asas

asas

sintah

sintah

OUT OF TOPIC DAY

Joti haaaa naona analia na wakina mama, wajameni wewe mwanadada/mama ni malikia wa nguvu usikubali nguvu za giza na za kishetani zikutawale kwamba huwezi ishi bila yeye, jiulize miaka iliyopita ulimjua ni nani yeye? mbona uliishi n umekuwa mkubwa sasa iweje akuchanganye, kuwa jasiri na fanya kazi sana ndio kila kitu achana na story na vijiwe vya town vya kushawishiana ujinga, have your smallest circle ambao watakuwa na wewe for better and worse, avoid unnecessary stress.  je umeshawahi kumpenda mwanaume mpaka unataka kujiuwa?? ya nini yote hayo.

24 comments:

  1. ni ujings wa mwendo kasi kufungua blog ya sintah kisha kumlaumu anakuharibia funga yako. KWANI ULIITWA HUMU? ili kulinda fungavyako usifungue blog ya sintah mpka saa moja.hii ndo solution. aaah kuna watu wanakera kulalamika tuuu. fanyen kaz huko acheni umbea.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mtu unafunga unaanzaje kuingia katika blogu hili??mbona ni kutaka kujichumia dhambi pasi sababu!!mie nisingethubutu kuingia humu kabla sijafturu au kabla ya eid kabisa. Ka nawaona wambea waliofunga wanavofurukuta kkkkk!!hapo wanaombea wapate period ili wafakamie humu hihihi!!umbea nao ni kazi mmh!

      Delete
  2. NACHUKIA neno KAFIRI. ni ubaguzi mkubwa. mtu umefunga bado unambagua mwenzio kwa kumuita kafiri kisa tofauti ya dini haaayaa maajabu ya waafrika sie

    ReplyDelete
    Replies
    1. we hunishindi mie. Kuna lishemeji langu fulani kutwa kuwaita wasio waislamu makafiri akati lenyewe hata hiyo dini ya kiislamu haliiwezi. Lipo lipo tu kazi kusema watu wengine wana roho mbaya akati lenyewe ndo linaongoza kwa roho mbaya.

      Delete
  3. Kweli tufanye kazi kwa bidii Malkia wenzangu wa nguvu , hakuna namna Mjini hapa wanaume wamebaki vipepe tu

    ReplyDelete
  4. Jamani wapi wanakodisha Mashamba ya kulima kwa muda mfupi ? maana nasikia kuna sehemu watu wanakodisha mashamba yao kwa laki moja unalima , Please mwenye uzoefu tusaidiane na atusaidie process pia

    Ahsanteni

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mkoa gani unataka?,nakodisha ifakara,moro,mwenye kutaka kukodisha huko anicheki@joyceme22@gmail.com

      Delete
    2. kuna dada ana connection na mashamba ya kukodi ikwiriri....kama upo serious drop r email nikuchek

      Delete
    3. msome kwanza mjue lengo la kuanzisha mifuko hii. Ukiwa bado kijanaa unanguvu fanya kazi kwa bidii ili upate mahitaji yako. Nguvu zitakapo kuishia ndo utajua umuhimu wa pension usitake shortcut ya kupata pesa

      Delete
  5. JAMANI HEBU TUJADILI HILI SWALA LA KUNYIMWA PENSION HADI MTU AFIKE MIAKA 55. MIMI INANIUMA. HAWA PPF SIJUI WAKOJE. NDIO SHIDA YA KUJIUNGA KWENYE MIFUKO MICHANGA.

    ReplyDelete
    Replies
    1. sasa dadaangu unataka pension ukiwa 50??mbona ni mapema sana. Ulaya hadi 65 wenzio. 55 mbona bado mchanga sana kazini!!

      Delete
    2. PPF WANAKERA SANA HATA UKIFIKISHA MIAKA 55-60 HAWATAKUPA HELA YOTE NYINGINE WANABAKI NAYO WANADAI ETI WATAKUWA WANAKUWEKEA KWENYE ACCOUNT YAKO KILA MWISHO WA MWEZI KAMA ULIPASHWA KUPATA MILIONI 38 WATAKUPA KAMA MILION 18 INAYOBAKI WANAKUWEKEA KWENYE ACCOUNT. NA UKIKATISHA MKATABA KABLA YA MIAKA HIYO HAWATAKUPA HELA YOTE, HELA NYINGINE INABAKI KWENYE MFUKO, WANAKERA SANA.

