asas

asas

sintah

sintah

EAST AFRICA STAND UP COMEDY

Mambo yote ni 3rd sept Protea Osterbay

12 comments:

  1. Wamejua majukumu yao sasa wanatumia vipaji uzeeni.JPM kiboko tutajua wajibu wetu kama tunataka kukaa mjini

    ReplyDelete
    Replies
    1. I was going to say the same. Sasa kila mtu anatumia kipaji chake.. no mteremko. JPM adumu milele jamani. Halafu yule chizi wa Marekani kaumbukaje na UKUTA yake. Alikuwa anatafuta ntoke vipi, kashushukaje sasa. Nae atafute kitu cha kumkeep busy sio kujidai mpinzani mavi. Mwanaharakati wa mwendokasi. Mtu ukitoka kwenye siasa unarukia kwa Zari, nani mwenye akili timamu atakuelewa..

      Delete
  2. siku hizi comedi zimeshuka bei jaman looh kila MTU NAE MCHEKESHAJI

    ReplyDelete
  3. Huyu anachekeshaga nini sasa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. yan wewe unaonaga hata anachekesha, mie sioni kabisaaaa anachofanyaga

      Delete
  4. hichi kimbilimbi nacho kinajionaa bab kubwa na sura lake la kizee! full kiherehere kuwadi wahed mfyuuu… viwanaume vifupi huwa vinajifanya vijuajiii halafu vibishije? nitabaki single milele kuliko kuishi na hizi mbegu fupi kuharibu ukoo mfyuuuuuuuu………….

    ReplyDelete
  5. utaisoma number unoAugust 31, 2016 at 1:32 AM

    shikamoo duller square sio kwa kichambo kile duuuh! he he heee… ila jamani kuna wanawake wengine wana nuksijee? unamkuta mwanaume na kiala kiti akishakukojolea tuu unafilisika hafla huuuh! mtu kamwagwa mambo yamerudi mswano hongeraa shemeji akeee na kati ya dubai huko!
    shikilia wenye vismat vyao wenye nuksi za dunia nzima tupa kuleee usigeuke nyuma!

    ReplyDelete
  6. huyu nae mbona hajuagi kuchekesha au kwa vile anaigizia sauti ya mwalimu teheeeeeeee teheeeeeeeeee langu jicho kuona upuuzi wake na lijuso kama anapuliza moto wa kuni, si ni kama shemela wetu yule wa kwa sepenga mbwembwe nyingi akiingia stejin sifuri kabisaaaaaaaa,

    ReplyDelete
  7. chukua tano mtu wangu. mm haka kanjemba ckapendagi mm. kiela ele kingi, ujuaji mwingi. hakana lolote tu.

    ReplyDelete
  8. WOTE mnao ponda humu mnawivu tu na mnamtamani stev hamna lolote kama wewe hakuchedkeshi ni wewe si wote acheni wivu

    ReplyDelete