asas

asas

sintah

sintah

DUNIA INA MAMBO

Dunia Duara, nyie Hamisa anahitaji msaada mkubwa sana,hivi kuchekeana kule kote na zari kumbe ana do na baby dad akeee kweli kikulacho ki nguoni mwako, hivi Hamissa kwanin usitulie my dear mbona wewe mzuri na ukitulia unaweza kuopoa mtu wako wa maana hatari ,maana siku hizi naona unaenda resi sana aiseee hebu pumguza kidogo dear.

63 comments:

  1. Hivi kwanini humkosoagi na zari hata mara moja yes hamisa anatombwa na baby dady wako kwaiyo kwa kukomoa wadada wa mjini akaona ni sawa kujipostisha snapchat katombwa usiku mzima mfyuuuuuuuuu mtu mzima ovyoooooo zee linapenda ligi za kifala sana lile hapendezi kufanya mambo ya kipumbavu shame upon her old face. And u sinta how sure are you kama hamisa anatombwa na jamaa ulimshikia mguu?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hebu totolee ushuzi wa yuko Halima mapengo. Yeye ni nani hata undugu wa familia hana kutwa kujikomba na yeye awe na jina mjini. Jitu zima ovyo kabisa. Sasa mwenye dada yake Esma kashasema hatoacha urafiki na Hamisa wewe dada wa kambo tutolee harufu hapa. Mwanamke huna haya mambo ya familia ya watu unayaingia wewe hata familia yako mjini haijulikani unaishi mjini kwa migongo ya WCB kutwa kujipendekeza. Na bado utamuona sasa Hamisa kwenye familia ya kina Mond mama mtu kashasema na wifi mtu kashasema. Wewe ni nani? mbona wewe ulipitiwa kimya kimya nani alikuchamba. Ulimchukia Wema ukawa unashadadia wakina Penny na Jokate leo mapovu yanakutoka kwa Hamisa muone na pengo lake kama mlango wa jela. Makeup zinakustiri tu ndiyo maana kila cku picha unaweka na uso tuonyeshe na hilo lishepu lako kama mkata nyama buchani.

      Delete
    2. Walitaka tu kupunguza pressure ya Black Tie lakini wapi limewadodea. Watu wazima ovyo kabisa. Mwanamke uko kwenye mahaba uso umekushuka hata kuvutia hauvutii utafikiri mzimu wa Kaole chaaaaaaa

      Delete
  2. Mhh kik hizo za mitandaoni,we Sintah nae unataka uwatoe watu mapovu hamisa atukanwe???msimtukane hamisa wadau wenzenu wanawachezea mchezo,kunakaz wanataka kuiachia hamisa kawekwa tu kwenye hiyokazi,kunogesha,hatembei na dai.msiwe wa jinga,nyie hamuoni hii scandle ilivyotengenezwa mpaka black tie haisikiki tena,nihuu mchezo hauhitaji hasira.msipoteze mda kwakutukana wenzenu wanaingiza hela Haya byeeeeeee nishasema mie

    ReplyDelete
    Replies
    1. Eti namjua Naseeb umemzaa wewe khaaa huna haya wewe mwenye uso kama sufuria la pilau

      Delete
  3. UNAUHAKIKA SINTAH ??
    DIAMOND UMALAYA NDO UTAMMALIZA .
    NA GRAND CHILD,,ZARI NAE UTAJIFUNZA YEYE ANAOBA KUZAA SOLUTION YA KUMWEKA MOND SAWA !
    UNAAMBAWA MWANAUME MALAYA HAACHI UMALAYA HATA AOKOKE NI SAWA NA MUUMA VIMITO
    NA KAMA KWELI KWENI HAMISA ANAUNDUGU NA MOND AU ZARI??
    HALINA MAPENGO NAE AKAE KIMYA ALIFANYWAAAAAA MPK AKAWEKA KUMBUKUMBU YA JINA NA SIO TULIKUWA TINAJUA SASA HANA MARKET USO UMEMNENEPA KAA KIBOKO BAHARINI
    HANA MVUTO KAA SOKWE MTU .WOTE MALA... TU MIE MNANIKERA KUWAHISI WATU WASOHUSIKA .

