asas

asas

sintah

sintah

MAMBO NI MAZITO


Jamani kuna nini??? mbona naona chengachenga kuna mtu anaweza kunijuza huko? please niambieni ukweliii.... maana sielewi ndugu zangu ama ni movie hii

32 comments:

  1. Idriss asa ivi amekuwa apo ingekuwa zamani ivoo vilio vale kwa msio elewa lugha ya vitendoo apo Idriss ana maanisha kuwa kama kula ameshakula na kashiba maana kakomba saani yoote nyie wengine mmekuja kuondoa sahani chafuu so muisafishee yaan saain amekomba mkaa na vidole so ni chafuu aswaaa.. sasa sana sana mtaambulia kapunje kamoja tu cha ubwabwa tena alikiweka mdomoni akanitema kwaiyoo ata akimuumi yaani kama mnazani kinamuuma msitegemee kabisaa maana sahani alikuta imejaa na kalaa weeeeh kakomba kila kituu so kajambeleni mbele ukooo. from baby ake

    ReplyDelete
  2. Ila binadamu bwana sijawahi kuwaelewa kiukweli bwana ukiwa nae anakua hafai wakimchukua wao wanajifanya kukurusha roho 😩😩😩😩😩 Lance akiwa na mange anaitwa shoga mara ana govi saivi wanadai kuwa anatoka na yule komando wa kizimbabwe eti wanajishaua nae daaah 😂😂😂😂😂😂😂😂

    ReplyDelete
  3. Sinta Dear Mbona umefanya haraka kapost hizi naona ya Wema aliompost Luis hujatuwekea au unasubiri Idriss ajibu then utuletee pamoja? Hahahahhaha msilolijua litawasumbua bora tu tufanye yetu yaliyotuhusu. ... Kwa kweli sisi wa TZ ingekuwa umbea ndio maendeleo Mbona sasa hv tungekuwa tunaitafuta 5 bora ya utajiri dunian

    ReplyDelete
  4. Teheeeeee. Nianze na Idriss kwanza hiyo post yake ina maana amekula kwa mwema amemaliza uwiiii. Wema ana maana Idris alikuwa anamchezea tu hamfikishi popote ndio sasa amepata real man ambaye ni Luis Munana. uwiiiii naomba tu iwe ni movie maana itakuwa zaidi ya "If loving you is wrong"

    ReplyDelete
  5. OOT nina miaka 33 kutokana na kukosa mchumba nikajikuta naingia mahusiano na mume wa mtu ambae nae alikua na stress za mke na ugomvi wao ni wa muda kabla ya kuanza na mimi ikafika stage mke akaondoka kwake na kumwambia waachane ilikua shida sana kwake kulikabili hilo nikawa nikimtia moyo.Sasa tangu waachane ni miaka mitatu mke alikua mwislam akabidilisha dini baba mkristo sasa mke anadai ili warudiane mume abadilishe dini na mume amelikataa hilo mke kasema basi kamwe hatarudiana nae wana watoto wawili so bwana anasema yuko tayari kunioa mimi kwakua mke kajitahidi kumrudisha ila kashindwa sasa nawaza umri nao unayoyoma ila nikikubali nitaeleweka?Natamni kabla ya 35 nizae nimejaribu kutafuta wa kwangu sipati nifanyaje?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Malayer wahed!!!goes around comes around olewa na huyo nawewe subiri utendwe basi. Utakuwa mke nawewe then ndo utajua uchungu wake. Yawezekana wewe ndie uliewatenganisha hao. Iblis wahed!!

      Delete
    2. Heri umempasha, eti mume stress fyoko fyoko kwahiyo wewe ndio mama huruma wakumtoa hizo stress? Olewa mwaya na wewe utafanyiwa the same, jamaa anatafuta the easy way out.

      Delete
  6. FOLOW KICHWAPANZIIIIII. iiiiii zipo sita. stering hauwawi

    ReplyDelete
  7. Mhhh sinta Umbea lol !

    ReplyDelete
  8. Wanawake tumezidi kufatiliana khaaa
    Hakuna habari za maana kutwaaaa upuuzi
    Wema hayo ndiyo maisha yake.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ulitaka tumfwatilie mama yako sasa? hebu tuliza mshono.

      Delete
  9. Hahahaha no wonder her team mates have turned against her.Im glad she has fallen out with that milly of tz shaderoom the most stupid person on IG.Luis is the real deal bt it could be kiki for their July show.

