asas

asas

sintah

sintah

MJINI KUGUMU ILA KUNA MAMBO MAZITO



Haaaaaa huwa hainaga ushemeji , zamu ya nani leo, nasema hainaga ushemejii eeeeh ni shida mujini mwendo wa pachika pachua, hellows!

33 comments:

  1. ha ha haaa kuchafuliana vepeeeeeee pole sinta utakufa kwa kijiba cha roho.......mxiu

    ReplyDelete
  2. Huyu baba ni nani tena? mbona kanifanania na mume wa wastara? wala havutii kisura labda mfuko mzuri.

    ReplyDelete
  3. hahahaha mnajitahidi kumshusha ila hamtoweza, we know Hamissa is the thorn in ur bosses nyash..... Hii ni photoshop ya kiwango cha chini, mbululaz ndo wanaweza kuamini huu ujinga!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. povu vepeee baiskeli ya kijiji ila haina ladha mpaka akazalishwa na kuponywa na katoto kadogo inahuuuu

      Delete
  4. Sintah kama kuna watu unawachukia wa kwanza ni wema wa pili ni hamisa, i dont know why so much bitterness towards them

    ReplyDelete
    Replies
    1. coz wema n hamissa has one thing in common... wanamdate bwana ambae she's dyng to have ila Dai hana hata haja nae..tena wala haonekani...ndo maana mwenyewe ameenda kumtaftia Zari, akiona mwanamke anapendwa na Dai linamchoma kama nini mmh

      Delete
    2. Wanaume Hebu kabla Hujatoka na mwanamke akiwa kajipodoa,siku mwambie asijipake kipodozi chochote hata lipstick utoke nae,asiweke kucha wala nywele za marehemu,kama anakipilipili akichane hivyohivyo utoke nae,aoge tu awe msafi,nguo kiatu no wanja wala lipstick wala chochote,mngekimbia misukule mnayoitomba kwakweli,kunawengine make up zinawastirisana wamshukuru mzungu aliejua kustiri japo watizamike.ukisikia yallah limekuchoma kama pasi na ukweli unauma vumilia tu hasira zako utajiju ndio nshasema,mnasitiriwa na make up tu.

      Delete
  5. mjini shida, huyu mcongoman si yule bonge ya tapeli anafamya biashara ya dola feki. ana****a wadada wote shoga zake na kile kidada kinaitwa Husna kakivisha pete hivi karibuni. mjini kuna mambo buaaaanaaaa.
    pachika pachua ukijilengesha tu unaliwa.

    ReplyDelete
  6. haloooooooooooooooooooooooooooo shemeji kula dada ayupo ushemeji ukisha shiba.

    ReplyDelete
  7. Hii kitu hatari sana. Hamisa noma.

    ReplyDelete
  8. Hamisa. ana F**ck na kila mtu, tangaza dola tu anakupa show.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umalaya wa hivi hata mbwa wa mzungu akipandiwa dau anaenda nae,dadeki!

      Delete
  9. Shughuli ipo. sijui nani kawafotoa uko gizani. Siku za mwisho hizi jamani, tubuni msije angamia. Haya!

    ReplyDelete
  10. Pyuuuuuuuuuuuuuu

    ReplyDelete
  11. wivuuuu. Nyampua hata ukimchukia Dai anampenda. kwani bibi alikuwa na wanume wangapi?

    ReplyDelete
  12. sababu kampiku shoga ako zari
    ndio unamsema si ulikuwa unasema hamisa mdogo ako wewe

    ReplyDelete
  13. ukiangalia vizuri utagundua hii picha ya kutengeneza

    ReplyDelete
  14. una roho mbaya wewe mtu mfupi. Mbona hiyo picha ya zamani sana? and you know it lakini kwa vile roho inakuuma maana ni wewe tu usiye na bahati ya kupata bwana wa maana mjini basi ukiona wadada warembo wanakimbiza roho inakuuma mpk. Ndiyo maana Wema aliona is better ku hang out na Wolper kuliko sumu wewe una roho mbaya sana. Nyinyi watu wafupi sijui mliumbwa na roho gani yaani si wanaume si wanawake mnasumbua kweli kweli so much bitterness in your hear. We angalia mfano wa watu wa fupi Dida, Sintah, Zari and so on utaona ni watu wa aina gani.

