asas

asas

sintah

sintah

PICK OF THE DAY

Rio katika ubora wake
Rio amependeza balaaa...hivi hii ni kanzu ama baibui maana nisije nikawa mshamba mbele za watu bure naomba mnisaidie, na kilemba ni vile vya Nigeria sijuiii mnaviita gele ama? naomba mnijulishe

24 comments:

  1. JAMANI Msaada au Sijui ushamba,Mtu anavyoitwa Somo yake au Mwari wake,maanake nn?huyo somo ndo nn sasa??anafundisha au inakuwaje??
    Kuna mahali nimeona somo na mwari lakini somo mwenyewe hajawahi olewa kabinti kadogo tu afu mwari ndo anaedna kuwa jiko la mtu.Nitoeni tongotongo

    ReplyDelete
    Replies
    1. SOMO NU SAWA NA MWALIMU
      MWARI NU MWANAFUNZI .
      SOMO
      SOMO SI LAZIMA SOMO AWE MZEE ,AMEOLEWA AU ALIOLEWA .
      SOMO ANA WAKUBWA ZAKE MAKUNGWI NA MANYAKANGA.
      NÄ UKUMBUKE KUOLEWA MAJAALIWA TU SI WOTE WANEOLEWA AU WALIOLEWA. SOMA NI MAFUNZO TU YEYOTE ALOFUNZWA HUYAJUA NA AKAMFUNZA MWARI.
      ILA KWA SASA USOMO UMEKUWA DILI NA KAZI MJINI.
      NA NDO MAANA NDOA ZINAJUMBA .
      KWA MTAZAMO WANGU MAFUNZO NA MALEZI TA MAMA YAMENITOSHA KUNIWEKA KWENYE NDOA YASOMO NI KAMA UTUMWA KWA ALOWAHI KUWA NA SOMO AU KUNGWI NK.
      WANAWAKE NDO WAKUFANYA KILA KITU ILI LIKE ATULIE JE LINI TUTAFANYIWA NA SIE.
      WANAWAKE WAPENI WATOTO WA KIKE ELIMU IKO WAWE NA KITU WAWE WAJATISIMALI UKO WAHESHIMIKE KTK NYUMBA ZAO.
      MENGINE NU ELIMU ZA ZAMANI

      Delete
    2. sasa nakujibu alafu nikuskie unauliza tena maana umetulzimisha tukujibu somo ni yule anaekufundisha mabo ya usafi nk ukivunja ungo na ndo huyo atakufundisha mambo ya kitanda kulea mume nk ukitaka kuolewa haya ushajua sasa

      Delete
    3. Asante sana Anonymous-June 20, 2016 at 4:06 AM,nimekuelewa sasa.

      Na wewe AnonymousJune 20, 2016 at 4:12 AM, Kumbe ulikuwa waona maswali yangu afu unapotezea,ukaona ujibu kwa jazba now now,ile senki uuu pia.

      Delete
  2. Mmh sinta unayo mengine unatafuta.ndo nini sasa kutuwekea ubwabwa huu na upupu juu? Yule mwingine HenryPACCO Decor alikufa na nini vile? Mungu atanyooshee njia viumbe vyake.

    ReplyDelete
    Replies
    1. acha ushakunaku wa kinafiki Paco alifariki kutokana na bypass operation, unajaribu kuhukumu wakati we mwenyewe mzinzi kupita malaya wa sinza.

      Delete
    2. acha ushakunaku wa kinafiki Paco alifariki kutokana na bypass operation, unajaribu kuhukumu wakati we mwenyewe mzinzi kupita malaya wa sinza.

      Delete
  3. Unatuuliza ili iweje chuma dhambi zako mwenyewe usitugeuze wajinga tukae kumjadili RIO ana maamuzi yamaisha yake hata akivaa gunia ni yeye.Tuachie na swaumu zetu.

    ReplyDelete
  4. kavaa kama wale waarabu wa kwenye hadithi za kina Sindbad, wapanda ngamia.

