asas

asas

sintah

sintah

PICK OF THE DAY

Mama mzaa chema

28 comments:

  1. unampenda huyu shoga ako ila yeye hajawahi hata siku moja kukupost!!!!!!!!!!!!!!acha kujipendekeza sinta alafu mwambie awe anakusanya huo mdomo wa mtto jamani

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahaha shoga hivi humjui sintah nyampua kwa kujipendekeza, ananyenyekea apate card ya birthday ya tiffa

      Delete
  2. Habari wanayo mambo ya kudinywa kimnyakimnya inahusu raha ya mapenzi ndio kama ayo kama mtu anakupenda y akudinye kwa siri mama T endelea kuwakomesha

    ReplyDelete
  3. Mungu amsaidie zari atuletee tena baby boy wetu. Ila mie nampenda zari anapenda kuzaa wala haogopi mtu au sijui shepu kuharibika na bado mbichiiii sasa nyie endeleeni kutoa mimba zenu na kumsema vibaya. Yuko tayari kulea watoto wake mwenyewe ana shida gani kwa mfano !!!!!

    ReplyDelete
  4. we anon acha gubu. akusanye mdomo wa nn mdomo ni mwanae. wewe haukuhusu. kila mtu siku hizi anajifanya bingwa wa malezi mtandaoni.

    ReplyDelete
  5. Mwenzetu kajaliwa kizazi, mashallah! twangoja huyo wa kiume. Hivi ni kweli mobeto nae alikua wote sauzi? Wadada wa mujini wamejitoa ufahamu sikuhizi mpaka raha.... Am so happy penny wenny na wema wamepumzika na hizi drama za tandale boy

    ReplyDelete
  6. Kama namuona mama tiffa presha na kiroho juu chezea kushea muhogo wa jangombe, hahaha...usijali mama wewe ndo first lady wengine wasaidizi wako tu,kuma lazma uipe likizo Mara mojamoja

    ReplyDelete
  7. Hivi we mtu mzima Sinta, unaliwa shilingi ngapi na huyo ajuza kwa kumpa promo kwenye kiblog uchwara hichi. Mwambie basi na yeye akuposti hata siku moja jamani khaa.

    ReplyDelete
  8. Umri umeshamtupa mkono huyu kikongwe, anatumia nguvu nyingi sana kushidana na vibinti vya kibongo vikana mobeto. Mashavu yameshaanza kushuka maskini, hadi huruma, ila jasiri, bado kakomaa anaitafuta leba tu, loh, utafia leba we kizee kwa kudhani unamdhibiti domo kumbe unajichosha bure, bi sandra keshasema wewe mzee humfaia kichwa tunataka mabinti jamani unatuzeeshea mtoto wetu.

    ReplyDelete
  9. AnonymousJuly 31, 2016 at 11:43 PM sasa wewee umfundishe yeye kwani wakwanza huyo wazt mnamaneno sana

    ReplyDelete
  10. shida unayo wewe Anony 1.56 AM. kama unajipendekeza kwa bossLeba na wewe kapanue uzae hata 10.

    ReplyDelete
  11. kundinywa kimyakimya kuna raha yake, jaribu na wewe! hanith wa kike.

    ReplyDelete
  12. hata paka anazaa usitutishe Nyanpua mbona wako huwaweki nao si baba tofauti? au ndo kujipendekeza kwa BossLeba.

    ReplyDelete
  13. kilichoniacha hoi ni huo mdomo wa Tifa kama choo cha site. lol

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mh! Mungu akusamehe wewe umekamilika???? hizi chuki jamani ziweni na mipaka. Wewe unaweza kuumba nini? muogope Mungu dah!

      Delete
    2. we anony wa 7.50am pumbafu sana wewe, weka picha yako tuone huo mdomo wako na unaweza kuwa kama wa mkundu wako jinsi ulivyojikunja kunja mfyuuu

      Delete
  14. Vipi, keshagomboa duka lake la vito hapo Kampala? Unajua muda mwingi duka hilo lilikuwa likigharamiwa na mme wake wa zamani, lakini tangu aache kufanya hivyo duka limekuwa linasuasua sana. Mwaka jana lilifungwa kwa kushindwa kulipa pango Garden City Mall lakini Diamond akaligomboa. Juzi nimesoma tena kuwa limefungwa na safari hii wenye jengo wanataka kupiga mnada vitu vilivyokuwa dukani ili kulipia kodi ya upangaji ya miezi karibu sita. Mama wa watu yuko njia panda itabidi azae karibu karibu sana ili asiachwe na Diamond.

