asas

asas

sintah

sintah

TOA YA MOYONI

Kishikwambi cha leo ni kutoa ya moyoni kama mtu umechefukwa na kukereketwa na kitu cha ajabu ila unashindwa kwasababu unamuogopa mtu/ama unaogopa watu watakusema vibaya basi ni wakati wako wa kufunguka ya kumoyo.

47 comments:

  1. Nakereka sana na Masifa ya Le takozzzzzzz , yaani kwa Mwanaume ni aibuuuuu! bora akae pembeni na Mitandao kwa Muda

    Ni Maoni yangu tyuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. yule hawezi dear..... naona hakuufaidi ujana... tumwache tu

      Delete
    2. Le kubwa jinga linatia aibu mnoo, cha kushangaza zaidi ni huyo demu anayemvulia chupi pipa la takataka lile. Kiruuuuh, mjini kuna mengi... Sinta ongea na shoga yako anatia aibuu babu mijashoo mingi Kukimbizana na watoto kama mwehu

      Delete
  2. Wadau mi nimechefukwa na ngozi yangu na nywele pia. Nipakae nini mwilini usoni na nywele dawa gani na mafuta gani mazuri. Nimepauka sana wadau Nisaidieni

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nywele tumia product za Mega growth, mwilini tumia queen elizabeth usichanganye na kitu. achana na hivyo vitu vya instagram vitakuharibu.

      Delete
    2. Jaribu kumuona dr. wa ngozi kuna clinic moja ya magonjwa ya ngozi kuna dr mzuri sana hapo wa hayo maradhi yanayohusu ngozi fungus aina zote, vipele/pimples makovu na hata mba wa kichwani. Mimi nilikuwa na tatizo la mba wa ukoko kwenye nywele mpaka ilifikia hatua nywele hazioti kwa sababu ya ukoko, na ulimba uliniadhiri mpaka uso ukawa tafran haueleweki ngozi ni ya mamba au la nilitumia cream nyingi sana kwa muda mrefu hazikusaidia yaani unatumia cream tube ikiisha ukipumzika wiki uso umeharibika tena, but nilipoelekezwa kwake nikapata matibabu ni only one tube nilitumia na kuna shampoo (Medicated) alinipa ya kuoshea nywele na kuogea mwili mzima since then yaani ngozi ya uso imekuwa kama mtoto mdogo laini na sijui kiepele wala kovu wala chunusi na ngozi yangu ni kavu all the time situmii cream yoyote ile napaka mafuta ya nazi tu usoni.

      Clinic inaitwa Mbezi Medical Clinic, iko mbezi tangi bovu uliza dreva boda boda yeyote hosptal ya ngozi utapelekwa. They have a very good Skin specialist. Try your lucky.

      Delete
    3. Qeen Elizabeth original ni mazuri mwaya, na pia kunywa maji mengi punguza stress kama unazo. Upande wa nywele sina utaalam saana ila nywele zinahitaji matunzo kusuka, kuretouch na kuzifanyia steaming itasaidia mno na utapata majibu mazuri.

      Delete
  3. Mimi kero yangu ni wewe sintah nikicomment kumkandia mtu kama ni shoga ako unabana comment why?

    ReplyDelete
  4. kero yangu ni lile wigi alilovaa Wolper kwenye mkutano wa CCM. ni nani alimvalisha jamani? hana kioo? hana hata rafiki wa kumwambia kuwa wigi libaya halijampendeza? hata bae wake hamonize alishindwa kumnunulia wigi lililosoma jamani? chaaaa.... ustar wingine hapana kwa kweli. bora angechana nywele tu kama kidoti...ooooh pssss kumbe hana hata nywele za kuchana. duuuuu...!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ni kweli kabisa mdau. Yaani utafikiri kichaa

      Delete
  5. Tunatoa maoni unayasoma mwenyewe nyampua unakera au unaogopa kichambo cha bi mkomao

    ReplyDelete
  6. msaada please nimeachwa mwanaume kaoa nakua kusituka nina mimba yake ya miezi mitatu na mimi nina 26 sasaivi na sijawahi hata kushika mimba hii ndo ya kwanza sijapata mabadiliko yoyote zaidi nimenenepaghafla sasa nifanyeje niitoe hii mimba au nikamwambie yule mwanaume maana hali yangu kiuchumi sitaweza kumlea mtoto peke yangu

    ReplyDelete
    Replies
    1. mwee usitoe shoga aangu... nashuhudia watu wengi waliotoa mimba wanajutia sanaa. Mungu atakupa chakula na mwanao. mbona wengi tumezaa na hatujaolewaa? Mungu akubariki.. huwezi jua umem beba nani...

