asas

asas

sintah

sintah

OUT OF TOPIC DAY

Hellowz
Tupo kwenye mwezi wa ramadhani na ni mwezi wa toba,mambo mengi sana yanajificha kipindi hiki basi kama una ubuyu unataka kutupa hebu karibu jamvini utuhadithie sio lazima uwe ubuyu wa udaku tuu hata maendeleo ya jamii. Mtu akiwa amefanya jambo ziri tumpongeze

39 comments:

  1. Ujumbe wa leo

    Wanawake tufanye Kazi / Biashara kwa bidiii tujitegemee Wanaume wa siku hizi wengi wanajivunia kut***mba sana na kulishwa na wanawake , Wahongaji wamebaki wa kuhesabu , Tutafute vyetu , tupenae Idea kilimo na biashara zaidi hata nyie wa Maofisini , Jiongezeeni kipato mfanye yenu , Kwa wanaume tukatoane Nye** tu

    Ahsanteni

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umenena sawa kabisa,hao wanaume chaa,nilikuwa na mwanaume yeye,anakaz yake ya kawaida mimi kdgo nikovizur zaid yake,sikuonashida kuwanae kwani najua maisha nikutafuta,Kumbe yeye anayake akanikuta miakili zangu ziko active mudawote,kila anachoongea nakifanyia kazi namchambua nanyamaza kikimoyomoyo,ooh mara sinahela sijui nini namtizama nasema ntakapokutema utajua kama hunahela sasa mi bank?naamua nampa30haizidihapo kama 30itamfikishakokote,namwambia sinahela jibusti nahiyo,rohoni nasema ngojea ntakumwaga kweupe,ooh mara nitafutie kazi kwingine hii maslahi madogo,miusijali nakutafutia,hlf Narudi moyoni hivi huyu ndorobo mimi ndio mama ake kablayangu alikuwa akifanyaje,yani laiti angelijua angetulia maana hiki kichwa nakijua mwenyewe.nilikuja kumuacha hajaamini kosa dogo tu likiwa sim,halafu nilimuacha vizuri kweli kwakumfanya rafiki,sio adui,hii ninzuri sana kama mtu humtaki kabisa mfanye rafiki wa mbali,unachekanae ukigeuka kwenda hukoo ushamsahau.kabaki kujiongelesha akijua iposiku atarudi kwangu.Kwahio wanawake wenzangu tusake hela hawa watu wasitubabaishe,wabaki wakutoana genye once upon a while ukijickia unamvalisha durex ukimaliza kwaheri.maana hawana mana.

      Delete
  2. NATAKA KUANZISHA MAANDAMANO YA KUPINGA WANAWAKE KUDHALILISHANA NA KUDHALILISHWA KWENYE MITANDAO KISA WANAUME

    IFIKE MAHALI WANAWAKE TUJITAMBUE , HAYA YA WOLPER NA NISHA INAHUSU !!
    YA WEMA NA ZARI INAHUSU NINI ?? VITA BADO FOR WHAT NA KILA MTU ANAWAKE !

    YA LULU NA MOBETO INAHUSU NINI ? YAANI KISA NINI ?? IFIKE MAHALI MSIWAPE WANADAMU FAIDA NYIE WATOTO !

    HAYA YA MANGE , RECHO, KICHWA, LEMUTUZ INAHUSU ! INAHUSU NINI ?? WE MANGE TUKAKUONA WA MAAANA NA VITA VYAKO VYA KISIASA KUMBE MSHENZI TU , UNAINGILIA UGOMVI WA HOYCE NA MDOGO WAKE ILI ? INAHUSU NINI HALAFU BILA HAYA , YAANI BILA HAYA ETI MWEZI HUU MNAAGA KWAMBA MNAKUWA WEMA KWA MWEZI MMOJA ??? MFYUUUUU MNATUCHAFULIA JINA LA NCHI HII WAPUUZI NYIE ! NASEMA TUTAANDAMANA LAZIMA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tafuta tu hela shoga yangu haya mambo achana nayo. Hawawezi kujisaidia wenyewe wewe utawezea wapi.... wekeza kwenye kilimo na uuzaji wa vyakula haya mengine ni sooooo 2015...its 2016 dear saka mahela

