asas

asas

sintah

sintah

LADIES ROCK (STARTING AFRESH)

Wadada na new hair style (short)hii inaitwa starting afresh tupa shida zako kule anza new chapter its all about kuwa na furaha upya,its furahi day u know

7 comments:

  1. Hahahahaha that sounds like a shade...

    ReplyDelete
  2. Hivi WCW ndio nini eti wapendwa?

    ReplyDelete
    Replies
    1. ni Wanachuchumaa Chooni Wanyao...

      Delete
  3. Afu we bana tu comment yangu kuhusu le bedui. Muone na mpua wake. wivu tu umekujaa ila ingekuwa zari ueiachia fasta. penda maendeleo ya mwenzio hata kama ni audi yako na wewe utabarikiwa. stupid mind. soma kimya kimya ndio sms sent.

    ReplyDelete
  4. SURA SURAMBI HEHEEEEEEE HALOOO

    ReplyDelete
  5. Diamond mbahili kupitiliza, Mie pamoja Nina kipato changu Ila raha ya Mwanaume akuhonge eti! Mwanaume kukupa hela ina raha yake

    ReplyDelete