asas

asas

sintah

sintah

JOTI KIBOKO

jamaniii Joti kiboko khaaaa si kwakufanya hivi wajameni? hebu angalia hii video na mniambie wangapi wamekutana na mishughuli aliyoipata Joti wajameni nimecheka mpaka nimepaliwa sijui katumia cha mcongo kwahio wacongo na wa Nigeria ndio kiboko kabisa, hebu tucheke na vibweka vya Joti  kipindi tupo katika mfungo, na wale waliopitia katika misuluba kama ya joti mkuje hapa mtuambie ilikuwajeeee? ulipokutana na bwana ana kitu kama cha mucongoo

21 comments:

  1. Unachelewa kuona Sintah . Hii video ya muda sasa . Chezea MCONGO LAKI MPK IISHE .
    Ila maadili ya kwetu yanapotea sasa hii video utaangalia na wanao kweli???
    Bi Hindu kajisekea waigizsji wanauza sura na kukaaa uchiii

    ReplyDelete
  2. Mie sio Muislamu ila uso umeumbwa na haya, hivi kweli mambo haya unayatuma wakati wa mfungo? Ushindwe kabisa tena uitoe hii post fasta!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. hata mie sio muisilamu ila kiukweli haipendezi kutia wenzio najisi za mawazo machafu wakati huu ni mwezi wa toba mie na ukristo wangu najitahidi kufunga 2 tatu, 2 tatu hadi mfungo uiishe huu mwezi una thawabu sana.

      Delete
  3. Ha ha ha ha joti bwana unavituko mbavu zangu

    ReplyDelete
  4. Huyo mkongo mpeni wale mashoga sugu walio shindikana wapate adabu.

    ReplyDelete
  5. mmh hataree ila jamani sintah ndo nini kuharibu swaumu za wenzio au wee umeamua kuwa kobe?

    ReplyDelete
  6. Wala sioni kama inachekesha. Naona ujinga ujinga tu na watu kupenda mambo ya matusi tu. Na ndiyo akili zilipoishia hapo. Kuvumbua mambo ya maana hamna!! (me included, of course). Stupid fool....

    ReplyDelete
  7. Sinta toa hiyo Kafiri mkubwa.

    ReplyDelete
  8. swaumu yako mwenyewe aliyekwambia kuwa kila mtu kafunga nani?

    ReplyDelete
  9. OOT: Usiombe forever living wachukue namba yako uwiiiiiiiii wanasumbua uwiiiiii sijapata ona

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwakweli forever living wasumbufu mno.sijui wakoje minilishagombana namtu kisa kunilazimisha maforever yao,hivi wanafikiri hela zinaokotwa eeh??waende huko kwani lazima mtu akisema hataki achana nae.

      Delete
  10. hata kama hujafunga haileti maana yoyote zaidi ya ufirauni. mwanaharamu Nyampua

    ReplyDelete
  11. Ndio nini kutuharibia saumu wenzako, haichekeshi,haifurahishi ufirauni mtupu hebu kuwa na adabu

    ReplyDelete
  12. Wadau wa sintah naombeni ushauri ningekuwa Na ndoto muda mrefu ya ujasirimali nikapata mfadhili akanilipia sehemu ya kufanyiwa biashara tunafanya marekebisho baada ya muda akawa kimnya sasa ni miezi 6 Na Ile sehemu tumelipia mwaka mwezi uliopita akaibuka tena anataka kunisaidia mtaji ila ni mtaji mdogo kuliko ata kodi Na garama za kutengeneza iyo frame nimekuwa ktk wkt mgumu nimejitaidi kutafuta pesa lkn nimekosa inaniuma izo garama nilizotumia Bora ningefanya kitu kingine wkt mwingine nawaza myb kuna mambo ya kishirikina yanaendelea coz kuna baadhi ya marafiki hawakupenda Na wamekuwa wakiniombea mabaya kila wkt naombeni msaada wenu Niko Mwanza kama kuna mchungaji anaweza niombea coz naamini sio mpango wa Mungu Na Rafiki zangu hao ni watu wanaoishi kwa waganga hawana maendeleo wamejawa chuki Na husda nahitaji kuombewa kutolewa kwenye ivyo vifungo

    ReplyDelete
  13. haichekeshi chochote ni ujinga mtupu, wameshashindwa kazi hao.

    ReplyDelete
  14. We nae km unajua ni rafiki zako tena wabaya unawangangania wa nn usioachana nao

    ReplyDelete
  15. siku zote kushirikisha marafiki wasio na mbele wa nyuma n balaaaa...roho ya kwann inakuepo...usiwe mtu mambo wa kuongea mambo yako ya maendeleo kwa watu

    ReplyDelete
  16. kwanza ukiwa unataka kufanya kitu lazima ufikilie na plan B,kama pesa ya mtaji ana basi mtafute mtu mwingine ili umpangishe urudishe pesa yako japo nusu hasara lakini usiwaze ushirikina kuna uwa yanatokea tu mambo kubadilika usije ukapoteza muda hadi kodi yako ikaisha ukakosa mwana na maji ya moto

    ReplyDelete
  17. Wale wote wanaodai kuwa wamefunga na post zinawakwaza kawnn msiache kuingia kwenye hizi blog hadi mfungo uishe? sidhani kama ni vizuri kulazimisha kila mtu afate vile mnataka ninyi kisa tu mmefunga. Najua mtaponda lkn kila mtu atambue nafasi yake kwenye social media na imani yako inataka uwe mtu wa aina gani.. lkn kulalamika kwanini kapost video hii haihusu...

    ReplyDelete
  18. Waislam Wengine sijui wakoje kwakweli,siowote ilakunawale ambao siowastaarabu,mnafunga nyie nadiniyenu jiheshimu wewe nadiniyako fanya yanayokustahili,kwanihuu mwezi mmoja unakushindanini kufanya ibada tu?mpk uingie ambapo hapakustahili,utambue fungayako niyako Wengine haituhusu ilatunaheshimu tu,mbona wao wakristo wakifunga hawajali kivile watupishee,mwenye diniyake anajua chakufanya stahiki.muache kupangia watu maisha bananeni na dini yenu huko,nasie tunabanana nadini yetu pia.mnachefua nimesema siowote ilakunawale waliowajinga ndio shida.

    ReplyDelete
  19. kutokuingia kwenye social media ni moja ya kufunga kwako,unajitoa kwa kutuingia ili kuepuka makwazo,sasa mtu humu unaingiaje alafu unasema umekwazika?yaan unalifata we mwenyewe jaribu jaman,huu mwezi kama umefunga ni muda wa ibada na yote uliyokuwa hufanyi yaliyo mema lakini kuingia huku ni kujitakia tu makwazo

    ReplyDelete