asas

asas

sintah

sintah

OUT OF TOPIC DAY

Hellows my wadauzii

Baada ya kujibrekisha na Eid sasa mambo ni bambam haya sasa hebu tupeane news zote zilizokuwa pending,kama una ubuyu tena wa vimto hebu tumwagie wenzio ili tu enjoy.
Mujini kuna yapi mapya maana sasa sielewi sielewi kupostiana vepeee Mungu ni mwema cha muhimu ni amani.

42 comments:

  1. Hahaaaa hata mwisho wa Penny ulianza hivi hivi. Aya mambo ya kupostiana haya yange stop tu u know

    ReplyDelete
  2. Tu discuss issue ya kushamiri mashoga apa Dar es salaam na wanavyo zidi kuteka jiji kwa kasi. tuwafanye nini hawa watu. wakamatwe wote wafungiwe segerea kwenye celo zao wenyewe au tuzidi kuwaanika au iwe veepe. wamekuwa kero kama kunguru.

    ReplyDelete
    Replies
    1. MUNGU ATUNUSURU NA AWANUSURU WANETU NA VIZAZI VIJAVYO!!S
      USHOGA WANG'ÄTA MITO
      SEREKALI INGEFUNGUA MASHIRIKA ITOE AJIRS.
      MTAZAMO WANGU MASHOGA NWAAFRIKA WANAFANYA OKI KUJIKIMU MAISHA YAO NA KUISHI MAISGA MAZURI . UNAKUTA MKAKA JANA KAZI HANS MTAJI ANSÖKA BORA NIJIINGIZE NIPATE PESA . KWAMI TUKIFATILIA HAI MASHOGA WANATUZWAAA TENA NAWENYE PESA ZAO . NATAMANI NIWATAJE NINAO WAJUA HAI WANAOWAHARIBU WATOTO WA WENZAO OLA
      NARUDIA KUOMBA STARA TA DUNIAN MIMI NA KIZAZI CHANGU NA NAWAOMBEA WAZAZI WOTE MUNGU AWASIMAMIE MAISHA TA WATOTO
      MASHOGA NO 2 NU WAKE WANAOFANYA LÄS SRAREHE NA NAAMINI WAKO WACHACHE LÄS AFRIKA . NCHI SÅ ILA HA HAKUNA KUHONGANA UKIMWONA SHOGA IBID ALIJATIBU AKAPENDA MCHEZO HUOO.
      LIKA HEKAHEKA TA GRO HABIBU WATOTO WADOGO STYLE FLANI HAPO DAR WALIKYWA WAKIWAGEUZA WATOTO WENZAO WA KIUME. ASSÅ WATOTO KAMA HAO TYP NDO MCHEZO WAO KOM WAAMUE KUACHA WALISHA LIKA TIGHIT SÅ KUPWAYA HAZIWATOSHI.
      TUOME MUNGU ALIONDOE HILU MAANA WANADAMU SANA ZETU ZINAENDEA UKINGON

      Delete
    2. ay ay ay! We kima ni madudu gani umetuandikia hapa? Jamani hata wa darasa la kwanza hawaandiki hivi. Rudi shuleni sasa hivi!!Saa tisa za usiku umekaa unaandika huu utumbo jimeseji hiloo afu matapishi matupu. kutupotezea muda tu hapa. Hujui kuandika, elimu duni, nenda shule bibi ukajitoe aibu. Unatuaibisha wanawake wenzio. Mtu unasoma msg adi unaona haya mmh! Au ndo mnaandika uku mna midudu kichwani? drugs, pombe, bangi, hee what a shame! geraurahia!!stupid!

      Delete
    3. MXIUUUU! HIYO NCHI ULIYOPO HAINA ELIMU YA WATU WAZIMA? EM SOMA WE MWENYEWE ULICHOANDIKA. KWANI ILIKUWA LAZIMA UANDIKE? HOVYOOO! MXU!

