asas

asas

sintah

sintah

TZ vs KE

Wewe kura yako unaipeleka kwa kaboka ana bikin ???😂😂😂😂 wanasema huu mchezo hauhitaji hasira.

30 comments:

  1. wewe sintah wewe

    ReplyDelete
  2. Mkenya yuko hot coz anaonekana anaenda gym mtz nyama zimetepeta mno aende gym kukaza mwili Na atafute dawa ya ayo mabongebonge mtu kabla ya kufanya kitu jifunze kwanza CO unakurupuka

    ReplyDelete
  3. HABARI YA MUJINI DIVORCEEEEEEE

    ReplyDelete
  4. Jamani Gigy ana shape mbaya hatakiwi kuvaa hivyo. Ngozi yake sio smooth aulize watu wanapaka nini ngozi zao zinateleza ndio avae hayo mavazi. yaani havutii hata kidogo. Yeye anaona kina vera sidika, Hudda, Faiza wanavaa hivyo na yeye akaona akiva hivyo atapendeza duuuuuuu yaani ni kinyaa.

    ReplyDelete
  5. Hayavaeni tu vitu vya ajabu,mtu hutizami mwiliwako unatafuta kik,kwamwiligani huyo gigy?tatizo elimu elimu kichwani kutupu atajijua mwenyewe na upumbavu wake,back to Vera mpuuzi tu yemwenyewe fekero kuanzia nywele mpaka kucha,Hana uhalisia wowote,ukimtizama usoni nimzee hatahavutii,ashukuru tu huo mpunga alionao lakini ngozi yake kama nguruwe,hanauzuri nipesa tu,huddah nimzuri sana kwa Vera yani Vera kwa huddah anasubirisana,ukija kwasie watanzania Vera hasimami hata na masogange kwauzuri.maso mzuri sana kwa Vera.ye apige umalaya tu nakuuza unga hv vyakujifananisha tutamnangasana maana Hana uhalisia wowote katika mwiliwake.

    ReplyDelete
    Replies
    1. acha huyo masogange, nae ana mabunyebunye fulani..vidada vya uswahilini tu vinavyojipaka lotion za kawaida na vishepu vya uchokozi huyo vera haingii, hata akatambike bila hiyo bikini haingii ng'oo ataishia kuumwa na mchwa tu huko mvunguni.

      Delete
  6. Kwa kweli mtz anatia kinyaa ngozi imemtepeta kaa soksi ya mlevi in joti voice aende gym ayo mapaja yakaze na atafute dawa atoe ayo mabongebonge na michirizi ngozi iwe soft avutii ata kidogo

    ReplyDelete
  7. Jichupi gani hilo jaman kavaa huyo m tz hahahahahahaa daaaah huyu bint anajufanyaga dont care lakn ukweli ni kwamba ni mpuuzi asiyejielewa anajiona kama mjanja flan hv bt kiukweli ni mpumbavu wajanja hawako kwa style zake hizo jitu chafuchafu hovyo hovyo afu anajiona kinara wa jiji...ajifunze kwanza kuoga ndo atafute umaarufu...yani anatumia kila njia kuwa maarufu kwa muonekano tu nahisi ananuka...mixeeww..kujidhalilisha kwa upuuzi tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hahahah,Gigy utadhani kuku kabanikwa,mweeh!

      Delete
  8. Nguo kama izo raha ngozi iwe soft na strong mtz big noooooo ngozi yake mbaya

    ReplyDelete
  9. Bora Gigy kajikaza Michirizi athubutu kupiga picha hivi.

    ReplyDelete
  10. kuachwa kuachwaaa .. kuachwa ni shughuli pevuuuuu…..

    ReplyDelete
  11. all masingle mum.. all masingle ladies mpoooo?? hivi kwa nini muwe single mums jemenii? hamjui the POWER OF NYAU?

    ReplyDelete
    Replies
    1. mmh yule ajuza atadata this year.

      Delete
  12. Heheheee Nimechekaje sasa na huyo MTz Nini? Sasa alikosa bikini ya kuvaa au?

    ReplyDelete
  13. Bora mkenya,mtz anatia kinyaa.

    ReplyDelete
  14. MTZ SHAPE MBAYA.

    ReplyDelete
  15. WE SINTAH UNATAFUTA KIKIMBOO EEE??
    GIGY HANA CHANNEL NZURI NA ANGEKUWANAZO HIYO SHEPU SI SHIDAAA .
    WATU WANACHONGA SHEPU KWA PESAAA,
    INATAKA KUNAMBIA NA MIE NISUBIRI SHEPU NDO NIVAE BIKINIII.SINITASUBIRI SANAAA
    JIKUBALI NA JIPENDE ULIVYOOO
    USIWE MSHAMBA KAA DIAMOND KAANDIKA ZARI HATUMII MKOROGO .
    KASAHAU MKOROGO NI KAMA IBADA KWA ADRIKA
    SIANS MTAFUTAJI SHARI SWEET TALEEE
    ALOJICHIBUA MPK NGOZI YA MWISHOOO

    ReplyDelete
  16. Akuna ata bora kati yao mana wote wanajichetua alafu uyo gigy ni vile ana pesa ila angekua na pesa uyo vera asingeingia kabisaaa

    ReplyDelete
  17. M K yuko hot sanaaa bonge ya mushepu kama wa Agnes masogange

    ReplyDelete
  18. uyo MTZ ni Gigi money au?

    ReplyDelete
  19. huo mwonekano wa Gigy unachekesha kama kalazimishwa kuvaa. shape ya nguo mbaya, na shape ya mvaaji mbaya

    ReplyDelete
  20. Gigy ni dissapointment of the century. Hahaa nn hiki. Huo mchupi sasa. Daah

    ReplyDelete
  21. mtz ananikumbusha da Flora wa UK yule muuza michupi mikubwa. Tena da Full ana afadhali ngozi yake nyororo fulani. Huyu gigy nimemshusha thamani hafai kabisaa kujianika hivo. Mchupi ka mtoto anapimwa uzito clinic. Khee!!chupi refuu chafu ni nini hiki jamani?

    ReplyDelete
  22. Huyu mtz mbona kama kabemendwa ukubwani!!yani sijamuelewa hapo anafananisha nini, kasimama ka mfungwa wa bush anaesubiria kitanzi. Na huyo mkenya nae shepu ka misanamu ya mawe. wote wawili hovyooo!They need God in their lives! disgraced women..shame on them..mxiuuu!
    ndoshasema sasa. Next....

    ReplyDelete
  23. Huu mchupi wa gigy mbona kama ile michupi ya wale wababa wanaozungukaga nguzo sijui vyuma kwenye night clubs? kausagula wapi nae huyu, hee! unaonekana umefubaa jiki na klorin zinadunda. hilo ni chupi au upside down piramid? teh teh teh! em tuondeleeni hii takataka na mchupi wake wa mafungu.

    ReplyDelete
  24. mkenya amefanya surgery bana tanzania kitu natural

    ReplyDelete
  25. of all the people Vera body shaming Gigy? for what exactly? Because she has bleached, enhanced her boobs and went under the knife? Vera kaa kimya Gigy is confident in her own skin something you wish you had before you turned in to a mzungu hahhaah i swear now i understand why hupatani na Huddah unakuwaga unapenda sana ku put others down to make yourself look better SMH. Sasa hapo unataka Gigy akujibishe au? Let us see how Vera will look in the next 5 years.

    ReplyDelete
    Replies
    1. unaongea as if ts vera who made the meme

      Delete