      Delete
    2. NANI KAKWAMBIA HUTAWEZA KULEA MTOTO MWENYEWE WEWE ? DHUBUTU KUTOA UONE HABARI YAKE MFYUUUU , ULIVYOKUWA UNATOMBESHA KAVU KAVU ULIFIKIRI NI TOGWA AMA NENE ?? LEA MWANA HUYO AU WEWE KILEMA ????

      Delete
    3. Kwanza kitendo cha kusema kuwa hali ya uchumi mbaya huwezi kumlea mtoto peke yako ni dhahiri umeshafanya maamuzi unayoyajua wewe. Nikuambie tu shoga angu wanaume wa bongo siku hizi matunzo kwa family zao ni wachache sana. we jizalie zako upambane na hali yako huwezi jua kesho, usitoe hiyo mimba plz. hata angekuoa wewe kama hataki responsibilities angekukimbia tu akuache unateseka. wewe muambie kama akikubali majukumu ya kulea basi na alee akikataa basi lea tu peke yako no way out, mtoto ni rizki kwani ni wengi wanatafuta watoto hawapati.

      Delete
    4. zaa dada uzazi mgumu sikuiz walez utawapata tu

      Delete
    5. Pole sana mpendwa, ila swali langu ni kwamba ulivyokuwa unabeba mimba ulijipangaje?? maana wenzio wanajiachia wakiamini kwamba hata nikiachwa nitamlea mwanangu. Ushauri wangu usiitoe mimba mwaya mwambie huyo mwanaume kama akiikataa usiogope tubu kwa Mungu pambana Mungu atakupa mlango wa kupata chakumlelea mwanao.

      Delete
    6. Zaa tu mdogo angu,Omba mungu walahuwezishindwa kulea mtoto,nahutajuta kuzaa huyo mtoto,usije Ukawa miongoni mwa waliotoa mimba bure now kuzaa hawazai wanahangaika mimba haziingii,Omba MUNGU SONGA MBELE ZAA.

      Delete
    7. itoe kwani hukupanga kuzaa, raha ya mtoto awe na baba pamoja na matunzo usizae bina mpangilio ukajitesa na maisha yenyewe yalivyo magumu utakoma, Mungu atakupa mume wako au mwanaume wa kuaminika ili umzalie, ukitoa kwakuchokonoa ndo huwa ni shida ila kwa vidonge haisumbui na mimba utapata hapo baadae, tatizo mabinti walikuwa wanatoa mimba kishamba sasa wanasota kupata nyingine

      Delete
  7. Oot yangu nina 32 yrs nimetendwa na niliyemtegemea kunioa mpaka posa alitoa kumbe ni kicheche hatarii hadi mahousegirl yumo nimekuja kuyajua hayo baada ya kumfuma live ndo nikaambiwa ndo tabia yake sasa kuna kaka mkubwa kidogo ana 43 ila alishaoa wameachana na mke na ana 2kids amekua akinitaka muda sasa baada ya kutendwa nikasema hebu niondoe stress sasa jamaa anataka nimzalie na if possible aniweke kua mke jamani naogopa ntasomekaje mtu alishakua na mke though wameachana 2yrs ago nikiangalia umri natamani ata mtoto kwanza najiuliza je nizae nae tu kama kuolewa ntaolewa tu shida sitaki kufika 35 sina ata mtoto plz msaada tutani wapendwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wewe umeshaamua ya moyoni na kwa taarifa yako na huyo pia atakutenda inaelekea umeruka mikojo umekanyaga mavi bibi weee!!! ila maamuzi ni yako maana wanaume wote ni sawa kasoro suruali tuuuu..... poyeeee kilichomkimbiza mwenzio wakijua weyeeee ohoooo, la la la laaaaa.....

      Delete
    2. Kweli kabisa hilo linjemba usikute ndio lina matatizo lukuki, ameshindwa kumweka mke ndani kuna walakini.

