asas

asas

sintah

sintah

THANK GOD ITS FRIDAY


15 comments:

  1. zari ananikondeshaJuly 28, 2016 at 11:48 PM

    nilidhania omotola duuh… thanks 360 camera!

    ReplyDelete
  2. UPENDEZA SANA MAMY.

    ReplyDelete
  3. Alhamdulillah The CO kiukweli umenoga sana yaani kama kabint vile mmmh nipe siri yako ila kuna hili hapa chini ni Out of Topic please nipe ufafanuzi mwenzenu niko nje ya wakati


    Zamaradi Mketema na Ruge Mutahaba waanika mahusiano yao ya kimahaba

    Discussion in 'Celebrities Forum' started by MnyooshajiMkuu, Mar 17, 2016.
    Page 1 of 9
    1
    2
    3
    4
    5
    6

    9

    M
    MnyooshajiMkuu
    Member

    #1

    Mar 17, 2016

    Joined: Aug 19, 2015

    Messages: 48

    Likes Received: 27

    Trophy Points: 25

    Katika hali iliyoshtua wengi, Mtangazaji wa Clouds Tv , Zamaradi Mketema, ametangaza hadharani juu ya uhusiano wa kimapenzi kati yake na "BOSS" wake Ruge Mutahaba.

    Kupitia ukurasa wake wa Instagram, Zamaradi ameweka picha inayoweka wazi Mahaba ya wawili hao, picha ambayo ilipigwa wako was eneo moja la faragha.

    Sambamba na picha hiyo Zamaradi aliandika " Your Mine, I am Yours. And that is Enough. My love " (Wewe ni wangu, Mimi ni wako. Hilo linatosha MPENZI WANGU).

    Zamaradi ambae ni Mama wa mtoto mmoja , ameshangaza wengi kwa kuanika mahusiano hayo na "BOSS" wake. Ruge Mutahaba huwa ni mtu msiri sana, hivyo kukubali kuweka wazi mapenzi yake na Zamaradi inaonyesha jinsi gani amezama kwenye penzi la mermaid huyo wa Kitanga.
    0b1019b9-717e-4caf-8a0e-9c86c3028847.jpeg 6cd70d60-67df-44d2-b001-d0497a77edb6.jpeg 0b1019b9-717e-4caf-8a0e-9c86c3028847.jpeg

    ReplyDelete
  4. Zari anakondesha wengi ulidhan ni wewe tu!!! Mlikua mnamuonea penny ZARI kiboko yenu nachompendea ajari ata mumtukane vip ndio kqanzaaaa anazid kung'aaa

    ReplyDelete
  5. sinta umebania comment yangu ya zamaradi na luge kutangaza rasmi kuwa wapo pamoja au unamuogopa zama?!?!?!! post basi jmani unstopped lol!

    ReplyDelete
  6. Umependeza sinta

    ReplyDelete
  7. Sinta pua umechonga siku hizi? mbona imekuwa ya kisomari? Ila umependeza...

