asas

asas

sintah

sintah

ROYAL FAMILY

lovely family portrait
Yaani ka Tiffa kana smile nzuri balaaa

67 comments:

  1. Hiyo mimba aliyonayo zari ni ya Ivan, walikuwa wote south kipindi zari ametimka kwa Mond. Kumbukeni zile pic za swimming pool na za birthday ya first born wao. heheheeeiyaaaaaaa watajicarry.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ntombenile tuliza hasira basi,naona mmehamiakwenyehii mimba mmesahau ya tiffa mlisema ni ya katunzi hii mmesema ya Ivan eeh,bado mtasema ya idrissa au mzushi yayeyote kwajinsi mnavyowashwa na harara na miwasho,mimba iliingia kwenye tour hiyo wakiwa na dai zusheni tu mtaumbuka kama kwa tiffah mlivyoumbuka,Sintah unafanya vizuri sana kuwatoa povu maana ukimuweka dai na zari tu povuuu namitusi itawatoka,hasira hasara wahenga walisema nawaombea zari na dai wasiachane MUNGU awalinde,Wifi wa taifa mzurije sasa kwapa jeupe shurti simba analinyonya,Haya muinue makwapa yenu namivungu yenu inatizamika kweli??kaosheni vipapa na makwapa mwanamke msafi namzuri namwenyekujielewa huwezikuchoka kuwanae,tafuteni hela kudanga hakuna ishu sasa hivi simnajua pesa inaendaga kwamwenyehela?mtaishia kujiuza mahotelini lakini mtaishia kushonea vinywele nakula tu,wanaume huwa wanaangalia wapi waweke kambi nawapi wachezee watoke nduki,dai kumuacha zee hlf ajetena kwawasakayonsa au Ntombenile Atakuwa Hana akili angalieni tuu mseme yote mzue lakini simnaona mkoko umealika maua tena umechanua.mjue hawasikilizi anajua afanyacho nanini anataka endeleeni kutoka povu sie kwetu raha tu.

      Delete
    2. Utajicary wewe usokuwa na haya, yanakuhusu nini mimba iwe ya Ivan au ya Baba yako inakuhusu nini????? fanya yako ya Zari muachie yeye na Diamond.

      Delete
    3. Mnaanza tena kama mwanzo.alivyokuwa anatombwa ulimshika miguu? Palilia relationship yako.kuhusu mimba haikuhusu

      Delete
    4. mshaanza umbea.......

      Delete
    5. Unajisikiaje kukaa na kuanza kutype uzushi wako? Mimba ya Tiffa mmemzushia dada wa watu maneno leo hii hata sura zenu sijui mnazificha wapi. Mimba kabeba mwingine tayari wewe ushamjua mpaka mwenye mimba ni nani utafikiri ulimshikia mguu. Watanzania tubadilike. Ulitaka asiende kwenye birthday ya mwanae kisa nini. Kuachana sio uadui especially mkiwa na watoto

      Delete
    6. nachoka na hizi drama za huyu bibi wa kiganda.

      Delete
  2. We ndio ulimshikia mguu wkt wanapeana mimba Na uyo Ivan au umalaya wako unakusumbua kama una nyege chukua pilipili uzimalize ifikie sehem tuwe Na hofu ya Mungu sio kila siku kumfurahisha shetani

    ReplyDelete
  3. Mashalah wamependeza wafunge ndoa sasa ili waishi kihalali

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nimke hawakutaka ndoayao ijazane mijitu mingi walifunga kipindi cha white party kimyakimya,wakati ndugu wa zari walipokuja krbu wote,kabla tipha hajaja,zari nimke ilawavimba machowengi hawajui,nandiomaana anathaminika nakupewa heshima kama mke,hao ntombe nile Wengine wa one nite stand wataishia kubiringishwa tu nakuachwa,zari yuko palepale,hatawamtukane,naakiamua kusepa atasepa kwa wakat wake nakama walipangiwa kuwawote watakuwa wote tu,semeni semeni semeni ila ukiyatupa wenzio wanayaokota wanayala utamuu wakilamba,nakwanyie mnao achana na mabwana kwasababu ya ukali wa maisha unajikuta tena unarudi tena kutiwa km side chick ndio mnaosema kuwa zari bado yuko na Ivan,ila zari nimama mwenye misimamo yake,kitanda usichokilalia hujui kunguni wake,wanawake wazuri wanaojiamini napesa wanazo nikumi kwammoja ukikuta anaachana namwanaume anarudi kuchetua nae,wengi huwa wana move on with principles naheshima inabaki km walizaa wataheshimiana.walee watoto nahawatakuwa maadui,mmezoa bongo mkiachana na wanaume mpaka mabifu nawatoto mnawaambukiza ujinga,mwanamke mpumbavu ni mpumbavu tu,ilamwenye akili zake ambae ana exposure ya maisha haweki uadui,kilakitu kwa akili nawatoto hawajazi ujinga kuhusu baba yao hatakama wameachana.nihuko bongo ndio wengi mnabifu na baba watoto wenu ukiachwa unakubali namaisha yanasonga kisasa nakizungu zaidi.