      Delete
  8. kindly usitoe hiyo mimba please, mungu atakupa namna ya kuilea na huwezi jua huyo mtoto kaja na Baraka gani my friend. utakuja hapa kutwambia

    ReplyDelete
  9. Msaada jamanai hivi hii trevor wanazouza watu ni kweli zinasaidia au? Mwenye ushuhuda plzzz.

    ReplyDelete
  10. Plzzz jaman naombeni msaada wenu mume wangu anasema atatoka nje ya ndoa maana ananisumbua kila mara anataka t**o jaman nami huo mchezo siujui wala sijawahi jaman nimechoka wadau nifanyeje.. Plzz msinipige madongo naombeni ushauri wenu maana hata kueleza wazazi naona aibu ila nataka anipe talaka yangu tu ili niachane naye..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Achana nae hakufai,mwanaume anaekufira hakupendi.

      Delete
    2. mm huyo mkimbie hadi mguu uguse kisogoni. yani toka nduki ka umewehuka. Atakuharibu usijitamani tena. Mie niliwahi kuwa na kaka fulani nae alikuwa kutwa anaomba huo mtandao, Eti anasema anagusisha tu. akigusisha anataka kushindilia..nilimuacha vibaya kwa kutembea na rafiki yake..na hadi leo simmisi namuona mkatili na mchafu na labda ni gay yule mtu..mwanaume wa hivyo si mwanaume mkamilifu.

      Delete
    3. Achsna naye huyo hata ukimpa tako bado atatoka nje tu huyo jamani!! inaonekana huko nje tayari ana tako anapewa kama siyo matako!!

      Delete
    4. Hata usikubali kabisa hiyo tabia yake. hana nia nzuri na wewe. kama kutoka nje na atoke kwani kitu gani? na inaonekana ndo michezo yake hiyo. mwanamme wa hivyo bora kuachana nae kuliko ujitoe mhanga eti kisa ndoa mwanamme atatoka nje. aende salama.

      Delete
  11. mdogo angu naomba uzae,watoto huja na baraka,mlilie Mungu wako tu..nafahamu uchumi ni tatatizo kutoa mimba inatesa sana mm najuta hadi kesho,

    ReplyDelete
  12. bidada ukimpa tigo mumeo hakikisha anakupa risiti maana hawachelewi kukukana na kusingizia ulichepuka nje. USIMPE kaongee na mzazi wako wa kike HUKU MTANDAONI TUTAKUSHAUR UACHIKE WAKAT WENG WAO HAWANA NDOA.

    ReplyDelete
    Replies
    1. huu ushauri nimeupenda. Asante. Maana mi mme wangu nimeona ana kadalili ka kutaka kuniomba mkundu akigusia tu namuomba kwanza risiti ya EFD.

      Delete
  13. asanteni kwa ushauri nitaufanyia kazi na nitaanz kujiandaa kuwa single mother

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hapo sasa umeongea kitu cha maana, sio wtoto wote wanalelewa na baba na mama. komaa kesho yako itakuwa njema kama ya mama diamond....hahahaaa wapi baba diamond

      Delete
  14. Wanawake tuna shida yani ukisoma coment unajikuta unapata faraja japo nyingine zinaumiza Mungu wetu wa mbinguni tupuganie wanaume wanatuzarau mno

    ReplyDelete
  15. Jamani kutokana na heka heka za wanaume kutokuwa waamimifu na kutugonganisha mara kwa mara nimechokaaaa.... siwahitaji tenaaaa.... ila jamani naomba mnisaidie kitu kimoja nahitaji kujipa starehe mwenyewe nahitaji ile dildo ya kujifack mwenyewe, naombeni wadau mniambie zinauzwa wapi na ni shilingi ngapi ila naona aibu kwenda dukani na kuulizia sasa nikifika dukani nitumie lugha gani ili nieleweke ba ndugu? this is not a jock but its serious cause don't lough please, but you can help me for write here where the shops located or your email if you need to help me.Thanks for your concerning....

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ingia instagram wauzaji kama sijui sex toys bongo nk. utawapata pia google order online. pole na kash kash za wanaume wa kibongo.

