asas

asas

sintah

sintah

HONGERA ZITO KABWE KWA KUPATA LE WIFE

Aliliiiiiiii, hatimaye yule bachelor wa kitambo sana auaga ukapera, Mungu ni mwema n moi voice.....

16 comments:

  1. kapata mke mzuri balaaa sura, shape kila kitu. tuombe na tabia iwe nzuri. Kila la heri zito.

    ReplyDelete
    Replies
    1. we sema sura nzuri shape yake umeionea kwenye hyo nguo au mlisoma wote acha uoga

      Delete
  2. mmmh sijui ni kachotara ka mtaa gani jamani. Zito nae anajua kuwadaka.

    ReplyDelete
  3. Siku hizi ni mwendo wa 40 na kuendelea.so wenye wapenzi wa 25,30,35 itabidi msubiri mpaka wafike 40 sahizi bado wakowako kwanza. Unazaa anakuja olewa mwingine.

    ReplyDelete
  4. gauni la mkewe muheshimiwa nimelipenda lipo simple halina complications...yan siku hizi ni mwendo wa vitu simple tuu...

    ReplyDelete
  5. mtoto mbichi kbs yaaani salute

    ReplyDelete
  6. Mzuriii
    Mungu awe nanyi

    ReplyDelete
  7. Good for him, kafanya vyema. Atulie now awe Mume mwema kwa mkewe. Mbona mzee wa akili kubwaz hakualikwa na akili kubwa mwenzake??? Nawatakia ndoa yenye furaha na amani

    ReplyDelete
  8. Mashalah wamependeza Mungu awatangulie Na zito amenyemelewa Na wadada wa mjini ila yuko makini

    ReplyDelete
  9. Hongera zao,na kila la kheri

    ReplyDelete
  10. Leo comment zitaachiwa 6pm. no umbea.

    ReplyDelete
  11. Ni mzungu huyu ama chotara? khe kujitakia presha za uzeeni tu..

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahahhahahahah mweeee! presha zipi sasa, kisa chotara?

      Delete
  12. Badoo le fuso, le babu keanu, le kubwa jinga, le jikedume!

    ReplyDelete
  13. hongera zake. jamani natafuta mafuta mazuri na dawa nzuri ya nywele nywele zangu zinakatika sana. pia naomba na anaejua mafuta mazuri ya muilini maana nimepauka nami nataka kuwa mweupe kidogo sio sanaaa kama wakina mwafulenge.

    ReplyDelete
  14. huyo binti mama yake mzungu baba mtz namfahamu in and out, baba yake mtu wa Musoma na alikuwa Jaji now amestaafu mpooooooo? Zito hongera ila binti kuwa makini maana hiyo ndoa ni ya serikalini vindoa vya hivyo havinaga mashiko ingawa serikali inaitambua, kiufumbi wote bado wanazini maana kikristo haitambuliki na kislamu ni hivyo hivyo

    ReplyDelete