asas

asas

sintah

sintah

KUTOKA MAGAZETINI


Aiiiiii jamani ,magazeti mengine banaaa

14 comments:

  1. Hapa hakuna la kuwashangaa wala nini kila mtu anataka akatwe kiu ya mapenzi mambo ya kutafuta pesa kila mtu anajua atazipatia wapi.Maisha ya sasa ni kutafuta jinsi gani utakata kiu ya mapenzi.Gari bovu linavutwa na gari zima siku zote.

    ReplyDelete
    Replies
    1. amani ya moyo kwanza ila harmonize katisha na mdoli tena kha

      Delete
  2. ZARI GRANDMOTHER 36-40. NASEEB 27

    AUNT 30 -IYOBO 24
    WEMA 27 IDRIS 23
    WOLPER 30-35 RAJAB 15-30 WENYE MIAKA MIWILI NDO WALE WASOTAJA MIAKA YAO YA HALALI
    ILA MAGAZETI NAYO !! SIE TULOOLEWA NA VIBABU WAKAA MASAKINMTATUCHORAJEEE LOOH NINA ZENUB. AUNT. VYETI VYAO VYA KUZALIWA WANAVYO MAMA ZAOOO SIE TWENDELEE KUBEMENDA TUUUU
    WAKISIKIA MAUMIVU WAJIPEPEEE NA FANI KAA JOTI

    ReplyDelete
  3. mimi sioni shida sana maana wanatafuta amani ya miyo yao ila wamemusahau riyama

    ReplyDelete
  4. Mbona kina mzee opposite na machache hatuwaoni hapa juu???au hii inabase kwenye jinsia moja. Basi wazee mtashaa karne hii..kibao kimegeuka. Mlikuwa mnatunyanyasa sana uko nyuma mkijijua mko wachache kucheat wake zenu kutwa. Sasa uwanja wa kuchagua umetanuka. Kwanza kuna tofauti gani sikuizi kiuchumi kati ya wazee na vijana??wote mchosho tu, sasa mtu unaona bora uwe na kijana anaejitahidi kutafuta kuliko mzee aliyechoka kiafya kiuchumi na kimaisha. Watachora sana vikatuni lakini mwendro mdundo wazee wakae tu wale ugolo na kula dogo dogo kwa macho. Eti unakuta mzee anamsomesha mtoto wa kike shule ili akimaliza amuoe. By the tym anamaliza form four zee limeshagonga 50 ni haki kweli hiyo? na mbona hatuoni katuni zao??Acheni vijana wale raha, nyie wababa endeleeni kuchukua hivo vichanga, mmeachiwa muhangaike navyo. Wanawake wa age zenu wamewashtukia..endeleeni kudanganya toto jinga kula kandre mbrichii!!

    ReplyDelete
  5. ila raha ukiwa na kitoto (king'ast) halafu kina sura nzurii lol ni shyyyderrr

    ReplyDelete
  6. katika woote bibi Zari na Domo wamevunja rikodi.

    ReplyDelete
  7. Wewe team mbulula hujamuona bosi wako zari anakunyima usingizi ndio utakesha sana kwani uyo Bibi aga wa tz hujamuona eeeh

    ReplyDelete
  8. Idrissa sura nzuri sanaaaaaa lkn too much comedian hawaendani na madam

    ReplyDelete
    Replies
    1. nyooo wewe ndo unaendana naye

      Delete
  9. Mimi wala sioni kitu cha ajabu hapa! Hakuna mtoto hapo wamepisha Miaka tu, mtoto tokea lini akatongoza akajua kabisa anatia wapi mpka kuwampa mtu mimba, Mbona hakumtia nayo puani? Sisi Watz ndio tumezoea vimaneno maneno hasa sisi wanawake, Mbona hawaachori wale wazee Wenye Miaka mikubwa wanaotoka na wasichana wadogo sana. Zee la Miaka 50+ anaoa/date msichana wa Miaka 20, ifike

    ReplyDelete
  10. Hii karne nyingine bwana, yale mambo ya kumpangia kumbana, kkukosa mamuzi wanawake kuwekwa nyuma yamesha isha, mambo yanaenda yakibadilika,kwanza kwa sasa duniani wanawake wana elimu kubwa, pesa ndefu, na wanamaamuzi mwanamume gani anayempenda awe naye, kasoro kitu kimoja tu, hawabebi mimba. Ingelikuwa hivyo hizo mimba wangezibeba sanaa tuu

    ReplyDelete
  11. Sintah sorry kwa kupokea hukumu isiyokuhusu, mimi nasema hivi black beauty hatutishi, ikija issue yake hapa sisi tunamchambua tu hatuogopi kelele za chura, humu topic mbali mbali za mastar tofauti waliompita kiwango au ustar tunawachambua iwaje yeye atuchimbe mkwala, kama anaona yeye ni Magu basi kwanini huwaga anajifanya na kihele hele cha kuandika mambo ya wengine na wanamkalia kimya? amemuandika sana Lulu juu ya mama kanumba, Lulu hajamjibu wala kutaka kumpandisha kiki. Black beauty hatukuogopi ikija ishue yako sisi tunaichambua kama kalanga hatuogopi mikwara yako.

    ReplyDelete
  12. Hii katuni ukitaka ucheke uwe umelewa. Jamani nimejikuta nacheka hasa huyo anti alivosimama na Iyobo wake mgongoni. Huyo Zari na Diamond hahahaa..Wema sasa alivochuchumaa..na Harmonize na huyo mdoli wake kikikikii..Jackie hilo ziwa na anti hihihihii..ni hicho tu kinachekesha ila kuwafanya hao wanaume watu wazima kwamba ni watoto haichekeshi wala haimake sense. Wivu tu unawasumbua wenzenu wamepata nyie mmekosa. Mbona hamchori mademu wenu wanavowapelekesha, na baba zenu wanavokimbiza vichanga uku kina maza wanalia na mioyo? mxiuuu!

    ReplyDelete