asas

asas

sintah

sintah

HELLOW MONDAY 7

Hellow Wadauziii,how was your weekend,kwangu ilikuwa pouwa mno, haya tupeane mastory ya hapa na pale

26 comments:

  1. OOT: kwa watu waliozoea kufanya kazi wala hawababaiki na chochote ila wale waliozoea mteremko/short cut wataisoma namba eti maisha magumu ukifanya kazi kwa biddi kamwe hautaona maisha magumu eti watu wanashindwa kwenda kuzika ndugu zao kisa maisha magumu wafanye kazi jawabu ni moja tu, eti hali ya uchumi ni tete nani atakayeiinua tanzania kiuchumi kama sisi watanzania hatufanyi kazi kwa bidii, tutabaki kulalama tu jawabu la matatizo yote ni kufanya kazi tu kwa bidii popote ulipo be responsible fanya kaziiiiiiii. watanzania ifike mahali tuache longolongo tumekuwa watu wa kuongea mnooooo shetani ameshajua udhaifu wetu uko wapi bas anatujaza manenooooooo mataifa jirani wanatucheka tumepata raisi mwenye nia nzuri na hii nchi ila tuna taka kumkatisha tamaa kwa porojo zetu mungu hatakaa atupe raisi mzuri tena maana hatubebeki, badala ya kushirikiana kwa pamoja kumsaidia raisi wetu kuijenga hii nchi ni porojoooo tu,mnalalamika shule mbovu wanafunzi wanapata shida hizo shule atazijenga raisi peke yake kwa siku moja, i keep on wondering kuhusu sisi watanzania something is wrong in our minds.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Asante sana, watu wangekuwa na akili Kama yako tungeendelea, hongera sana na mshkuru mungu wako kwa kukupatia ufahamu huo.

      Delete
    2. Amebana sana wafanyabiashara mtavaa vya 19kweusii malonya mpaka mkome.Maana mnataka watu wasiwaletee vituvizuri walete dar combine eeh?unafikiri watuwote wataajiriwa tu?Au watalima tu lazima tugawane ili uchumi upande.mzunguko wa hela uwepo,lakini kama mzunguko wahela hauko vizur basi shida ipo.wakujibidisha tujibidishe Ila asibanesana kwa wafanyabiashara.

      Delete
  2. Wadau wa blog ya sintah naombeni msaada wenu nina nywele za singa zile ngumu ndefu nywele zikiota tu kidogo ni shida nawashwa kama nimemwagiwa upupu silali yani nywele inataka iwe na dawa masaa yote na shida ata nikiweka dawa sikai muda mrefu wiki mbili imeshaota naombeni mnishauri nitumie nini ili nimalize tatizo ili

    ReplyDelete
    Replies
    1. We ni mchafu na mbahili kama uko sehemu kuna joto osha nywele kila wiki na tafuta steaming na dawa inayoendana na nywele zako. dawa za box ni nzuri sana. epuka kusuka nywele za kujaa kichani kama weavings na wig. suka nywele za kuacha kichwa kipate hewa.

      Delete
  3. Out jamani niliomba ushauri sehemu jinsi ya kuondoa weusi kwa bibi nikaambiwa ni kutumia mafuta ya vaseline mwenzenu nikitumia najisikia jasho naanza kuwashwa nifanyeje

    ReplyDelete
  4. wenye wivu mjinyongeee, tena kwa BIGjjjjj, sintah pendeza mwaya sanaaaa tuuuu

    ReplyDelete
  5. Hivi mnaipendeaga nini hii mimiwani jamani ni mibayaaaaaaaa waii!!! Mmh ujana kazi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Me mwenyewe siipendi hiyo miwani balaa. Hivi Sintah bado ni kijana?

      Delete
  6. Jamani ndio mmekataa kuniambia WCW ni nini?

    ReplyDelete
  7. mmh weekend yangu nilipata bonge la fumanizi. nilikimbia kama sio mimi maana ningepata kichapo chenye degree, hapa nilipo nimehamia kwa shoga angu maana kwangu hakukaliki.

