asas

asas

sintah

sintah

NANCY's BRIDAL SHOWER

Stunning


31 comments:

  1. HONGERA ZAKE ILA MAMBO YA NYAKU NYAKU BIBI ALIKUWA MUME WA MTU TENA WA NDOA. HAYA NYIEEE MANAOJITAPA ATI MAJAMVI YA WAGENI OOH MKE ACHWII NDOA NDIO HIYOOOO AJIDHANIAE AMAESIMAMA AANGALIE ASIANGAUKE.. WENGINE MKO KWENYE NDOA KWA AJILI YA WATOTO TUU NDOA ISHAKWISHA ILA PETE INAMEREMETA KIDOLENI UNAJIRUSHA ROHO MWENYEWEEE…. POLENI WENYE NDOA MAIGIZO NA HONGERNI MNAOFIDI NDOA MNAPENDWAAA NA KUTHAMINIWA RAHAJEEEE?

    ReplyDelete
  2. Hongera yake!mungu amlinde na nawatakia maisha mema ktk kuelekea kwenye Ndoa
    Bytheway,mrs mengi mama kijacho? If yes congrats.

    ReplyDelete
  3. WOLPER MWENDAWAZIMU
    ULILALA NA MOND LEO UMSIFIE ZARI
    UTABAKI KUCHEZWA KAA MPIRA WA KONA
    hYou're a strong awesome character... Knowing you kipindi kichache hiki made me realize how much of a unique character you are, ambitious and such a girl-power
    Learning alot from you and its opening my eyes to new better opportunities
    I dedicate this post to you so somehow you get a feel of how much someone out there loves and consider you an inspiration
    BTW Coming soon to south soon for girl's shopping dateπŸ˜‹πŸ˜œπŸ˜œ #RohoYaSimba @zarithebosslady
    Kisses to Tiffa πŸ™ˆ na yule mzuri mzuri handsome lilqπŸ˜‚

    ReplyDelete
    Replies
    1. sijaielewa comment yako kabisaa!!uko upande wa Wolper au unamkandia? manake umekorogakoroga point adi basi..hatari sana hii!!

      Delete
  4. kujitutumua tu hawana lolote. Kujifanya matawi ya juu wakati matatizo yamewajaa tele ka Kina sie tu..wafunge camera majumbani mwao tuwe tunaangalia kila siku maisha yao ya kawaida mtaona huo mtafutano hapa jijini..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwani umewasikia wakisema hawana matatizo? Acha roho ya kwanini na wivu. Hata wewe ukitaka unaweza ukajitutumua ukaenda zanzibar weekend.
      Kha! Watu wako na maisha yao, wewe maneno yanakutoka.

      Delete
    2. Weeeeeeeeeeeeeeeee acha kabisa. Hakuna mwenye afadahli... Humo ndoani ndio kabisaaaaaa. Tunavumilia tu. Na hapo tukikutana kama hivyo ndio tunajifariji. Ila huwa hatuambiani hali halisi ya ndoa zetu. Huwa pia tunafake tukiwa wote kuwa hali ni shwari tu. Kumbe kila mtu anaugulia machungu yake. Tuko kama nyie kwa kweli. Sema tu tunajitahidi kwenye kuficha mambo yetu.

      Delete
    3. You sound like a jealous whore!! Anza wewe kufunga camera tuone maisha yako. Kila mtu ana shida ila ukipata moment ya kufurahi, unafurahi. Ila nyinyi wivu tu umewazidi. Muwaache hawajawahi kuja kukuomba msaada, sasa kinachokukera kitu gani?? Tuliza kipapa hicho we uso na bahati..byee bitch..am done with you

      Delete
    4. mtoto wa doctor ur deep large poonani umejuaje malaya mwenye wivu ana sound like me if you r not a damn whore yourself bitch! pilipili iko shamba yakuwashia nini??unless you r one of those ladies standing n sitting up there. Shut ya damn fukn stinky mouth n mind ya damn dirty business. Comment imekukera pita hivi na miguu yako ka bata liloingia ktk mfereji wa mavi. uniwache na my freedom of speech. Wivu niwaonee wananihusu nini mie hahaaa haloo. Nione wivu kisa picha khee!!sawa natuliza kipapa changu we nenda kaoshe vungu lako la nyeti hilo uondoe huo muwasho ili ukome kuparamia yasokuhusu. Malayer wahed!!n am done with you too.ac hooole!mxiuuuu!nakutingishia matako naondoka!!

      Delete
    5. Roho ya kwanini na wivu labda umezaliwa nayo wewe 6:02. Mie tatizo langu ni kusema ukweli tu ndomana nawaumiza watu kama nyie msopenda truth. Ndo shakupa sure sasa jinyonge na hivo vikamba vya jumpsuit ya Nancy..khee jamani. Ukweli nao umekuwa crime, hii!

      Delete
    6. Maneno yamekutoka na matusi sijui ndio mnaita kuchamba?! Tumuogope Mungu jamani. Naomba Mwenyezi Mungu akujalie roho ya upendo kwa binadamu wenzako. Ukifurahia furaha ya wengine na wewe utabarikiwa. Ukiumia na kudhihaki, haitakusaidia kitu.

      Delete
  5. HAWA WADADA NAWAKUBALI SANA, KILA MTU ANA MAPUNGUFU YAKE, KUSEMA KWELI WANAJIELEWA.