    ZARI NI TIPISKA MGANDA WE ILIZIE FINLAND NA DK WENYE NASOKO YA K"" NA WANALIPIA TAX NI KABILA GANI .SASA WE BIBI KIZEE BADO ANACHEZABPICHA ZA KUNYONYWA BAFUNI ETI ANAANDIKA SNAP CHAT ANAMKOMESHA SANDRA NA ESMA KWANINHAO NDO WANALALA NA MOND ??

    ZARI ULITUKA MKOJO MA WANAUME WOTE UNAOLATIZIA NI MAVI UTAKWENDA KWA MWENDO KASI UBAKI KULEA WATOTO
    KAOFIS CHENYEWE ULOACHIWA KAA CHANGU CHA POSTA

    SINTAH TULIZA BOLI UNATAKA KATO....

    ReplyDelete
    Replies
    1. Unaruka ruka kama kunguru,huna point uko kama gari ya mkaa,kanywe togwa basi ushushe presha na hasira ulizonazo,halafu uje uandike upya ish

      Delete
    2. anywe togwa tena mdau?..anaonekana mipombe ishamjaa kichwani jinsi uandishi wake ulivo mbovu. Elimu hana kabisa huyu na anaonekana ni mfakamia mipombe maarufu.

      Delete
  4. sintah tafwaa meseji yangu naisubiri hewaniiiii….July 10, 2016 at 11:37 PM

    kuna watu wanaumwa mahali hawajui hasira za talaka umalizie kwa zari inahuu? ati kamtia dai ndani ya kichupa uliyajuaje ? ndo mana mzungu katimua katolewa kwenye kichupa akagundua nipo na jini kisirani ndukiiiiii… ..
    ooh zari anajiaibisha bla blaa ex mume aliongea laivu ukamrekodi akiwa anajisifia ana dudu kubwa ila ya zari mdomo juu … kumkatikia kimalaya mume huku anakunyari wanao wadogo wanashuhudia nayo ni aibuu kuu …!! halafu unaweka insta kujiaibisha zaidi .. si bora zari anaonyesha malavidavi kuwakomesha wifi gundu na ma mkwe asojitambua? achana na zari wewe humpati hata jiko lake humfikii wadanganye haoo haoo wauza maronyronya wenzio manake ni wachovu hataree, wanakuona wee ndo beyonce wao wakati dhiki zimepiga hodii longiiii…. NAILAZIMISHA FURAHAA INGAWA MOYONI NA MAJONZIIIIIIIII NANI WA KUNIFUTA MACHOZI UMEONDOKAAA UMEKWENDA KWA NYAARIIIIIII…...

    ReplyDelete
  5. Hivi kuna ulazima wa kupendwa na mawifi na wakwe? As long as ulie nae anakupenda? Thats the most important thing. Yaani if I was Zari ningebaki stress free kabisa...yaani napendwa napostiwa .... I am the queen in his palace hata kama kuna concubines wengine...I am the queen thats what matters aiseee...halafu mahusiano ya mtandao yanataka moyo....ila Zari nae apunguze kurusha vijembe.... yaani hao watu wa team awajue tu kwamba they have no lives ndio kutwa kutafuta picha kuunganisha mara kuedit kazi wanafanya saa ngapi... anapoteza sana kujibu na kurusha vijembe simply let them talk...kuhusu Hamissa sishangai I saw this coming..Majizo must be proud of his better choice.. Go Lulu...leo umesema fake people will reveal themselves eenh yes she definetly has... you are truly blessed.