      Delete
  3. hellow wadau wa sintah, mwenzenu nina mtaji wa sh mil 5, NAOMBA USHAURI NIFUNGUE BIASHARA GANI?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hongera mwaya, kwanza chakuangalia ni mahali ulipo ni wapi? hapo ulipo kuna biashara gani maana kabla ya kufungua biashara yeyote lazima uangalie mazingira ya eneo unalotaka kufungua biashara yako.

      Delete
    2. Kilimo kilimo kilimo...ingia shambani lima au fanya ufugaji dear. Au kama nilivyomshauri mwenzio kwenye comment ya chini basi ingia kwenye biashara ya vyakula vya jumla. Ukiweza ongeza thamani ya bidhaa...

      Delete
  4. BIL.12 ZIMERUDISHWA NA TUME YA UCHAGUZI,INAPENDEZA SANA NA TAASISI ZINGINE ZIIGE MFANO,UKIPEWA DHAMANA YA KUJENGA KITU FUNGU LINALOBAKI RUDISHA,AU NDIO HATA MSUMARI HAUBAKI?LOL!DUUU BINAFSI NIMEIPENDA HII WAJEMENI.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahahahahah!chezea,hapa kazi tu.

      Delete
  5. Ni mwezi wa Ramadhani,lakini mimi nimeunza vibaya.
    Nina mchumba anafanya kazi pamoja na shemeji yangu,na shemeji yangu ni kama babangu kwani sina baba,kanisomesha tangu darasa la kwanza mpaka nimepata kazi.Tulipanga kufunga ndoa kabla ya mfungo kuanza lakini Shemeji yangu na dada wamepinga vibaya na kumfanyia visa,hawampendi na wanataka niolewe na mtu mwingine wanaompenda wao ambae mimi simpendi,shemeji kampakazia mchumba wangu maneno kwa dada yangu,vitu ambavyo sidhani kama vina ukweli.Ukweli kutoka moyoni mwangu naamini shemeji yangu hampendi mchumba wangu sababu tu siku za nyuma shemeji alinishawishi tuwe wapenzi,nilikattaa kwa kumuambia kwamba akizidi kunitaka kimapenzi nitamwambia dada,kuanzia hapo hakunisumbua tena.Natamani nimwambie dada ukweli lakini nahisi nitamuumiza dadangu,Natamani nitoroke lakini naona sio sahihi.Je ungekewa wewe ungefanyaje?Ushauri tafadhali.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sasa si tayari dada yako umeshamwambia, akisoma huku si atajua tu.

      Delete
    2. bora usimwambie dada yako kuhusu shemeji kukutaka madhali hakusumbui tena.. fanya yaishe tu hayo saivi pigainia hilo la kuolewa na unae mtaka

      Delete
    3. Nenda kwa shehe atawafungisha ndoa kuliko kuzini,shehe huyohuyo atasimama kama mzazi,kama mtu ana akili timamu ana uhuru wa kuchagua mwenza sio kuchaguliwa.

      Delete
    4. dada tafuta kwako, yaani mpaka umefika muda wa kuolewa bado unajibana bana kwa dada, unakuwa mazigo shoga. ukihama hapo utaona mambo yataenda swari na mchumba wako atapata pa kupumulia.