    ReplyDelete
  8. MANENI TA ZARI ALIRUKA MKOJOO DÅ KISOMI KAJA KUANGUKIA UR MAVI NA MIKOJO TA KISWAHILI ATAJUTA ANADHANI KUZAS NDO KUKAMATA MWANAUME . $SI ASINGE ACHIKA
    MODE NAE ANAWEKA ZAKE .MUNGU MSIMANIE ASIJE ZAA 10 KWA KUTAFUTA URITHI WA WANAE
    zarithebossladyDon't be worried on account of the wicked; don't be jealous of those who do wrong. They will soon disappear like grass that dries up; they will die like plants that wither. Trust in the Lord and do good; live in the land and be safe. Seek your happiness in the Lord and he will give you your heart's desire. Give yourself to the Lord ; trust in him, and he will help you; he will make your righteousness shine like the noonday sun.....

    ReplyDelete
    Replies
    1. kiswahili umebolonga, kingereza umecopy na ku paste. Wonders shall never end!kwa kifupi rudi shule ukasome na punguza pombe na bangi ndo macho yataona unachoandika. mxiuuu! kuchosha wenzenu ubongo tu.

      Delete
  9. MANENI TA ZARI ALIRUKA MKOJOO DÅ KISOMI KAJA KUANGUKIA UR MAVI NA MIKOJO TA KISWAHILI ATAJUTA ANADHANI KUZAS NDO KUKAMATA MWANAUME . $SI ASINGE ACHIKA
    MODE NAE ANAWEKA ZAKE .MUNGU MSIMANIE ASIJE ZAA 10 KWA KUTAFUTA URITHI WA WANAE
    zarithebossladyDon't be worried on account of the wicked; don't be jealous of those who do wrong. They will soon disappear like grass that dries up; they will die like plants that wither. Trust in the Lord and do good; live in the land and be safe. Seek your happiness in the Lord and he will give you your heart's desire. Give yourself to the Lord ; trust in him, and he will help you; he will make your righteousness shine like the noonday sun.....

    ReplyDelete
  10. TRINITY OYSTERBAY

    ReplyDelete
  11. Aisee manywele yanatuzeesha tu wanawake.... CEO umekuwa kama kabinti kabichi kabisa

    ReplyDelete
  12. Haya nyampua hizo comment unazobana zifanye dinner ya leo maana una dalili ya kupiga deshi. mfyuuuuuuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahahahahahahahahahaha mechekaaaaa wmbavu zangu weee

      Delete
  13. we nae mpuuzi tuu sasa unabana coment mpk saiv for what? bas kazinywee supu na hawara yako lemtuzi.......hahahaah yes umependeza u look simple n just an ordinary lady wala hustui which is ok...my concern ni hyo miwaani.....hv ni lazima uvae au ndo unahis ujanja au swag? its too much bana kibaya zaid unayo hyo hyo kaunue bas na mingine

    ReplyDelete
  14. hii miwani ni jumbo size, lakini ndo ashanunua mwenzenu mnataka aitupe wakati budget ya miwani ndo ishatiwa tiki? Mngemshauri kabla hajanunua now its too late. Mtakoma nayo labda muombee ivunjike. ila ni mikubwa mmmh!

    ReplyDelete
  15. paka mafuta ya mazi ya asili. mdau unaetak ondoa weusi kwa bibi. HAYA MAFUTA YA NAZI PIA YANASAIDIA KUPUNGUZA MICHIRIZ YA TUMBO NA MAPAJAN.

    ReplyDelete
  16. Jinsi ya kutengeneza mafuta ya nazi asili google bana au tafuta mafuta ya dina marious. cha msing uwe unapaka baada ya kuoga.

    ReplyDelete
  17. WCW, or Woman Crush Wednesday, is an extremely popular hashtag used on Instagram, Twitter, Facebook, and a few other social networks. The hashtag WCW is used when a user posts a photo of a woman that they find attractive or have a crush on. One may refer to a woman as “my WCW” in conversation.

    ReplyDelete
  18. MCM is used on Mondays for men and means “man crush Mondays”; WCW is used on Wednesday for women and means “women crush Wednesdays.” TBT, TT, FBF: These terms are for types of flashbacks, to show friends and family a glimpse of the past. TBT stands for “throwback Thursday” and is one of the most popular hashtags.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mimi pia nimepata faida. Asante kwa niaba ya muuliza swali. naomba kujua maana ya neno hili 'smhn'

      Delete