    ReplyDelete
  6. Huyo baby daddy mwenyewe nae matako tu. Kwani huyo Hamisa anamshikia bastola ili a do nae si analisimamisha bo..lo mwenyewe? Huyo mwanaume hafai uozo mtupu. Hii post inamdhalilisha zaidi Zari kuliko huyo Hamisa kipapa nje. Yaani mwanaume kitombi afu anapewa sifa eti ya kutomuacha baby mama wake..what is this? kwani yeye ni nani huyo mwanaume adi atreat mwanamke kiasi hicho. Na huyo muandishi kama ni kweli ana nia nzuri kwanini asimtukane na huyo D kitombi? Wote huyo D na huyo Hamisa **##$$$zao. Washenzi wa tabia!

    ReplyDelete
  7. No evidence no right to speak. Sinta nawe km sio msomi kurukia vitu juu juu tu. Zari wewe si rafiki yako ?? umejaribu japo kumuuliza ???? maana km hz habari si kweli utakua umemdhalilisha hata huyo swahiba wako. Huwezi m condamn mtu basing on halima kimwanaz opinion anaefosi kupendwa na zari akati zari hana time nae.

    Kwanza zari z nt mad at mobeto. She z mad at ppo lk yu who support wema ww ndio ukaona uzidi ukaenda had kwenye black tie. Bora wenzio walipost tu. Hakika mwaka huu limekufika hapaaaaaa Sinta. Nakupenda sana though

    ReplyDelete
  8. oot: Jamani hawa ma wifi na mama wakwe muwe nao makini sana. Nilikuwa na mama mkwe wangu mmoja hivi, nashukuru Mungu niliachana na mwanae kabla hawajanidhuru. Mie nilikuwa mpole tu na niliwapenda familia yao. Lakini huyo mama mkwe alivokuwa akiniangalia jamani mm kama macho na midomo vinaua ningekuwa hayati zamani sana. Hao mawifi sasa tukienda shopping marafiki tukirudi nyumbani nageukwa, nakaliwa kikao na mama mkwe ndani, nasimangwa wee hadi najuta kujipeleka ukweni. Chakula nakula kwa hofu, kulala silali kwa amani. Kwa kifupi nilikuwa sina raha ukweni. Kuna siku nikamsikia mamkwe ananitukana kwa sauti alikuwa hajaniona, naambiwa mshenzi sijui nin na nini. Nikaumia nikamwambia mme wangu kuwa mamaako hanipendi ananitukana bila sababu..akawa hana la kusema. Nikaamua nijitoe nijiweke pembeni na wanangu wawili niwaachie wenzangu nafasi. Basi akaingia mwingine pale, ghafla mama mkwe anataka mie ndo nirudi tena pale weee nilikimbiaje sasa. Akawa anahangaika kumtoa yule alieingia sasa. Asivokuwa na haya ananiuliza eti amfanyeje yaani kwa waganga. Nilizidi kaogopa mie nikajua kabisa namie nishafanyiwa mabaya. Haukupita muda huyo aliyeingia akatoka mkuku mwenyewe, sijui alifanyiwa nini. Saizi mbaba ana mchumba mwingine, namuombea huyo dada yasimkute ka yalotukuta wenzie. Wamama wakwe na mawifi wengine ni kiama. Usiombe yakakukuta afu uwe yatima utajutraaa!sintokaa nikamsahau yule mama..bibi wa watoto wangu!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau hii ni story of my life kabisa... mama mkwe wangu alikua mshirikina live wala hafichi na mwanae (mume wangu ) anajua kabisa ila akawa km zuzu hampingi kabisaaa mamake. Mawifi sasa wanaleta ma ex wa kaka yao nyumbani eti kusalimia. Nyie aya mambo acheni. Hii story hua siwezi kuimaliziaga kwa uchungu

      Delete
    2. Makini polee mwaya,hawanaga jema hao nikumi kwa mmoja ndio wastaarabu wengi vimeo,bora mola alikujalia ukatoka,tena walijua huna wazazi kwanini wakufanyie hivyo??wachawi hao roho za kichawi.nimeona huruma nimewaza ulikua unaishi kwa mateso ya aina aje.hii ishu ya zari wanaikuza tu,watu wanafanyayao pesa inaingia badae wataumbuka wenyewe.mawifi wakwe tunaelewa siowatu wakuwaaminia ukae nao makini ni vigeugeu.

