asas

asas

sintah

sintah

MAMA TIFFA ACHARUKAAAA

Ms Zee
makkkkk
acheni kunifananisha na mal*ya ambao hawajawahi kwenda labour,,,. “Mtoto mmoja tu kwenye labour na watakaonekana kama tikiti maji lililopasuliwa. Acheni!”
“Nikiwa na miaka 35 na watoto wanne, bado mimi ni mrembo mno kunifananisha, i begooooo, remember to panic at your own risk.aliyasema hayo Zari.
:

85 comments:

  1. IVI HIYO MIAKA AIPANDI TU 35 TANGU MWAKA JUZI

    ReplyDelete
    Replies
    1. We acha tu Anonymous 2:29 Kuna watu wana misimamo yao zari nampenda coz ana MSIMAMO HAYUMBISHWI kama wengine Imagine hadi umri kau freeze kwenye 35 tangu tunamjua hadi leo,HUO UNAITWA NI MSIMAMO WA MWENDO KASI.ila bi zari akili yako unaijua mwenyewe sasa hapo unatafuta attention tu,hasira za BET usitumalizie sisi,hao team yako ndo wanaoku compare na so call "MALAYA WASIOJUA LEBA" ila dah! una maneno machafu sana, Mungu akubariki na uzazi wako,mm mwenyewe niko 30 nimeolewa na nimekua nikitafuta mtt sipati namuomba Mungu najua kuna siku atanipa,maneno yako hayamlengi WEMA tu bali sisi wanawake wote tuonao struggle kutafuta watoto.am ur biggest Fun ilakwa hili sikupupport.

      Delete
    2. Bada a kuona Wema anamsapoti bebe wako moyo wako tii tii tii unakimbia, wenzio hawataki beef tena ila wewe ndo majungu umekalia au ndo unataka kuharibu black tie ya watu??

      Delete
    3. unavyomuhifia wema hadi unaonyesha insecurity yako hadharani ila kwa historia ya wema na diamond sitashangaa wakirudiana tena.mbona huyo unaemuita mgumba hakufatili, Tanzania tunajaribu kufuta haya mambo ya team ndo maana mkuu wateam ametoa support kwa diamond.incesurity will kill you.tulia ulee mimba utuletee watoto tz.mm nakupenda coz unajua kuzaa kwa kweli

      Delete
    4. Tatizo lake ni Insecurity anazeeka kwa speed ya mwendokasi kwa kumuota Wema hebu muoneni kwenye picha za sasa hivi uso umezidi kuporomoka kila anavyojitahidi ajifananishe naye anazidi kuchemka na juzi katupita picha kavaa ushungi baada ya kuona picha za Wema na ushungi mara watu wameanza kuzipia captiion A or B. Bibi Aga kuona kura zote zimemuangukia Wema kapanick kafurumusha mitusi. Unaringia watoto wa Zinaa. Kesho hao unakwenda kusimama nao peke yako hawana baba hao mbele ya Mungu baba zao ni wa duniani tu. Awe ni Wema au mwanamke yeyote unayetaka wasimfananishe naye kwake ni baraka kubwa kutokuwa na mtoto kama hajawa ndani ya ndoa. Ila kwako wewe usiye jua dini unaona ufahari kushabikia zinaa no wonder why mara leo umefuata dini ya Ivana mara umempata Diamond umerudi uislam. Mtafuta attention na pesa huna haya wewe umri umekwenda wenzio wa umri wako wamesettle kwenye ndoa wewe umekali kutukanana wattoto kwenye mitandao. Unakera sasa wewe bibi wa Unganda. Hebu tuachie nchi yetu tuishi kwa amani.

      Delete
    5. Mdau 11:54PM naomba ukafturu kwa open kitchen nitakuja kulipa.you said it all

      Delete
    6. yaani wewe dada sikujui ila du umeongea point ananichekesha huyo bibie na leba haaaaa watu wote hawajaazaa ila yeye haya hamisa kaingia leba hampati hata ukucha kwa shape mwaka kaingia bongolious ataondoka kwa mwendo kasi

