asas

asas

sintah

sintah

MICHELLE OBAMA AWALIZA WENGI KWA SPEECH YAKE......

Jamani huyu mamaaa ni kiboko kabisa, ana akilii balaa yaani speech yake ilinifanya nilie mpaka , hebu tazama hapa uone zaidi.

23 comments:

  1. sasa kilichokuliza nini?sintah nawe unajishaua....sio speech za watz za kucopy na paste...na kusoma kwenye makaratasi

    ReplyDelete
  2. Wapenzi Wa blog ya sintah naombeni ushauri ni Mdada nina 33yrs nina mtoto 1 ni mchapakazi yani najituma sana nina upendo lkn mimi kila rafiki ninaempenda ananigeuka anakuwa adui mimi ni mfugaji na ufugaji umenipa maendeleo makubwa nimeweza kujenga nyumba ya kisasa ila sina furaha na maisha yangu naishi kiupweke coz kila Rafiki ninaempata anageuka kuwa adui nimeamua kiishi bila Rafiki ila maisha ya upweke ni magumu wanaume nao natongozwa na wanaume za watu yani nikipata kijana miezi 6 hatufiki najitaidi kujishusha najitaid kupenda ila sijui nina nini Mimi ni mpishi mzuri mama bora napenda usafi napenda maendeleo mchapa kazi ila ndio ivyo wanaume niliotoka nao tunabreak ata bila kukoseana hasa masingle yani waume za watu wananiganda mi siwataki ila utakuta mume wa mtu anavyoniangaikia cm msg naumia coz sitaki kuwa na mahusiano na mume wa mtu na siwezi nimeshajaribu na nimeshindwa nafsi inanisuta nakosa Amani na furaha nahitaji mwanaume Wa peke yangu naombeni ushauri wenu kama kuna wachungaji wanaweza kuniombea naombeni mnipatie no nimechoka na u upweke najisi nahitaji kuombewa naishi peke yangu ndugu zangu wao wana makwao yani niko peke yangu sina Wa kupiga nae story sina ata wa kuchat nae ata basi wa kunipigia cm nipo chini yenu nahitaji msaada wenu naitaji kufunguliwa ktk I hali mambo ya kutongozwa na waume za watu siyataki nataka kijana mwenzangu na tufunge ndoa sio kufanya unzinzi ili jambo linanitesa nisaidieni

    ReplyDelete
    Replies
    1. pole sana mdau, kwanza uondoe hiyo halimaana ninaona unajituma na una mtoto mmoja, hujasema ana miaka mingapi, ni vizuri ukiendelea kufanya mambo yanayohusiana na huyo mwanao kuliko kutafuta mahusiano, mahusiano yatakukuta tu njiani,pengine unawasuffocate marafiki kwa kuwa unapenda sana wakupende, hata mimi kuna mtu alikuwa ananiganda na kuniletea vizawadi vya kulazimisha kama urafiki wa sekondari, mpaka ilikuwa kero nikawa namkwepa maana nilikuwa sina haja sana ya huo urafiki waingereza wanaita 'toxic friendship' kwavile inaonyesha una upweke sana, ingia kwenye vikundi vya akina mama makanisani na huko kwenye kilimo na ujishughulishe na shughuli hizo na mawhatsup group itakuondolea mawazo ila nadhani itakupunguzia muda wa kukaa na kufurahia mwanao, pia ukiwa na marafiki wengi ni nadra kwa mtu anayetaka kukuapproach kukupata maana uko kwenye group kubwa, rafiki yako mzuri zaidi yako anaweza kupata nafasi hiyo adimu unayoitafuta, kifupi usitake kwa nguvu kupata rafiki, tulia na mwanao na utampata tu

      Delete
    2. Pole sana.Hakuna njia nyingine zaidi ya maombi,kuna makanisa mengi ya maombi,wee chagua moja gandana nalo utapata jibu.