      Delete
    3. Duuu hatari sijui nianze wapi sasa mimi ndio nipo kwenye ilo balaaa mama Mkwe anamdomo hatari kuliko mawifi ila Mimi namtizama tu lakini Malengo yangu yakitimia na najua kabisa nimeshindwa naondoka ntaweza hata kumzaba vibao ili liwe fundisho kwa wakwe wake wajao

      Delete
    4. Mie mwenyewe niliondoka Kwa boyfriend wangu wa kihaya Na mimba yangu. Huyo wifi L Ni mmoja tu ila sijui anataka aolewe yeye. Mama mkwe nilishindwa kumsoma, kanisa Kwa sana ila nilishindwa kumsoma. Nimeamua kulea my baby boy kivyangu in peace

      Delete
  9. Nawaonea huruma wote wewe sintah kwa ushabiki maandazi na huyo zari wako kwa kuvamia mwanaume kwa pupa na makeke mengi akidhania kapata kumbe kaptikana na huyo bibie hamisa. Yan kama namuona wema anavyofurahi kichichini.. hao wakwe wa diamond ni wanafiki kupitiliza hata huyo hamisa atapetiwa petiwa ikifika zamu yake atabwagwa. Na huyo diamond kwann asitulie? Nyege gani hizo zinazomshinda kuwa na mwanamke mmoja akamfirigisa atakavyo?
    Mama mkwe gani hana staha hadi kwenda kupost picha ya ex wa mwanae? Mawif sawa ndio tabia zao kuvuruga ndoa za kaka zao hao tuwache maana hata dawa zao sijui tutazipatia wap? Yan aibu mwanzo mwisho. Ila bb zarina ndio ukome kuja kwa makeke yale nakuonea huruma kwa unayopitia ila hashuo ndio upunguze bibie

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahahahahaaa umenichekeshe eti mawifi sawa tumewazoea kuvuruga ndoa za kaka zao, kweli jamani nina mawifi zangu hao nadhani wanatamani wao ndio walale na kaka yao maana naona wanaona kama mimi nafaidi< mawifi nuksi jamani msiombeeeee

      Delete
    2. Tena big nuski mawifi hatari wanachoyo hadi kwa Kaka yao daaaa na hasa ukiwa mchakalikaji ndio kabisa

      Delete
    3. Muosha huoshwa. Hivi anafikiri kwa Dai ndyo kamalizaa mwenyewe. Hivi Zari anaungalia ule uso vizuri pamoja na msaada wote wa 360 bado anaonekana mzee. Hamjui Diamonnd vizuri. Let us give them some space. Unawezaje kumwambia X wa bwana wako kwamba umezikwa 9ft down, he is taken Whaaaat? Na bila kujua kuwa Wema kuwa ndiye aliyemuacha Diamond. Huwezi kuwa na furaha na mwanamme kama huna maelewano na familia yake. Hapo anajipa faraja ya moyo ktk mitandao but deep down alikomzika Wema anaumia kilivyo. Mtu mzima ovyo kabisa. Umeshindwa kuishi na Ivan kwa sababu wakwe pia walikugoema kwa tabia zako za ubinafsi, MZURI WEWE, TAJIRI WEWE, MZUNGU WEWE, BOSS WEWE, MTAFUTA PESA WEWE kila kitu kizuri ni wewe. Lady jiangalie vizuri kama ni uzuri huo wa kumfikia Wema hutokaa uote. Utakufa tu stress. Ishi maisha yako na acha kuigiza maisha ya mitandao. Wenzio unaoshindana nao hata 30 hawajafika wewe mama mtu mzima na watoto unakubali kuchukuliwa Video chafu bafuni and the whole world wanaona. Hata hivyo sishangai sana maana kama una video chafu kabisa ambayo inaweza kumfanya mtu apotee kwenye mitandao ya jamii kwa aibu na bado kutwa uko mitandaoni na kijuso chako hicho nini tena kitakutesa katika dunia hii. Waonee huruma watoto wako na familia yako huyo Diamond anakushusha tu akimalizana na wewe utaomba pooo. Sisi ndiyo wabongo mama.

