asas

asas

sintah

sintah

MTOTO WA PILI WA TAIFA ANAKUJA DECEMBER

Mtoto wa pili wa Diamond na Zari Inshallah atawasili duniani December, Mungu awabariki katika mapenzi yenu muendelee kupendana.

45 comments:

  1. zari ananikondeshaAugust 3, 2016 at 12:17 AM

    hongera zaooooooo… ooh diamond haza...i diamond anatoa upepo mfyuuuuuu.. yamewashuka shuuu hadi manapakazia kina ushuzz flani nao wana mimba ya mond ili tuu kumkwaza zari jamani si diamond hazaii? sasa hicho ki linn kimepewa mimba na nanii?

    msitake kutolea watu wengine stress zenu na kusahaulisha watu mapito yenu na nyie muwekege basi update zenu mmefikia wapi sio zari hivi zari vilee inahuuu? zari hajaolewa na mondi ila diamond akiwa na ukaribu na mtu kuna mtu anajambisha internet kwa nguvu kuuubwa wakati yeye ndoa yake halalii rafiki kampiga baoooo jamani mkiweka update za zari na za kwenu muwekege he he heeeiyaaaa…

    anita wa toronto sura mbayaaa kama mkundu unao bleed nini kumpakazia zari mchawi unatukana watuuu mtandaoni jimama lizee la miaka 41 huna aibuuu? humjui zari zaidi ya kumuonea instagram lakini mdomo juu kujifanya mnamjuaaaa kuliko zari anavojifajhamu kuma kibuyu wahed umeumbukajee? sura mbaya kama ng'ombe anakunaya mfyuuuuuuuu…...

    ReplyDelete
  2. nothing new here..........

    ReplyDelete
  3. Hakuna jipya.....wazae tu!

    ReplyDelete
  4. Hanithi wa kike Sinta, siku hizi hupati comments nyingi. unahangaika kama dog wa tandale.

    ReplyDelete
  5. sio waendelee kupendana, waendelee kuzini na kudan`ganya watu. huku Dai anawazalishe wengine. Andunje jana ulienda kutiwa madole Madale ili uzidi kuwapaisha, maana kiki zimebuma!

    ReplyDelete
  6. mchimba kisima hudumbukia mwenyeweAugust 3, 2016 at 1:58 AM

    eheee mkiwa mnaongelea ubaya wa zari muwe mnatupia na picha ya nyumbani kwake sebuleni hadi vyumbani he he heeeeee mbona makwenu hamuwekagii? au ndo mambo ya fake life ila kwa zari midomo mirefuuu wengine wanalala na ndoo za maji jiko la mchina, unga, mchele, panya mende ila wako busy kumponda zari ambaye bafuni kwake ni kama chumba chako ambacho kinafanana na stoo uvunguni kuchafuuuuuuuu….. asilimia 90 usiku hamuogi maana maji hamna mnaosha vikwapa asubuhi mnaenda kukinga laki laki tatu kwa mwezi upite mtumbani usaguleee vya bei ya jioni halafu unatukana zarina hassan nyooo acheni kubemendwa akili nyieee ombeni Mungu na nyie mng'ae kama zari anavyong'aaa hiyo ndo tunaita POWER OF NYAPU FULL STOP!

    hata msemejeeeee zari maisha yake mruaaa ingekuwa ya kubangaiza asingeeendelea kuzaa, hata akiachana na mondi atalea watoto wa 5 peke yake kwenye mjumba wa maanaaaa… nani kanunaaa…?? hutaki pita hiviiiiiii zari kiboko yenu mnamtukana kwenye instagram zenu meseji 400 lakini anazidi kuchanua nyie mnaporomokaaa, mtakunya moto.. nasema hiviii ombeni MUNGU sio mnapelekwa pelekwa tuu na watu wanaotoa machungu yao kwa kujaribu kuwashusha wengine na nyie mnaenda tu kama makondoo hamjui mnajizibia rizki zenu?