      Delete
    3. Ushaumiza wanawake wenzio weee ndo unakuja kulia humu. Kwanini usijeomba msaada kabla hujalala na hao waume wa wenzio? Sasa kama hujui machozi ya hao ulowaumiza ndo yanakutesa saizi, nawe uumie kama ulivowaumiza..kuhusu suala la marafiki labda tabia zenu haziendani. Najua wengi humu watasema marafiki wanakuonea wivu ndomana wanakugeuka ila mie nasema tabia zenu haziendani labda unawanyanyasa wenzio au wao ndo wanakunyanyasa. Rafiki mkubwa ni Yesu hao wa duniani achana nao.

      Delete
    4. Pole dada njia ni moja muombe mungu tu dunia hii tulio now ni ngumu hauko peke yako tuko wengi ishi kwa iman mungu ni mwema inshhallah atakupa mume sali sana

      Delete
    5. Insha'Allah utampata mpenzi na utaolewa. My dear marafiki wakaribu wa kutoboleana siri na kudanganyana hata mimi sina....marafiki wazuri ni mama yako mzazi au ndugu wa tumbo moja... please jitahidi kuwa busy hata na vitabu vitakufungua akili, self love kwanza, hata hao marafiki hawataweza kusaidia kitu kama huna self love... patience pays, utampata bwana, sali wala usijali sana mpnz

      Delete
    6. pole sana. Ila to begin with sidhani kama kuna haja ya kuwa na rafiki close cause waanawake sisi tuna mengi. Si una mtoto awe wa kike au wa kiume mfanye rafiki yako no matter how old. Kuhusu swala la mahusiano nakushauri hivi.... amua kufunga na pia kipindi cha mfungo uwe unamuita Yesu, yaani toa uchungu wako wote ukimuita Yesu elezea shida yako. tumia mistari ya Biblia kusimamia maombi yako...kama 'kila muombacho kwa jina langu nitafanya' at the mean time ukisubiria jibu lako kaa karibu na Mungu na wala usipoteze Imani. Bwana Yesu na akuongoze!

      Delete
    7. Maskini kuna dada alikuwajirani yangu ana face tatizo kamalako,heri wewe Umezaa,mwenzio Hana mtoto nayukopekeyake nduguzake wanamakwao nawaumezao,ilayeye anasalisana japo nimehama huwanamjulia hali marakwamara namhurumia upweke alionao nanimzuri anajua kutafuta pesa nimfanyabiashara,wewe Omba MUNGU kikamilifu mlilie tu atakujibu,duniani hakuna shortcut nakupitia mapito kilamtu anayapitia lakini upweke nimbaya waume zawatu achana nao hawanaishu,ukiomba utapata wako kuwa mvumilivu mtegemee MUNGU nenda makanisa ya wokovu kasali huko utapata relief.

      Delete
  3. Umemuiga Mange'kaandika na wewe unadandia mbona vitu vingi tu vya kuandika!!

    ReplyDelete
  4. Umemuiga Mange'kaandika na wewe unadandia mbona vitu vingi tu vya kuandika!!

    ReplyDelete
  5. weka no zako dada kuna mtumishi atakuombea na utaponywa.

    ReplyDelete
  6. Asante sana Sintah, yani nimeirudia mara mbili mbili, this woman can speak, salute.

    ReplyDelete
  7. Speech yake imenifanya nizidi kuwa proud kuwa mwanamke wa kiAfrica,waschana wanataka role model, wote ambao wanalook up to her najuwa baada ya hii speech wamefurahi mno.
    Hongera 1st Lady kwa speech nzuri.. Kambi ya Democratic ilikuwa inayumba kidogo coz wamemsimamisha mwanamama na kusema ukweli mfumo dume umeitawala dunia, baada ya hii speech polls zinaonyesha hilary atashinda kwa kishindo.. Ni mapema kubashiri ila tunamuweka mungu mbele, Insha'Allah mwanamke mwenzetu tunaomba ashinde, ahsante kwa kuthubutu

    ReplyDelete
  8. Anoy 1.7hongera sana, ni wa dada wa chache sana wanaoelewa ubaya wa kuwa na mahusiano na Mume wa mtu. Wengi huona sifa na huruma kuzaa nao but wasichojua ni kuwa akiweza kuzaa nje anaweza kuzaa na kuzaa na wanawake wengine pia. Kama haheshimu mke wa ndoa unadhani wewe ndo atakuheshimu? Nakushauri endelea kumuomba Mungu atakupa mume. Marafiki hata mimi naweza kuwa rafiki yako m

