asas

asas

sintah

sintah

HONGERA LULU

Leo tumpongeze  Diana Elizabeth Michael kwa maamuzi magumu aliyoyachukua na kwenda skonga, Lulu sasa anasoma Human Resource and Management,mwayego jisomee elimu ndio itakukomboa acha wengine waendelee kujibinua vitako kama wana kilema halafu kichwani zerooo.tutaheshimiana tu mujinii

19 comments:

  1. inaitwa Human Resource Management

    ReplyDelete
  2. Uandishi wako unaonesha jinsi ulivyo zero brain....msomi mwenye staha utamjudge kwa haiba ya uandishi,maneno,muenendo,matendo na hata uelewa! Acha kutumia lugha ya Kuishi,kejeli,chafu na ya chuki!kuwa na elimu ni pamoja na kuelimisha mamii si kuitumia kwa dharau....!what ze meaning of 'binua vitako vyenu'realy? Sasa kuna tofauti gani Kati ya msomi na asiyesoma Kama msomi unatumia lugha ya wasiosoma....,!education is everything if u use it wisely!otherwise u will be a fool and ignorant too!

    ReplyDelete
  3. Shule kila kitu HONGERA..shule itakupa jeuri hadi kufa......hamna jeuri nzuri kama shule...soma uzuri hunyauka lakini shule kumkichwa ni hazina hadi unakufa.

    ReplyDelete
  4. AACHE KUJIPAISHA. ANASOMA RECORDS MANAGEMENT.

    ReplyDelete
  5. Wanawake tuna mambo sanaa..tule mzungu aliyekuwa anatukanwa na kuitwa kafulia na mapumbu yake tukaoneshwa yalivyosinyaa eti leo anasifiwa atakayempata atakuwa kapata mume bora coz he is too kind. Heheee waja mna mambo sana.

    ReplyDelete
  6. Hongera zake..elimu haina mwisho ila uzuri una mwisho..kamulize Ray C;mpate somo

    ReplyDelete
  7. Jamani! Kusoma matangazo? Mna mambo nyie!!

    ReplyDelete
  8. level je?diploma ?cheti?bachelor or postgraduate or masters???Sintah uje na habari iliyokamilika ..chuo??

    ReplyDelete
    Replies
    1. ikizidi saaana diploma wa bachela sijamuona bado hapo

      Delete
  9. Mmh! hana lolote elimu ya kaole ndo ishagota? Kijizi tu hicho. Huko shuleni itakuwa kutwa kujitongozesha kwa walimu wa kiume ili wakipe maksi za juu. Kichwa kimejaa taswira za waume wa watu tu hamna lolote la maana. Ndo shasema sasa..Freedom of speech!!Na si wanasema anajificha sababu ana mimba! huko skonga kuna vijimisitu vya hapa na pale nini vya kujihaidia? aende huko akabadilishe na tabia, coz tabia yake kwa kweli si nzuri..period!!ila kapendeza hapo juu..angekuwa na tako ingekuwa woow zaidi tungegeuziwa tulione tukunje ndita. Nice dress thou!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. wala hana mimba tena unaambiwa hataki mtu ampige picha anaogopa itaruka hewani bila kueditiwa

      Delete
  10. we sintah achaga uozooo mavi ya mbuzi wewe..........kusifia tuu ukuda maaana kama huyo lulu anajielewa angesomaga kitambo na angeuza sura na kuchuna wanaume.

    ReplyDelete
  11. Hasomi human resource wala animal resources ni record management tena certificate. Na haezi enda nxt stage mpaka akasafishe cheti na kale kaziro kake haha. Karibu masijala binti

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ahahahaaaaaaa. Mechekaje mieeeeee. Masijala

      Delete
    2. Mweh tunasoma na lulu human resources diploma ma yuko vzuri tu acha wivu loh

      Delete
  12. Kha acha wivu lulu tunasoma nae diploma Ya human resources hapa magogoni na yuko vzuri tu acha wivu khaaaa kama kapiga hatua kakuzd mpongeze wivu hausaidii

    ReplyDelete