    ReplyDelete
  6. I suggest hawa watu waje na reality show. Rich wives of Bongo cjui tuone their lives na how they roll it. I will watch for sure .

    ReplyDelete
  7. The last true beauty queens TZ ever had.The rest are just pita njia.Congs Nancy blessings to u and family

    ReplyDelete
  8. nnancy hongera kwa kuolewa na ponjoli..umevumilia mengi mwayaa hongera kwa hiyo ndoa ulikua unaililia kila kukicha. haya kunani kati ya mrs machache na fausta kameja mama fkscollection? naona hayupo kundini kama zamani au wameshamtimua mmbea mwenzangu kikongwe kisichotaka kuzeeka?

    ReplyDelete
    Replies
    1. mrs kameja ni mbeajeee? yani mdomo huwa unamuwasha saa zote anauma na kupuliza kama panya ndo mana kundini katemwa anaitwa kwenye shughuli za masaa kama hiii.. na bado pia hii shughuli ataenda kuipiga majungu bibi mwenye sura muzee mbeya huyu hataree alimkopa k'lyin akatangazaaaa naona mrs machache ameona kuwa hafai kuwa true friend wakucheka naye tuu na meno ila sio moyoni.. haafu luca wa nancy siyo ponjoli babake ni muitaliano.

      Delete
  9. Kama nakuona kimavi Jongo Roho inavyo kuuma msenge wewe umeishia kujiuza kwenye Bar malaya aibuuuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. wameenda kujishindilia kwenye queens be hotelini mipicha na mivideo kaanika insta ushamba kzi sanaaa vitu vingine hadi aibu kuonyesha ili aonekane yuko ju kapewa off break ya uhaouse maid kukaa hotelini siku moja basi anajitutumua kwa misukule ya insta kazi anayo kweli kweli blood fekerrooooooo

      Delete
  10. Fausta yupo.. Cheki vizuri kwa faraja

    ReplyDelete
  11. nancy kamchukua mume wa mtu tena kamanyanganya leo na yeye anataka kuolewa. malipo hapa hapa duniani.

    ReplyDelete
  12. Heheiyaaaa wasindikizaji waleeeeee! Mrs. Machache hongera kuwabeba wameiona Baraza, wametoa tongo za macho. Sipati picha wangeambiwa kila mtu ajilipie, wangelibakia wanne tu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Dadaaaaa we! Hapo wangeambiwa wajilipie angebaki Bi. Arusi, Mrs. Machache, Mrs. Dokta na labda Mrs. Loya!!!!! Wengine mmmmmh. Mujini kazi, magrupu yanaweza kufanya ukarob benki ili nawe uonekane umo ila kajamba nani tu.

      Delete
    2. Haya kila lakheri ila ukichukua mumewamtu hesabu hatua zako maana zinahesabika,maana wanaume mnawajua vizur,mdaukiisha ataolewa mwingine,hope ni mume mwema anaejua nini maana ya mke,kunawanaume wavaa suruali mjini kilakitu anafanya mwanamke.ila ukimuona nje Unaona bwanasihuyu?yaliyondani ya ndoa simnayaona Wengine mnayajua.kuvumilia vumilia ukibanwa sogea.usife natai shingoni.

      Delete
    3. vesi umenena kwa lugha ha ha ha ndio maana nyumba ndogo hazidumu kwa ndoa maana mzigo ukiamia kwake kimoja hakuna cha good times ni mwendo wa kumtumikia bwana 24-7 ha ha ha . Ila huyu mhindi kama alimuacha mke wa ndoa kirahisirahisi hivyo basi wa bomani awe makini.

      Delete
  13. jamani hebu watu wengine sijui ni machungu ya ndoa au ma bf ndio inawafanya wengi mcomment vibaya....waacheni watoto wa watu wale raha jamani....mbona mkipata wengine hatusemi au kwasababu ni wao hao....hayo ya camera ya nini sasa tunaangalia picha tu ukimaliza fanya yako ujiendeleze...wewe unafikiri ukipromote chuki unapata nini sasa kwenye maisha yako? au ndio maisha yamekupiga mpaka basi

    ReplyDelete
    Replies
    1. ya camera imekushtua eeh? we utakuwa mmoja wapo wa wasindikizaji hapo juu ambae wadau wanasema huwezi kujilipia..unaogopa camera eee!!funga tuone timbwili la humo ndani.

      Delete
    2. Timbwili la Asha Ngedere la kumkata mitama mumewe!!

      Delete
  14. Pole yenu msiojitambua mlitaja afanyie Dar live mfurahi nafsi zenu muone yupo sawa na nyie kama mwa fulani michirizi.sasa tumieni fursa kujifunza maana ya uwanamke na stara si kutokwa na povu.Kila mtu ana shida na matatizo maishani ila kinacho waumiza ni kuwa hamjui habari zao wala hamzisomi magazetini.mtulie muwaache wale good time zao kama kampora mume wa mtu sawa kwani kuna mwenye miliki ya kiumbe humu duniani.Upumbavu wetu hatupendi kuona mtu akiwa na furaha na wala hatumpendi mtu amabaye haaniki mambo yake.

    ReplyDelete
  15. hongera Nancy, mmependeza haswaajamani hapo kamiss Irene Kiwia tu nae ndio waanzilishi wa hilo group mwenye habari zake za kutoka katika group hilo atupe pls.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Irene Kiwia waligombana kitaaaaambo!!! Yuko na yake kivyake na Nancy kivyake.

      Delete