asas

asas

sintah

sintah

HONGERA MR n MRS EMANUEL MGAYA

Hongereni sana kwa uamuzi mliofikia na Mungu awabariki umoja wenu,ila mkandamizaji umejua kuchagua bibi harusi anawaka waka aliliiiii...

40 comments:

  1. OOT hv sirikali wanashindwa kupiga lami hizi barabara za makumbusho yani mateso matupu vumbi ukifika ofisin timutimu kwani inagarimu sh ngap kuweka lami hiz barabara

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yaan umesema kweli kabisa hilo vumbi linakuchafua ukifika ofisini utadhani ulikurupuka bila kuoga, miguu sasa na viatu mmmhh, nywele nazo ni balaa. Vumbi vumbi vumbi.

      Delete
    2. Si ndo nyie mbatucheka wabeba box! Mie pamoja Na kubeba box Kwa Obama sipati Hilo vumbi. Ndo maana bongo sirudi!

      Delete
  2. Hongera masanja. Jamani bwana harusi hatulii kabisa cheki mdomo alivyouchanua. Bi harusi mzuri jamani, na amepata mume mchakarikaji jamani. Mungu awatunze sana.

    ReplyDelete
  3. Wamependeza.
    Kumbe masanja alikuwa hana mke?mie nilikkuwa nikisikia anajiita mtumishi wa Mungu au baba Chris nikajua kaoa,AU?

    ReplyDelete
  4. Congratulations Bwana na Bibi Mkandamizaji.... wishing u many yrs full of love n happiness...mzae watoto wengi na mzeeke pamoja Insha'Allah

    ReplyDelete
    Replies
    1. wazae watoto wengi au bibi harusi asubiri kuletewa lundo la watoto . . . halulaaa

      Delete
    2. hahahaha umenichekeshaa... Naomba isiwe hivo...tuwaombee mema tu

      Delete
    3. Loh uwe na kinywa cha kubariki wenzako basi sio unawaza mabaya tu. Aletewe lundo la watoto kutoka wapi? bariki wenzako nawe utabarikiwa

      Delete
    4. Anonymous 1.54am Masanja anawatoto kibao zaidi ya wa 3 sasa unataka tusemeje wakati ukweli ni kwamba asubiri ndoa ipoe ili aletewe

      Delete
    5. Safi ulivyomjibu mijitu inaroho mbaya,hubarikiwi sababu yadomolako baya unanenea wenzako mabaya nayanakurudi mwenyewe,utatizama harusi Zawatu yako huioni mpjinga wewe.

      Delete
    6. uchungaji siku hizi ni maneno neno tu ila siyo matendo. Kwani nani asiyejua Masanja kaharibu mabinti kitaa

      Delete
  5. Mimi sijapenda kelele za biharusi kanisani. Alitakiwa hii siku awe mpole fulani mahubiri awaachie wachungaji na waumini wengine hee!

    ReplyDelete
    Replies
    1. umeonaee sifa utajuaje unajua kuhubiri

      Delete
    2. Nalo neno bi harusi anakihelehele ka mkwaju heee

      Delete
    3. ndio ujue ni mtu wa aina gani, Masanja atakoma.

      Delete
    4. Kaoa Musoma line, wape siku chache ngumi zitahusika. Bi harusi anaonekana mshari shari tena anataka ang'are kuliko mumewe wakati bila Masanja she nothing.

      Delete
    5. Kuhubiri hakufanya vibaya, ila angeongea kwa utulivu ingependeza zaidi. Anyway labda ndo namna yake ya kuwasilisha jambo mbele ya wanaomsikiliza.

      Delete
    6. hamjawahi kushukiwa na roho mtakatifu nyie achen kelele wivu tuuuu...ndio kashaolewaaaa pyeeee

      Delete
    7. Anon 6,58am unafiriki ukiolewa ndio ushindi, kweli wewe fukara wa maisha si haba ni beki tatu. Huyu dada hizo mbwebwe zitayeyuka honeymoon period ikiisha na huyo roho mtakatifu atamsikia redioni, wanaume wakisha kuweka ndani wanaanza journey ya kutafuta inje.

