asas

asas

sintah

sintah

OUT OF TOPIC DAY

Plz soma vizuri

*When you dating an educated and civilized woman who has class and ambition, you get texts such as these:* 1. Morning Dear, Hope you had a wonderful night. How are you today? Wake up get ready for work. Dont forget to send your application for the job I told you about yesterday.

2. Yes Darling, I miss you so much, i hope you're enjoying your day, I am heading out for lunch. Talk later. Take care of yourself. Love you!

3.Yes dear I am at the shop doing grocery for the house, next time I am coming with you.

4.Dont put yourself under pressure my love, i know you will achieve your goal, you have my full support. *THEN THOSE WITH JUST A BIRTH CERTIFICATE*

1. Morning babe, send me some airtime, plz bae.

2. Hello sweet babez I am coming over for some pizza over lunch? And someone is selling nice perfumes can I take one plz. Luv u xoxoxo much.

3. Hey handsome, buy me data plz. Also wanted to tell you my neighbor is selling skinny jeans, nice shoes from USA and brazilian hair. You will let me know when you are ready to get me these. Loving u lots.

4.Me and my friends want to go to Cafe javas for drinks, I need some money.

5.baby I don't feel like reading, can we chat pliiiizz. #TeamFisi #TheSmilingHyenas #TheThoughts #WhatYouSeeInAWoman #MenVersusWomen #BirthCertificate.

21 comments:

  1. OOT yangu nilikuja humu siku moja mkanishauri nilikua nina boyfriend gubu ambae ukifanya kitu kidogo basi ataongeaa weee na pia alishatoa posa kwetu ilibaki mahari ambayo alitaka tuchange nikagoma kutokana na hayo maugomvi ya kila leo ikapelekea kua na mtu wa faraja ingawa mchumba hakuwahi kujua lolote maana nilimpenda sana sikutaka nimkwaze.To make the story short huyu aliyekua akinifariji alifikia stage anataka kunitambulisha kwa ndugu kwakua yeye alishaachana na mke wa ndoa sasa nilikataa kwa kua nina mchumba.Sasa juzi mchumba kaniliza tuligombana kutokana na gubu gubu kwa miezi kama miwili tumechuniana nikaamua nijishushe niende kwake nikamjulisha nakuja akasema usije mm nikaamua kwenda namkuta na mdada ndani na huyo dada kahamia na begi juu niliumia nikalia sana majirani wakanitonya ndo tabia yake anabadilisha kila siku wananiambia bora nimeona mwenyewe ningeambiwa nisingekubali.Sasa huyu aliyekua akinifariji anazidi kua serious kwangu kila siku ,Najiuliza je nimove on na huyu ?Ila namuona ni mkubwa ana 43 mm niko 29 sikuwahi kupenda kupata mtu aliyenizidi sana nilimkubali kwa kua sikua naenjoy na mchumba kwa sababu ya ugomvi kingine alishawahi kua mume wa mtu na watoto wawili nawaza wazazi watanisomaje endapo nitamkubalia huyu?Ama nisubiri tu bahati yangu itakuja ya kumpata mwingine?Sorry kwa gazeti jamani

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hee hujapenda bado,kaa benchi.
      Ukishafika 38 kama sie ndo utaanza kumbuka huyooo

      Delete
    2. unajua kilichomkimbiza mke wake? na usiniambie from his point of view...29 unaweza pata wa kwako mkaanza pamoja nenda kasome post ya Irene Kiwia FB kuhusu 35+ men. Don't settle for less...