      Delete
  3. mbea mkubwa wewe miziwa kama unanyonyesha majangili wewe sinta

    ReplyDelete
  4. Sema usikike sio vizuri kuwaumbua wanawake wenzio , Mbona NDOA kugoma ni jambo la kawaida siku hizi , NDOA si dili tena

    Poleni kina Adeline

    ReplyDelete
    Replies
    1. kama si dili mbona mko bize kulia lia kila siku umri umeenda sina mchumba bla bla kibao huku manajidai si dili nyooo… na talaka si ajabu kweli ila jini kisirani alivyoshika bango ndoa ya nacky mkatirirka kuleee urudi mliona rahaa eeh? karma.. karma.. karma.. is real>>>>>>>>>>

      Delete
    2. Anaongelea ndoa mama yake anaishi kimada
      Wanaume WAMEGEUKA SAMAKI walana wao kwa wao

      Delete
  5. Jamani mwenzenu sijui nina Alergy ya shahawa ! nimekuwa nikingonoka kwa kutumia condomu kwa muda mrefu sana takribani miaka 10 , sasa nimeachia Kipapa Ujauzito uingie lolll Majanga matupu , Kila Mbegu zikiingia navimba tumbo , Naumwa kiuno weeee , then tumbo la period linaumaaaa naishia kubleed kama kawaida , hili ni tatizo gani ? na huyu ni Mwanaume wa pili ninaexperience hayo MAVIMBWANGA , HIVI KUNA ALERG YA SHAHAWA ???

    ReplyDelete
    Replies
    1. shost utakuwa na ugonjwa wa zinaa wahi kamuone gyno kabla mambo hayajawa cronic kimbia fastaa...

      Delete
  6. NGEMA MBIMAKI UMEUMBUKAJE ? HEHEHEHEHEH KUOLEWA NA MZUNGU NA MAJIGAMBO YOTE KWISHNEY , UMEISHIA KUJIFANYA ETI WEWE MKOSOAJI WA SIRIKALI YA ANKO MAGU , HOVYOOO HEBU HANGAIKA NA KINA STERLING WALIOUWAWA HUKO YA TZ TUACHIE TULIOKO TZ , WENYEWE TUMERIDHIKA NA ANKOR MAGU , UPO NYONYO???

    ReplyDelete
  7. TUNASUBIRI VYUPI , SI MMESHAMALIZA RAMADHAMNI

    ReplyDelete
  8. Naombeni faraja jamani nimemfumania mchumba niliyekaa nae kwa miaka saba na hivi tulikua tunakaribia kufunga ndoa sasa majirani wameniambia ni heri nimemfuma mwenyewe kuliko wangeniambia nisingeamini ni kwamba nasikia hyo ndo kazi yake tena hadi majirani zake kalala nao na wa kuingiza na kutoa ni wengi.Je mtu wa hivi atabadilika kweli?Tena siku nyingine kumbe mm nikitoka anaingiza mtu mwingine.Hii tabia inaisha kweli?Niko dilema jamani

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kiruuuuu Kimbia haraka Mungu amekufunulia labda kama unataka UJIKO WA KUVAA SHELA BIBI WEWE

      Delete
    2. Kama ukimfumania ujue hataukiingia kwenye ndoa utamfumania tena,angalia je kwao wana asili ya umalaya,kakazake dadazake wakoje?na historia yake kabla hujaingia wewe huko nyuma ilikuwaje nampk sasa ikoje,kama toka mwanzo nikitombisti,nasasa niyukohivyo nafamilia yao kuna hicho kihulka basi Jua kubadilika siorahisi,sasa amua mwenyewe kukaa kusepa,simnasemaga uvumilivu sasa amua mwenyewe,ilachunguza niliyokwambia ndioliwe jibulako lauamuz lamwisho kubaki kusepa.