      Delete
  4. watu dah, hadi mimba ya zari wanajua ni ya nani

    ReplyDelete
  5. aki ka tifa kazuri sasa ivi kwa sbabu ni katoto acha kaje kawe kabinti na kawe na risula libaya kama la mondi na domo kama bakuli

    ReplyDelete
  6. Kwani umeulizwa mimba niya nani? Ivan kuwa mzazi mzazi mwenzake ndio lazima alale nae? Kwa kuwa wewe kila ukionana na mabwana zako wa zamani wanakulala basi unajua wote. Halafu unauhakika na mimba ina miezi mingapi au unalopoka tu. Mbwa wee kwani lazima uncomment

    ReplyDelete
  7. Anon wivu na husda ni mbaya sana hasa kwa watu usiowajua na hawakufahamu. hata mimba ya tiffa mlisema hivyo hivyo kiko wapi sasa. JAMBO USILOLIJUA NI SAWA NA USIKU WA GIZA

    ReplyDelete
  8. You should just change the name of the blog to www.zari.com

    ReplyDelete
  9. Hata Mara ya Kwanza mlisema ivoivo tiffa sio wa dai sa ivi mmeona copyright na dai mnaanza mengine mtajimuder zari wakomeshe zaa Mama uzazi ungalipo.

    ReplyDelete
  10. Wacha wee naona ulimshikia miguu ikaingia sio? Watajicarry kina nani sasa wewe mwenye njaa kutwa kuchunguza ya watu na maisha ya kuungaunga maana mtu mwenye muelekeo wa maisha hana muda hio wakuchunguza sijui picha za wapi wapi? Halafu mmeanza tena eenh maana kipindi kile mara ooh hana mimba mkajisahau tena mara mtoto wa katunzi sijui Ivan haya leo kiko wapi? Nyie mna laana si bure halafu ndio mnamponzaga boss wenu vitu vyake huwa vinabuma kwa laana zenu...mxiuuu mmeshindwa kumsupport kwenye biashara zake mnabaki kumtukanisha mtoto wa watu...kutumia jina lake kufanya biashara.... embu acheni roho mbaya yaani mpaja shetani anawashangaaa maana mumemzidi mnachonga midomo hadi kwa alie tumboni..hizi laana zinawatafuna ndio maana wengi maisha yenu hayaeleweki mnajitumbulia masiri yenu kwamba wote mnajiuza mara mnajiuza dubai sijui china sijui india yaani wote mnategemea kujiuza...embu tengenezeni your low lives kwanza mxiuuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wapi wewe ajuza mwenyewe mswazi kama team yake yote. Eti love bite kwendraaaaaaaaa uajuza wote huo anarusha love bite kwenye mtandao hajui watoto wake wanaelewa kila kitu jamani shame on ajuza. so watoto walivyoona hivyo walijua tu mama kakazwa hadi raha. duuuuu dunia imevaa bikini.

      Delete
    2. ajuza ni wewe usiokuwa na haya punda wewe, mwacheni dai na familia yake

      Delete
    3. ajuza mamakoo ulitakaje kwani love bite iliwatoa roho nusu mfe wanapendana basi mnaumwa matumbo kama mko period wee kiti moto pori ukisimama na zari jinsi ulivyo na dhiki hadi mkunduni zari anaonekana mrembo kukuzidi wewe muuza mkaa ukoo wenu wote dhiki zimewabana kwendraaaaa..