      Delete
  2. Huyu zari ni low life mnooooo anamdomo mchafu wa madharau. Kuna kipindi yule xwake (ivan) alipokuwa anaenda ibiza na watoto kama kawaida fans wakacomment kwenye picha aliyotupia instagram akiwa airport (huyu mpuuzi bibi bomba)akakomenti kwa kiganda...eti unaona hao 'TAKATAKA' wanaokoment kwako, usiwajali mimi nimeshawazoea' yaani dah tangu siku hiyo nlimtoa maanani kabisa. Ndo maana Bi Sandra halicheleweshi likileta shombo mxcw!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ana dharau sana huyu aliyepinda mdomo. Kinachomsaidia ni hiyo rangi tu sura imemshuka kama karamba ukwaju go back to your country. Sisi Watanzania tumeshakuchoka. Unaita watu malaya kuna aliyekuzidi wewe mpaka You Tube wana nyeti zako. Mwanamke huna haya wewe. Na Bi Sandra ukimkubali huyu mwanamke awe mkwe wako na wewe utakuwa humjui Mungu huyu ni shetwani mtafuta mabwana wenye pesa tu. Anakula kwa Diamond na kwa Ivan pia anakula ndiyo maana huwezi mkuta anamponda Ivan hata siku moja maana ndiye anayemsaidia maisha S. A. Hana kazi hana bazi kujiita Boss

      Delete
    2. low life ni wewe na ukoo wenu na timu mavimavi ntombe nile, mna dhiki ajabuu yes nyie ni taka taka kutwa mko mnamtukana kwa page yake ulitaka awaite nyie malaika? ofcourse ni tka taka tuu ndo jina linwafaa manake mna midomo michafu hadi kwa yule malaika wake mnendaga kutukana ukimdharau humlishi humvishi humfikiii wewe na ukoo wenu wote .. anapolala hujawahi lala uongoo?

      Delete
  3. Habari wanayo wanaanzaje kujifananisha wataendelea kujifananisha ad kihama

    ReplyDelete
    Replies
    1. yani wewe ndo bogaz hata uelewi mada hebu soma vizr uelewe ndo uje comment...kwa kukusaidia hapo zari ndo kasema watu wasimfananishe na malaya wwasiojua leba,na sio the other way around.. ndoi ndo wale vilaza wanaoenda kucoment ujinga na matusi kwenye page za watu..kama uelewi omba kueleweshwa sio kujiongelesha visivyoeleweka.

      Delete
    2. Sawasawa zari alichoandika,nakamalizia panic at yr own risk,nawamepanic yemwenyewe anawacheka tu huko alipo,kunamijitu haijitambuagi kabisa,ndio mtafute mama aliezaa watoto4 namwenye Umri kama wa zari,muwaweke pamoja mfananishe,sio mnaokota watu ambao hawajafika labour mnamfananisha nae,Wengine hamjui kulinganisha ndio kawapa sasa mkomee panic at yr own risk mmezidi,zari kutwa na dai midomoni kwenu mliwazaa nyinyi,kuachwa kuachwa kuachwa nishuhuli pevu,mkomeee,mlimuacha wenyewe ye akajiongeza kwa zari naalijua kama zari mkubwa na kazaa nabado akamfwata nyie mnaojiona ma bby kawaona kaona hamna ishu,nihivi wanaume hawataki Ntombenile wanataka wanawake walio vizuri kimaisha nawenye akili ya maisha wamechoka kuchunwa,Ntombenile mtajiju get a job.magufuli hoyee nyumba ndogo chali chali

      Delete
  4. zari mpende msipende kwa umri alio nao na watoto alio nao she is very beutiful. basi wanawake wa kibongo apo tiririkeni mitusi na minyama uzembe yenu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. tz na minyama uzembe yetu tumekubali zari ni mzr, FYI hakunaga mwanamke mbaya ila uzur wa mtu pia unachangiwa na roho yake,ukarimu wake na upendo kwa wenzake kuna mambo mengi sn yanafanya mwanamke aonekane mzr ila ukiwa mzr with no brain ndo unaropoka pumba anazoropoka zari,Mungu ni wetu sote yy ndo mtoaji na mpangaji wa yote aliempa yy watt wengi ndo kawanyima wanawake wengine...shida hapa sio uzr wa zariu shida ni hiyo kauli aliotoa,ukiwa celebrity kua makini sn na kauli uzitoazo hapo bi zari umekosea aiseee

      Delete
    2. NASIKITIKA SANA KUONA KUNA WANAWAKE WANAOSAPOTI NA KUFURAHIA KAULI YA DEMU WA DIAMOND,MWANAMKE YOYOTE ANAEJITAMBUA WHEATHER ANA MTOTO AU HANA HAWEZI SUPPORT UJINGA WA ZARI, HAYO SIO MANENO YA KUONGEA

      Delete
    3. Tatizo NI tafsiri. Alichotaka yeye NI KWAMBA mumtendee haki kwa kumlinganisha na wanawake WENYE watoto wane Kama yeye, sasa tatizo hapo nini?