      Delete
    3. Mungu amekuonesha mapemaaaa… janaume la hivyo haliwezi kubadilika ng'oo zaidi ya kuzidisha umalaya mavi, imagine uchumba ndo mambo yanakuwa motomoto kila mtu anampenda mwenzie kwa dhati hutamani hata mwenzio ajikwae..
      sasa jitu lako ndo liko busy kukuumiza na kuvua chupi hadi majirani na maradhi haya utapona kweli?
      wapo walee wafia ndoa watakakuja hapa kukuambia ndo wanaume walivyo sasa ingia mkenge olewa kwa ajili ya kuvaa shela na pete lazima utalia kilio cha mbwa mdomo juu hasa palee utakapokuwa mjamzito kama naliona litakavyokuwa kiranja wa vitombist…..
      pole sanaa huyo sio mume anza upyaa kusali na kumuomba Mungu akupe mume mwema na sio mume chupi, mlevi mwenye gubu etc...

      Delete
    4. Kwanza inashtua,umezaa nae?uchumba miaka saba kwa nini?
      Kama hujazaa nae bora uachane nae mapemaaaaaaaaaa.

      Delete
    5. hiyo tabia inaisha ndio..akirest in peace!!endelea kumvumilia ee mtoto mzuri kwani mvumilivu hula mbivu..zisubiri hizo mbivu sasa uone utamu wake..nadhani umenipatapata!!

      Delete
    6. Kubadilika ni ndoto. Jipime mwenyewe utayaweza maisha hayo au la. Kama hutoweza vumilia mme kuchepuka nakushauri achana naye hata kama umeshampeleka nyumbani, utaishia pata kichaa cha ndoa bureee!

      Delete
    7. Huyo sio wako tena mshukuru Mungu umeyagundua mapema kabla ya kujitia kitanzi cha ndoa. Mja asili haachi asili. Pangusa matako kusanya kiliko chako taratibu mpishe aendelee na yake.

      Delete
    8. Mpenzi wako ana anzia na jina gani? ndo tabia yake hiyo hapo ajakuowa na alishawahi kumpa mimba binti akaikataa na binti akaenda kuitoa pole sana dada mvumilie ndo tabia yake

      Delete
    9. Pole shoga. .ila hayo mapenzi yako ht shetani anayaogopa. .endelea naye mwaya, ila cku ukimfuma na ndugu yako, usisahau kupost kwenye social media km chagabarbie. .Maana umri mkubwa, ubongo wa mende!

      Delete
    10. Kamnywee mkojo huku ukimnuia ili umsahau kabisa. Hutamkumbuka tena na tena, hakufai huyo hata kwa kuombewa na mashehe

      Delete
    11. hakuna kubadilika hapo dear. Do yourself a big favor and move on. you deserve the best halafu wanaume waliotulia mbona wapo wengi tu huyo kwani ana nini cha ajabu? usitegemee mkishaoana atabadilika tena wengi ndio huwa wanazidisha maana anajua hata ufanyeje sisi wanawake wa kiafrika huwa hatuondoki so utavumilia tu kulinda heshima yako. please move on... mkojo unahusika pia, kunywa umsahau.

      Delete
    12. Nimetamani kukutukana sana ila nikaacha baada ya kugundua una maumivu tayari. Kwanza kwanini miaka 7 hamjafunga ndoa? Pili umemfumania na majirani wamekupa data zaidi unataka sisi tukuambie nini cha zaidi? Hebu acha ujinga. mwache huyo mwanaume hakufai maana hatobadilika hata chembe!

      Delete
  9. baasi unafiki ndo unaoujua Nyampua.

    ReplyDelete
  10. wakipostiana wewe kinakuuma nini?

    ReplyDelete
    Replies
    1. NASHANGAA , SEMA WEWE KABICHI , NIKISEMA MIMI UTUMBO NITAAMBIWA NANUKA

      Delete
  11. kupostiana ni ukuda tuu mjini hapaaaaaaaa inatakiwa akubali kuwa imebaki story.