    ReplyDelete
  5. sintah hili sio buibui ni joho linavaliwa na wanaume kuhusu kilemba sijui

    ReplyDelete
  6. sintah una lako jambo....hili nalo si upupu mtupu basi tuseme kavaa baibui.

    ReplyDelete
  7. Sio kwa kanzu hii kwa kweli,acha wajuzi wa mambo waje watuambie ila hii ni baibui

    ReplyDelete
  8. MOLA TUSIMAMIE WANETU KWAKO HAKUNA LISIDOLOWEZEKANA .
    TUSITIRIIIUU

    ReplyDelete
  9. Mi nilidhan msichana...kheee

    ReplyDelete
  10. Hata hajapendeza. Muone kichwa

    ReplyDelete
  11. Huyo Rio na hilo domo lake lilivyolegea!!! Phew. Kuchafua tu hali ya hewa.

    ReplyDelete
  12. Ana jisura la ajabuuuuu... Basi anajionaga mzuriiiiiiii. Ukichanganya na tabia zake, Mungu kajua kumpiga kofi kwa huo msura. Aendelee hivyo hivyo aone kama Mungu ni mjomba wake. Sisi binadamu ni mashahidi wa matendo yake kesho mbele ya Mungu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mseme kwa mengine lakini siyo kwa sura. Coz aliyemuumba yeye ndo aliyekuumba wewe na ndiye atakayeumba kizazi chako. Usimseme vibaya mwenzio kuhusu sura wakati wewe bado unaendelea kuzaa. Wajuaje huyo utakaemzaa baadae kama atakuwa perfect au atakuwa na sura nzuri kuliko ya huyu!! Jiombee wewe na kizazi chako na uombe toba kwa kukosoa kazi ya Mola ya uumbaji as they say hujafa hujaumbika. Pigia kelele matendo yake wakati huo huo ukikumbuka kuyaangalia matendo yako. Lakini kukosoa uumbaji angalia sana usijibebeshe mzigo usio wako. Stop kusema wenzenu wana sura mbaya wakati nanyi mna ndugu ambao wako worse. Anza kuangalia ndugu zako from now on mmoja baada ya mwingine..je ni wazuri wote??wewe mwenyewe je??umekamilika vyote??if so hongera sana. Na kama siyo basi chunga mdomo wako utajilaani mwenyewe na kizazi chako pasi sababu maalum..usilitaje bure jina la bwana Mungu wako hasa ktk hii comment yako, sasa unatofauti gani na watenda dhambi??..ingia toba na kuachana kabisa na hiyo dhambi yako ya dharau na kujiona mzuri ni wewe. Usikosoe tena uumbaji wa Mungu nakukemea katika jina la Yesu..huyo pepo wa dharau akutoke, tokaaaa..tokaaa i hope umeanguka uko uliko..alamsiki!

      Delete
  13. libwabwa ilo eti lina jiita bwabwa classic. sio kwa domo ilo.

    ReplyDelete
  14. libaya kama tako la nyani. msura mpauko kama ngendere. sijui angepewa kasura kama ka yule kiboga dawa saydavto angekuwaje huyo. anavyo jishau sasa oooh my god. kuolewa na mzungu raha. yani huyo Rio reception zero kabisa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hapo unamtukana yeye au wazazi wake??kwani kajizaa mwenyewe huyo??wewe huo uzuri wako kama tako la binadamu unakusaidia nini??mfyuuuu!!!kosoa tabia mengine mwachie aliyemuumba. Umezaa ukamaliza weye??

      Delete
  15. Sintah nawe usituharibie swaumu zetu na habari za misenge hii.

    ReplyDelete
  16. Mhh Haya kilamtu atauchukua mzigowake mwenyewe,jamani eeh ombeeni uzao wenu,kilamwanamke aombee uzao watumbo lake,tusijisahau na mungu atatuepusha ni vitu kama hivi,we usichoke kuomba nakunenea wanao mazuri.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mtambo umeongea point sana, watu wanajisahau kma sisi ni wanadamu tumeumbwa na Mungu. Ewe Mungu wangu tuhurumie wanao maana hatujui tuyatendao.

      Delete