      Delete
    5. How old are u? Jifanyie maamuzi...usiwe mpoleeeee kwani wao walichaguliwa na nani? Cha muhimu fanya tu uchunguzi ujue kama yasemwayo yapo usijekuwa blinded na mapenzi kumbe yanayosemwa ni kweli...if not then stand on what you want tena uwe mkali kabisa kaa chini na shemeji yako ongea nae kiupole...na ukali kidogo ili kusisitiza kile unachotaka. Na uombe Mungu pia usije ukawa unakimbilia moto baadae ukasema ningejua

      Delete
  6. Nimegundua kitu wapendwa,kumbe kupata kiwanja Dar ni shida na kazi ngumu sana,lakini ukishapata kiwanja kujenga ni rahisi mno,ili mradi tu udhamirie na kujinyima.Kwa sasa tumeanza ramadhani tukiwa kwenye nyumba yetu na mume wangu na watoto wetu wawili.Asante Mungu,kwa mnaofunga nawatakia ramadhani njema.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hongera sana kwa kupata nyumba yenu.. kuna raha yake kuishi katika nyumba yakoo

      Delete
    2. Hongera my dear,unajua kujenga ni rahisi kwa kuwa hata ukiwa na laki moja tu kama umenuia iingie kwenye ujenzi badala ya kununua nguo,utanunua hata cementi au bati uweke ndani wakati untafuta nyingine.

      Delete
    3. Nimekupendaje sasa na nakuonea wivu,mie nipo bado najibana kwenye kajumba ka kupanga ingawa kiwanja ninacho lakini one day YES.

      Delete
    4. hongera sana mami hiyo ni hatua kubwa mnooooo.....umeachana na maisha ya kupanga stoo za mkaa kama kikongwe sintah.
      viwanja kwa bongo ni mziki mnene!!

      Delete
  7. USHAURI KIBIASHARA NDUGU ZANGU,NATAKA KUANZA KUFANYA BIASHARA,KATI YA KUUZA NGUO,NA VYAKULA NA VITU VINGINE KWA JUMLA NA REJAREJA,KIPI KINALIPA VIZURI?MTAJI WANGU NI MILIONI 8.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Achana na nguo dear... wala usiwazie kabisa..m invest kwenye chakula cha jumla. Consumption ya chakula ni kila muda so demand yake ni kubwa. Hela ngumu sikuhizi watu hawajali kuhusu kuvaa mpenzi

      Delete
    2. Uza chakula

      Delete
  8. MOLA AKUONGOZE SINTAH WANGU ! HUJUI UTAKALO
    UNAANDIKA MWEZI MTUKUFU HUKU UNAOMBA UMBEA

    MUNGU AKUPE MWANGA WA ROHO
    AKUPE FURAHA KTK MOYO
    AKUJAALIE ULICHOPUNGUKIWA
    MOLA TUJAALIE WANAWAKE TUPENDANE ,TUSITIRIANE,
    MAANA MITANDAO NDO SEHEMU YA KUTUKANANA NA KUDHALILISHANA .

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mbaya zaidi kama ataachia comment za matusi.

      Delete
  9. Wanawake mlioingia kwenye mfungo kiukweli tuombeane wanawake wa kitanzania sijui tumelogwa Na Nani yani tunachukiana tunaombeana mabaya tunaneneana mabaya mwenyezi Mungu ebu okoa wanawake wa kitanzania tunaumizana hakuna upendo wa kweli Kati ya mwanamke kwa mwanamke

    ReplyDelete
  10. KWELI MAMBO HAYAWEZI KUBALANCE, NINA BIASHARA YANGU LAKINI MTAJI SINA, NAPATA ODA MPAKA ZA MIL. 10 NAJIKUTA NINA MIL.4 MIKOPO YA BENKI RIBA NI KUBWA MNOOOOOO JAMANIIII, ANY WAY NAWAPA WATU HIZO KAZI THE WANACHINGIA ASILIMIA KIDOGO ILI KUJENGA JINA LA KAMPUNI, ILA MWEZI WA NANE INSHAA ALLAH KUNA MTU ATAUNGANA NA MIMI RASMI TUFANYA KAZI. NYIE WENYE MTAJI BIASHARA YA CHAKULA INALIPA ZAIDI HASA UKIPATA ENEO LINALOELEWEKA. WEWE MWENYE MIL. 8 ONGEZA MIL.2 UENDE CHINA UKAFUNGASHE MZIGO UJE UUZE KARIAKOO KWENYE MADUNKA ILA UTAFUTE MTU KWANZA AKUPE RAMANI.