      Delete
  10. Mwendo wa kasiii
    Zari endelea kucheza movie X za kikubwa
    Utajutraaaaaaa .
    Utaiona ulaya mpk ujue
    ZARI FINISHEDDDDDDDDDDDD

    ReplyDelete
    Replies
    1. nkula talaka yako inakuyowewesesha unajidai uko fresh kumbe unaungua huna pa kushika mbele nyuma geee marafiki wote chaliii uko ka jini na bintiyo lazima atasepa tuuu una kisirani hadi ukiwa usingizini mfyuuuu nyari kakukomeshajeee ? kamchukua bwana bila winch kiulainiiiiii unakondaje rohoo??

      Delete
  11. Huyu Hamisa si ndo aliekwepuliwa bwana na Lulu? Kumbe ndo mchafu ivo ee? Nilikuwa namtetea humu kumbe chupi kunuka tu nae. Ndo kanatabia chafu kiasi hicho mm. Aibuu! atii??..anakazwa kimya kimya!!khee makuubwa. Huo mdushelele wa dai niaje ati..unajulikana na kila mtu mmm..em tupeni picha basi ni wakueleweka au anatumia ndomo kuwapagawisha. kudinywa then kuachwa unazagaa ni kinyaa..huyo Hamisa apunguze umalayer nae kha!

    ReplyDelete
  12. una uhakika sinta jamani, chaah hebu mwacheni hamisa wa watu

    ReplyDelete
  13. by the way kitombo cha siri ndio kitamu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Grand child....Zari tulia uzee mwisho Airport
      UTASHAAS
      Na umalaya wa Mond mwisho uzeen itapokana kusimamaaaa

      Delete
  14. hahahahahah kwani mlikuwa hamjui, mbona hamisa kafagia wengi tu. majina tunayo kapuni.mjini kuna mambo sio kila anaye kuchekea anakupenda na siku zote maishani kikulacho ki nguoni mwako. kwani sio siri tena, Hamisa ana du na Naseeb alikuwa anajilengesha kwa mama mkwe kwenye bezidei. wa dada wa kibongo buanaaaaa... aya tupe story.

    ReplyDelete
  15. yaani kote kwenye Ista, blogs, etc hakuna hata mtu mmoja anaekemea upuuzi anaoufanya DAI hivi kwa nini hamuoni chanzo au kiini cha hili drama lote ni huyu mpuuzi kutofunga zipu ya suruali yake?? kama mwanamme anamsimamo na anampenda girlfriend wake au mke wake ni yeye kufanya msimamo katika mahusiano yake, yaani Hamisa asingeweza kujikweza hivyo bila kuwa tayari kaosha lionja dyudyu la huyu Mondi boxer mkononi mxchew!! hata housegirl wako akianza kukupanda kichwani ukichuzunga unakuta mmeo tayari keshammega, hivyo wa kukemea sio hawa wanawake, wakukemea ni huyo mpuuzi Mondi, mchafu wa tabia, hata hamwonei huruma huyu dada anayembebea ujauzito. japo na huyu zari alikufuru kwa mitusi na dharau, sitosahau alivyocomment kwenye page ya Xmme wake Ivan kipindi Ivan anaapeleka watoto Ibiza na ofcoz fans au sijui ndio wanaitwa 'confused fan's wakawa wamekoment kwenye page ya Ivan,....huyu mwanamke zari akaandika kwa kiganda eti' unaona hao takataka wanaochafua page yako, usiwajali mimi nimeshawazoea' yaani anaita watu takataka basi wacha wamwonyeshe na pia kila mara kumtukana Wema mgumba sijui hasifananishwe na mwanamke ambae hajaona leba ward sijui fake this fake that, na yeye naona karma inamtembelea...such is life, japo weee Sinta me sishabikee weee kumkanya HAMISA TU .. WA KUMKANYA NA KUMWAMBIA KUWA ANA MAJUKUMU KAMA BABA AU MUME NI HUYU DOMO WENU FULL STOP !

