asas

asas

sintah

sintah

AIBU YA MWAKA



Michepuko haina deal baki njia kuu dadadeki haya maisha haya sasa mtuuliolewa wa nini na unataka ku deal bado na vishtobe?? siku hizi wanawake wengi wana cheat sana eti na wao wameshtuka hawataki kubaki nyuma

62 comments:

  1. iyo savanah veepeee. au alihongwa iyo. mbona umetubania sura sasa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wacheza picha za ngono wote ni waigizaji msijidanganye kuharibiwa marinda ya mikundu mtafua nepi za uharo usokoma

      Delete
    2. Kilichonisikitisha wamesingizia watu innocent kabisa sio makahaba hiyo couple niwatu wanaopendana kitambo tu tunawajua nawanasali kanisani wote namkewe halafu hataukitizama picha ya suzie haiendani nahuyo kahaba aliejianika uchiwake,hivi watu wanafananishaga kwakutumia akili za mkundu au??mbona biharusi hafanani nahuyo mdangaji?hamuoni kafanana na mwafulani zaidi mkome kukurupuka tu namaishu msionauhakika nayo,majuzi tena walimsingizia Raisi aliamua tu kuwapotezea kwayule dada wa sauz mlipenyeza hbr zake.Acheni kuiga akili za mataahira mtafanywa vibudu mbavu nyieeee mxieeeeeeeeew.

      Delete
    3. BORA KUKOSA ELIMU NA KUWA NA COMMON SENSE KULIKO KUWA MSOMI NA KUKOSA COMMON SENSE
      SASA HAYO MAPICHA MNASAMBAZIANA NA CLIPS UCHUNGUZI KAUFANYA NANI?? MNAPOST VITU SENSITIVE BILA HATA KUWEKA JINA LA ALIYEUFANYA UCHUNGUZI.HIVI SIJUI MNAJUA UZITO WA KESI ZA NAMNA HIYO? ?? MSIWE WEPESI WA KUPOST KILA KITU KAMA VICHAA.

      Delete
    4. kumbe mtu unaweza kubambbiikiwa kesi uwwwiiiii

      Delete
    5. Inasikitisha zaidi pale wanawake wanapoona ni fashion kugeuzwa...

      Delete
    6. Ivi haja ikiwa ngumu tu natamani nipige makelele. Mpaka mtaa wa NNE waje waniokoe,na nikitoka hapo mbio gengeni kununua papai nilainishe chooo.Leo MTU aniambie naomba mapenzi kinyume na maumbile.log.ntamuomba nimuite mwanaume mwenzie aanze yeye akisikia raha ndo aanze kuniambia na mm

      Delete
    7. Hii story ya kutunga sinta na wewe unadandia treni kwa mbele uwege unatafuta fact
      Kuna mambo ambayo hayajakaa sawa naona kama ni mpango wa bwana harusi kumdharirisha bibi harusi.

      1. Kwa nini zawadi za wanandoa zifunguliwe na mpambe?

      2. Kwa nini siku ya kufungua zawadi alikusanya ndugu zake wote washuhudie ufunguaji wa zawadi?

      3. Kwa nini zawadi ziwekwe chini ya uangalizi wa watu wengine nje ya wanandoa?

      Bwana harusi asijifanye ana hasira sana, yeye ndiye mhusika wa yote haya. Huenda ametumika na ex boy friend wa bibi harusi ili wamkomoe.

      Funzo kubwa ni kupiga picha za uchi ujanani ukidhani ni ujanja, ipo siku zitakuumbua

      Delete
    8. Hii story ni ya kutunga, waliohojiwa wote ni waigizaji ila picha za uchi ni za kweli uyu kahaba na msenge mwenzake sio watanzania,video ya kufirana ni kweli wamejirekodi

      Delete
    9. Mmmh
      Binafsi nilibahatika kuziona picha karibia zote za hao wahusika

      Na hadi sasa ninazo
      Nimezitazama mara nyingi mno
      Tena narudia rudia

      Hatimae NASHAWISHIKA kusema kwa HAKIKA

      Huyo binti hakuliwa tiGO iwapo kweli huyo jamaa alituma picha za tiGO kuashiria kuwa alimgeuza

      Zile picha za tiGO ni tofauti kabisa na hizi za huyu dada

      Kwanza wahusika ni wawili tofauti angalia maumbile ya mwanamke
      Huyu mwenye msiba yeye amenyoa
      But
      Huyu wa tiGO yeye ameachia fasheni yake ya kufuga

      Hivyo ushahidi ni mwingi sana kuwa huyu dada kwa hizi picha za tiGO hakika anasingiziwa tu!