      Delete
    4. nashangaa wamecharukaaa kila siku wanamlinganisha zari na michirizi wakati zari ana watoto 4 michiri kakongokaaa akizaammoja tuu si atakuwa kama mama tembo? na hayo matako feki yatafika kwenye visigino.

      Delete
  5. Daaa hapo tuu ndio nachoka na hao waliojaaliwa , hayo ni Maajaaliwa tu Dada wala si cha kujigamba cha ! muache mutoto wa watu sio lazima wanawake wote twende Leba , Mmeshatuendea kwa Timu ya watoto mliojaaliwa

    ReplyDelete
  6. mmeyataka wenyewe aya jibizaneni. hao wagumba wangekuwa wamekaa wakajihesimu na wakatulia haya yote yasingetokea. ila kwa vile nao wana yao lazima wajibiwe. yes mtoto ni baraka kutoka kwa mwenyezi mungu, ila tulieni. wanawawake wa kibongo hawataki kupitwa na jambo. kila kitu mnakitia najsi tu yani full nuksi. WEMA ajiheshimu aone kama kuna mtu ana mda naye. au kalambwa kama ila sahani sasa anajipwaisha. hamna jipya lolote hapa kwani mavi ya kale hayanukiiiii....zari zaa mama tuletee watoto wetu bongo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. tena azaee haswaaa kama umeamua kutoa mimba ili ufuge mbwa kimpango wako … leo timu mavi mavi wanamjua Mungu kuzaa ni majali wa nyoko nyoko wakati waliomba mimba ya zari itoke mayeyee zenu kisu kimegusa kweny mfupa mnalilalia kama kimna vannila wamama nyumbu...

      Delete
  7. WATOTO NI MAJALIWA KUTOKA KWA MUNGU,JIANGALIE SANA ALIYEKUPA ANAWEZA KUWACHUKUA WAKATI WOWOTE,SHUKURU MUNGU KWA KILA JAMBO,SIJUI MMEFUNGA NINI UNAWAHARIBIA WENZAKO WENYE FUNGA YAA KWELI,WANAWAKE WENGI WANATAFUTA WATOTO SIO WEMA TU SO UNAWATUKANA NAO PIA,SINTAH NAWE HUJITAMBUI SIJUI USOMI WAKO UNAKUSAIDIA NINI HUNA TOFAUTI NA MZEE WA MA DEGEE MATATU AKA LE AKILI NDOGOZ,MIMI SIO MUISLAM ILA HUU NI MWEZI WA TOBA UGOMVI HUSIO NA MAANA TUPA KWENYE DUSTIBIN

    ReplyDelete
  8. Hivi yy ndio mwanamke wa kwanza kuingia leba ? au huko leba ni mbinguni ???? stop being so bitter hun. And stop stepping so low kujibu kila kinachozagaa mitandaoni.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mwambieni na bosi wenu aende leba .. balala ya kuita mbwa watoto azae kwa uchungu ukute huijui leba unafata mneno ya mtandaoni.. jike shupa wewe leba ni habari nyingine ujue kila mtoto anakuja na style yake hivyo lazima ajidai watoto 4 bidada mbichii humfukii wewe na ukoo wenu wote kwendraaaa kafie kuleee…. mumkome zari kama ukoma...

      Delete
    2. namshangaa bibi bomba, watoto wanne, stress za nini??? hahahhaha chezea insecurity wewe, mtu hajaingia labour na anakukosesha usingizi.

      Delete
  9. Alikmbia shule akawahi kuzalishwa.

    ReplyDelete
  10. Mshukuru sana Mungu kwa kukupa watoto na uwaombee watoto wako wakue na kuwa na hekima na busara, Pia usiwahukumu ambao hawajaingia Labour sio kwa mapenzi yao. Mkumbuke Ayubu alikuwa na kila kitu ,siku isiyokuwa na jina akabaki hana kitu.Tusijigambe kwa chochote maana hatuna uwezo wa kujiongezea hata unywele. Vyote ni kwa Neema tu ya Mungu. Lets Love Lead!!!!!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. umenena vyema mdau, kila kitu kinatoka kwa Mungu, aliyempa yeye watoto ndio atawapa na wengine, nasema atawapa maana kwa Mungu kila jambo linafanyika kwa wakati wake, ipo siku hao anaowaita wagumba watapakata watoto, im shocked from what she has said!doesnt she know she can loose it all?

