asas

asas

sintah

sintah

HARAKATI ZA MS MANONGI

ladies

26 comments:

  1. Hujawahi kupendezaaa hivi toka umezaliwa na miaka yako 40 uliyosaga kwato dunia hiii! This is breaking news, indeed!!pendeza wewe

    ReplyDelete
  2. UZEE MWISHO CHALINZE MJINI WOTE MABABY ULIPENDEZA SINTAH ,
    KUMBE UNAJIZEESHA NA BLOG YA UMBEA
    ZARI X FILM
    GRAND CHILD ZARI YUKO EFTER MONEY
    MGANDA MSHAMBA. ,NA MAISHA ALOOANZIA KWA IVANI BADO ANAMREKODI MWANAUME ATANGAZE MALI NI ZA MTOTO .
    NYUMBA SWIMMINGPOOL MAGARI NI VYAKO ,
    NIMEMDHARAU KWA USHAMBA NA NIMEAMINI USHAMBA MZIGOOO HATA UWE NA ELIMU NILIJUA NINWA TANDALE TUU NDO MSHAMBA KUMBE YY ANACHANGIA

    ANASHINDANA NAMKWE NA WIFI ASOCHEZE NA KIGOMA !!HUKO NDO RELI IMEISHIA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tulia uoshe nyeti zako ulitaka aonyeshe choo cha coco beach mtu yupo kwakwe anakula life lake hata kama hana bahati mbona hajafika mlangoni kwako kuomba japo maji ya kuoshea miguu la vumbi alo zungukia mjini.tulia hasira zako za maisha zitatue kwanza ndio useme ya maisha ya mtu.

      Delete
    2. Tulia uoshe nyeti zako ulitaka aonyeshe choo cha coco beach mtu yupo kwakwe anakula life lake hata kama hana bahati mbona hajafika mlangoni kwako kuomba japo maji ya kuoshea miguu la vumbi alo zungukia mjini.tulia hasira zako za maisha zitatue kwanza ndio useme ya maisha ya mtu.

      Delete
    3. nyoo linatamani maisha ya zari wakati lenyewe likijikuna linatoka vumbi timu mbuulaa mna shida kicwani hivii kwa mfano wee mamaako akiachana na babako unataka mkaishi barabarani kwa vile mbwa mbwa kama nyinyi wataongea kuwa mali ni za babako?

      unaumwa mavi wewe.. njoo ulaya uone wewe huna exposure huku watu wakiachana kama mna watoto nyumba inakuwa yako wewe mama na pesa kama ipo ni pasu kwa pasuuu upoo? hivyo endeleeni kulamba ndimu zari hatokaa ashuke hata akizaa watoto 10 na wala sio granny bibiee 35 on fleek mamako ndo granny zari hawezi kuzaa sura mbovu kama wewe umekomaa kama jiwe la mtoni,

      kutwa kuokota maneno ya vibarazani hasa kwa mtalaka wa mzungu kidomo juu wakati mwenyewe kafulia mbovu ila ya wenzie kayashikia bendera mfyuuu inaelekea una dhiki sana na wivu wewe na maandishi makubwaa umemdharau zari uliwahi hata kumnunulia peremende wakati we mwenyewe ni ntombe nile? mfyuuuu humfikii wewe na ukoo wenu waote hata mkiachiwa urithi bado huto mfikia kaharishe chambia majivu ya moto utulize papa lako lisilo na faida…..

      Delete
    4. Umenifurahisha kweli Mdau hapojuu,umemchamba kisawasawa huyo team Ntombenile,wanafikiri zari alikuta tu maisha yajuu kwa Ivan,walianzia chini mpk kupanda kuwa nahela zile,kwani Ivan ni Mjinga anajua walipotoka na amezaa nae watoto,hawakuwa na ndege tu wangekuwanayo pia angepewa vilevile,fundisho kwenu nyie magold digger leohii mnamsema zari kwakumuonea wivu tu,nyie simnapendaga wanaume walio tayar kimaisha??wenzenu wenye akili wanalima nakupalilia wote,wakishindwana mgawanyo unapita,unapata hakiyako,najinsi unavyoishi nakujiweka ndivyo unapata mwanaume wa classy yako,zama zakudanga zimepitwa nawakati mtaishia kutombwa mle,hatachoo mshindwe kujenga,zari kuwa na dai ni sawa kabisa,dai hakukosea nz zari kwakuwa yuko vizur hawez kuwehuka na senti za dai yeye alishazishika zaid ya hizo kitambo huko nakazikalia,kapenda mapenz tu mwachen aenjoy kama nihela zipo.dada hapochini uliesema wanaoandaa events sasa hv waangalie na hali ilivyo unaakili sana,huyo madam angefanya mwisho wamwezi,halafu angeweka kiwango cha kawaida 10_30 angejaza mpaka ashangae,sasa watu wametoka eid,wamekula nawatoto wao na familia zao,waje watoe helanyingi hivyo waingie kwenye show yako ningum sana kujaza,ajiulize kwanini show ya cristian Bella ile iliyopita ilijaa mno,watu waliitika,hakuweka kiingilio kikubwa kivile kilikuwa affordable na tarehe nzur,nawatu wanamkubali Bella km Bella,sialisema anapenda vitu vizur na vya expensive,basi huu siwakati wake uncle kabana.expensive things fanya kwa ajiliyako,usitegemee vya mifukoni mwa watu,mnawaonaga clouds wajinga wakiandaa fiesta kiwango Chao cha kawaida tu,nambona wanajaza nawale niwataalam ktk entertainment wana akili,sasa jidaini matawi wenyehela wenyewe wanafanya kwa akili hawakurupuki,sasa huyo madam wenu asiesikia lamkuu maana hatakagi ushauri pesa zenyewe zakudunduliza,atizame wazoefu wafani hizo wanafanyaje asikurupuke tu usawa mgumu huu kufanya show isikulipe..alijitahidi ila next time asikurupuke mambo mzur hayataki haraka.