      Delete
  2. Siku izi wake za watu ndio wanaongoza kwa umalaya acha wazalilishwe we unaanzaje kushindana Na mwanaume acha wafirwe ad mi**ndu utoke njee

    ReplyDelete
    Replies
    1. Aliyekwambia huyo ni mke wa mtu nani? anagawa papuchi jiji zima nani hamjui. acha akomeshwe.

      Delete
    2. Inasikitisha zaidi pale wanawake wanapoona ni fashion kugeuzwa...

      Delete
    3. Watu wanasema wanawake wanabadilika baada ya kuolewa na kutulia, sawa wanabadilika lakini historia haibadiliki na huacha alama isiyofutika kamwe hasa ktk kipindi hiki cha digitali.
      Enyi wanawake na mabinti mtakaosoma kumbukeni kuwa lazima uvune ulichopanda.
      Jitunzeni na jiheshimuni hasa ktk kipindi hiki cha digital.
      Fantasy zingine za picha na video za utupu za wanaume hazina msingi hasa kwa nyie mnaokuwa wapenzi.
      Hakuna mwanaume anayeweza kumpiga picha za uchi mkewe, why hamjiulizi?!

      Delete
    4. Sijui kwa nini baadhi ya wadada wamekuwa advocates wazuri wa back door. Na wengine wanatetea kabisa huo ushetani.

      Delete
    5. Duhhh hata mi nimechungulia hiyo video.
      Haiendani na picha kabisa . Kuna watu wanajua kuongeza chumvu. Hamna Cha Tigo wala nini.

      Mdada kalala tu kama gogo. Jamaa mwenyewe mmbovu. Ambao hamjaona hamna mlicho Ki miss.

      Huyo bwana harusi hata asimwache mke wake Kama kweli alifanya hivyo kabla ya mahusiano yao.

      Delete
    6. Kabisa Mkuu yaani huyo Jamaa no Bonge ya ngese....inawezekana kwanza anageuzwa iweje mboro legelege kiasi hcho halafu eti unasambaza video kumkomoa binti wa watu.....Huyu mume kama ni rijali kweli alitakiwa tu ampotezee huyo ****** aliyesambaza hyo video maana hana chochote anachoweza...tangia Jana nimeangaika kupata hzo picha Na video ili nisimuhukumu Mdada wa watu bila ushahidi...ila kama video yenyewe ndo niliyoiona raha tupu pamoja Na Picha basi humu ndani watu tunachafuana tu bure....na zaidi ya hilo watu hatuna uwezo wa kuchambua nyeusi na nyeupe....huyo mume aendelee Na mke wake tu....kama atamwacha kwa sababu ametombwa Na Jamaa Mwenye kibamia tena mchovu sana kitandani kupiga Picha za uchi...sawa.. .ila kama ni eti mke wake kaliwa tigo.....hapana
      ..kama kutakuwa Na video nyingine zaidi ya hyo ya rahatupu...nitumieni ili tumalize mzizi wa fitina...sivo tuanzishe uzi wa kumsafisha huyo DADA Mkuu....Jamaa ****** sana.....yaani kanikera kinyama
      Video ziko mbili,yote kwa yote,kutombewa ni kutombewa tu,na kama mwanamke wewe umeona jamaa mchovu,huyo mwanake alifuata nini?na hapo la msingi ni kuwa si muaminifu,na malaya kwa kukubali kupigwa picha

      Delete
  3. Story haiko kama ulivyo ileta jaribu kuwa reporter mwenye anauhakika na kujua background story kabla hujaleta hapa

    ReplyDelete
    Replies
    1. binafsi nilialikwa na KUHUDURIA HARUSI YAO AT AZURA BEACH na NDOA YAO INAENDELEA KAMA ILIVYOANZA HAIJAVUNJIKA..... ....HAPANA jamani tumsalie Mtume kidogo
      Jamani sijui the agenda behind ila ninataka kuamini kwamba ni makosa tu yametokea kwa waliosambaza hizo picha na sitaki kujua kama kuna mabifu ....ila ninaomba kusimama mbele ya MUNGU WANGU NA YOU THE PUBLIC kwamba kwenye picha hapo juu kuna .ila ninaomba kusimama mbele ya MUNGU WANGU NA YOU THE PUBLIC kwamba kwenye picha hapo juu kuna Wadadazz 2 tofauti Suzan kwenye Harusi na huyu mwingine ambaye SIMFAHAMU na wala sijawahi KUMUONA...na nimesikitishwa sana na huu mkanganyiko uliotokea na POLE SANA DADA SUZAN ILA THIS TOO SHALL PASS! - le Mutuz Nation

      Delete
    2. Inasikitisha zaidi pale wanawake wanapoona ni fashion kugeuzwa...