    ReplyDelete
    Replies
    1. jamani hiyo biashara ya chakula mnayoshauri ni chakula cha kupika au nafaka kama mchele, unga, maharage etc? maana nna duka la nguo huwa nafuata uganda sina mtaji mkubwa mtaji unaounguka ni kama mil 5 tu. faida haionekan kuna nguo za tangu mwaka jana nafanya sale lakini haziishi yaan mpaka nakata tamaa. natamani duka niuzie mtu nifanye biashara nyingine angalau mtaji wa milioni 10 hivi hivi nishaurini. ningekuwa na connection ningeenda china niwauzie huko kariakoo but ntamuuzia nani sina hata watu visije nidodea

      Delete
  11. Mi nina swali, hivi kwa nini watu wajitakase mwezi mmoja tu, kwani hii miezi mingine Mungu hataki watu waishi maisha matakatifu?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hapo namimi najiuliza sana,Kwahio nimwezi mmoja tu watu wawe watakatifu,wakifungua patashika,pombe,uzinzi u take place,jamani utakatifu sio mwezi mmoja tu nisikuzote huruma sana,mwenye sikio na asikie.

      Delete
  12. dada mwenye mchumba kuwa makini. chunguza huyo mchumba vizuri. sidhani kama shemeji anakuonea wivu. ndio alikutongoza lakini akakusomesha kwa hiyo anakuchukulia kama mwanae,. usimwamini sana mchumba chunguza. wanaume wana mambo mengi. na kwa vile shemeji anafanya nae kazi atakua anamjua vizuri kitabia kuliko wewe

    ReplyDelete
  13. Sasa kwa wale mnaojifnaya mnajua sana kunikosoa na kunisema je ingekuwa ni wewe Sintah kakufanyia hivi, je usingefanya nilichofanya mimi? MNIKOMEEEEEEEEEE NA MUMKOMEEEE BLACK BEAUTY WANGU..... Sinta nakurudia tena kwa vile mtoto wako anahitaji privacy zaidi ya watoto wa Klyn so huwezi kumwonyesha kwenye internet angalau tembea nae, angalau nenda nae kwenye birthday party na wewe uonekane mama.Kama yupo Uganda kamfate uende nae Dar ukae nae hata holiday tu uwe a proud mother even for a day. UKIWEZA KUFANYA HILO IM SURE UTAUJUA UCHUNGU WA MWANA NA UTAACHA KUNITUKANIA MWANANGU. MAANA A FEW MONTHS AGO ULIDIRIKI KUMTUKANA KWENYE POST YAKO. Naelewa kwa nini hujui ubaya wa kumtukania mtu mtoto ni kwa sababu wewe una moyo mkavuu wa kuweza kuishi maisha huku ukimficha kiumbe wako, kiumbe uliembeba mienzi tisa na kumzaa kwa uchungu. Im sure hata kama nikiamua kutumua data za yule dada alizonitumia siku zile kuhusu mtoto wako nikamchambua mtoto wako im sure hutoumia at all, yani sidhani hata kama utaajali maana hutaki hata kuwa mama yake, im sure ungeweza kumgawa ungemgawa fasta. Hata kama baba wa mtoto wako akijulikana itakuchafua sana still sio sababu ya kumchukia mtoto wako. YES, WAMESHANITUMIA MPAKA DETAILS ZA BABY DADDY WAKO ILA NITAKUSTIRI SABABU WEWE NI MWANAMKE KAMA MIMI SINA HAJA YA KUKUAIBISHA AU KUMUAIBISHA MTOTO WAKO. ILA BE CAREFUL SINTAH CHUNGA HILO DOMO LITAKUPONZA........USITAKE KUREKEBISHA TABIA ZA WATU WAKATI WEWE YAKO NDO INAHITAJI MAREKEBISHO KWANZA.
    IM DONE NA CHAPTER YA KUKUPA USHAURI. SOMA VIZURI SIJAKUTUSI WALA KUKUDHARAU KAMA NILIVYOFANYA LAST TIME, ILA NIMEKWAMBIA UKWELI UKIPENDA UFANYIE KAZI USIPOPENDA UPOTEZEE.... SASA NAINGIA KWENYE KIPENGELE MUHIMU SANA.....MWENYE MACHO NA AYAONE....
    Unajua mara nyingi binadamu tunakuwa hatumalizi matatizo yetu sababu tunakuwa na haraka ya kudeal na tatizo bila kuangalia chanzo cha hili tatizo ni nini. Huyu SInta akiulizwa na mtu kwanini unamchukia Mange sidhani kama atakuwa na jibu la msingi. kwa kweli sidhani.Sasa jiulize kwanini SInta amekuwa Adui yangu mkubwa? ngoja niwapeni mambo ya mujini leo.Swaumu haikatazi kuongea ukweli inakataka kuwa mshari though.