      Delete
    3. Anza upya Mungu atakupatia wa kwako, huyo mwenye gugu tupa kuleeeeeeeeee, na mwenye mke na watoto nae kanyagaaaaaaaa, hao wote si wako, Mungu amekuandalia kitu chema wala usipanic my bado mdogo sanaaaaaaaaaa, mimi nina miaka 33 nimepitia mengi hata kuhadithia siwezi nimetongwazwa mpaka na mapadri . . . ila Mungu ni mwema siku nisiyo itegemea (mwaka jana mwishoni) nilikuwa mahali kwaajili ya dinner na nilikuwa na stress za mapenzi na wala sikuwa na mwanaume wa uhakika zaidi ya kutongozwa na waume za watu basi nikakutana na kijana ninae mfahamu na tulipotezana miaka mingi na wala siku na uhusiano nae wa aina yoyote zaidi ya kufahamiana tu kwa juu juu, tukabadilishana namba na tangu hapo tukaanza kuchat na sasa nipo kwenye maandalizi ya kufunga nae ndoa, kwakweli nilikuwa nimekata tamaaaa sanaaa nakushauri achana nao wote utaona Mungu atakacho kufanyia, MUNGU HAWEZI KUKUPATIA UMTAKAE SABABU INAONESHA NAFASI HAMNA AU IMEJAA, WAMWAGE WOTE UJE NA USHUHUDA

      Delete
    4. Achana na huyo baba wa watoto wawili subiri.umri sio tatizo angekua hajawahi oa sawa.kama ni ndoa ya kanisa roman catholic haivunjikiiii.halafu kumlea mtoto wa mtu kama huna roho ya uvumilivu ni ngumu sana.nakushauri subiri piga chini wote wawili. Omba mungu atakupa wakwako peke yako miaka 29 bado sana wewe.

      Delete
    5. hivi sisi wanawake tumeumbwajeee???? yaani mtu anakuletea gubu kila kukicha na kumfumania juu bado unauliza eti nikae nae? kisa ni nini haswaa, ni hiyo posa? mahari yenyewe anataka msaidiane kuchanga, umeona wapi hiyoo? kiruuuuuuuuuu!!!! wewe binti unajiheshimu kweli? unajidhamini? mtu hakupi raha yoyote kwenye mahushiano yenu na bado unataka kuolewa nae? unadhani atabadilika ndani ya ndoa? hayaaaa wewe nenda kavae hilo shela na ule hiyo pilau alafu uje utuelezee mziki wake,sawa mami!! tualikane kwenye harusi,poa?

      Delete
  2. FUTURU NA BONGO MOVIE
    JAMANI SI MFUTIRISHE WATOTO YATIMA
    HATA WAKTISTO NAO WANAFUTURISHA MAKUBWA!
    DOTINATA ALIFUTURISHA VYAKULA ILIKUWA KAA KUFURU ACHA VINYWAJA
    NAWAOMBENI MNAOFUTURISHA NENDENI VITUO VYA WATOTO YATIMA JAMANIII.TUSITAKE KUJIONESHA KWA WENZETU HUKU WTT WANATESEKA
    VITUO NI VINGI TUJITAHIDI

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wanataka kujioneshaa tuuu. Ukafuturishe hata wasofunga???
      Hawana jipyaaa hao ni washamba wa sebule zao

      Delete
    2. umeongea vizuri mdau, ubarikiwe

      Delete
  3. USIINGIE MAHUSIANO MAPYA KICHWA KICHWA. CHUNGUZA SABABU YA HUYO MBABA KUACHANA NA MKEWE.USIJE LIA KWA MARA YA PILI

    ReplyDelete
    Replies
    1. where's the like button?