    ReplyDelete
  15. Karma is a batch! Mwaka jana alivomshupalia sepenga kuhusu kulipia bill ya umeme mara fake life kumbe yeye mulemule, duka ndo limefungwa!! Umeumbuka mama! Karma Karma. Mungu hulipia humuhumu duniani

    ReplyDelete
  16. Eeeh! Karma is a Batch tena? Karma huyo ambaye ni Batch naona wa mwendokasi!!!!!!!!!!!!

    ReplyDelete
  17. Wewe uliyesema " kilichoniacha hoi ni huo mdomo wa Tifa kama choo cha site. lol Muogope Mola wako. Huyu mtoto ambaye ni malaika kwanini mnamhusudu sana kawakosea nini? Hebu tubu kwakuwa najua nawewe ni mwanamke na una watoto au utakuja pata watoto.

    ReplyDelete
  18. Malipo hapa hapa duniani. Inahuu kumtusi malaika wa Mungu. Yesu alisema acheni watoto wadogo wote waje kwangu kwani ufalme wa mbinguni ni wao. We mwanamke usie na haya wala kujisikia vibaya kumsemea mtoto vibaya, ni una roho mbaya sana. Ndo nyie mnaopiga watoto adi kuwarestisha in peace. Huna hata haya mtu mzima wewe. Umevunda wanuka, tabia imekuoza ni bora ukutane na shetani mwenyewe kuliko jitu katili kama wewe. Ombea uwe umemaliza kuzaa, na ombea dunia ikumeze kabla hujalipiziwa kwa hili..mkatili wahed!

    ReplyDelete
  19. hawa watu ni binadamu wa kawaida huyo zari na mwanae sura zao hazina uzuri wa kutisha nashangaa binadamu anapomsujudia mtu wa tumeumbwa na Mungu kuna watu wana hela lakini sio limbukeni kuna matajiri hapa tanzania wana hela kuwashinda hao na wana watoto wazuri kumshinda huyo wa diamond

    ReplyDelete
  20. Hapa hatuzungumzii mwenye hela kuwashinda wala uzuri tunazungumzia husuda wanazomhusudu huyu mtoto (envy) why? Mwanamke yeyote anapenda kupata watoto wazuri na hata ikitokea akawa mlemavu au sio mzuri kivile bado ni mtoto. Hyuo aliyesema mdomo wa mtoto kama choo cha site ndie namwambia arejee kwa muumba wake atubu. Kaongea vibaya sana sana. Mwanadamu aliye timamu hawezi kuandika hivyo labda awe majnun.

    ReplyDelete
  21. kwendraaaaaaaaaaaa! USINIPANGIE CHA KUSEMA HANITH WEEE ANONY 4.58 AM. NITASEMA NA NIMESEMA FITAH ANA MDOMO KAMA CHOO CHA WENDAWAZIMU UPOOO!

    ReplyDelete
    Replies
    1. duh umedhibitisha kabisa kuwa wewe ni mwendawazimu hadi vyoo vyenu unavijua vilivyo. Tatizo ugonjwa umekuzidi hadi hujui tofauti ya mawazo na reality. Umelaaniwa wewe, shetani amekupiga bao!!

      Delete
    2. majitu mengine bwana, sasa wewe anony wa 8.20am kumtukana malaika wa Mungu ndo unapata nini??? tena wewe ndo mjinga wa kutupwa na mshenzi wa tabia na siajabu hilo domo lako likawa kama la nyati na likawa linatoa harufu ya choo, na kama unabishwa weka hilo domo lako tulione mshenzi wa tabia, unamtukana mtoto mdogo pasipo sababu we msenge!!!! na huna siku nyingi utaanza kuliwa na wadudu kutoka kwenye huo mdomo wako na Mwenyezi Mungu akupe laana mpaka mwisho wa uhai wako na azidi kumpa wepesi mtoto Tiffa ili akuwe kwa maadili mema.

      Delete
    3. NYIE WADADA NA WAKAKA WA MJINI MUOGOPENI MUNGU, ACHENI KUKASHIFU VIU VILIVYO NJE YA UWEZO WENU ILA KWA UWEZO WA MUNGU TU KAMA UUMBAJI. MPOOOO!

      Delete