahamiana sasa alianza kua mkarimu mno kwangu nikajua ni tabia yake tukienda kwenye kazi atanunua hiki na kile sasa akaja kuniambia hilo swala nikamjibu naheshimu mahusiano ya watu wetu siwezi basi imekua kero usumbufu eti nimpe japo mara moja mm nimekomaana msimamo wangu .Nakosa hadi raha jamani sijui anataka kulipiza ule ukarimu alionifanyia wa kununa hiki na kile ?Mpaka mchumba kuna kipindi alihisi ananitaka ili kumlindia heshima nikasema hapana anajiheshimu.Mkewe niko nae vzr ananijua fika sintakua sina utu jamani kufanya hicho kitu?Nisaidieni njia ya kumfanya anielewe ninapata usumbufu nimemuonyesha sitaki lakini wapii mpka naogopa akitaka kuninunulia kitu nakataa ili isiwe sabbabu kumsemea kwa mke naona italeta shida maana si mtu mbaya kwakweli ila hilo tu mm ndo silitaki plz help

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mwambie hivi,tena ongea nae kwa ukali hata kama ni boss wako kwamba ukizidi kuonyesha nia ya
      kunitaka nitamwambia mke wako,ila usithubutu kumuambia mke wake.Kwanza ni mharibifu tu huyo,wa kutaka kukuonja mara moja tu,Alaaniwe!

      Delete
  6. duh...hii nomaaaaaaaa sasa......kila mtu na starehe yake lakini starehe zingine buanaaaaa.....kaogeeeeeeeeeeeeee

    ReplyDelete
  7. Yaani huyu dada mimi huwa simuelewi. Nahisi sasa kashapata umaarufu mbuzi sasa anapitiliza. Kipindi kilifocus na kualika watu wenye talent tofauti na wale waliofanya kazi zilizo hit nk lakini siku hizi wanahojiwa mpaka akina Faidha wasiokuwa na inspiration yoyote kwa mtu sasa anahamia na kwa mashoga. Hana hofu na Mungu yeye mwenyewe anazaa watoto wa haramu Ramadhan hii anakaa na Mkristo halafu anasema kafunga. Watu wanacheza na Mungu kweli. Huu umaarufu mbuzi huu wa mjini utawaponza.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwani akikaa na mkristo kuna tatizo gani?? wewe na huyo mwislamu wako mna nini cha kuwazidi hao??kujifanya wasafi hamna lolote fedhul wahed. Usituletee udini wako hapa mwanaharamu wewe. Unajuaje kama huyo baba ulienae ni babako mzazi??mxiuuuu!!ibilisi mkubwa wewe!!Acheni watu na imani zao..mind your own dini imani n business!!nyambafff!!

      Delete
    2. Tatizo lipo kwa sababu uislam hauruhusu funga bakuli lako kwa mambo ambayo huyajui. Mdau hapo juu ameongea ukweli uislam hauruhusu kuishi na mkristo siku zote itakuwa Ramadhan. Na msipende kuingilia dini za watu ambazo hamzijui. Aliyeandika hapo juu hajakosea

      Delete
    3. Wewe mwanaharamu unayeporomosha matusi hapo juu unaonekana huuujui Uislam. Uislam upo clear hauna kona. Muislam na Mkristo ni NOOO kuwa pamoja katika ndoa labda mmoja wapo aamue kumfuata mwenzie kinyume cha hapo ni zinaa. UPoo? But ni maamuzi ya mtu binafsi kunyoa au kusuka kwa sababu mwisho wa siku ni yeye atakayekwenda kujibu lakini katika Uislam tunausiwa kukumbushana ni MUHIMU. Hakuna tusi jipya hapo kwa saababu hata wewe unaonekana umezaliwa nje.

      Delete
    4. Eti siujui uislamu sasa niujue wanini mie mxiuuu. Kama uislamu wenyewe ndo huu wa kudharau watu wengine sina haja na wala sitaki kuujua. mnikomeee!!ila uzuri wake tunawajua unafiki wenu so hata mseme nini you cant change us. Ndomana hao kina bilal wanawapa mifano hai kwa hayo matendo yao. Eti atakwenda kujibu kwahiyo ushajiona wewe wa peponi sio!!acheni dharau zenu mbona mnapapatikiaga wazungu kwani wao ni waislamu na hao waarabu mbona wanawabagua live...mwisho wa siku ukipatwa na lakupatwa atakaekusaidia ni jirani yako mkristo na sio mwarabu wa saudia! jifunzeni kuheshimu dini za wenzenu kama mnavotaka na yenu iheshimiwe. BWANA YESU ASIFIWE!!