      Delete
  4. Nimechoka nimechoka na haya mambo ya mahusiano. Leo siku ya tatu siongei na mume wangu sababu kwanza ni muongo sana, pili anajijali yeye mwenyewe, tatu hajali nyumba ina pesa au haina chakula yeye anaendelea na maisha kama kawaida. Nne anajali zaidi ndugu wa upande wake wa upande wangu anawafumbia macho na masikio. Tano kutwa kugombana namie kuhusu mtoto hata pasipokuwa na sababu maalum. Eti namdekeza mtoto kwahiyo anataka awe anamlea kijeshi eti awe mkakamavu mtoto wa miaka mitatu mmh!!nimechoka ila inabidi nivumilie angalau tuchanganye mishahara hata hicho kidogo anachonipa kinasaidia. Jamani ndoa zinachosha asiwaambie mtu mmmmmhhh!!hasa uwe umepata a selfish husband utajuuutra kiranga. Mnaweza uana kama hamko makini!!nawewe uliepata huyo wa 43 usiempenda unataka tukupe ushauri gani??huku nje umpendi unazani ukiwekwa ndani ndo utampenda??haya ingia humo ndani ila tusijeona unatoka mkuku mikono kichwani ka mwehu..unayataka mwenyewe!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. halafu ndoa yako haina hata 5 years baada ya miaka kumi lazima utadivorce wewe. tatizo mnatamanigi sana pete huna tofauti na ndugu yangu
      mwanaume wake ana gubu na shost alilazimisha ndoa kufanya juu chini mwanume ahamie kwake pika pakua kila siku mwanaume akaoa sasa imagine mtu hata aumweje lazima aingie jikoni ampikie huyo mr selfish kibaya zaidi anawasikiliza ndugu zaidi yake na kuwajali zaidi yani mke kama housemaid tuu kiukweli ndoa jina zina mateso sana hasa ya rohoni mtoto mdogoo ushaanza kuota makunyanzi stress kila siku poleni mimi sifugi stress mbona bi kidude alidunda hadi 90 plus akiwa single?

      Delete
    2. Wanaume maselfish

      Delete
    3. Wanaume maselfish hatari..wanajua wakioa mwanamke ndo wakutake care upande WA mume. Ila upande wa mwananke haumhusu.hawa safari tunakula nao sahani moja.mi wala hawanisumbui akijifanya gubu mi ndo mara mbili yake.ndoa ndoa ndoa kitu gani kuzeeshana tu.hapa ni pasu kwa pasu.

      Delete
    4. Wanaume wote ni very selfish, ndio nyie wakina mama mnavyo walea toka utotoni ila mtoto wa kike utamgeuza house girl na mlezi juu. Cha maana ulitakiwa uwe na msimamo toka siku ya kwanza siyo unafumbia macho kila ujinga anaofanya. Maisha ni mafupi kunyanyasika na kiumbe kinacho kuzeesha, kama vp sepa mbele acha kujilizaliza hovyo.

      Delete
  5. Mimi naanzaga huko juu.. najidaigi decent hakuna mfano. Kumbe nakuvutia muda. Nikishaona muda umewadia nabadilika fasta nakuwa hao wa chini. Full mizinga.

    ReplyDelete
  6. Sintah, Ukipost idea za watu wengine ni vyema ku-aknowledge source....wewe ni msomi tena wa journalism na mambo kama hayo....hii nimeiona kwingineko ilivyo kabla hujapost huku...epuka PLAGIARISM.

    ReplyDelete
  7. TAHADHARI: Kama nyumbani kwako una bomba la maji nje, na ukaamka usiku wa manane na kulisikia linatoa maji, usitoke kwenda kulifunga we acha tu hiyo bili iongezeke...maana ukitoka tu ni ishu, wezi na majambazi wamebuni njia mpya ya kukufanya wewe ufungue milango yako kiulaini. PLEASE MJULISHE NA MWENZAKO.

    ReplyDelete
  8. basi wanawake wengine tumshukuru mungu tunabahati mwanaume anatoa hela ya matumizi kila siku asipotoa hela ya matumizi anajisikia vibaya anasema mke wangu leo sina hela, mamangu anamrushia hela mpesa mkigombana anajirudi anakubembeleza kama mtoto mchanga na chakula unalishwa mpka unashiba unapanda kitandani na neti anaweka eeh mungu wajalie na wengine wapate caring husbands

    ReplyDelete
  9. lol..my ribssssss

    ReplyDelete