      Delete
    2. Anayemjua Mungu hazai kwa njia ya zinaa

      Delete
    3. acheni kujidai leo mnamjua Mungu si mnajua kutukana nyie? si mliomba mimba ya tiffa ifie tumboni nyie? mlikuwa mnajua kuna Mungu? wanafiki wakubwa ndo mana mna dhiki kila siku mmechokaaa vilamba mavi nyie….

      Delete
    4. nani aliomba mimba ya tifa itoke?? hivi ishu hapa ni mimba ya tifa au udhalilishaji wa wanawake wasiozaa?.. hapa hamna mambo ya team maana naona na wewe ni mmoja wao. nin ngumu sana kumuelewesha mtu anashikilia ma team kitu akaelewa. kwa vile unampenda zari ndo kila kinachotoka mdomoni mwake unaona ni sawa, kwa taarifa yako ma team yalishaishaga zamaniiiiiiiii ni wewe tu ndo umebakia. hebu jiongeze na wewe, acha chuki sizizo na msingi.kama ni dongo zari alikua analitupa basi angeandika kabisa jina la mlengwa na sio ku generalize wanawake wote

      Delete
  11. Kuzaa ni majaaliwa, kila kitu kinapangwa na mwenyezi mungu, huyo anayezaa kama anamashindano haijui kesho yake, na huyo anayeitwa mgumba haijui leba ipo siku atatoka huko huko leba na mtoto.

    ReplyDelete
    Replies
    1. na wewe kazae kuzaa ni majaliwa my ass… kama ni majaliwa marufuku kutukana watotot wa wenzie uhame mji wakati unafuga mbwa? mfyuuuu….

      Delete
    2. stop being so bitter anonymous 1:47, life is too short to stress urself over ZARI a person u dont even know.una hasira balaaa naona unachagua comment zinazomtetea wema wewe ndo unazi crush take a chill pill dear .mwisho wa siku hayo ni maisha yao na wewe una yako.fata maisha yako.HALAFU TUSHAKUJUA WW NI SINTAH TU. Unavyomchukia wema utadhani alikunyaganya bwana

      Delete
  12. Nampenda zari lkn kwa hizo kashfa zake kwa kweli hapana sijapenda kwa kweli,Tusisahau km Mungu anaetupa watoto ni Mungu na kila rizki ni Mungu na kwa kila kitu ni Mungu ndiye anaetupatia,na Mungu huyuhuyu ndiye anaetunyima,Anakupa watoto wengi na akawachukua mmoja baada mmoja ukabaki km wewe ulivyo,na pia tukumbuke kuzaa si kupata wala kujivunia,waweza zaa matokeo yake wakaja kuwa mateja,wezi,mahanithi nk sasa hapo kuna majivuno jamani,Zari acha hasira zako za Diamond kukosa tuzo ukahamishia kwenye uzazi.
    Nakukupenda kote kumbe bado unaumwa Wema
    Pole sana Zari maana Wema hana habari na wewe

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tatizo NI tafsiri. Kizungu nacho shida. Yaani mie sijaona tatizo. Kasema acheni kunilinganisha na wasichana ambao hawajaingia labor bado. Yaani nilinganisheni na wale WENYE watoto Kama Mimi. Sasa tatizo watanzania kizungu chenyewe shida. Kila MTU kajistukia. Watu bwana, eti kadharau wasiozaa. Kivipi?

      Delete
    2. Wee dada Jojo hebu soma hiyo comment vizuri. Hicho kiingereza unachosema wewe angekitumia hicho ingekuwa sawa kabisa. Huwezi kumuita mwanamke mwenzako names while wewe mwenyewe maisha yako nayo ukiambiwa utoe story watu hawatalala. Wanawake tufike mahali tuheshimiane jamani. Unapomuita mwenzio majina makubwa ya matusi doesn't make them less than you, and it won't make you be better. Mungu atuhurumie ktk hili kwa kweli. We need God to intervene. Tatizo ni lugha aliyotumia cause asione yeye pekee ndiye aliyezaa jamani. Huyu Mungu si mwanadamu wapendwa. In a second alivyo navyo vinaweza potea.

      Delete
    3. Wewe Jojo Bk acha ufala watu tunadiscuss issue ya mtu kutokuwa na heshima kwa wanawake. Kama tatizo ni tafsiri kalete kamus tutolee harufu humu.

      Delete
    4. watajinyeee kutwa wanamtukana .. leo wamejibiwa wanamuita Mungu.. ila wakati wakitukana wanaona rahaaaaaa halafu ukiwaona time michirizi utacheka ufe ni washamba aaa wao kama misukule wamepaukaaaaaaa

      Delete
  13. sio siri kwa hili zari kachemka Dah!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. kampooze si mna midomo mrefuu? shoka moja mbuyu chinii….