    ReplyDelete
  16. Hamisa Mobeto kiboko yao.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kiboko lulu bwana alibeba majizo jumla pamoja na shost kujilengesha mimba akatupwa kuleee ahangakike na nyapu lake agaweeeeeeeee hadi apauke hata dai naye anapita tuu kanayaga twende.

      Delete
  17. HIZI KIKI DAI AWE MAKINI SANA SOON MASHABIKI WATAMCHOKA TENA SANA. NAWE ESMA KUWA NA SHUKRAN ZARI KAKUFUNDISHA UJANJA WA MJINI MWING SANA. ULIKUWA HAUJUI KUVAA WALA KUJIPODOA SEMBUSE AKILI ZA BIASHARA. LEO HII WAJIONA WEWE NDO WEWE;kisa kaka maarufu ndo mnataka familia nzima iwe maarufu;basi HAMIENI TANDALE KIMOJA SIO LEO KULE KESHO HUKU.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ma fans tumehamia kwa uzalendo wa mama Dai.We are voting Kiba all the way.Uzalendo kwanza Kiba ni MTZ mwenzetu

      Delete
  18. ya Hamisa mbona madogo, na shoga ake je. Huyo Davito kwa kunyemelea ma boyfriends wa rafiki zake.Dunia ina mambo buanaaaaaaaa.

    ReplyDelete
  19. siongei na Wagumba, thos words will hunt Zari mpaka awaombe msamaha wagumba.... as I said dunia hii ni ya Allah ni mwiko ku kufuru.. let me sit n watch how the drama unfolds.. anaona amemweka Dai kiganjani, hamjui vzr, watch the space baby!!

    ReplyDelete
  20. Huu ujumbe wako peleka huko kwa mbwa tukajua mwenzio huku leo mada haimuhusu yeye subiri siku yake

    ReplyDelete
  21. sasa kutuwekea picha ametombwa usiku mzima ndo iwejee??inaelekea alikotoka alikua anaguswa tu sasa kapata under age anaona mwisho wa dunia umefika.Nimeona hili na nawashuhudia huyu bibi bomba haoolewa na dai maisha coz hana elements za kuwa mke bali ana element za kuwa mchepuko anaemrusha roho mwenye mume wake.Kwanza Hamisa kaliwa sana na Dai hii ya sasa ni kupasha kiporo tuu.HAMISA NI MUUZA NYAPU SO HAWEZI KUKATAA LUFARANGA LUKIJA MMUMUWACHEEE.Pole sana bibi bomba kwa kutaka kutuhakikishia kuwa unapendwa huku ukiondoka watu wanachezea kitombo kama kawaida tena humo humo kwenye geto lako hhahahaaaaaa unalo na utajuuta kuvamia dege lisiloliwaaaa

    ReplyDelete
  22. mmh huyu zari kanitokaaaaaa..... kila siku nauliza kwa wenye akili zenu timamu, zari ni yulee tuliekua tunamwangalia kwa mshangao jinsi dada anafanya mambo ya hatari mabisahara ya kufa mtu, leo hii ni huyuhuyu wa kuringishia mboo ya mwana tandale? aiseee kweli dunia duara

    ReplyDelete
    Replies
    1. ivi wewe kenge uliye comment apo unajua utamu wa mboo au unasema tu....mboo iwe ya Tandale au Mazense sio issue, bora unogewe nayo sawa na chenza... utajua la chalinze au msata?