      Delete
    3. dada umehama kazi au umeacha kabisa?? kama umeacha kabisa kazi na hutafanya miaka yako yote wanakupa sheria inasema ivo ila ka umehama kazi wanahamishia huko ulipohamia ela zako embu fatilia vizuri

      Delete
  6. Jamani mambo ya kukimbilia vijana haya mh. Mie mume wangu nimemzidi mwaka mmoja tu. sasa ikifika muda anataka unyumba unakuta yuko "we mama nanii ebu lete hiyo k basi ipigwe", mie namjibu kwa hasira, hupati sasa usiku utakupita hivi hivi. na kwanini huombi kwa heshima? utakuta yuko hee unaifanya sasa almasi hiyo? namwambia kwanza utaifananishaje k yangu na almasi. Hujui kwamba k ndo inayoongoza kusababisha vifo duniani??mara mwisho lini umeskia watu wameuana kwaajili ya almasi? unatakiwa uombe penzi na sio K, tena kwa heshima ndo utapewa lasivo utatuna usiku mzima. Basi ndo akiamua analala au anaanza kubembeleza kiheshima. Sasa hapo angekuwa mzee ungebembelezwaje sasa kutoa unyumba..mama nanii,sogea basi huku mamaaa mbona uko mbali hivo?njoo mama nikupe haki yako nk..uku anakushika shika sehemu sensitive. ukimpa akimaliza anakushukuru..kijana hapo atakwambia hee leo nimechapa hiyo k adi inawaka moto inabidi uipoze na barafu. unabaki, what? Yani sijui wakoje jamani..ndomana wadada wengine huwabandui kwa wazee! hawa vijana ni tafrani tu..aah!

    ReplyDelete
    Replies
    1. mumeo ni mpumbavu analeta mambo ya vijiweni kwa mke wa ndoa hana heshima kabisa. tena ukae naye chini umweleze akome kukusemesha maneno ya vijiweni ya wavulana ambao hawajui lolote kuhusu ndoa.

      bora unavyolinyima mie hata boyfriend hajawahiniambia maneno hayo sembuse mume ningemkimbiza kama mwenge wa uhuru, ongea naye haraka umkanye tena usiongee kwa kubembeleza kaza sauti ili ajue hutaki upuuzi yani maneno ya hivyo yanakata stim haswa nahisi nyege zote zingehama.

      hata angekuzidi umri yeye anatakiwa awe na adabu na mkewe we sio changudoa ati lete k hiyo ipigwe liambie liache utoto na wanaume nao wanahitaji kitchen party ili mambo yao ya kipuuzi wayaachie huko vijiweni kwao wanakojazana ukenge pumbavuuu…...

      Delete
    2. Asante kwa ushauri mdau. yani kwa kweli ananivunjia heshima na inabidi nimkanye aache kabisa kuniletea mambo ya vijiweni ya usela mavi..na tuko ndani ya ndoa miaka sita sasa.

      Delete
    3. Pole nilishadate na kijananiliemzidi miaka2 sijawahi ndio first,maana zangu ni over age so nikasema nijaribu navijana,tobaaa,hivi ndivyo walivyofundishwa huko kwao?hajui kubembeleza vizur km walioenda age,anakukosea kukuomba msamaha kazi,helazenyewe Hana,nasaazingine akikwama umsaidie nikaona upuuzi huu,chakuzeeka nikambamba nakosa nikamuacha kirahisi sana,kwakweli kama umeshatoka namtu aliekuzidi miaka7kuendelea utoke nahawa wadogo nivituviwili tofauti,kwamkubwa atakuheshimu nakukuandaa vizur utafurahia hawa wadgo wanaleta Ujinga mapenzini mno.minilimbwaga wewe uliolewanae pole.wengi wadgo ndiowalivyo wanachojua kusimamia shoo vingine zero.sasa utashiba shoo isiyo na adabu?

      Delete
  7. Yapo morogoro dakawa wewe tu unasema mkoa gani mashamba yapo mamy...mi mwenyewe nalima nyanya...kilimo ndo mpango yani

    ReplyDelete
  8. Kuna mtu anajua anapokaa Edson Mwasabwite yule mtumishi wa Mungu? na je ameoa? Nataka nimzukie tuimbe pamoja na tushee mambo mengine pamoja..anavutia sana uimbaji wake na urefu wake..myaauu!!

    ReplyDelete
  9. tatizo watanzania tunapenda dezo.ndo maana hata tukiweka hela kwenye vibubu tunaishia kuvivunja ndan ya mwez mmoja hata hela haijajaa. sasa hiyo pension ukiwa na miaka 45 au 40. hata ukipewa sidhan kama utaambulia hela za kutosha,tena kijana na starehe hizi mujin hakutakalika. bora hiyo 55 vurugu zinakua zimekupungua

    ReplyDelete
  10. hata mie neon kafiri silipendi sana,wakati wao ndo kafiri haswa kutwa kuuwa, na ramadani hii omarikauua club ya mashoga.TRUMP apate urais awakomeshe,

    ReplyDelete
  11. jamani nimepata nyumba chanika buyuni.......vipi mnapaonaje ndugu zangu? kama pananifaa nyumba nzima kodi 150000 nafanya kazi mabibo

    ReplyDelete
    Replies
    1. duuuh chanika mbona mbali hivyooo? unless una usafiri wako maana kama ni mabasi duuuh

      Delete
    2. jiandae kulauka sa kumi mana kuna foleni kuanzia magereza ad tazara

      Delete