      Delete
    2. SINTAH ACHA BASI KUJIBU COMMENT...MBONA ZITAJAA TU KAMA RAHA YAKO NI KUMDHALILISHA WEMA MBONA HILO TUSHALIZOEA KUTOKA KWAKO?

      Delete
  14. Huyu Bibi bomba naye leba ndo imekuwa nongwa! Mbona leba Ni Kama tumbo la period au la kuharisha tu, that means wanawake woote tushaenda leba Kwa namna moja au nyingine. Ama kweli akili Ni nywele Na shule siyo ya kila mtu...

    ReplyDelete
    Replies
    1. bibi bomba mamakoo zari mrembo kuzidi wewe una sura mbaya kama mavi ya ng'ombe husimami na zari hata siku moja na wala boss wenu hamfikii michirizi hadi kwenye meno…..

      Delete
    2. peleka stress zako za kuachwa kwa mamako ZARI awe mzr au si mzr wewe inakuhusu nini,kaoshe kikojole chako kinachonuka shombo,hebu wewe tuonyeshe mwili wako yani utakua na ramani ta yanzania + uganda kwa michirizi. halaf kwa taarifa yako siku hizi hamna team tena kwa upande wa wema ila bibi bomba ndo anahangaika...

      Delete
  15. Ningeshangaa sana kama sintah asingeweka hii kwa asivyompenda wema hapo anafurahi haswaa kijembe kurushwa kwa wema...zari we pia ni malaya tu maana k yako imepitiwa na watu kibao tu kwahiyo usisimange watu..umejaaliwa watoto shukuru sana...huna uzuri wa kushtua mtu useme wengine malaya we wakawaida sana na kama ni panic za BET awards pole mama maana hata mpaka kiama hamatapata hiyo tuzo bkz mnajilaani na mineno yenu michafu we na bwana wako...na mtatibuka nyongo mwaka huu bado kunya magunzi tu hehehehehheiyaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. weama ana nini kwani ? kutwa kumlamba mavi wakati nyie timu mavi mmechoka kama mbwa alotoa mimba timu wema wote wachovuu mna dhiki hadi m….ku… nduni.. mfyuuuu.. ftari za kuchimba nyieee nyama za kubeep….

      Delete
    2. HUNA HATA JIPYA HEBU JIONYESHA WEWE TEAM ZARI TUKUONE UNGEKUA MZR WEWE TUNGEKOMA NDO MAANA MUNGU KAKUNYIKA VYOTE.HALAF ACHA KUTUKANA WEKA HOJA ZAKO MEZANI KWA LUGHA NZR TU MBONA UTAELEWEKA TU.SIWAPENDI NYIE WATU MNAODHANI KUKOMENT LAZIMA UTUKANE.

      Delete
  16. Wow Zari the only claim to fame is giving birth ! Well done you ,You have won this battle fair and square,trouble is you are fighting a lone battle

    ReplyDelete
  17. HUYU BINTI SO CALLED ZARI NI OVYO MBONA MICHELLE OBAMA ANA 50NA ANAMZIDI HUYO PUMBA UZURI MI NIMEMCHOKA KWA SHOBO ZAKE, HIVI MTU MWENYE AKILI UNAJISIFIA KUZAA KAMA PANYA MFUUU, KWANZA AMSHUKURU WEMA KUMUACHA D'MOND YEYE NDO AKAMPATA NA KUMZALIA ILI APATE MALI,MI NINA UMRI KAMA WAKE NINA WATOTO 2 TEANA WA KWANZA ANA5YRS, ALIANZA UUNI MAPEMA KAZALISWA NA BADO ANATOTOLESHWA ALAFU ANATULETEA UPUUZI ZARI CONFESS TO UR ALLAH FOR YOUR STATEMENT OTHERWISE U'LL BE PUNISHED & FIRED FOR YOUR TONQUE

    ReplyDelete
    Replies
    1. peleka mavi mbele michelle obama kisa ni first lady unatetemekaaa.. kimekomaajee ka ugoko wa mbuni na kengeza juu kwendraa kilamba mavi wa michiriri weee.. zari ndo habari ya bongo anawakojolesha hadi mmekuwa vikojoi blood fool….

