asas

asas

sintah

sintah

BILALI BUANAAAA


jamaniiii hii ramadhani  nimecheka mpaka nimeumwa kichwa pale nilipokutana na Bilali sseduction, bilali buanaaa anasema yeye futari za kuchimba hapana penda, nadhani kwale tunaofuturu hata wale wasiofunga sote tunajua futari za kuchimba ni zipi, khaaa mnaomualika Bilali mujipangeee haswa maana hataki futari za kuchimba kabisaaa... ila futari za kuchimba hazinogi hata aiseee kwanza zinajaza matumbo balaa, kwa sie wa diet hazitufai, unajikuta mwezi mzima unakula mara moja na bado hupungui yote hayo ni kwasababu za futari za kuchimba. 

20 comments:

  1. JANA ZAMARADI NA TAKE ONE YAKE KAWEKA SHOGA. LEO WEWE SINTAH. HIVI HUWA MNAWAPENDEA NN HAWA WATU?

    ReplyDelete
  2. Futari hizo usiache.unalala n.a. shine unaamka n.a. shibe.jamani eh mwenye insta ya kichwa panzi aimwage humu nikaongeze siku za kuishi

    ReplyDelete
  3. Hii mibwabwa nayo inanyima watu baraka za mwezi wa toba. kila sehemu ipo.....

    ReplyDelete
  4. Nisiwe mshabiki katika hili,wanawake wenzangu tuombeeni tu Haya matumbo yetu yanayozaa mungu atunusuru navizazi vyetu.

    ReplyDelete
  5. MWISHO WA MFUNGO INAKUKA NA HII MADA SASA NAKULA MAHARAGE NA CHAPATI AU ?
    ZARI JIKE SHUPA
    MZEE HASHUKI KIBOGOYO MENO HANA SHIKAMOO HAITAKI KWA KUPENDA UJANA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anawanyima usingizi zari,team nyumbu team Ntombenile zaeni mtoto mmoja tu tuwaone miili yenu itakavyo pasuka kwa minyama uzembe,n here topic haimuhusu zari ila kwakuwa mnanjaa na hasira Imebidi mumtaje.yes zari ni mama wa4alie super kuliko nyie team nyumbuliko,hamueleweki wanawake au wazee Nahapo hamjazaa mkizaa nichirizi itaanguka

      Delete
  6. ZARI THE PROST LADY
    THE HUR. LADY
    PONOG FILM LADY
    YOU ARE B-F OR BB TIFFA LIKE YOUR FIRST BARN
    Zari you dish in the corridor you eat in the corridor don't expect to eat in the dinning room when you chose otherwise .She did not mention names and when one insults her kids don't expect she will take you out for dinner as a reward

    ReplyDelete
  7. Ila jamani mimi sio muislam ila hapa umekosea...ni kufuru kabisa... unafunga huku kichwani unawaza nataka futari ya aina fulani..nikialikwa nataka nipewe aina fulani...mfungo ni kunyenyekea jamani...kuwa tayari kujitoa sadaka na kutokuendekeza tamaa za ulimi na tumbo maana hata hio so called ya kuchimba kuna wengine wanazitamani hata waonje tu maana wanafuturia mihogo na maji...nilisikitika zaidi kujua kuna familia hawana hela hata ya futari ila wanafunga, futari wanapata za msaada wakikosa ndio hivyo tena....then here you are insulting food..ambacho kwa wengine wanaona kama ni special meal.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau Kanywe juice popote upendapo Naja lipa, umesema yote mwenye akili timamu anakuelewa

      Delete
  8. Tuondolee huu ubwabwa hapa. Nashindwaga kuelewa nyie mastar sijui bloggers kwanini mnapenda ku entertain hawa watu? si muwatenge wajisike vibaya then hawatafanya huo uchafu wao. aaah mnanikera kama nini vile .

    ReplyDelete
  9. Hivi na yeye anafunga? pyeeee. kumdhihaki Mungu tu.

    ReplyDelete
  10. nyoo kwendraaa unajidai uko juu futari za kuchimba blood fool unapromot ugay ili iweje? ] bilal ana nini zaidi ya kuuza tako mujini dareselame? sintah kama unafunga ni sifuriii unakaa na mabwabwa badala ya kuswali kwani hujui huu ni mwezi wa toba? huyo bilali anakwenda kula tuu ftari za bure kufunga hajawahi wala hajui mfyuuu … kuna siku nilikuwa nimekaa na hilo shoga kweli linachekesha manake nilicheka hataree.. ati likawa linajidai linakunywa heineken tuu likawa linaponda bia za bongo…. linajipaka lipgloss domo hiloo ka kitumbua shoga kuwadi hatareee na sura lake pana ka chapati mfyuuuuuu….. ubane kama kwaida yako manake unajidaigi msafii ebu rewind mkanda wako ila ulikuwaga unanoga hatareee kililulu enzi zako likikuwa kindargaten kidogooo ila full kihereheree mhh…..

    ReplyDelete
  11. hahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa uwiii nimecheka eti futari za kuchimba watu mnamaneno

    ReplyDelete
  12. Zinanoga sana tu msimkufuru Mungu

    ReplyDelete
  13. Mtoto wa zari yule wa kwanza atakuja kuwa kama huyu, ye sianatukana wenzie wagumba, sasa Mungu atambariki na jishoga kama hili

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ushindwe wataanza wanao aukoo wenu in jesus name it will happen in yr family.stupid magot

      Delete
  14. yani mishoga imehamia futarini, inakaa kutwa ikisubiri mialiko ya kufuturu, ikimaliza kufuturu tu inaishia ushenzini. sasa kama sio laana hii ni nini? iyo Idd sasa tetetetete.....

    ReplyDelete
  15. Kwani huyu Bilal ni nani? Mbona kama anakuzwa humu kwa kashfa za kufumuliwa marinda?

    ReplyDelete
  16. We Sinta huwa mnafiki sana,hapo juu umesema Zamaradi kapromote USHOGA,,ooh sio vizuri sijui nini na nini,sasa huyu shoga hapa kwako anatafuta nini? Eti kakufurahisha,,kwa lipi?Au kwa kukashfu vyakula vya mwenyezi MUNGU...aliyempa yeye tambi na chapati ndiye aliyempa mwingine hiyo futari ya kuchimba..Nyie wadada wote mnaojiita wa Mujini ndio mnaongoza kwa kuwasifia hawa watu...hakuna kumblame Zamaradi coz wote tabia yenu ni moja hata siwaelewi why??NGACHOOOOKA MIE

    ReplyDelete