asas

asas

sintah

sintah

MWANAMKE JIKO EEEH....

Tambi ukweni na mpishi jackie 

Jackie kaanza mapenzi juzi na kapelekwa ukweni na jiko kakabidhiwa, wewe unaishi na bf miaka 6 na hujawahi kanyaga kwao hivi hujiulizi ni kwanini anakufanyia hivyo?Mwanawani amsha akili yako na anakuchezea huyo timua vumbi fasta

Ila kupikia jiko la kuni nalo ni shughuli kupulizaa weeee ila kupenda kubaya ona toto la kichaga linachuma tembele full kujishusha haya tuyaite maaa kubwa...

25 comments:

  1. CHEZEA MSANII KILA KITU KWAKE NI MAIGIZO. HAPO YUPO LOCATION. HATA KWA MKONGO ILIKUWA HIVYO HIVYO

    ReplyDelete
  2. kawaida sana Sintah.... mbona hapo naona jiko la mkaa? ni kuni kweli? au mm mshamba wa majiko ya mafiga ma3?

    ReplyDelete
  3. jaman samahanini wadau ,nilikua naomba mnifundishe namna ya kutengeneza mkorogo mzuri,usio unguza ngozi, nataka mpaka ramadhan iishe niwe mweupe kama mzungu, maana nimetumia della ya director joan ndo nikawa mweusi balaa, na hiyo ya sweetfella nakuwa mweupe usoni tuu,lkn mwilini mweusi tii...yaan nakuwa pespi mirinda, plz wadau msinichambe naombeni mnisaidie tafadhali. na pia nitumie sabuni ipi wadau?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Achana na mkorogo,ni mbaya sana.

      Delete
    2. kaanga kitunguu swaumu, biringanya, na nyanya ya pakti ikipoa weka parachichi. itunze na uanze kupaka utashangaa matokeo yake.

      Delete
    3. mtau hapo juu umenichekesha biringanya na kitunguu swaumu umesahau pilipili tu

      Delete
    4. Wasiliana na sweet fela. Juli tearm naturalllĺlllllll

      Delete
    5. Wasiliana na sweet fela. Juli tearm naturalllĺlllllll

      Delete
    6. chukua maji ya betri changanya na klorin then pulizia spray ya tindikali tumia usiku mmoja tu. Nakwambia utakuwa mweupe adi wazungu wenyewe watakukimbia. Usikose kuja humu kutupa ushuhuda sawa!!

      Delete
    7. Saga kipande cha papai lililoiva,kisha upime vijiko 10 vya chakula,ongeza ute wa yai la kienyeji,ongeza asali kijiko kimoja,halafu uwe unapaka asubuhi na jioni mara baada ya kuosha uso wako na kuukausha,sugua kidogo na ukae nayo kwa dakika 15-20,osha uso wako na paka kitu ambacho hakichubui.Nakuambia ndani ya siku 10 utaona mabadiliko na kama una chunusi zitaisha.Hii inatakiwa uweke kwenye fridge.

      Delete
    8. Changanya asali,yai na papai au parachichi,lakini kama uso wako una mafuta acha parachichi na utumie papai,nawa uso kisha kausha,paka na kusugua kidogo asubuhi na jioni,halafu kaa nayo kidogo ukiona imekauka nawa na endelea kupaka unachopaka ila isiwe cream kali,tumia sabuni zisizo kali.Angalizo ina kaharufu kidogo na inawekwa kwenye friji.

      Delete
  4. Jamani natarajia kupata mtoto hvi karibuni, ni nepi gani zinafaa kwa watoto wachanga ambao hawajakatika kitovu. Ushauri tafadhali

    ReplyDelete
    Replies
    1. nepi za kotoni dada ndo nzuri, au kama unweza nunua dieper ziweoriginal lakini maana feki zitamchubua baby...