    ReplyDelete
  8. Oooooot jamani samahanini kwa kutoka nje ya mada, mwenzenu nimechelewa kuolewa nina 33 now nilimuomba Mungu anipe mume sasa amejitokeza kijana ambae hajaowa ila anamtoto ambae anaishi kwa mama yake tatizo lililopo huyo mwanaume ni mfupi sanaaa yaani awazidi kidogo kimo wakina Aki na Ukwa wa Nigeria, yaani mimi mwenyewe ni mfupi ila naonekana ni mrefu kwake, hatuendani hata kiduchu na hata hivyo nimejilazimisha hisia za kimapenzi au kumfeel kwa njia yoyote ile lakini naona inashindikana, yaani karibu kila siku ananitoa out maana hela za kubadili mboga anazo bt simfeel kwa chochote na nahis kumchukia tu ila ndo kwanza ametangaza kuniowa na yupo tayari kutoa mahali muda wowote mimi nitakao kuwa tayari ili tufunge ndoa (Amebaki kunisikiliza niamue juu ya siku ya ndoa yetu ni lini) jamani niendelee kuwa nae hivyo hivyo maana ndoa siku hizi ni ngumu kuipata na umri umeenda or niendelee kutoka nae mpaka nihisi kumpenda ndo niamue kuhusu kufunga ndoa au nifanyeje wajamen maana nipo njia panda na wanaume wafupi huwa siwapendi kabisaaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Shosti wala usijidanganye kuwa utampenda ukiwa ndani ya ndoa, shauri yako bibie usije kuja hapa unalia machozi ya damu khaaa. Ushasema huna hisia zozote kwake na unahisi kumchukia sasa unatakaje tena hapo? Hiv kwanini wengne hamjali hisia zenu jaman? kwahyo unataka kuolewa naye kisa ana hela nyingi za kutumia? Km huna hisia zozote juu yake basi wala usimruhusu akutoe out tena maana yy ataweka fikra kichwani mwake kuwa atakumiliki uwe wake kumbe ww huna hisia naye. Plzzzz acha kupoteza muda kwa kuwa naye karibu, pia na ww utakuwa unampotezea muda yy akidhani ww utakuwa wa kwake kumbe cvyo.. Tafuta utakayempenda na kumfurahia sio huyo unayejilazimisha. Shauri yako

      Delete
    2. Mbona jibu unalo, kama hupendi wanaume wafupi sasa unaye mpaka leo wa nini????!!!! Huyo hata akikuoa hutokuwa na furaha nae na mwisho wa siku mtaishia kuachana, vema uwe hujazaa kama umeshazaa mtaishia kumrundikia huyo bibi wajukuu. Muache aendelee na maisha yake nawe endelea na yako msubiri mwanaume mrefu.

      Delete
  9. Story ya zama na ruge mbona ni ya siku nyingi ruge alikuwaidi atakuoa nini maana umeikazania tena wanaishi pamoja kama mke na mume na watoto ni wawili waliochonga limewabaki limewashuka shuuuuu ooooh anatembea na mume wa mtu watanzania kwa kutunga story hatujambo kubebeshana mizigo ya dhambi kumbe ruge alikuwa single kwani mtu akizaa na mtu lazima amuoe zama kula maisha mrs big boss mtoto wa watu walikusema vibaya saivi wameumbuka hawana pa kukimbilia

    ReplyDelete
  10. Mashalah sintah unazid kurudi utoto najisi una kaa bby face basi umekuwa mcharooo

    ReplyDelete
  11. Ha ha ha ha ha haha nacheka kama mazuri eti mfupi kama.......ivi ni kwa nini wanawake atupendi wanaume wafupi mi mwenyewe nilishapataga mfupi ana ela msafi ana upendo ila yakanishinda ivi ni kwa nini ebu tujuzane maana ili ni janga la kila mtu

    ReplyDelete
  12. Shosti una kazi kweli ya kuja kuandika comments na kujijibu mwenyewe . Ukweli ni kua u r such a miserable n desperate hoe. Did I say hoe,yes u . U r simply a hoe. Acha kumchafua baba wa watu. Mda unaotumia kumchafua na kumfatilia mkewe ungeomba Mungu akupe huyo mume mrefu la sivyo utaishia kunyweshwa pombe na kina Kevoo na utachoropoa mimba na kuchongea watu ofisini. Mwenyw unajikuta bosi kumbe wawatengezea maisha wengine wametulia. Shenzee ndo mana Hope akachukua Martin jumla unabaki kulialia. Move on Bitch they r husb n wife nw. Najua utakuja kusoma mxiiu. Ndo mana unavizia watu u naokota n nyayo zao ukarogee nyoo. Mlevimbwa najua utapita kuangalia comments zako. Komaa,malaya una.... kwa bia mxiiiiu afu eti lawyer

    ReplyDelete