      Delete
  23. HuYU HALIMA NI NANI KWAN, HUU UNDUGU MWINGINE WAKULAZIMISHA!!!AWACHII WENYE NDUGU YAO WAZUNGUMZE SIO YEYE. MMAVI KWELI HUYU MKOSA SURA

    ReplyDelete
  24. anajipendekeza kwa zari huyo

    ReplyDelete
  25. Huyu mama naye hana haya kabisa mtu mzima hovyo mtu ana watoto wakubwa anajizalilisha kwenye mitandao kisa kumkomoa wema hajui anajikomoa mwenyewe na kujiaibisha ngoja sasa afie leba kwa kupenda sifa

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahaha nimechekaaaa...

      Delete
  26. Yaani Zari umekosa haya wewe mama huyo Diamond si km mwanao kwanini unajiaibisha hivyo jamani

    ReplyDelete
  27. sasa wale watoto wake wakubwa wanajisikiaje wakimuona mama yao hivyo.......

    ReplyDelete
  28. Mwehu huyo Halima asilalamike esma alalamike yeye kwa undugu gani sasa aliokuwa nao na Diamond km kweli ni ndugu mbona alimvulia chupi

    ReplyDelete
  29. Zari utazani Diamond ndio mwanaume wake wa kwanza si kwa kupagawa huko mama, yuko radhi hata atuonyeshe nini anakifanya akiwa kitandani na huyo jinga lake tandale, unakubali kujidhalilisha namna hiyo mwanamke uso na haya wewe kisa umfurahishe bwana kweli huyu ni malaya aliyekubuhu kweli huyu ni mwanake kweli wa kuoa na kuweka ndani

    ReplyDelete
  30. kujidhalilisha kote huko kisa ni wema na dimnond kuongelewa kwenye mitandano anajua hapa naweza pigwa kibuti, ndio mana kaja ghafla bila hata taarifa. mbona tutaona mengi kutoka kwa huyu bi kizeee

    ReplyDelete
  31. sasa hivi amebaki zari jina tu..........kwisha habari yake

    ReplyDelete
  32. Huyo Daimond atamaliza wasichana wote hapa mjini jamani hivi ananini haswa sijui tumpe jina gani malaya mkubwa, mimi huyu Domo nilimuona hafai baada ya kuwagonganisha marafiki 3 na kutembea nao wema, penny, joketi ,na bado anaendeleza ushezi wake kila kikicha ni yeye tu tumemchoka lazima watu wasifurahie uchafu anaofanya lazima tuukemee kwa nguvu zote na tukishirikiana tunaweza

    ReplyDelete
  33. Mi nilikuwa shabiki mkubwa wa Diamond ila kwa upumbavu huu anaouonyesha kweli nimetokea kumchukia kupita kiasi

    ReplyDelete
  34. Zari anaatakiwa ajiheshima sio kujiaibisha kiasi hiki

    ReplyDelete
  35. mbona mastar kibao wanajiheshimu sana hatujawahi hata kuona kitanda cha wizkid wala davido tunajua wamezaa na wana mabibi zao ila hatujawahi kuwaona mambo ya mapenzi ni siri ya watu wawili bwana kwanini unafanya mambo ya aibu Daimond kiasi hiki: tuonyeshe kazi zako sio mapenzi yako kaka, unatuaibisha sana tena sana

    ReplyDelete
  36. Hilo li bibi bomba lilishaisha market siku nyingi. kutoka kwa Ivan mpaka Tandale tena ni kama first born wake, nimemdharau sana, cheap bitch

    ReplyDelete
  37. Hilo li bibi bomba lilishaisha market siku nyingi. kutoka kwa Ivan mpaka Tandale tena ni kama first born wake, nimemdharau sana, cheap bitch

    ReplyDelete
    Replies
    1. mpe mama yako basi maana we mtaalamu wa kupangua

      Delete
  38. Hivi ukimwi bado unaua au ulishaacha! Kaambiwa hamisa kapita Hapo hata miezi mitatu haijapita Na yeye anakula Hapo hapo halafu eti anajiona mjanjaa! Mwenzenu Mimi siwezi lazima ukapime tena baada ya miezi mitatu and if nitakupa hata Hiyo chance. Mboo can wait...