    ReplyDelete
  14. Sasa this is what happened....... Mnakumbuka nimesema first time nilimpigia Sintah nikamtukanaaaaaaa matusi ya nguoni akaogopa akatoka comments na kesho yake akawashushua mukome kutugombanisha??? To be fair alivyoandika ile SInta alimaanisha na alijiskia vibaya na tuka move on na maisha. Sasa guess what changed things? Si mimi nilimwambia shamim kuwa nilimtukana Sinta atoe makoment akaogopa? Shamim akamtwangia Sinta, shoga mbona ulisema Mange alikuomba msamaha kaniambia alikutukanaaaaaaaaaaa, ukawa mdogo kama piriton, anasema ulitetemekaaaa yani alikukomesha. Sasa kama mnavyojua kila binadamu kaumbwa na pride na yeye Sintah akaona kwanini nimejigamba? Ndo sasa ikabidi amuonyeshe Shamim na wapambe wengine kuwa haniogopi. Shamim akamwambia kuwa nimesema mimi ni beyonce siwezi kugombana nae, Imagine sikusema mimi Beyonce nilimdharau ofcourse ila maneno yalirembwa zaidi. Akamwambia pia kuwa nilikuwa namuulizia anapofanya kazi au anaopishi, so huko JLO TZ akapandisha mzuka balaaaa ndo akazidisha mara elfu nane kunisengenya. Ila mie nilijiuliza hivi what has changed since Sinta kuniomba Mange natoa na kuweka ile article kuwaaambia Najuana na Mange long time na ghalfa kubadilika vile nilijua lazma kuna kitu but nilikaa kimya.
    So as much as yule Sinta ni mtafuta shari muda wote ila mwisho wa siku ugomvi wangu wooooooooooote ule na JLO usingetokea kama sio Shamim Mwasha. Shamim ndo aliepanda mbegu na mzizi wa fitna. Kwa wale mliokuwa mnanisema kuwa mimi ni m mbaya kwa nini niachie comments za kumtukana mume wa Shamim na maswali mengine kibao. Naombeni mkae mkijua kuwa mimi sio kichaaa siwezi eti kuanza kumtukana mtu eti sababu harusi nzuri eti nna wivu. Chief sina wivu na pesa sembe.....lol... Ila kwa kweli niliona kwamba nimetukaniwa wazazi wangu,ndugu zangu,biashara yangu, wanangu, mimi mwenyewe, na Sinta katukaniwa mama yake, mtoto wake na yeye mwenyewe wakati alisababisha katulia pembeni anajifnaya dada wa heshima. Nikaona bora na yeye atukanwe ajue utamu wake. Alafu akiulizwa na watu huko bongo kwanini Mange anakufanyia hivi? anajibu si mnamjua Mange ana matatizo yani sijui nilichomkosea itakuwa ni sbabu Sintah alivyomchamba alinitaja jina langu na nilimwmabia Sinta atoe jina langu wasinihusishe Sinta hakutoa nilichukia sana.
    Sasa ndo mjua hawa wadada mnaowaona wana heshima zao hawagombani na watu blog zao hazina matusi mkadhani wanafanani na blog zao. Ni mafisadi na mahasidi , wanafki , waswahili , wapenda ugomvi kushinda Mange na Sinta. Bora Mange Kimambi nawaonyesha tabia zangu ubaya wangu na uzuri wangu kuliko hawa wanaokaa kujidai ni wenye heshima kwenye jamii kumbe kasheshe zote zinazotokea kwenye jamii ni kazi yao.