    hivi huyo zari mnamjua? au kwa vile mnaaminishwa kuwa zari ni jitu baya baaasi mnaenda kama manyumbu kumshambulia, hivi hamshangai kwa nini mikosi inawaandama na zari hashuki? mnadhani Mungu kalala usingizi eeh? sasa mtaadhibiwa mmoja mmoja hadi mjute kama hujui kwa nini una mikosi huna bahati baasi endeleeni kutukana watu hamuwajui mtashaa mtatiwaa wee hamsonga mbele, biashara zenu zitabuma kwa ajili ya laana za midomo yenu. mishahara yenu ya laki mbili tatu itaishia kwenye nauli za daladala na kula kwa tabu tu hadi mtie akili.. usiku wa manane mnaamka kusali huku mchana mlikuwa busy kukwaza wenzenu.. sala zenu zinaishia mawinguni hata mfunge hazifiki kwa Muumba manake nyoyo zenu zimejaa husda.

    watu wengine wakishaporomoka huko wanatafuta wakashuka nao, nyoo haiendi hivyo vumilia utazoea.. kama mashauzi hakuna mtu ambaye hapendi kila mtu anafanya mashauzi kwa urefu wa kamba yake ila zari akifanya ni kosa la jinai na dhambi kuubwa basi atatungiwa maneno achambwe weeee lakini siku zote yuko imara hatetereki hamsahangai tuu mbona hashukiii?

    kwa wale wakristo hivi mkisali Baba yetu.. mkifika pale tusamehe makosa yetu kama tunavyowasamehe wale waliotukosea…. zari kawakosea nini?

    endeleeni kupelekeshwa mjizibie ridhki zenu mdhanie mmelogwa kumbe maneno yeno ya chuki ndo uchawi wenyewe…

    NENO LA MUNGU LINASEMAA NI HERI KUISHI JUU YA DARI KULIKO KUISHI NA MWANAMKE MGOMVI…. nimemaliza.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Shoga Umelipwa bei gani. Maana sio kwa mgazeti huo. Wewe kama sio Sinta mwenyewe sijui. Ukute Zari mwenyewe unamsoma magazetini tu hapa unakuja kutapika utadhani dadaako aliekuachia nyonyo. Haya kunywa maji upumzike tumekuelewa

      Delete
    2. mwanamke mpumbavu………..August 3, 2016 at 10:55 PM

      simjui kabisaa zari tena tunaishi mabara mawili tofauti namuonea tu huko instagram na wakati nikiombea familia yangu namuombeaga na zari sana tu.. na wengine wenye shida mbalimbali naowajua na nisiowajua na wewe fanya hivyo sawa eeh? hata jini kisirani lenu linawekaga novo ndeefu kuhusu zari na wale wasiomuhusu ila ndo mnafurahije? na halipwi sumni zaidi anawaambukiza mikosi yake upoo?

      Delete
    3. Chambaaaaaaa bibie wabongo wanachoyo uasema jua la kiangazi

      Delete
    4. Mdau nikupate wapi nikupe hela mimi?kichambo mwanana bila Matusi,namie simjui zari lakini mikosi yakujitakia sitaki huwa kila wakimuombea mabaya mimi namuombea mazuri sitaki kuishi kwashida mie kwa upumbavu wa Wengine,aliepewa kapewa Omba MUNGU Nawe Upate.zari abarikiwe zaidi na zaidi azae tu kuliko kutoa mimba anashidagani asizae?pesa ipo kizazi anacho.kupendwa anapendwa hatawakiachana na hatuombei hivyo bado atalea vizuri bila kutetereka.mwanamke wa shoka mwenye akilizake timamu kwanini nisimfurahie chuki mbaya nyie mfwatisheni mange mporomoke nae anatafuta wafuasi wakuangukanae.minuksi yakufamtu muipate.wajinga ndio waliwao.hapa no kumchukia zari au yoyote aliekuzidi mtachelewa kimaisha msote nadhiki.

      Delete
  7. Mungu awabariki Na azid kuwaongezea Na wabaya wao wasife ili wazid kuumia wengine wataishia kuandaa matamasha MUNGU AWALINDE ZARIMOND

    ReplyDelete
  8. Duh, kweli Mondi kiboko. Huu mwaka 2016 atafikisha idadi ya watoto 4. hatari sana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hee!si mlisema hazai au hana uwezo wa kumpa mwanamke mimba,sasa hao wanne ni katunzi au ivan kamsaidia tena?