      Delete
    2. pole sanaa dia,, sikushauri kabisa kutumia hizo vitu japo naielewa hali unayopitia...nenda kaombewe mama upate mume wa ndoa ufurahie maisha pia kama unazitaka nenda insta yanatangazwa kila siku wanakuletea popote ulipo hela yako tu

      Delete
    3. Ah, wadau asanteni sana kwa kunijuza jinsi ya kuzipata. usijali wangu kwenye maombi ndiyo nakoshindia huko. Na mimi ni mtalaka mtarajiwa kesi yangu ipo mahakamani dada.. sijafukuzwa wala nini na mlango upo wazi nikihitaji kurudi kwangu ila nimechoka kufumania!! hapa nilipo nina tatizo la moyo!! Ila mwenzenu nahisi hiyo kitu itakuwa solution kwangu maana naogopa kuwa na mwanaume mwingine nafsi yangu inakataa ila mwili ni tatizo bajameni. I am very big sorry for all Christians and other whose love God whose read this. I love God but i need to certify this body too..

      Delete
  16. Jamani hili swal la wanaume wengi kupenda tigo limekuwa tatizo yanii wengi wanapenda kupewa takoo....waliioa kwa wasiooa....tatizo nio nn lakini?

    ReplyDelete
    Replies
    1. shetani kavuruga wanaume wote yaan!!! mwenyewe mme wangu namuona anajipenyeza huko name nakomaa kukataa siku moja nilipa za uso nikahama na chumba siku mbili siongei nae!!!!!! mbona alirudi kunipigia magoti

      Delete
    2. eti wanadai njia iliyohalalishwa haina jipya

      Delete
    3. Tatizo niwanawake wenyewe,Hebu ombeeni waumezenu,wewe mwanamke kama unajielewa huwezi kubali mumeo akufire,ukikataa ukashikilia msimamo wako,mtenge hata chumba sali Omba MUNGU ongea na wazazi na mashehe wachungaji,usikubali,sasa nyie mkinyimwa huduma kidogo nammezoea kubebwa kulishwa akikutingisha kidogo unatoa tako.wenyewe mnajitakia kwenyedini yoyote kama unafirwa namumeo wewe siomke tena ushakuwa kahaba nahatokuheshimu hata ufanye nini.poleyao wanaokubali kufirwa na waumezao wamechagua njia iwafaayo matatizo yakujitakia.

      Delete
  17. kaulizeni davito yule msenge shoga maarufu sana jijini

    ReplyDelete
  18. Wanaume wa sasa waharibifu tu na hao waliokuwa kwenye ndoa ndio usiseme kesi zao nazo ndio hzo yaaan mwanaume anapewa t*** nje huko halafu anakuja kuomba na kwa mkewe, eti wanadai tako lina joto zuri huwafikisha kileleni haraka jaman jaman mbona dunia imefika mwishooo.. Wale wanaolinda ndoa zao kwa maswahibu haya nawapa pole sana ingawa wapo wanaofurahia huo mchezo eti wanackia rahaaa mpaka basi mmmnnhh majanga tu

    ReplyDelete
  19. Ila cc wanawake nao ndio visababishi kwa kupenda kujibinua mbele za wanaume na kuringia matako ndomana nao sasa hiv huona huo mchezo cc wanawake labda tunaufurahia.. Mabinti wengi wa shule ndio wahanga sasa hiv maana wakipewa laki 1 au 2 tu huachia matako bila kujua madhara yake kisa tu tamaa ya kupata hela ya matumizi..

    ReplyDelete
  20. hivi huyo mwanamume anakuomba sehemu ya makalio anaakili timamu?! alafu unadai ni mumeo mmeenda kanisania hasaaa?! au ni ni hizi ndoa za kuishi miaka mitatu alafu eti kisheria ni mkeo?! nakuuliza hivyo nina maana yangu nzuri tu wala sikubezi ndugu yangu with another mama!! kwa kuwa kama ni ndoa hizi za kuunga unga huyo hakutaki kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa anataka kukuchezea na kukuacha hata kama umezaa nae hilo halimzuii wewe kukuacha kama ni ndoa halali ya kiislam au kikristu basi hesabu huyo analaana wala si mume bora mshtaki kama wadau hapo juu walivyokuelekeza akizidi mtishie mnaachana uone kama hajakuacha kikweli kwa maana HAKUPENDI HUYOOO

    ReplyDelete