      Delete
  4. Yaani wewe nyampua umeona hizi pic leo au umekosa cha kupost? muone kwanza. wengine tushasahau tayari tunawaza birthday ya T

    ReplyDelete
    Replies
    1. Jaman kwanin watu wachafuzi hivi

      Delete
    2. watanzania wanaongoza kwa kukuza ujinga

      Delete
    3. Inasikitisha zaidi pale wanawake wanapoona ni fashion kugeuzwa...

      Delete
  5. huyo dada hajawahi kuolewa ni uongo hiyo ni story tu ili kupunguza ukali wa skendo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kwenye ukweli uongo ujitenga walitaka kuwahalibia ndoa yenu ila mungu kacmamia ndoa yenu duuh jaman binadam wa2 wabaya cjui walikuwa wamempangia nini huyu dada mungu ni mwema xn Kayavuka majaribu nimefurah xn kiukweli ht mimi iliniuma xn ana hakika muacheni mungu aitwe mungu nawatakia kila la kher mzidi kuyavuka majaribu ktk maisha yenuπŸ’žπŸ’žπŸ’žπŸ’ž

      Delete
    2. Ila ol in ol huyu dada Mungu ampe nguvu dah! It's very sad

      Delete
  6. tupe latest news banaaa sintah......are invited? uwiiiiii sipati picha hiyo siku.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Watu wanasema wanawake wanabadilika baada ya kuolewa na kutulia, sawa wanabadilika lakini historia haibadiliki na huacha alama isiyofutika kamwe hasa ktk kipindi hiki cha digitali.
      Enyi wanawake na mabinti mtakaosoma kumbukeni kuwa lazima uvune ulichopanda.
      Jitunzeni na jiheshimuni hasa ktk kipindi hiki cha digital.
      Fantasy zingine za picha na video za utupu za wanaume hazina msingi hasa kwa nyie mnaokuwa wapenzi.
      Hakuna mwanaume anayeweza kumpiga picha za uchi mkewe, why hamjiulizi?!

      Delete
  7. Sintah mbona sijaelewa kuhusu uyo dada, kachepuka au ilikuwa kabla ya ndoa?

    ReplyDelete
    Replies
    1. kabla ya ndoa

      Delete
    2. Hii issue isikie kwa mwenzio haina tofauti na msiba
      ni zaidi ya msiba

      Delete
  8. We naye uwage unajua storry kabla ya kupost shwain

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kuna mambo ambayo hayajakaa sawa naona kama ni mpango wa bwana harusi kumdharirisha bibi harusi.

      1. Kwa nini zawadi za wanandoa zifunguliwe na mpambe?

      2. Kwa nini siku ya kufungua zawadi alikusanya ndugu zake wote washuhudie ufunguaji wa zawadi?

      3. Kwa nini zawadi ziwekwe chini ya uangalizi wa watu wengine nje ya wanandoa?

      Bwana harusi asijifanye ana hasira sana, yeye ndiye mhusika wa yote haya. Huenda ametumika na ex boy friend wa bibi harusi ili wamkomoe.

      Funzo kubwa ni kupiga picha za uchi ujanani ukidhani ni ujanja, ipo siku zitakuumbua

      Delete
  9. Sintah bora ungeacha ya huddah ulioitoa jana kuliko hii,kwani ilikuwaje ukamtoa huddah naulimuweka??sasa hii ndio uongo wakufamtu,huyu dada namjua hajawahi olewa nawala kukaliwa vikao vya harusi,mtu kajipindia zake nahuyo bwana mayangu mayangu,wote machizi wameamua kufanya mauchafu yao mnawatunhia story za uongo.hakunalolote watu wameamua kufanyayao kwa utaahira wao.nahizo picha zaharusi wanazosambaza watu ni uongo sio zahuyo alieanikwa uchihapo.wabongo Hebu fanyeni kazi mtafungiwa mitandao kwasbbu ya habari za uzushi kutunga tunga tu story.jitu halinakazi limekaa likaibua picha nakutungia story.kama unakazi kweli utafanyahivyo sangapi utunge story kwakuungaunga picha.kwanza futa hii hbr

    ReplyDelete
    Replies
    1. asante mdada 2:38 uzushi umekua mwingi ata ujui kipi ukiamini, fanyeni kazi muheshimu miili yenu kufirana mnajitia vilema vya mkundu kuhara mavi bila mpango na mwanaume UTI utatiwa bomba la mkojo mpaka mboo iote madonda

      Delete
  10. Aibu kubwa kuliko ni ile ya mama Zuleha,
    WHY?

