asas

asas

sintah

sintah

TCRA INAZIMA MITAMBO LEO


TCRA leo inazima vikoroboi, wala huna haja ya kuwela bundle ya week subiri kwanza muziki munene saa sita usiku , usijigambe yako original mambo yote tuyasikilizie usiku...

6 comments:

  1. JAMANI Msaada au Sijui ushamba,Mtu anavyoitwa Somo yake au Mwari wake,maanake nn?huyo somo ndo nn sasa??anafundisha au inakuwaje??
    Kuna mahali nimeona somo na mwari lakini somo mwenyewe hajawahi olewa kabinti kadogo tu afu mwari ndo anaedna kuwa jiko la mtu.Nitoeni tongotongo.

    ReplyDelete
  2. Uuuuuuh hatari.

    ReplyDelete
  3. SIELEWI KWANINI WANAZIFUNGA SIMU FEKI??
    JE KWA WALE WASIO NA UWEZO WA SIMU ZA KISASA NA ORIGINAL WATAFANYAJE NINI?
    NAOMBENI MAJIBU WAJIZI QA MAMBO,
    KAMA WANAZIFUNGA KWA KULINDA USALAMA WA MAWASILIANO NAWAPO HONGERA
    KWANI MIE NAISHI EUROPE SIMU ZETU NI SEREKALI YENYEWE NA INASIMAMIA UONGIZAJI WA VITU .HAKIINGIIBKITU FEKI NA WALA SIJUKUMU LANGU KUANGALIA NAMBA ZINAZOONESHA NI ORGI NI JUKUMU LAO .
    KINGINE NIKIMPIGIA SIMU MTU NIMTUKANE AU NIMTISHIE ANAJUA NI WAPI NA ATANIPATA TU KUTOKANA NA SYSTEM YAO ILIVYO.


    TRA WEKENI AJIRA KWA WANANCHI ILI MPUNGUZE IDASI YA WASONAKAZI TENA MUWEKE MASHARTOKILA MTU LAXIMA AWE NA KAZI NA UKIKUTWA HUNA KAZI INAHUKUMIA . MSIJR NA SHART LA SIMU FEKI WAKATI HATA NYIE KAZI ZENU ZIKO FEKI H

    ReplyDelete
    Replies
    1. Uko Europe na uandishi huu mmh! kwani huko hakuna shule za kujiendeleza? Una tatizo kubwa sana la kuandika, walijua hilo au hii ni habari mpya kwako??pole sana ila shule inakuhusu ili uende sambamba na karne hii.

      Delete
    2. Ah ha haaa, anon wa 8:33 am umenichekeshaa. Yaani hawa wenzetu wakishakuwa huko wanajiona kama ndio wako duniani sisi tuko ahera, matokeo yake wanachanganyikiwa wanabaki kulaumu watuu, wakishindwa ni serikali, duh! Asante tena anony

      Delete
  4. NAKAHURUMIA KAKIBATARI KANGU WAJAMENIII TCRA TUONEENI HURUMA.WENGINE TUNA BAJETI ZA WEAVING TUU

    ReplyDelete