      Delete
  3. love you bureeeeee Sintah...aya waswaz tiririkeni.ikibidi pia miminikeni.

    ReplyDelete
  4. PENDEZA SANA WADADA,ILA JAMANI SINTAH ULIKUWA NA RANGI FULANI HIVI AMAZING,SASA MWEEH!UNAWEZA KURUDISHA TENA ILE RANGI?

    ReplyDelete
  5. SINTA HII CAMERA YAKO....MMH
    HEBU UMUOMBE SHEM AKUAZIMAGE KIFESI BWANA. UMEPENDEZA LAKINI

    ReplyDelete
  6. Tuhamie hukulijikapu(couple) jipya intown heheee chid mapenzi mzee wa mapenz classic kumbe ndo mana ukajiita hvyosasa shamsa c umuachie tuu unamfichafichaaaaaaaaaaaa Kama nyeti naskia kashejaza kitambi hehehe mdogo ake Terry loadin

    ReplyDelete
  7. Kwa hii hali ya uchumi hivi sasa wanaoandaa events wawe makini sana maswala ya kama zamani kingilio sijui 50000 sasa hivi inakula kwako mazima.Sasa hivi umeweka sana kingilio kwenye event ni buku kumi tu

    ReplyDelete
  8. chaiiiiiiiiiiiii kwa mara ya kwanza duniani UMEPENDEZAAAAAAAAAAAAAAAA MNOO MNOOO JAMANI.

    ReplyDelete
  9. Mnyonge mnyongeni, aliyekuremba leo kakupatia...the eyes...umependeza.

    ReplyDelete
  10. Mnamkubali Wema japo kimya kimya umeshindwa hata kuandika Black Tie Party na hapo huyo Zarina hata cm yako hapokei tena au unaogopa kichambo cha Romyjons

    ReplyDelete
  11. Wema ni maji bwana usipoyanywa utayaoga tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. full time mburulaa unamuambudu kwa kipi kwani? muuza nyapu maarufu…..

      Delete
    2. bora hata yy anauza kwa bei gali na inamlipa je wewe na hao unaegawa bure

      Delete
  12. Kumbe hii ilikua blacktie ??

    ReplyDelete
  13. kwa kweli ULIPENDEZAAAAAAAAAAAAAAAAA sichoki kukuangalia

    ReplyDelete
  14. TEAM WEMA ACHEN UPUUZ,SINTAH KAENDA KAMA SHABIKI MSHAANZA KUMKANDIA NA MAJIGAMBO TELE,hali hii inaboa kwel na kukatisha support kwa boss wenu. endeleen tu matusi yenu na masimango tuone sandalz kama hazitashuka bei mpaka elfu tano chaa mujin ntahama

    ReplyDelete
  15. Zari na vibaraka wake wote akina sinta, halima mapengo, na wengineo wameisoma kimya kimya bkack tie, na wamemkubali wema ni homa ya jiji

    ReplyDelete
    Replies
    1. Team vitoto visivyokuwa na akili,team midango Ntombenile,hbr ya mjini mlihamishia insta kwa daimond mkasahau show ya wema nahaikujaza kabisa kelele nyingi mitandaoni hela yakwenda kumsapoti wema hamna,hamjielewi nyie,zari na dai kiboko wakifanya show zitajaa tu nazinalenga watuwote ndiomaana zinajaa poleyenu team mtombwe ndio mle.hela ya black tie hamkuwanayo nahamkuenda

      Delete
  16. kweli sintah umenoga hataree...

    ReplyDelete
  17. Jackline, utaniua kwa huu uzuri wako mtoto mololo sintah nifikishie ujumbe nimevumilia yamenishinda

    ReplyDelete