      Delete
  6. Nu hilo gauni hapo mbele kwa mtumishi wa Mungu ni ney papaa..Maziwa yalitakiwa yasionekane kabisaaa. Nisameheni kwa kuwa mkweli. Ndomana hizo ndoa kati ya watumishi wa Mungu na mamodo huwa siziamini kabisakabisa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. kukosoan tu hebu tuonyeshe zako kama bd funga yako nyooooo

      Delete
    2. Upo sawa kabisa anony 10.32 hayo maziwa anamuonesha nani? ili iweje? Mama mchungaji anapaswa awe mfano kwa tabia hadi mavazi im off

      Delete
    3. we nawe gauni linahusiana vipi na ndoa. wao wanajua wanachokiamini, kwani kuvaa hilo gauni dhambi!

      Delete
    4. hivi aliewaambia mama mchungaji anatakiwa kuvaa dera ni nani? mmeambiwa yeye sio wakisasa? hhahahhhahahhaah nawacheka kwa dharau wivu tu

      Delete
  7. Matron ndo nini kutafuna big G muda wote!

    ReplyDelete
  8. OOT: ila mange mchafu khaaaa simchukii na sioni any reason ya kumchukia ila frankly ptuuuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kweli amekaa kichafuchafu mdau, hasa ile picha na videos za kile kinguo cha juzi na viatu vya $24!!!!.. kila kitu kina mwisho wake lakini, pale bi dada ahesabu ndio kwisha habari yake tena. Amebaki kulazimisha mambo tu. Ila wapiiiii... Sio Mange yule tena.

      Delete
    2. sasa imagine huko kwa marehemu bibi yake chini kunatoa harufu ya aina gani ptyuuuuuu

      Delete
  9. Hongereni sana, ndoa ni jambo la kheri. Ila bibi harusi apunguze ujuaji na kujiweka mbele zaidi ya mumewe. Hapo itakuwa shida ndani ya ndoa. Cheki macho yalivyo makavu lol, anaonekana mkali mkali tu kazi ipo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ni mkavu haswa biharusi. Yani kila nikimwangalia kwenye video kuna kitu naona kiko wrong. Hayuko romantik kabisa. Hata akiwa anapiga magoti mbele ya mmewe unamuona anavyojilazimisha, kwani lazima hayo magoti? Kweli ndege mjanja hunaswa kwenye tundu bovu. Masanja kazi anayo. Aliangalia uzuri akasahau mengine. Tuwaombee baraka tu na maelewano. ila mmh!

      Delete
    2. Heri umeliona wewe, bibi harusi utafikiri ndio mwanaume ndani ya ndoa wala haipendezi. Hana hulka za kike, anapenda sana show off za kishamba.

      Delete
    3. nicheke mie.

      Delete
    4. kabisaaa hayuko romantic ni kama kaoa msela mwenzake

      Delete
  10. kwa kweli hata mimi niliona labda namuangalia vibaya toka picha za kuvishwa pete nikasema masanja kaisha. mwanamke mjanja sana na yuko kama kuna watu anawatambia hivi. yaani macho makavu kweli kweli amejichangamsha kupitiliza yani haipendezi kabisa kwa bi harusi kuwa hivyo. hilo goti ni la uongo kabisa hamna kitu hapo

    ReplyDelete
  11. du angalieni hilo jicho kwenye shela ka nyau

    ReplyDelete
    Replies
    1. Acheni wivu basi... au kwa sababu hakuwachagua nyie hayooo pole zetu... yaani kwa maneno yenu ya hukumu ni kama mnataka kuiingiza hiyo ndoa kwenye migogoro tayari mwe!!! hebu acheni hizo yooote hayo mliyoyaandika ndiyo Masanja alichompendea. Period.

      Delete
    2. Massanja angeoa bongo movie mngemsifia eeh??minauhakika hajakurupuka kumuoa huyo alie muoa so waacheni awe mkavu aweje yeye ndio amemjua kablayenu akamchagua nakashamuoa nahatokoma ataishi vizuri namkewe nawatabarikiwa mpaka mshangae.Maana mmezidi kukosoa mtafikiri nyie Hata kuumba mdoli mnaweza mfyuuu.badilikeni huko wanaume wasasa hawaoi kwa kukurupuka.

      Delete
    3. umeona eeeh mdau watu washakunaku hhhaahaahaah kimewauma eeeh siku ya harusi bibi ni siku moja tu lazma ujishaue kwa raha zakooo,mavyomjaji kama mnamjua vile hahhaahaah nendeni kanisa la mlima wa moto mtapata habari zake shenzi nyie

      Delete