      Delete
  11. Dada SIntah too much is harmful my dada,too much kujipendekeza,too much kujikomba,too much kujibalagua kwa huyo Mama wa Baganda mweee,basi hata akupe ka shout out holaaaa.Mwaachie afight battle zake maana unajikomba hatari.Ladynaa mwenyewee aliacha saa hv yuko na mwanae,fanya yako.UJICHOSHA
    Kipare:Shigha du!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Teheeeeeee na kweli kunywa stone tangawizi naja kulipa. huyo anajikomba kweli yaani mbona asiweke pic za wema alivyotokelezea kwenye black tie, harusi ya luca na nyinginezo nyingi tu matukio yametokea ila anaona huyo tu. pyuuuuuuuuuuuuu

      Delete
  12. Sintah kweli unamnyenyekea huyo Mwanamke. Wiki haiishi hujamweka huku. Wema juzi kafanya black tie na alivyopendeza mwenyewe na kwenda ulienda ila kumweka hapa umeona shida. Akifanya baya unalivalia njuga. Zari mabaya yake huyaandikagi. Unamwogopa balaa. Juzi Bithday ya Mama Dai alivyofanyiwa kulizungumzia unaogopa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yanii umesema yote mdau na ingekuwa Ile Vedio ya Zari na Dai ya Chooni kafanya Wema ungeona post yake humu na maneno ya shombo juu. Uwe unaandika na mazuri ya wengine sio Mabaya yao tu,

      Delete
  13. Royal Family ipo Buckingham Palace,huko madale mnapojambiana wamanyema full kujazana daily sio royal mamaake!!!Ushasikiaga drama za Kate Middleton na Prince William au Queen ELizabeth anaonyesha lovebite zake.
    Shoo huyo Zarina alikuja vizuri tu ila she allowed the dramas to get the best of her mwishowe wata shoot pilau lao la usiku watuonyesheee

    ReplyDelete
    Replies
    1. hakuna family hazina dranma wee maku fatilia viuri queen elizabeth humjuu tuu yule bibi ana dharau na gubu juu kaa kimya hujui udaku wa majuu wewe prince harry kuna kipindi alikuwa vacay marekani aliyoyafanya ilikuwa aibu magazeti ya kwao waliuza balaa na mapicha akiwa na mademu kazungukwa wako uchiii nyoko wee lovebites ni kitu kidogo sana ushamba unawasumbua wabongo mtadhani manishi zama za mawe tembeleeni majuu kidogo muone dunia ilivyo sio kutwa mnabanana hapo bongo mzunguko wa maisha na ushamba ni ule ule miaka nenda rudi tokeni nje mpate exposure kidogo mfyuuuuuuuuuuuuu

      Delete
  14. ROYAL FAMILY NA MWANAUME MALAYA PATAMU HAPO
    ATABAKI KUMWAMBIA MWANAUME AJIREKODI KUONESHA NYUMBA YA MTT .SIJUI ANAMKOMESHE NANI LABDA WIFI NA MKWE WASOJUA PA KWENDA AU WASO NA NYUMBA .
    ZARI HUWEZI AMINI KAMA ALITOKEA KTK PESA YEYE NA HUYO WA TANDALE .
    ATULIE KAMA WANAWAKE WAJASIRIMALI

    ReplyDelete
    Replies
    1. kama wewe jinsi bwanako anavyotomba mabar maid inauma eeh? wee bwanako ni mtakatifu saana si ndio eeh?

      Delete
  15. Na huyu tiffa bado anafanana Na Katunzi Na kadri anavyokua Ni Katunzi copy and paste

    ReplyDelete
    Replies
    1. Poleyako naona macho yako yana ukimwi nakisukari mwitu,kanywe dawa presha inakujia itakumaliza kwakukupofusha macho kabisa,ufe ukiwa kipofu maana hukawii kusema zari kafanana na katunzi

      Delete
    2. Mimi mwenyewe naona hivyo ila watu wanatokwa na mapovu ukimuongelea huyu bibi negative jamani sijui wanamtetemekea ili iweje. tuongeje kijacho.

      Delete
    3. haters utawajua tu donge limekukaba kwa kufananisha watoto wa watu. Mimba ya Zari inaonekana inakuchoma mpaka hata huwezi kuvumilia.