    ReplyDelete
  11. ni nani sasa huyu? Mbona yuko Tinted! tutamjuaje sasa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Duhhh hata mi nimechungulia hiyo video.
      Haiendani na picha kabisa . Kuna watu wanajua kuongeza chumvu. Hamna Cha Tigo wala nini.

      Mdada kalala tu kama gogo. Jamaa mwenyewe mmbovu. Ambao hamjaona hamna mlicho Ki miss.

      Huyo bwana harusi hata asimwache mke wake Kama kweli alifanya hivyo kabla ya mahusiano yao.

      Delete
  12. Wanawake wameanza kuchiti ni leo? Pita mitaani ulizia wababa waliolea watoto wasio wao enzi hizoo ndo utakapo shangaa na roho yako. Familia za zamani zilikuwa zinaficha siri ikijulikana mama kachepuka na kubeba mimba nje. Yanamalizwa ndani kwa ndani ili baba asipate aibu na maisha yanaendelea. Ndomana ndugu wengine unakuta hawafanani kiivyo kumbe hizo zote ni results za michepuko. Wanawake oyeee!!ni wakati wa mapinduzi!

    ReplyDelete
  13. Masking dada wa watu kasha rest in peace

    ReplyDelete
  14. Sintah shoaangu umeanza lini kuposti picha za kudhalilisha wanawake wenzio? mbona sio tabia yako? halafu habari yenyewe sio kweli maharusi na picha ni watu tofauti
    shostiangu achana na habari mkurupuko, msomi kama wewe hukurupuki na habari za mitandaoni na wala hubandiki picha ya kumuanika mwanamke mwenzako akiwa uchi awe kahaba au sio

    ReplyDelete
  15. kumbe watu tofauti kabisaa maskin pole yao dah
    sasa aliehojiwa ni nani?
    kwa nini wamewatengenezea bifu la aina hii?
    kuna mkuda kati yao wamtafute watampata
    poleni sana maharusi

    ReplyDelete
  16. aliyeongea efm ni Uyo kwenye picha za uchi Sio bi harusi kwenye picha, Mwenye majanga Na scandal ni kwenye picha, Tatizo watu wamechukua picha za maharusi wakamix which is not right

    ReplyDelete
  17. Jamani R.I.P tz social media maninar

    ReplyDelete
  18. Ila ol in ol huyu dada Mungu ampe nguvu dah! It's very sad

    ReplyDelete
  19. kina dada wakware waliorekodiwa hawapati usingizi.
    Pamoja na wale wanao kaa makwao wanatuma picha za MABUPA yao kwa mahawala zao wakati waumezao wako hoi kuhakikisha wanawajazia petrol kwenye VITZ zao.
    Utawasikia"bby chukua hiyo huyu fala kalala"

    ReplyDelete
  20. Kuwa mwanaume ni shughuli pevu! Huyu alompiga akampelekea kama zawadi inamsaidia nin? Hata kama waliachana vibaya inasaidia nin kumuadhirisha na kumfedhehesha mwenzie kiasi kile?

    ReplyDelete
  21. Watu wanasema wanawake wanabadilika baada ya kuolewa na kutulia, sawa wanabadilika lakini historia haibadiliki na huacha alama isiyofutika kamwe hasa ktk kipindi hiki cha digitali.
    Enyi wanawake na mabinti mtakaosoma kumbukeni kuwa lazima uvune ulichopanda.
    Jitunzeni na jiheshimuni hasa ktk kipindi hiki cha digital.
    Fantasy zingine za picha na video za utupu za wanaume hazina msingi hasa kwa nyie mnaokuwa wapenzi.
    Hakuna mwanaume anayeweza kumpiga picha za uchi mkewe, why hamjiulizi?!

    ReplyDelete
  22. Aliyetuma hiyo zawadi kaumiza watu wengi sana kwa familia zote mbili. Mungu nakuomba umsamehe na mrudishie busara. Amina.

    ReplyDelete
  23. I have no sympathy for her.

    She brought it all onto herself in agreeing to have the photos taken. From the looks of it, she was a willing participant.

    As if that's not enough, she is talking to the media. Why? For what?

    Verdict: she is stupid. Stupid is as stupid does.

