asas

asas

sintah

sintah

KIMENUKA BALAA



Mujini sasa ni noumaaa, kama  unajishuku bora ujisalimishe aisee, mambo ni mazito na serikali ya awamu ya tano, watu roho juu, mjini pamekuwa pagumu sana...

5 comments:

  1. KWELI MUJINI NI NOUMAAAAAA,
    HIVI MWAKA HUU MASTAA WANGAPI WAMEPEWA MAGARI YA BEI MBAYA?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wanaanzia wapi kwa mfano kupewa hayo magari, bado kidogo watauza waliyonayo na kuhamia kwenye bajaji halafu watasema ndio new fashion ya usafiri kwa mastar wa bongo haswa bongo movie. Hata wakiongwa hayo magari hawana tena jeuri ya kupiga nayo picha uuuuwi enzi za raisi wa awamu ya nne kila siku tulikuwa tunaonyeshwa "My New Ride"

      Delete
  2. Hapa kazi tu,Haya walewatuwenu wenye hela zakupigapiga nakukwapua bado mnawashobokea?

    ReplyDelete
  3. SINTAH NYAMPUA

    ReplyDelete
  4. wawatumbue tu hata vile vi afisa vilitusumbua sana mjin hapa, mtu kupata kzi nssf anajiona wa high status kumbe ushuzi tu wanafadhiliwa na mikopo mfyuuuuu

    ReplyDelete