      Delete
  5. A KISS IS JUST A KISS
    WOLPER DESPERRATE TUUU
    ASILIMIA KUBWA BONGO MOVIE /WAIMBAJI MAMA ZAO DESIGN MOJA ETI KANUNULIWA GARI NA RAJABU.
    NYUMBA TA KINA RAJABU HATA MADIRISHA VÄLJA IMEWEKWA VITOGALI TA MATOBOO. LABDA WOLPER AWAFANYIE MATENGENEZOO.
    WANATAFUTA UMAARUFFU.
    WOLPER JA URI UZINA BADO ANAKITEKOD JA KUWEKA INSTA KAMA STRIPPPPPPP.....
    UTAPUNGUZAKISS SAUMU ZA WATU SINTAH
    ALIVALISHWA PETE NA WAZAZI WALIJUA IKAYAYIKA.
    ANABAHATI TA SALAMI HAACHI KUTEREZA JA NCHI KSVU HAISHIII
    MUNGU AMSAIDIE AJITAMBUE

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mydia wat z wrong wit yu aaah kwanza maandishi herufi kubwa pili ulichoandika hakieleweki kwani unakimbilia wapi hebu relax uandike kitu kinachoeleweka khaa maana...na kabla ya kupost comment yako jaribu kuicheki upya...husikii kichefuchefu kwa ulichoandika hapooo aah

      Delete
    2. MLEVI WAHED!!KUWA SORBER KWANZA NDO UKIMBILIE KUANDIKA!!MXIUUUU! UMEANDIKA UTUMBO GANI SASA HUU..STUPID!

      Delete
    3. Kwa kiswahili ungesemaje vile??kah nimerudia mara tatu sijaambulia kitu

      Delete
  6. Wolper ana nyege za kuolewa maskini....pole sana mamito. Tulia usiwe na papara huyu chekibob ulienae walaaa sio wa kukuoa labda ni kiki tu zakisanii lakini ndoa hapo olaaa..sasa wolper naomba nikuulize swali, huyo harmonize umeanza mahusiano hata mwezi hujaisha tayari mchaga wewe unampikia na kubeba kuni kijijini kwao???? Kwanini unajirahisisha hivyo mchaga mwenzangu? Pete ya uchumba bado we we tiyari unapika na kupakua? Kama ndoa shosti hapo umebugi step tulia kwanza. harmonize na wewe wapi na wapi, kijana sio wa kuoa Leo au kesho kama ni hivyo bossi wake dangote angeshaoa longtime!! jacki wolper punguza spidi wa kukuoa yupo tu kama imepangwa lkini sio huyo chekibob m-nuka kwato harmonize

    ReplyDelete
    Replies
    1. MDAU UMEONGEA VIZURI SANA HEBU PITIA SODA 20 KWA MANGI NILETETEE LISITI HAPA TUMLIZISHE MJOMBA MAGU MANENO KUNTU

      Delete
    2. NA WW UNA ANDIKA MAKOLOKOCHO GANI HAPA

      Delete
  7. mdau haueleweki tulia uandike vizuri ee june 16 bado haijafika. looh kama unakimbizwa vile

    ReplyDelete
  8. Masikini wolper anahamu ya kuolewa hahahhahahha...utaishia kuumizwa tu wolper.yani unauzunisha sana..duh!unataka kuwekwa ndani matokeo yake ww ndo umemuweka ndani hahahhahah...hata hapo utakuja lia tu.bongo raha sana.hebu niangalie movie inavyoenda..

    ReplyDelete
  9. Masikini wolper anahamu ya kuolewa hahahhahahha...utaishia kuumizwa tu wolper.yani unauzunisha sana..duh!unataka kuwekwa ndani matokeo yake ww ndo umemuweka ndani hahahhahah...hata hapo utakuja lia tu.bongo raha sana.hebu niangalie movie inavyoenda..

    ReplyDelete
  10. namshukuru mungu kwa kunipa mume anayenipenda nawaombea wote wanaotaka kuolewa mungu awape sawasawa na hitaji la mioyo yenu.

    ReplyDelete