    ReplyDelete
  15. Unatumika wewe mama mtu mzima na kikongwe mwenzio. Lete uchafu wa bibi bomba Zari hapa ndio ulete hizi photoshop zenu za uswazi, zari ni mchafu kuliko hamisa. atawatoa kijasho cha kwapa mwaka huu hamisa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huna akili,ulivyoandika tu unautapiamlo wa akili huli ukashiba ndiomaana usiku unaita mchana na mchana unauita usiku hilo kwapa lako tu kwa zari haliingii,katombwe ule usije ukafa na hasira bitch

      Delete
  16. Uyu mbinua matako Bora majizo aliondoka zake mapema maana ni muuzaji mzuri tu alafu kama Ana stress ye yoyote twende aibu wacha wambinjue cndio biashara yake kitambo majizo aliona mbali

    ReplyDelete
  17. Mbona kwenye Hiyo picha sijaona mtu yuko uchi Na sijaona wako kitandani!

    ReplyDelete
  18. Halafu baada ya hayo yote Zari naye akaenda kuchanua pale pale...ukimwi utaondoka Na wengi

    ReplyDelete
  19. acheni kutetea ujinga, hamisa choko tu apa mjini, chochote kingaacho sio dhahabu. anatombwa na hata matahira hela yako tu. yani na msura wote huo yupo cheap sana. huyo hata hongo ya chpsy vumbi unakula mzigo tu.

    ReplyDelete
  20. Watanzania jamanani embu tuacheni kufatilia maisha ya watu tujishughulishe na mambo yanayoleta maendeleo. hawa watu tunaokesha tukiwaongelea hata hawatufahamu. embu hata kama kazi hatuna basi tukague hata madaftari ya watoto wetu. tuwaelimishe juu ya maisha kuliko ku focua kwenye social media.

    ReplyDelete
  21. Mnaambiwa kizuri hakikosi kasoro. Hamisa hana dili lolote mjini na sidhani hata kama kasoma. Ndiyo maana kahamua kuwa duka la ushirika, kwa kweli anajidhalilisha sana huyu mtoto. Ustaa wa bongo yaani ni majanga tupu. Mtu anajiona ni staa kumbe hana chochote kazi kuuza kipochi manyoya tu na kuchafuliwa mavuzi pamoja na uso kila kukicha na wachimba mihogo. Mhhh, typical bongo muvi.

    ReplyDelete
  22. Yaanini inasikitisha sana mioyo ya wadada imejaa chuki chuki chuki. Hivi hata Mungu huwa mnaomba kweli. Sintah Karma is a bitch wewe endelea tu kama vile hakuna hata Mungu

    ReplyDelete
  23. mechekaaaaaaaaaaaaaaaa apa balaaaaaaaaaaaaaaaaa eti hamisa kawa kama duka la ushirika. wabongo buanaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  24. kwani kitu si yake, mwache atumie atakavyo

    ReplyDelete
  25. mbona umemtafutia picha mbaya hivyo si ungeweka zile picha zake za urembo kwelikweli, she is cute anyway hayo mengine ni ya ujana akikua ataacha tu

    ReplyDelete
  26. AnonymousJuly 19, 2016 at 2:45 AM

    Sintah kama kuna watu unawachukia wa kwanza ni wema wa pili ni hamisa, i dont know why so much bitterness towards them

    nimecopy na ku-paste hapo ili nikuunge mkono anonymous hapo juu kiukweli umenikosha sana sijui huyu ndugu yangu Sinta anashida na warembo?! maana hamisa moto sura nzuriiii mtoto kaumbika khaaa wallah ningekua cjaoa ningemuoa na wema moto wa kuotea mbali sasa sinta huwenda ni aunt-beutiful !!!!! lool acha kuwaonea wivu uzuri wamepewa na mungu na mbona huyo bi kikongwe wako zari anamabaya yotee lakini huyaongelei au unamuogopa na nimesikia hakutaki hata kukuona ila unajikomba tu au nimewaza kitu huwenda unamtamani sana diamond ili umpate lazima uwe karibu na zari na hili pia inawezekana acha hizo wewe! alafu hivi una permanent partner kweli?! au nyie ndio wale ooh living single kila siku ku-mingle na waume wa watu SINTA NAKUPENDA KWA HILO LA CHUKI KWA WENZIO SIJALIPENDA HATA KIDOGO WEWE NI MWANAMKE NA UMEZAA WANAO AU WALE WADOGO ZAKO WA KIKE KULE KIMARA WAKIFANYIWA HIVYO UTAONA RAHA?! ALAFU SINTA WEWE NAKUMBUKA KABISA ULISHATOKAGA NA MAREHEMU ............. MUME WA MAREHEMU SHOGA YAKO KIPENZI MHESHIMIWA MBUNGE KUMBUKA?! MBONA SISI MAJIRANI ZAKO KULE KIMARA HATUJASEMA CHOCHOTE ACHA HIZO BWANA

    ReplyDelete
  27. Huyu hamisa huwa wanamuita hamisa -maspeaker eti mataya yake makubwa kama speaker hihihihiii wabongo

    ReplyDelete