asas

asas

sintah

sintah

PICK OF THE DAY

Mrs 3D huyoo, mama yake Tiffa na anayekuja 😁😂😂 raha ya mwanamke mi kuzaa atii na mume anayependa watoto, they say family is everything.... ila nyie dimondoo ana choice ya vitu vizuri na anamjali haswa mkewe daah hebu oneni baibui lilivyomkaaa.

30 comments:

  1. Kwaraha zake,nakwashida zao watakaokuja kutoa mipovu humu.kisa mama tiffah mke wa dai.nawashaambiwa watafute mwanamke aliezaa watoto wa4ndio wamfananishe nae which is very true,siomumfananishe na wasichana ambao hawajazaa,yeye Tayari ni mwanamke mje mwenye watoto wa4hapo.sasa vile kawaambia hivyo mwaona amewatusi wakati kawaambia ukweli kabisa.mtamfananishaje na ambao wadgo kwake hawajazaa.kapendeza sana nanimzuri dai wala hukukosea kuwa namama tiffah.

    ReplyDelete
  2. leo timu nanii watahara hapa… ebu nisikilize sorry ya beyonce... mie middle finger in your face nyie timu maviiii…. hajatajwa mtu hapa ngoja uone watakavyovibrate!

    ReplyDelete
    Replies
    1. HAHAHA le mburulas u know.

      Delete
  3. Mashalah kapendeza kipindi icho anatoa kidume alivyomchukia chibu

    ReplyDelete
  4. NAULIZA TU. ati mastaa waonavaa nguo za matangazo zinakuwa zao au wanavaa na kurudisha dukani?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wanavaa za kurudisha dukani wakina Lulu,Wema,Hamissa na wengine

      Delete
  5. mimi napita tuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. pita tu mwanakwetu zari anawakajeee? toto 4 aonekana mbichiiiii kuliko wale ambao hawajatotoa bado…. halafu jini kisirani linajidai linamjuaaa wakati linadhiki hadi makalioni mfyuuuuuuu.. jiko lazari tuu halifikii hata robo… kusengemya hadi arusi za watu kama vile zinakuhusuuuu stress zitakutoa rohooo wewe hapooo ulokauka kama ukuni mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu………………. mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

      Delete
  6. SEMAUSIKIKE NDO HABARE YA MUJINIIIIJuly 4, 2016 at 12:37 AM

    koho… kohohoooo…. habare ya mujini ni instagram ya " SEMAUSIKIKE" hii ni kwa wale wapenda udakU wa diaspora ya kuree na kati ya LA culvery city he he heee.. rahajeee nI vichamboo hakika mfitini huyu atajimudder kama (…….)

    ReplyDelete
    Replies
    1. wapi picha nyumba ya milionea

      Delete
  7. Heheheiyaa umbea wa mujini.ivan anatoka na mdogo wake chagga.chagga katapikaa huko insta watu wameidaka.mdogo mtu nae ni mzuri balaa.Leo hii chaga anamuona ivan malaya.wakati alivyokuwa anamwita my king wanaume nyoko. Ninachompendea zari no matter what hampondi ex wake kwenye mitandao

    ReplyDelete
  8. umependeza mwaya, Mungu akutunze

    ReplyDelete
  9. Mwache aendelee kuzaa kwasifa.akumbuke kkkuomba maelewano na mkwe na Wifi bila hivyo ataendelea kulea peke yake SA utautadhan mimba zake za kubakwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. kutoka kulingishia mi Lamborghini mpaka kutulingishia watoto ama kweli tunapoelekeasi pazuri

      Delete
    2. nyooo ana good life kuliko hao waswazz wabongo kwa nuksi tuu hamjambo mnajidai mnamjua zari kuliko anavyojijua yeye mwenyewe mko busy na maisha ya zari wakati mna dhiki zimewajaa kila angle mwacheni zari apumueeeeeeeeee… kuzaa kwa misifa ndo nini? bibi zetu walizaa hadi watoto kumi zariii zaaa mama wenye kuvimba wabust kwani wanakusaidia kuleaaaaaaa??

      Delete
    3. HAH AHAHAH kwani kaja kukuomba msaada wa kulea? mana povu limekutoka haswaa bibi wewe

      Delete
  10. Mzuri ka jini..na hicho kibuyu hapo pembeni waeza sema ndo katokea humo maashaallah!!

    ReplyDelete
  11. Siamini km Sinta umesahau kupost harusi ya mwaka. Kweli unazeeka sasa..

    ReplyDelete
    Replies
    1. hajasahau ila anafanya makusudi tuu

      Delete
  12. Sinta weka harusi ya Nancy Sumari

    ReplyDelete
  13. hunaga habari nawewe?unatuchosha unavyomshobokea yeye hajawahi hata kukurusha japo kwa page yake..kweli watanzania sie hamnazo binti mawazo

    ReplyDelete
    Replies
    1. hana ata time na wewe Sintah bwahahahaaaa!kutwa kujikomba huoni noma?

      Delete
  14. Utendelea kutumika hivyo hivyo na kiblog chako kumpamba na kumsifia huyo mama wanne kwa sababu ya njaa wenzio hawana habare, anazaa kama anashindana, wema na dai kwa raha zao dadeki.

    ReplyDelete
  15. angekuwa mke asingekuwa huko aliko mume anasanda pakula futari acheni kujipa sifa zisizokuwepo bana sheria ya ndoa kumuandilia mume

    ReplyDelete
  16. Hasira zanini wee bibi,ampasti asimposti kaamua yeye,nausimpangie fungua blog yako ukawapost utakao,kwanza blog ziko nyingi kinachokuweka humu nini umbea so achana na Sintah ndio kashamuweza zari sasa Jamba sana kwahasira.

    ReplyDelete
  17. Et wema na dai Kwaraha zao,mnavyommendea dai mnafikiri ye Mjinga tupo hapa team nyumbu msitukane tu,kuwapa sapot kwa page yake basi mmeshajumlisha vyauongo?wewe mwanamke ukiwa malaya naukijipeleka kwa mwanaume,akikulala ujue anakuchezea tu,lakinni kumuacha zari hakupo,sasa endeleeni kujijaza masusu wanaume wabongo mnawajua mtatombeka nakufirika lakini ikulu hamuingii,Yaani mtaendelea kuwa viburudisho mpaka kifo Navile hamjielewi wanaojielewa wanapewa heshima.namjue zari yupo dar kimya na akimposti anaona sasa nyie mnaojitutumua mnachekesha.mwenye akili Hatumii nguvu nyingi once yr smart u will always play smart.wajinga mtajiju hapo hapendwi mtu nikuchezewa tu nakila mwanaume atakaejisikia kumchezea,huo ndio mfumo wa maisha mlioupenda kudanga wenyewe mnaita mtadanga mpaka kiama ikulu hamuingii.

    ReplyDelete
  18. aaaaaaaaaaaaaaah mnanichoshaga watu wa humu mara wema mara zari kwani ndugu zenu nyooote mikundu yenu

    ReplyDelete
  19. Huyu mzee anajua kuzaa hovyo ndio kutamfanya Diamond ampende mwehu kweli na utu uzima huo utakuja fia leba bure

    ReplyDelete
  20. mama mjinga huyu maskini namuonea huruma mimba nhyingine ili iweje

    ReplyDelete