    ReplyDelete
  10. KUMBE HUJUI KINACHOENDELEA WE TEARM FISI ??
    NI HIVI UMBEA UTAKUMALIZA KUINGIA INSTA NA KUTAG YA WATU . SASA NDO WATAFUTE WAHUSIKA WAKUPE UKWELI SIE TUTAANDIKA KUTOKANA NA CHUKI ZA KUWACHUKIA AU KUTOKANA NA MAPENZI YETU KWAO .

    ReplyDelete
  11. NURUTHELIGHT MA SINTA,MALECELA BLOG , RAHAZA ULIMWENGU BLOG NA SOUD BRAUN BADILIKENI,KUWENI WAUNGWANA KAA YENU YANAWASHINDA PUNGUZENI STRESSSSSS KWA STAREHE ZINGINE . MKIAMKA TUU MNAINGIA NA KUBEBA YA WENZENU HAA!! ONENI MNAVYOCHELEWA MAISHA NA BARAKA ZA MUNGU ZINAVYOWAACHA MTABAKI HIVYO HIVYO MLIVYO
    TABIA HAINA DAWA !!
    MLOCHEZ NAO WAMEOLEWA NA WAMEOA NYIE MPO MPO TU
    MARAFIKI WANAWAKIMBIA

    ReplyDelete
  12. KIK za kitoto tu hizo, habari mpyaaaa divorce proceedings zimebumbulika, bibi aga kimyaaaaaaaaaaaaa oooh wapare hatuachiki mbona kaumbuka leo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hivi akiachika nyie mnapata nini? Watanzania wengine ni wajinga!

      Delete
    2. Chukua fanta hapo na ugali nyama Royal oven nakuja kulipa..wabongo tunachukiana haaa;sasa mwezio akiachwa na familia ww unafurahia nini sasa kwa mfano???????

      Delete
  13. Hakuna jipya Hapo kwa mwanamke amabaye anajitambua kwa sasa anaendekeza kiki za mapenzi ujue dalili tosha za kufulia.Sana sana anajidhilisha wazi kasoro zake.

    ReplyDelete
  14. Utasutwa umbea na ramadhani yote hii..sijui huo ushungi na miwani utaviokotea wapi!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Haaahahahahaaaaaa. Hasa ile miwani sijui itakuwaje! Ila naombea akisutwa ile miwani ivunjikie mbali hukooo. Maana tushasema mpaka basi kuhusu jimiwani ila wapi, anayo tu.

      Delete
    2. ajidhaniaye amesimama aangalie asianguke, naongea na nyiee mnaojidai na pete huku mnaungua rohoni mawazuuu aibuu mume sio wako tena bali ni wa kimada anarudi hapo nyumbani kubadili nguo na kutupia watoto jicho huna thamani uko uko tuu bora liende lakini majibu yenu mnalinda ndoa zenu sio kwa mateso haya, mkibahatika kupelekwa hapo mlimani city mkisharudishwa nyumbani mume yuleeeeee….. huh! poleniiii sina kifua hicho princes diana alibwaga manyanga sembuse nyie waume zenu hawana hili wala lile inahuu na maradhi haya kweli?

      ooh mie muke ya muhindi siachikii aachwi mtu hapa leo hii unaumbuliwa habari ya dirvoce imeenea mitandaoni siku hizi technology imekuwa na iko first shost jinsi ulivyo na damu ya kunguni watu wanagonga moet kupongezana na ramadhani yote hii ingawa wewe sio wa kwanza kubwagwa ila uligeuka sungura majisifu funzo kwenu nyiee wengine huku ooh nyie mtaishia kuwa majamvi mfyuuu majamvi? kwa nini hamfikirii neno divorce lina maana gani?

      Delete
    3. Huyu naye kiki nyingine wala hata hazina issue...zero brain.hana jipya..ameshapotea kwenye ramani.

      Delete
    4. Jamani Rachel temu ataolewa lini? Miwanja anayo ipaka utazani jike shupa.

      Delete
  15. yaani huyu dada anapenda kuongelewa!!!!!!!!!!

    ReplyDelete
  16. Ndio mana mpk sasa hajaolewa au kupata bwana wa maana wa kutulia naye juu ya uzuri alionao anapenda kiki sana wema bila kuongelewa hajisikii raha

    ReplyDelete
  17. Anapenda kiki sana wema

    ReplyDelete
  18. wema analana ya dada yake, kitendo alichomfanyia cha kutembea na mume wake hatobarikiwa kamwe ataishia kufunuliwa na kila mwanaume mpuuzi sana huyu dada

    ReplyDelete
  19. makubwa napita tu

    ReplyDelete
  20. kiki za black tie

    ReplyDelete
  21. kweli huyo ni shimo la taka kila mtu anatupa uchafu wake,

    ReplyDelete
  22. Eti nasikia idrisa ni kijana si riki

    ReplyDelete