      Delete
    4. kama jinsi na nyinyi manavyomuabudu yule nyumbu wenu mwenye furushi la matako kama kiroba cha mavi

      Delete
  16. MM kweli zari ni mzee si kwa mikunnjo hiyo uso masikini kila kitu kina mwanzo na mwisho kubali matokeo mama huwezi kushindana na mungu

    ReplyDelete
  17. Tatizo anataka kushindana na wema wkt umri ushamtupa mkono

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahaha u wish? Wema is damn ugly make up helps her alot.Zari mzuri saaaana tena sana ila make up imemharibu

      Delete
    2. mikunjo hujaiona kwa mamako umeiona kwa zari eeh ? poleni timu nyumbuu bila make up wema hasimami na zari hata robooooo ebu nenendeni kafukunyueni kipindi kanyoa para duu ni libayaa kama makimba ya tembo

      Delete
    3. Kweli kabisa wema bila make up nikihoja,hawezi simama na zari kabisa,halafu waambie wavae swimming costume asimame na zari itakuwa salalee watu loh kama naziona ramani za viluilui wanamsema zari tukianza kumponda wema mtatoka povu mpaka mfulie,wema ni mbaya kwa zari haingii baraka ya make up tu,atoke bila make up Nalile para tuone hanatofauti na kibaigwa idodomia mmezidi,mlishaambiwa msimlinganishe zari nawatu ambaohawajawahi kuzaa inamaana hamjazaa lkn kama mmezaa dunia mmetumika mmekongoroka kuliko waliozaa mnamana nyie msemeni zari tu tuendelee kumnanga boss wenu.mnajijua kabisa tukianza kudabua huyo wema mtalia maana kiukweli Hana uzuri wowote hawezi Tika bila make up nikituko.

      Delete
  18. Mfupa alioushindwa fisa......... Yaani Diamond ni kishefuchefu kwakweli hiyo zipu yk ya suruali kutwa iko wazi pole yao wadada wa mjini

    ReplyDelete
    Replies
    1. kashakufanya na wewe mpaka ukaona zipu yake iko wazi???????

      Delete
  19. Malaya alioshindikana anapokutana na bibi kizee aliokubuhu patamu hapo huu mchezo kweli auhitaji hasira avumilie tu bi kikongwe

    ReplyDelete
    Replies
    1. malaya ni wewe mwenyewe na kizee ni malaya mwenzio uliokuwa naye hapo pumbavu zako

      Delete
    2. kizee ni mamakooo jamani mboa huamuelewiii? kabla hamjaandika neno kizee muwaze kawanza zari na mamako nani yuo fit ndo umwage wino inshort kizee ni yule alokuzaa wewe zari hajakuzaa wewe malaya mbovu unahongwa bukujelo pita hiviiii kafie mbele…..

      Delete
  20. nachompendea Hamisa kakaa kimya. Domo kashangongĂ  bi kizee kisogo akirudi Madale ya Hamisa matamu hapo!

    ReplyDelete
  21. mwache azae tu anajua anamkomoa diamond kumbe anajikomoa mwenyewe, mtu mzima karibia kuitwa bibi anashindana na wasichana wadogo kazi anayo

    ReplyDelete
  22. Kwi kwi kwi
    Ha ha ha ha
    Teh teh teh
    Nicheke mie niongeze afya

    ReplyDelete
  23. Nauliza hv sintah kwanini blog yako huwa huweki mambo ya maana kila siku ni kuchunguza maisha ya watu?????Nilidhani kuwa unapoamua kufungua blog ni kuelimisha watu mambo yanayohusu jamii kwa ujumla. But kwako ni umbea tuuuuuu!!! why my dear, nakushauri badilika tumia elimu yako vizuri ya MASS COMMUNICATION bwana au ulikuwa UGANDA kusindikiza wakina ZARI??? Nakupenda ila unaniboa sana bwana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. wewe kama unataka mambo ya maana huku unakuja kutafuta nini? mbona blog za maana zipo nyingi tuu za kina michuzi, milard ayo na wengine mingi.

      Delete
  24. Royal Family!!!??? Hahahahahaaaaaaa kweli umenivunja mbavu zangu leo nyampua. KLYN nae tuwaiteje???!!