    ReplyDelete
  9. Anoy 1.7hongera sana, ni wa dada wa chache sana wanaoelewa ubaya wa kuwa na mahusiano na Mume wa mtu. Wengi huona sifa na huruma kuzaa nao but wasichojua ni kuwa akiweza kuzaa nje anaweza kuzaa na kuzaa na wanawake wengine pia. Kama haheshimu mke wa ndoa unadhani wewe ndo atakuheshimu? Nakushauri endelea kumuomba Mungu atakupa mume. Marafiki hata mimi naweza kuwa rafiki yako m

    ReplyDelete
  10. Hata Mimi sina marafiki ila Nina mume. Sasa basi tuwe marafiki. Andika e-mail yako tuchat nikija Tz tuonane.
    Toka Danmark naish huku

    ReplyDelete
    Replies
    1. si uandike wewe email yako kama kweli uko serious..

      Delete
  11. Mpedwa unaehitaji rafiki na maombi nitafute@joyceme22@gmail.com

    ReplyDelete
  12. Mimi naweza kuwa rafiki yako pia, andika email hapa nitakutafuta please.

    ReplyDelete
  13. Unaonekana hauko matured enough. Wewe unamtoto marafiki wa nini? Kilamtu siku hizi hapendi marafiki ni kupotezeana muda.inaonekana una penda urafiki kama ule wa primary kila wakati mko pamoja.watu wako busy kufanya kazi we unataka marafik.tulia lea mwanao.hata mtoto inavyoonekana humjali unajijali wewe tu.na kama ulishawahi tembea na mume wa mtu hiyo laana inakutafuna.tulia acha kujitembeza.rafiki halazimishwi anakuja mwenyewe.na ni process ndefu.sipendi marafiki bora niishi mwenyewe miaka mia kuliko rafiki.nyie ndo mnaowahusudu marafiki kuliko dada na kaka zako...rafiki yako ni mwanao, mama yako, baba yako kaka zako.

    ReplyDelete
  14. Ushauri marafiki usiwate Wanawake sisi tuna roho mbaya mi nilikuwa na marafiki tunakula na kunywa shida yake yngu siku nimepata matatizo hakuna rangi niliacha kuona toka apo rafiki yangu ni Yesu ni kweli unawaza siku at a ukiumwa na ndugu wako mbali hakuna mtu wa kukusaidia lkn Mungu aliyeko juu atakuepusha atakupa nguvu kwenye shida endelea kuomba na kusali Mara kwa Mara upatapo nafasi utafunguliwa kwenye ivyo vifungu umefungwa kiuadui ndio maana kila unaempata anageuka kua adui dunia imebadilika ushirikina umeshika nafasi Wanawake hatupendani hatutakiani mazuri na ukionekana una maendeleo kidogo tu wanataka kukushusha wamekufunga usipate mume kwa sababu wamejua utakuwa mume bora ukitaka rafiki angalia mwenye hofu ya Mungu tazama apa ulipoomba ushauri wapo wamekutia moyo na wapo wamekubeza ndio ujue wanawake tulivyo na roho mbaya ata kama umetembea na mume wa MTU je dhambi ni iyo tu kumbuka kwenye biblia yule mwanamke mzinzi aliyetaka kuuliwa uzuri umekiri hupendi dhambi iyo ata kwa mwenyezi Mungu umesamehewa sali sana mtegemee Mungu IPO atasikia maombi yako atakujibu

    ReplyDelete
    Replies
    1. nawewe itakuwa unatembea na waume wa watu ndomana unatetea mxiuuu!!kusema katembea na waume wa watu ndo roho mbaya? si katangaza mwenyewe sasa ulitaka tuwe wanafiki kama wewe. Na kusema wenzio wana roho mbaya ni tayari unahukumu wengine. Hakuna alie mwema hata mmoja ila Mungu tu. Na wewe pia si ni mwanamke??

      Delete