      Delete
    2. We ndo kilamba mavi maana unavyomtukuza zari utasema ni mungu wako. hizo stress zako za kukaa karum ka 1 kama stoo na kutobwa tobwa na madereva bodaboda usituletee hapa,huna tusi jipya zaidi ya kilamba mavi?? maana comment zako zote lazima utukane kako katusi.sio lazima u commnet my dear.ma 0 brain kama ntyie ndo mnaotafutwa na CTRA.zARI ANAKUKOJOLESHA WW maana anakupanikisha hadi unatukana, huna jipya mdau

      Delete
    3. uui huyo zari anauzuri gani jamani kha mfupi kama dimvi la asubuhi kha

      Delete
  18. Jaman nautical hiz dawa za kukuza maziwa za kupaka kweli zinasaidia na hazina madhara? Kuna ambae ameshatumia please maziwa yangu yamelala mpaka naona aibu kumfunulia shemeji yenu nimeshanyonyesha

    ReplyDelete
    Replies
    1. shost umeliwa hakuna kitu kama hicho ni biashara zaidi ukitaka ziwa lisimame fanya surgery uwekewe silicon.. dawa za kupaka utapaka wee hadi uote mvi utaendelea kududa na malapa yako kifuani.. yani tangu wabongo wajue biashara za kichina wanatapeli watu kuzidi hao wachina shienzy taipu… jichange uende south africa au india. ila utafute clinic ya ukweli manake masurgeon wengine ni bomu...

      Delete
  19. Mbeba Pochi ya ZariJune 28, 2016 at 7:58 AM

    TEAM MICHIRIZI MTAJIBEBAAAA. NYUMBU AMEKWEA PIPA KUELEKEA KWA MR. SHABARANKS KUITAFUTA HIYO LEBA. MAMA TEE WAPE WAPEEEEEEEE

    ReplyDelete
    Replies
    1. watajinye kabisa kutwa wapo kumchamba zari leo wamepewa moja tuu wanamkumbika Mungu wakati kila siku modomo juuu kwenye page ya zari michirizi ukimuoa laivu bila make up ni sheeda house girl wa kinyaturu bayaaaa… asante make up bin edit !!

      Delete
    2. bibi bomba zari should be happy with her kids, kumalizia stress zake insta, inaonesha kuwa pamoja na kwenda labour kama anavyodai, bado maisha yake hayajakamilika. insecurity insecurity

      Delete
    3. mko na watoto wanne, si mtulizane jamani, mbona povu lawatoka kwa wasioenda labour??? kwa nini wawakoseshe marahaaaa

      Delete
  20. MOLA HANS HASIRA
    HUMPA AMTAKAYE
    ZARI NA WOTE WANAPKIGAMBA BRA MAJAALIWA YA MUNGU BASI MUNGU ATAWAPA ZITO ATALOLIPANGA . WANGAPI WANAYAMANI HAWANA ?WANGAPI WANAPEWA NA HAWATAKI ?NA WANO WANAOTUPA NAKUOMBEA MAZITO YATAKAYO LIPS KUMBUKUMBU UMENIUMIZA MAANA NIMESHAPITISHA UMRI SÅ KUZAS NA SINA.
    INA TIFA WE MALA..ULOMALIZA AFTIKS
    MDOMO UTAKUPONZA. WE WILL SE

    ReplyDelete
    Replies
    1. Shoga hebu keti kwanza eeh vuta pumzi eeh haya sasa andika taratibu maana ulichoandika hapo juu ni janga...khaaa unakimbilia wapi kwan

      Delete
    2. Hahahahaha, wonders shall never end! ulikuwa unamaanisha nini? sidhani kama ulienda shule wewe, sasa ndo nini umeandika? And yet unaandika kwa Capital Letters? Mbona WE WILL SE? Bwabwahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh!

      Delete
  21. Duh Zari ananikumbushaga house girl wetu Kwa jinsi alivyo bomu mkichwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. bomu ni wewe nyie timu mavi huwa hamjitambui kutwa mko kwenye page ya zari mkimtukana na kumwambia michirizi ni bomba zaidi yake leo kawajibu... ati akili zake ni sawa na hg wenu kama vile mliwahi kuwa na hg acha kujipaisha masikini wa kijijini wewe mfyuuuuu….

      Delete
  22. Kweli Kiingereza kigumu, tatizo lenu mnatafsiri kiingereza kwenda kiswahili. Ile sentensi aliyosema haimaanishi kuwa kawatukana wasiojaliwa bado kupata watoto. Ni msemo tu wa kiingereza. Watu wanamsema yeye kuwa ni mzee kwa Dai, lakini yeye anajibu msimlinganishe yeye na wale ambao hawajazaa, meaning mtu hujazaa umbo lako minyama uzembe je ukizaa utakuwaje? Ana watoto 4 na bado yupo vile je nyie ambao hata hamjaenda labor mtajilinganishaje naye??? Hizo Dua chafu mnazozisema hapa hazimpati kwani hajamaanisha hivyo mnavyosema nyie. Let her live her life jamani loh!