    ReplyDelete
  25. DAI HANA JINSI YAMEMKUTA KA, NDIO YALE YALE WASWAHILI HUSEMA CHAMBACHAMBA NYINGI UTAONDOKA NA MAVI YK

    ReplyDelete
  26. Na sisi tulisema kuna kitu Zari anatafuta kwa Domo mi nakwambia kimbuknga kinakuja wacha movi endelee

    ReplyDelete
  27. yaani zari yule ambaye alikuwa hatoki midomoni kwa watu ak boss lady wapi sasa hivi zii kushnee kabisa amebaki zari wakujidhalilisha na kujiweka uchi kwenye mitandao ya jamii, mtu mzima huyu anajua kujiaibisha.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hapa ndio utawajua team Ntombenile,kubwabwaja na bundle zao zakuungaunga,wenyewe hawatizamikagi kabisa,hela zakwenda black tie hamkuwanazo kumepwaya kazi kelele tu mitandaoni sapoti ya maana hamna,ongeeni mkichoka mkale dagaa na ugali au tembele mjambe,wivu utawaua zari hawasaidii kitu hatamkimsema maishayake hayana kupindapinda njaa kama zakwenye vibanda vyenu.shida shida mpaka siku ya mwisho,semeni nashida na zikizenu hapa kazi tu,mtajiju namaisha yenu yakuungaunga na solotep.

      Delete
  28. Jamani hili li bibi zari linatuzeeshea Diamond wetu jamani. Diamond ni mtoto sana kwa zari why anampa radhi kumvulia vulia kwani haoni watu wazima wenzie. Hebu bi sandra ingilia kati bwana kwa nini lakini? Hamisa hebu fanya yako watu wawehuke na presha ya mapenzi. Jitu limezeeka lishafanya uchafu wa kila aina, ujana wake ale na nani uzee aje amalizie kwa mtoto wa watu. Huyu ajuza kuna kitu anataka ndugu zangu. Tutaona mwengi mwaka huu

    ReplyDelete
    Replies
    1. ndo keshampenda shosti si unajua mwenye mapenzi haoni ingawa macho anayo? kua uyaone ka sio kwako utaona kwa wenzio au utaja ona kwa wanao au wajukuu. Dunia inabadilika la jana sio la leo na la leo sio la kesho. Wonders shall never end. muhimu ni kuangalia yetu tu ya wenzetu tuwaachie wenyewe. Pilipili ziko shamba zatuwashiani?

      Delete
    2. Mmmh povu linakutoka hayakuhusu babu weee!!! angalia ya kwako. Yasije kukushinda bure kwa kuyavalia kibwaya ya wenzako

      Delete
    3. Huyo Dai ulimzaa wewe mpaka ikuume kama bleed ya mwezi?

      Delete
  29. loooo mtu c mbwa tu ili bibi mashavu yashakushuka hebu kubali yaishe bibi weyeee puuuu unanuka shombo mtu mzima ovyo unajiashuaaa mtu mzima ovyo unajiashuaaaa hahahaaaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sasa wawashwa nini wakati hakulali wewe, watu mipovu kwa wivu over vigagula. Angalieni yasije wakuta yaliyo mkuta bibi kizeee wa US.

      Delete
    2. Mkubwa anachambia debe wewe nawee. Kupenda au kupendwa si Hoja mapenzi hayajaanza leo. Huyo Domo mwenyewe kichupi mkononi, Kila mwanamke ataka amvulie chupi lake looo!!!!

      Delete
  30. kuna siku itafika daimond atamuona Zari km kinyago cha mpapure moja haikai 2 haikai kila akitaka kutoka naye anajiuliza mara 2 2 chezea umri ukishagota hata ufanye nini sasa hivi anadanganyika na yale mpoda na mamekapu, mdogo wang huyo hana tofauti na mama yako mzazi

    ReplyDelete
    Replies
    1. weka picha ya huyo mama yako tulinganishe basi maana povu limekutoka utafikiri anamlala baba yako chiiiiii

      Delete
  31. Sinta anawajibu wanaomponza bibi kizee. Nyoo pua kama tende la Zari.

    ReplyDelete
  32. smile nzuri kwa ajili ya kaficha mdomo na mkono mmdomo mkubwa sijui akiwa mkubwa uchi wake utakuwa mkubwa kiasi gani

    ReplyDelete