    ReplyDelete
  15. Ulivyokuwa huna kitu hakuna aliekujali mjini kama huyo mbonie wengine wote walikuwa wanakualika for pictures basi. Umepata visenti wanakukenuliwa unawasahau waliokupenda enzi zile....Lol...
    Narudi kwako Sinta, umejitafuta mabalaa kibao kwa kusikiliza maneno ya kumpapiwa , haya sasa ulivyomtaja jina lake siku zale alikununiajeeee???? sasa huyo ni rafiki? angekuwa anakupenda ange stand with you, ila hakutaka kujihusisha na wewe. Unachonganisha watu alafu ukitajwa hadharani kama mpeleka maneno uanijanya kumind ili tu umentain status yako ya u'decent'. Sinta penda unapopendwa na wewe usijipendekeze sababu sijui umepewa duka bure, unajua mwenyewe, Unaendaga Sea clif kula mwenyewe kwenye meza kama mchawi unaweka picha kwenye blog mbona usiende na dadako Shamim? Birthday walialikwa wenye class mwenzangu na mie hukupata mwanaliko sababu huna hadhi ya kukaa meza moja na wadada wa mujini, alafu bado unagombana na watu ili umuonyeshe Shamim we gangwe?
    Kama ulikuwa hujui Dar hupati marafiki kama huna kitu. Umeona mwenzio alivyopata marafiki wa kona zote sasa hivi eeeh? sasa hata ujipendekeze vipi kwake, hata ufanye nini huwezi kupaka mialiko ya juu sababu wanakuona hujafuka.
    Ila usingenitafuta maneno na watu wasingejua umepataje pataje hata duka la Wedding dresses hata wewe ungepata angalau shoga wa kwenda nae now. Ila ndo hivyo tena umeharibi mwenywe. Mwenzi hapa hata nigombane vipi na watu siwezi kukosa wa kula nae bata bongo....
    sasa wewe mwenzangu na mie umejiingiza kwenye maisha ya kutafuta shari, mji mzima wamekuchukukia alafu ukiongeza juu ya hapo wanakuona huna kitu, chief utatembea peke yako mpaka basi, na mume ukimpata itakuwa bahati sana. usigeze ubabe wangu mwenzio nimejikamilisha.......shauri zako.....
    Na kama unataka kufanya mashauzi uwaogopeshe kidogo mimi sina roho mbaya ya kutaka kutaka kukuumbia, ila sasa ukitaka kufanya mashauzi huku unanichokoza ndo hivi utakuwa unajiharibia.
    SINA KINYONGO NA WEWE SINTA,NAJUA HAIKUWA AKILI YAKO ULIKUWA UNATAFUTA DUKA LA BIASHARA. I CAN RESPECT THAT. ISHI KWA AMANI.....

    ReplyDelete
  16. Ramadhan Kareem!

    ReplyDelete
  17. Hizo za kumuhusu Sintah zilipostiwa lini? Mbona sijaziona kule kwake jamani. Nimepitwaaaaaaa

    ReplyDelete
  18. Asha Njongo tuliza mcheche kiwanj kidogo ichi c bora urudi bongo tu ivi mtugani masaa24 kwenye mitandao ya tz?una washwa nn? C bora uridi tz huku kwetu raha tupu Asaha Jongo ata furai kukuona tena

    ReplyDelete