      Delete
    5. funga bakuli lako mwenyewe wewe anonym 11:30. kwani unadhani sijui kama ni wewe mwenyewe unaeandika comments zote hizi. Nenda kaswali huko unakuja humu kufanya nini!!umbea unakuwasha huku futari pia wataka chagua moja. Hata kama uko katika siku zako si usome vitabu vya dini huko au navyo huruhusiwi kushika?? basi nenda kaogee ubadilishe vifaa ukalale. Muwasho wako peleka hukooo!!usitake kupindisha mambo wakati kilichoandikwa hapa hakihitaji ujuzi wowote ni common sense tu. watu kama nyie ndo mnaoleta mabalaa yote duniani. Tubaguliwe rangi halafu tena kidini duh!!
      just shut up okey!!narudia tena funga bakuli lako mwenyewe mfyuuuu!

      Delete
  8. sintah wewe hujawahi kufilwa? mwenzi kakiri anafiliwa sasa wewe je?

    ReplyDelete
    Replies
    1. khee wewe mbona unatumia maneno mazito namna hii??Humuogopi aliekuumba khaa!!

      Delete
    2. khaaa!mwenzangu??mijitu haina stahaaa looh!Wasted sperm bora baba zao wangemwaga nje kuliko kuzaa mitotot yenye midomo michafu ova walikunywamaji machafu ya tumboni ptuuu!

      Delete
  9. jamani kweli ushoga haukubaliki Katika jamii hasa hii jamii yetu ya ki Africa, lakini bado hao ni binaadam Kama wengine sifikirii kama wanastaki kutengwa na jamii. Kutengwa, kunyanyapaliwa na vitu Kama hivo sifikirii Kama ndio njia sahihi ya kuwafanya kuacha ushoga, Mbona upendo pia unambadilisha mtu kutoka alivo na Kuwa mtu bora. Kubwa tumuombe Mungu atunusurie vizazi vyetu na vya wenzetu kwenye balaa hili. Hawa pia wana wazazi na naamin na wao wanaumia hvo hvo wakiwaona watoto wao

    ReplyDelete
  10. Hivi wewe Sintah Huyo Bwabwa kwenye post hapo chini unampa airtime si na wewe unapromoti UCHOKO kiaina? nyie mnaojidanganya kwa kujiita masupastaa wa bongo hususani wanawake mmezoea sana kuwalea hawa machoko...mnasahau kuwa na nyie aidha mna watoto wa kiume au mtakuwa nao .... namuonea huruma sana zamaradi hivi yule kijana wake akiwa choko akawa anahojiwa na "TAKE TWO" KIPINDI HICHO ATAJISIKIAJE?

    ReplyDelete
  11. anonymous 2:59 hiyo dini yenu hiyo mhhhhh mnaijua wenyewe eti anakaa na mkristo kwani mkristo sio mtu, mungu mwenyewe anasema huwezi kumpenda yeye mungu usiyemuona kama humpendi jirani yako, jirani yako ni nani? jirani yako ni any person who may or may not share the same religion/values with you, jirani yako might be ur enemy and so and so.

    ReplyDelete
    Replies
    1. wanajifanyaga wao ndo Bab Kubwa wao ndio wasafi, kuita wakristo makafiri wakati wao ndo madhambi yamewajaa eti wanajisafisha wakati wa ramadhani mmmh. Siipendi kweli mijitu ya hivi mie ptuuu!

      Delete
  12. Halafu huyu shoga anayejiita James.mchafu halafu kuandika ajui penye L anaweka R.penye R anaweka L.watu wanamsifia ujinga km wanavyomsifia New Single Mammy Aka Mange Kimambi

    ReplyDelete
  13. kuna watu huwa wanaandika humu kuhusu nuru the mwanga kusapoti ushoga, ukipitia blog yake ambayo ukikoment tofauti na mawazo yake anazuia koment ameipa sana nafasi ile shoo na kupongeza na kumsifia sana yule shoga kwa nguvu zake zote, ivi ukiishi ulaya unakuwa mjinga au kuwa wakala wa ushoga. anatufanya tuwe na wasiwasi nae huyu dada, yawezekana ni wakala wa hii kazi. badala apige kelele kile kituo kipige yale mapambio yake anayoimba yaliyobuma amekalia kushangilia ushoga na kujifanya kumuita shoga mwanaume, afu mtoto wa kiislam mwezi mtukufu anashangilia ufirauni, kweli yule ana shida kubwa kichwani. ndio maana bila aibu siku ya bathday yake anathubutu kuandika atamchamba ndugu yake, jiulize mtu anaeitangazia dunia kumchamba ndugu yake wa damu huyo ni mzima. kajisahau na kuonyesha her true character kuwa uswahili upo damuni.

    ReplyDelete
  14. sintah wangu huwa unaoga matusii loooh maana watu wa humu wana midomo michafu utadhani hawapigi miswaki......kweli una moyooo mama kama wa zari vilee.....

    ReplyDelete
  15. So many things are not allowed in the world, but at the end of the day one should only worry what concerns them. Hata uzinzi, abortions havitakiwi lakini kila nukta inayopita vitendo vinafanyika. Acheni unafiki, mnalea watoto wenu wa kiume kama mayai matokeo yake ndio haya, anzeni campaigns majumbani mwenu kwanza kabla hamjatoka inje.

    ReplyDelete