    ReplyDelete
    Replies
    1. very very stupid, actually both of them why talk to the media? it just shows how small brains they have....

      Delete
  24. Kuna mambo ambayo hayajakaa sawa naona kama ni mpango wa bwana harusi kumdharirisha bibi harusi.

    1. Kwa nini zawadi za wanandoa zifunguliwe na mpambe?

    2. Kwa nini siku ya kufungua zawadi alikusanya ndugu zake wote washuhudie ufunguaji wa zawadi?

    3. Kwa nini zawadi ziwekwe chini ya uangalizi wa watu wengine nje ya wanandoa?

    Bwana harusi asijifanye ana hasira sana, yeye ndiye mhusika wa yote haya. Huenda ametumika na ex boy friend wa bibi harusi ili wamkomoe.

    Funzo kubwa ni kupiga picha za uchi ujanani ukidhani ni ujanja, ipo siku zitakuumbua

    ReplyDelete
  25. Ninayo video hakuna ya kinyume na maumbile, Watanzania tuna propaganda kwenye kila jambo, ndio maana ccm itatuwala mpaka ichoke yenyewe.
    Kabisa Mkuu halafu Jamaa lenyewe chovu kama nn....hv kweli inaweza kumuacha mkeo kwa sababi eti katombwa Na Jamaa chovu kama hilo?????hata siku moja.....watu wanaongeza tu chumvi hapa sijui hata dada wa watu kawakosea nn tu jamani..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mume hana mapenzi na mke,na si kazi ndio hizo ndoa za kulazimishana za wasichana wa siku hizi.yule dada mimi namjua sana,ni dada ambaye hakutaka maisha ya kuchezewa,akiona mtu anamzingua anamwaga,alitamani sana maisha ya kutulia kwenye ndoa tatizo ndio hilo unapata mtu asiyejua thamani ya mke,jitu korofi,Mungu amsimamie asije akachukua uamuzi mbaya.

      Delete
  26. MUMEWE NI TAPELI FULANI,NA MUME ANAHUSIKA KWENYE HIZI PICHA KWA ASILIMIA 100.ASIZUGE,NA WANAUME WA HIVI WAKO WENGI SIKU HIZI,WANAWAKE KUWENI MAKINI.

    ReplyDelete
  27. nimmempenda mtu hapo juu umetoema maelezo mazuri na maswali ya msingi, kwwann zawadi za wanandoa zifunguliwe na mpambe, kwann waitwe ndg

    pia mm sidhan kama jambo kama hili ni la kulishadadia sintah hapa umechemka leta habari zingine

    ReplyDelete
    Replies
    1. mimi pia nilishangaa why mpambe. Kuna mtu akanambia kuna watu/makabila yanaamini ushirikina na hivyo zawadi hazifunguliwi na maharusi kuepuka kurogwa...yani kuoa/kuolewa ni deal kiasi kuwa watu hawaamini hata waalikwa...so ni kawaida kuita third part kufungua zawadi...

      mimi nilijifungulia mwenyewe...but huwezi dharau hizi imani...wanga wapo

      Delete
  28. Duh mie nilipitwa kidogo na huu mchezo. kumbe mwanaume ndo bad boy hapa ee. Sasa asubiri adhabu yake kutoka kwa mkulu kule juu. Litakuwa halina mapenzi na mkewe na kama halijui basi limejidhalilisha na lenyewe. Anataka aonewe huruma ili iweje? hajui yatapita hayo na mdada ataendelea kupeta tu, lenyewe litaogopewa kwa u snitch labda likaoe kijijini. Mm picha za utupu kumtupia mtu nazo ni hatari. Mie niliwahi mtumia mtu ila nilikatilia sehemu ya juu mbali nikatuma kiuno kushuka. Yuko lete na ya sura basi nikamwambia bandika sura yako itakuwa poa tu. Ila sirudii tena unyoko huo loo! si binadamu hawa viumbe. Never trust nobody. Na hapo nyuma ya pazia utakuta kuna mdada anahusika. Si bure!

    ReplyDelete
  29. Picha ya harusi na tukio ni vitu viwili tofauti, huyo bibi harusi ni mtu mwingine na huyo wa kwenye picha za ngono ni mtumwingine kabisa,
    tuachane na hii mambo bibi harusi yupo hajafa na yuko happy pamoja na mumewe

    ReplyDelete
  30. amekoma huyo!! halafu eti anadai alifanya miaka saba ilopita mbona hizo simu za halotel aloshika ktk moja ya picha zake hazina hata two years!! savanah ilimdatisha akaona hamna kesho...

    ReplyDelete