asas

asas

sintah

sintah

ETO AUAGA UKAPERA


Footballer Samuel Eto ameuaga ukapera na kumuoa long time partner wake, haaaa nyiw mliokaa muda mrefu katika mahusiano msife moyo ndugu bado mna nafasi kubwa mnooo, msimlazimishe mwanaume aseme YES kama hataki mpe time na endelea ku prove kwamba u better than them, one day atakupigia magoti nakusema will you marry me? haaaaaa hongera sana Eto na Georgette, dada huyu aliyeolewa na Eto pia ni mama wa watoto wawili wa Eto siku hizi wanaume  mpaka wajaribu imoooo ndio waoe kaaaa... tunapoteza kweli zama za zamani tuliokuwa tunasubiri kwanza mumeo ndio akutoe ganda...

7 comments:

  1. sialikuwa wa mboni masimba huyu, ikawaje? au ilikuwa just one night stand?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ndio maana yake, aribisha hodi akafunguriwa akala, akapita akaenda zake.

      Delete
  2. Jambo la kumshukuru mungu! Wadau msaada plz..yaani Nina makovu miguuni na ninashindwa kuvaa nguo fupi plz msaada wa kuyapunguza maana Hali inanichosha nataka nivae sketi za Kati tu nimechoka ndefuu..plz help wadau!mbarikiwe.

    ReplyDelete
    Replies
    1. nunua clono skin care utaniambia....ila ni adimu kuyapata. mfollow huyu dada insta vicky.collection_moshibranch mimi ndio niliagiza now niko rangi moja mpaka kwapa weusi umeisha

      Delete
    2. Tuko wengi wenye tatizo hili. Ila hapa sidhani kama kuna msaada sana labda kwa usipojipanga insta.

      Delete
  3. JAMANI Msaada au Sijui ushamba,Mtu anavyoitwa Somo yake au Mwari wake,maanake nn?huyo somo ndo nn sasa??anafundisha au inakuwaje??
    Kuna mahali nimeona somo na mwari lakini somo mwenyewe hajawahi olewa kabinti kadogo tu afu mwari ndo anaedna kuwa jiko la mtu.Nitoeni tongotongo.

    ReplyDelete
  4. Asanteni kwa ushauri.nitafanya km mlivyonielekeza

    ReplyDelete