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwa nini asiseme tusimfananishe yeye mwenye miaka 45 na mabinti wenye miaka 28, kwa nini achague kuingia labour ndio iwe kigezo. katika hilo kapotoka usitetee upupu

      Delete
    2. miaka 45 bwahaaaahaaahaaaa!Mwenzio toka 2014 kafreeze miaka hadi wa leo ana 35 chezea Zee wewe.Kinachomuuma na kumpanikisha ni pale anapoon mwenzie alivishwa mpaka pete ya uchumba wakati yeye na kuzaa kazaa na wa pili yupo njiani wala hakuna dalili za lolote bwahahaaaaa!Unamuogopa sana Wema na kama michirizi hata Zari anayooo tena na mi celulite imemjaaa labda akawadanganye wasiomjua pyee

      Delete
  23. tatizo watanzania hawapendi kuambiwa ukweli....yani mtu akiwa straight povu linatutokajeee....

    ReplyDelete
  24. Dex to you zari misuliya Imani by Ambwene itakufunza, alikuepo mama moja Mungu alimpa watoto 7 na aliwachukua wote, chunga mdomo wako utakuharibia Utu wako na Uzuri wako,Mungu aliyewanyima ndo kakupa wewe, na ni wangapi wamezaa na hawako na watoto wao mpaka sasa wako kama hawajazaa muogope Mungu, watch ya words imanihttps://www.youtube.com/watch?v=B4k9dFlE1mM

    ReplyDelete
  25. hivi huyu zari sijui, anatuonaje watanzania yani kwa kumpata huyo domo kwa hiyo sisi wote mafala kila siku anatukosea adabu. atukome watanzania sio kama yeye sio type yake ni domo tu amefanya makosa makubwa sana ambayo hata Mungu hatamsamehe milele

    ReplyDelete
  26. hivi huyu zari sijui, anatuonaje watanzania yani kwa kumpata huyo domo kwa hiyo sisi wote mafala kila siku anatukosea adabu. atukome watanzania sio kama yeye sio type yake ni domo tu amefanya makosa makubwa sana ambayo hata Mungu hatamsamehe milele

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mbwa nyie team nyumbu Leo mnamjua muumba,washenz kweli,wakati mnamnenea mama tiffah Maneno mabaya wakati mjamzito,mlionaraha??mlitamani nakuomba afe je muumba aliwajibu??maanyoko kweli mmemtukana tiffah nakutwa kumkebehi zari yeye sio binadamu?yakwenu myasemayo kwake mnauhakika nimazuri hayamuumizi??nyokosana nyie akuanzae mmalize mumkome,mlimuacha dai wenyewe tulizeni mistariyenu ya matako chini namkome kilanga chenu,msio move on wanaume kibao mnakazania tu daimond ndio hawataki kampenda huyo mnaemfwata fwata namaneno kumuita bibi namaneno machafu,kashaamua kuwanae,nanyie mkashikane huko ving'ang'anizi wakubwa Matusi mliyaanza nyie kitambo,mkijibiwa moja tu mnataka kupasuka mikundu kwakelele.usilopenda kufanyiwa wewe usimfanyie mwenzio mkuki mtamu kwa nguruwe shenziiiii

      Delete
  27. Thank God u told them off esp that so called team Wema kila siku comparing u and Wema as if Wema is God.Prob wa TZ hawapendi ukweli but that is it kachoooka.Get her out of your mouths ad you will all have peace.

    ReplyDelete
    Replies
    1. We nawe ni taahira sana huna hata akili kama umesoma comment most of them haziusiani na TEAM ukichunguza kwa makini hiyo kauli sio kwa wema tu ni kwa wanawake wote amabo mwenyez mungu hajawajalia kupata watoto sasa wewe KILAZA unangangania team team ..wanawake wengine jamani kweli nimeamini adui wa mwanamke ni mwanamke,haya basi tuseme wema ndo kaambiwa hivyo wewe kama mwanamke mwenzake unafurahia nini mwenzio kutukanwa?? sijui kuhusu utamaduni wa kiganda ila kwa watanzania tunatukana matusi yote ila huwezi muita hata ADUI yako mgumba na kujigamba na watoto...ila bibie ndo kaona kashafikaaaa umwambii chochote kisa tu kaingia leba.halaf nyie ndo mnaosemaga UZALENDO UZALENDO diamond akiwania tunzo ni tumpigie kura kisa ni MTANZANIA ila wema ambae ni mtanzania akitukanwa na Mganda na nyie watanzania tena wanawake wenzake MNACHANGIA na kusupport.

