asas

asas

sintah

sintah

OUT OF TOPIC DAY

Hellow outchea,haya sasa muji umeanza kukuchia hatari baada ya mfungo,yaani ni takribani week tu lakini mambo yamekuwa kemkem je unafikiri ni jambo lipi limekushtusha kupita lote ndani ya week hii...mujini kuna mambo n by da way pole sana Dr Mwaka.ila kikiii za mujini ni mbaya munoo zinakujenga n kuboaring fasta.

20 comments:

  1. Hivi blacktie ilikuwa ni kuonyeshwa magauni ya nguvaa au?maana hatuonyeshwi upande wa mashabiki palipojaa. UKISIKIA YALAA LIMEMPATA. TEAM NANILII MKISAPOTIWA KWENYE SHUGHULI YENU SHUKURUN BANA SIO MNAANZA MANENO MANENO INABOA SANA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ndiominasemaga mpaka watombwe wale,hio laki kiingilio wataifikia Leo??team watu hawajielewi,halafu nahiyo shoo wema nae maskini usawa huu wa magu ukaweke viingili vikubwa hivyo watu wametoka eid awe anashaurika nayeye angeweka viingilio vya kawaida angepata ila alipendeza sana,sasa kama hela yake imerudi sijui.maana team yake lipstick tu hawamuungikivile.

      Delete
  2. mujini kiki tu. watu wakakazania zari zari wakasahau shughuli ya boss wao mpaka ikabuma. ikajazwa na mastaa walioingia kwa ticket za bure

    ReplyDelete
  3. Idris kaongea ukweli jaman! nina uhakika 100% hakuna teamwemaidris aliyeenda kwenye party hata mmoja! Wanatumia majina yenu kupiga hela za matangazo yu hapa insta ila hawawapendi kabisa!

    Lakini Idris iv kwani umesahau teamwema ni watoto wa manzese,mwananyamala,mbagala aka waswazi original? bao hata kula yao ni shida

    ReplyDelete
  4. Ramadhani imeisha...wasaka futari sasa ivi chaliiii yani hoi. iyo ndio habari ya mujini has zile sampuli za akina Bilali buanaaaaaa....

    ReplyDelete
  5. hahahahahahaha eti watoto wa manzese kula yao ni shidaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  6. Ha h ah ha ilikuwa Bongo Move Black party na make up uniform.Ha ha ha ha

    ReplyDelete
  7. Kweli mdau.... team wema wengi ni vitoto vya uswahilini na wale wamama mashangingi wasio na kazi zaidi ya kudanga kwa bei chee na kushinda mitandaoni. Sasa hvo viingilio vya malaki watatoa wapi. Mwisho wa siku ndio hvo wanaingia mastaa bureee kujaza ukumbi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kunywa maziwa fresh uzidi kuwa na akili kubwaz ni kweli timu mburulaz wanadhiki mnoo siku moja nilikuwa nachungulia account zao nilicheka mnoo kuna lingine lilikuwa linamtukana zari halafu liko uswaz lichafuu limebanana kwenye mifereji ya maji taka yani nilichoka.. wengi ni bendera fata upepo...

      Delete
  8. http://itunescube.com/?ref=yE4brd6ab

    ReplyDelete
  9. Kwa Hiyo Zari kaja kufuatilia hela ya Mauzo ya kidogodogo Ili akafanyie shopping spree! Si angesubiri iuze Kwa muda kwanza !

    ReplyDelete
  10. hamna lolote mmeshindwa kwenda hamna pesa, mmebakia masta sijui bure, nyie mlienda au ndo sizitaki mbichi hizi. Wema alipendeza sana.

    ReplyDelete
  11. na nyie ni wakubwa? mbona mnaakili kama vitoto wa tandale.

    ReplyDelete
  12. LULU MMARI WA HOUSTON .Mwambie mume wako to move ON ASIWE anawaza wanawake wa watu .Kutwa mumeo
    Kwenye computer kufuatilia maisha ya mtu fudenge .Amehack simu ya mke wa mtu .ATAFUNGWA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ms.Manogi tuandikie story za hiyo hapo wambea wa HOUSTON wafunguke waume za watu kushinda kwenye computer. Hawafanyi kazi kufuatilia maisha ya watu fudenge na ku hack simu ya mke wa mtu mwingine. Asije fungwa

      Delete
    2. Mume wa Lulu mmari mwizi night stalker .

      Delete
    3. Hivi Yule lulu kwa nini HASWA anaingilia na anagombanisha familia ya mume wake.Lulu kamgombanisha HIZA na ndugu zake chuki family nzima .Na huyo HIZA .Lulu Acha kugombanisha watu wewe na kwa nini unalea mwanaume mwizi .Kaela Alisha Tupa warning " watanzania wa
      Wamwangalie sana HIZA ". Lulu ukienda kazini HIZA yupo na TINA.jamani Tina mke wa pili wa HIZA. Huyo HIZA kaishiwa form 4 .No education 4 children

      Delete
  13. mwenzenu ndoa inanishina kero za mume day after day, nipo mae 15yrs ila mwenangu mmmh,mchafu mkali kuoga mpk umwambie tena hakubali tena namwambia nitakukiss vipi nawe mchafu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. pole mwaya, mie niko ndoani lakini utazani niko single. Mume nyumbani hatuonani kutwa yuko kazini. Akirudi ni kula, kulala na kuunguruma ka dume la simba. Yani najikuta kutwa niko busy mitandaoni na adi nafikia hatua ya ku contact ma ex wangu ndo angalau wananipa moyo wa kuendelea na maisha. Yeye hana habari kabisaa, wakati mwingine huwa najiuliza hivi huyu ni mzima kweli??

      Delete
    2. Hizi ndoa zetu hizi jamani temea chini mi wangu hachukui mda kusinzia. Mnaweza kupiga story popote pale basi sekunde hachukui zzzzzzzzzzzzzz. Natamani nimfunue teke maana makonzi keshayazoea. Pili anasafiri utafikiri mhudumu wa ndege, Sinta hebu nipe namba ya kalumanzila wako nimrekebishe huyu jamaa.

      Delete