    ReplyDelete
    Replies
    1. WEWE WASEMA SI UWAACHE NA DIZAINI YAO Y MAISHA JAMANI !

      Delete
  12. Mhh mtu ukiwa mpumbavu ujue hutoelimika,sasa ukipostiwa nakupewa sapot ndio kwamba anakutaka?akiwachunia mineno inawaporomoka kama maporomoko ya marangu waterfalls,unavyojiweka mwanamke ndivyo wanaume watakavyokuchukulia,ukiwa mchunaji mdangaji watakulala mbele na nyuma kilawatakapojisikia watakulipa lkn mkae mkijua kuolewa anaolewa mwingine,au kupendwa anapendwa mwingine,so wewe utakuwa kiburudisho 4life mjijue vyeo vyenu,kama ni kutombwa ule utachukuliwa hivyohivyo tu,wanaume mnawajua kuchezea wanaweza sana kambi nisehemu nyingine,sasa amua kuwa mama huruma,kiburudisho Ntombenile,halafu heshima apewe mwingine kwarahazake mama t,inaitwa jigongesana anaethaminiwa anajulikana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Aiseee umenikumbusha Marangu waterfalls... nimekupendajeee

      Delete
  13. Oooooooout.. Mambo ya Kyela hayo.....Hamisa mobeto na bwana simba live ndani ya mahaba mazito# walikuwa wanakula/ kunywa/ na kulala pamoja.....haha mambo ni motooo

    ReplyDelete
  14. akubali nani na Domo nae mbona kampost issue ya kesho.

    ReplyDelete
  15. wote wamepostiana nani akubali iwe story. mtajiju

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tatizo la team nyumbu niwajinga mnoo,mnakurupuka sana huu mchezo hauhitaji hasira hamuoni picha linavyoenda wenzenu wanatafuta kik nawamefanikiwa kuwapatasana mmetukana mitandaoni,mkasahau mpk black tie,kunakazi wanaiachia hamisa yupoo kikazi hapo hajatombwa nawala hatombwi na dai,poleyenu zari on fleek na mimbayake ya5safari hii sijui mtasema kazaa nanani?hajapoa Nimimba inampelekesha hii,ni tofaut naile ya kwanza hii naona dume hata mapenzi yamepungua kwawale mliozaa mnaelewa mimba nyingine zinachukia mume hatari,ndio hii sasa subirini ajifungue muone kama penzi halitarud zaidi ya mwanzo.Haya fanyeni kazi mikono iende kinywani wenzenu pesa wanaiingiza nyie mnaishia kuchamba tuu,badae holaa kazi hii poleyenu

      Delete
  16. Mbona mama Tee kimya sana siku hizi...kulikoni?

    ReplyDelete
  17. Mdada, huyo hakufai achana naye

    ReplyDelete
  18. Kuna mtu mmoja wa insta anapenda kutumia neno 'savage' na 'petty' afu anayatumia pasipo stahili sasa,tupende kiswahili lugha yetu

    ReplyDelete
    Replies
    1. si ungemwambia uko uko insta. Inahuu kuja kusemea huku wakati labda wala hapitagi humu. huo urafiki wa insta wa kinafiki unateesher.

      Delete
  19. Tuende mbele turudi nyuma hawa bongo Stars na Bongo Celebrities sijui hata niwaiteje hivi kwa nini wakifanya events zinakuwa too local yani unakuta mtu hana jina anafanya event yake na inatikisa mji.Kuanzia mavazi mapaka eneo la tukio na sikwambii waalikwa wanakuja watu wakiwa classic.Sasa hawa wenye kuchukua kurasa magazeti ya udaku na Instagram wakifanya event utatamani kuzimia.Nahisi wengi ni vichwa maji wamewekeza kwenye attention.na hawaziwezi

    ReplyDelete