      Delete
  28. acheni kunifananisha na mal*ya ambao hawajawahi kwenda labour,,,. Nadhani Zari ameshiriki ku reply insults nyingi humu, na kama si yeye basi aliekua aki reply anatokwa na povu mno hadi aibu. Anyways, hiyo sentensi hapo juu kwanza mlengwa ni Wema afu pili haimuumizi Wema tu bali sisi wanawake wote ambao Mungu hajatujalia. Zari anajua wazi kua Wema anaumizwa sana na kitendo cha kutozaa ila anaendelea kurusha vijembe kuhusu hili swala. Ni hapo atakapokuja kushangaa mwanae anapata tatizo kubwa zaidi ya la Wema cause karma hits twice honey. Sio kua nawaombea watoto wa Zari mabaya but namshauri aachane na haya. BTW no nody is comparing you (ZARI) to fellow women waloingia labor cause u aint in their level....your actions ni kama za under 18 girls. Labda tukufananishe na Mange Kimambi maana na yeye kutwa kujibizana na watu kwenye social media. GROW UP you wicked which of a woman.

    ReplyDelete
    Replies
    1. anahangaika kujibu comments humu zari pumzika bwana tushakuwa wazee 41 😅😅😅😅😅😅😅😅

      Delete
  29. Nakuunga mkono huyu bidada ataponza malaika wake wote watch watu hufunga novena kisa kushare bwana ndo maneno yawatoke hivyo watoto watoto, mbona hakai chin akalea?

    ReplyDelete
  30. Hahahahahaha wonders shall never end, yaani huyo bibi anaringia watoto, anaringia kuitwa mama, tena ana watoto wa kiume watatu dooo, ila akae akijua kwamba ata mama ake james delicious pia ni mama, mama ake rio paul pia ni mama, mama ake noel pia ni mama, mama ake davtor pia ni mama hahahaha langu jicho

    ReplyDelete
    Replies
    1. bora uringie mtoto wa kike atiii sio wa kiume na wakati dunia imevaa sketi.Walimwengu watamfurahishaaaaa

      Delete
  31. Mbona mapovu yanawatoka kwani kamtaja mtu, yaani ubinadamu kazi kweli kila anachosema zari kikiwa kibaya kamsema wema, mbona mnajnyooshea vidole kabla hamjanyooshewa bwana, acheni hizo ndio mana timu wema mnaitwa wapumbavu na mambururu.

    ReplyDelete
  32. wajinga sana hawa timu wema mtu asiwe na uhuru wa kuongea kitu anachotaka akiongee tu kaongelewa mtu wao

    ReplyDelete
  33. me nawashangaeni sana watu wa mungu kwel watu tunaangamia kwa kukosa maarifa watu hatuna hofu ya mungu tunatukanana matusi ya nguoni kwaajl ya wema tu na zari hv kesho kwa mungu tutajb nn kwl mimi cpo team wema wala zari ila jaman mungu atusaidie sana juu ya kauli tunazozitoa watu tuna mifano mingi tena inayotuhusu ila kwakua wanadamu tumeshupaza shingo hatutaelewa ila kila mtu atauchukua mzg wake mwenyewe c wema wala zari atakae kusaidia hiyo ck ya hkm walisema mcheka kilema na kwao kipo

    ReplyDelete
  34. HIVI WADADA WAMAM WA TZ MNA SHIDA GANI? nawauliza jamani mnashida gani? mtoto wenu,mdogo wenu,rafiki yenu,jirani yenu, anatukanwa anachamwa kwenye mitandao ya kijamii kutwa kucha hata hamumuonei huruma mnamuonea huruma gubeli lililoshindikana limechafua nchini kwao likahamia huko kwa baba madiba(south) likachafua hali ya hewa likaja TZ likavamiwa mabwana wa watu na kuzaa haraka haraka na kuuteka utajiri wa kaka yenu diamond eti huyo ndio mnampenda?!!?!?!?!? nawachangaa na kuwahurumia, hebu nyie mmoja wenu aende hapo uganda akajaribu kuiba mwanaume wa watu kama hajatolewa macho na wadada wote wa huko? acheni ushamba kuweni wazalendo basi looo

    ReplyDelete