    ReplyDelete
  39. mhhh ila watu tuna tofautiana mm hata huyo diamond unipe bure siwezi kutembea naye huyo harmonize ndio kabsaaaa kweli tunatofautiana taste

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hata Mimi Kwa kweli siwezi mvulia chupi Diamond!

      Delete
  40. Wote mnaosema mawifi na wakwe ni wanawake.Je nyinyi kwa kaka zenu uwa muko vizuri na wifi zenu?Napenda kuwaambia mama mkwe sio wote wabaya au mawifi sio wote wabaya naishi nao kwa miaka 20 sasa ni wazuri na wamenisaidia mambo mengi yaani uwa natamani wakija au nikienda kwao nisiondoke.Tatizo lenu munadhubutu sana!!

    ReplyDelete
  41. Mtu mzima "kijuso" hahahahahahah Zari jiheshimu bwana haifai hata kidogo kujiaibisha WEMA anakusumbua sana roho yako eeh?!! basi kwa TAARIFA YAKO TU huyo Dimond wako anampenda WEMA kufa kupona na ndio maana haishi kumfatilia ulisikia ile Wema ameeenda kukodi ukumbi Dai kusikia akaenda kupanda dau achukue ukumbi amkomoe WEMA hapo kwa wenye uelewa wa mapenzi mnahisi nini?! nakuuliza mdau mwenzangu sintah Unstoped na Timu yako je mnahisi nini hapo wadau wangu?!! kwamba jamaa hapindui anahangaika na nyapu za kila aina akimfikiria wema anakonda na ndio maana ooh simpendi wema oooh labda nifa siwezi kumrudia na maneno kibao!! Bi Sandra nampenda sana dada yule anampenda wema kufaaa hamuachi juzi tu Wema kapendeza kamsifia haya nyinyi wakina Halima pendo watu wazima hasidi mnajipendekeza na kumchukia Wema kawakosea nini?? ugumba hatoi binadamu anatoa Mwenyeezi Mungu na akikupa ugumba anasababu zake sio bure na yule zari kupewa watoto kapewa na Allah na wala si Diamond au Ivan sasa Mwenyeezi Mungu akitaka kuwachukua anawachukua kwa sekunde na kuwarudisha walikotoka so please msikufuru na kumsaharu Mwenyeezi Mungu ndio muumba wa yote kwa kumalizia NAMPENDA SANA WEMA hata iweje naipenda roho yake ni mtu mwenye utu pamoja na yote pia sinta my dear huyo zari hapo amekosea kabisa kuweka picha za x mtandaoni ni utovu wa nidhamu labda huko kwao uganda inaruhusiwa hapa kwetu Big No!

    ReplyDelete
  42. Halima kimwana mbona mapovu yanakutoka!! eti hata waachane Naseeb hawezi kuwa wako!! atarudi kwako?!?!?!?!?! eeeh mtu mzima kijuso wewe tulia jamani! Naseeb sio ndugu yako udugu wa kupakana tu huyo basi waache waendelee na maisha yao kutwa kaka kaka kaka kaka kumbe unamtamani akushughulikie!! lol alikushughulikia zamani unajua mwanamume kama simba, simba akikosa nyama anakula majani hivyo wakati Naseeba anakushughulikia alikua hana jinsi maskini siku zile hana pesa hana upeo hata wa kwenda club kuonana na watoto wazuri basi wewe ndio ukawa kama pozeo lake akichoka anakuja anajipoza sasa wewe ndio unalazimishia mpaka sasa?? Nasibu sio type yako wewe tulia mapendo mtu mzima karaha wewe looo

    ReplyDelete
  43. angekuwa anampenda asinge mdhalilisha kwenye mitandao huwezi kufanya mapenzi na mtu akaweka kwenye mitandao na ikiwa wewe ni mama mwenye watoto wakubwa na wote wanaoshabikia huu ujinga kwa mwenyezimungu mtapata hasara yake

    ReplyDelete