      Delete
  9. stupid unashabikia vitendo vya kiharamu na wewe ni mtoto wa kislamu

    ReplyDelete
  10. hiyo stori ndo umeipata leo?kwa hiyo tufanyaje kama mtoto wapili anakuja?ww wako wanaokuja na kutoka kila siku mbona huwasemi?pumbavu
    hivi hunaga story zingine zaid yakutuletea za insta ambazo kilamtu kaona.ndomana kumedoda sikuizi.kama umeamua kublogua na ww mtu wa media by proffessional kwann usifanye blog inoge wakati unajua hunakazi nyingine ndo hii,weka topic hot acha kua biased kilasiku zari mazuri yake tu hamna baya na kilasiku wema mabaya yake tu hamna mazuri,yani kila mtu anajua uko upande gani.ww ndo umeiharibu hii blog yako hauindeshi kiproffessional.
    ww kama mwenye blog ulitakiwa kuwa nutral,hata kam unamchukia wema usingekua unaweka wazi,ungefanya hata kucomment mabaya yake lkn sio kupost kabisa watu wacomment.
    mm nshachoshwa na blog yako ya zari na domo kilasiku japo nawapenda lkn imekua toomuch kwako.
    japo simpendi wema na sijawahi mpenda lkn hapa kwako imekua oo much of zari n mondi

    ReplyDelete
    Replies
    1. bibi wee hata akiweka ukoo mzima wa zari hujaitwa humu nenda kwa yule muabuduliwa wenu laifu limemkumg'utaaa kutaka kamng'ang'ania zari kama kupe mtu hajawahi hata kupishana naye si laana hii…
      kama sinta blog inakuboa nenda u turn… ha ha haaaaa….

      Delete
    2. Safi watuwenyewe Ntombenile wakiwekewa vitu vya maana hawachangii sababu hawana points na akili zakuchanganua mambo wanawaza wakaliwe wapi nakudanga wapate kula tumbo lishibe na bando yakuchamba waliowazidi,hamna umaana wowote shida mpaka kwenyekope akili mtakuwanazo sangapi??kwendeni zenu blog nyingine wambea nawanafiki wakubwa ooh dai hazai,mtt wa katunzi,mara Ivan umbea tu mnakesha mkizua huyo katunzi wenu si alilala na wema mbonahakuzaa enzi yuko miss huko,kutwa kuchafua watu tu.ndio wanafanikiwa nyie mnaporomoka kimaisha.Acheni chuki hajaibiwa mtu dai mlimuacha wenyewe akamfwata zari nae kampokea wamependana.Haya nanyie fanyeni yenu basi uzushi tu tena wakitoto MUNGU anawakomeshaje tiffah dai mtupu.

      Delete
  11. tuzalie mama uzali unao zaaa tumekuja hapa duniani ili tuzaliane,mlio kereka kakojoeni mkalale

    ReplyDelete
  12. mmhhh mie napita tu

    ReplyDelete
  13. WACHA AZAA MAMA AANGALIE ASIJE AKAJUA ANAMKOMOA MTU BALI ANAJIKOMOA MWENYEWE

    ReplyDelete
  14. MAMA MJINGA HUYU NGOJA AFIE LEBA

    ReplyDelete
    Replies
    1. yani unajimbea mwenyewe aisee kufia leba too much hate

      Delete
  15. ajuzza ana mambo huyu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mmhhh huna lolote wivu tu unakusumbua au unawasumbua

      Delete
    2. UTAFIA WEWE MWENYEWE LEBA

      Delete
  16. Anataka amfurahishe mtoto wake Diamond

    ReplyDelete
  17. hamna jipya SO WHAAAATTTT Sasa kama huyo mtoto anakuja...kila mwanamke ana mayai kama 200 hivi around 300 na ni uamuzi tu wakutumia mayai yako..yeye ameamua kua kama kuku na kuzaa kila mwaka kwa akili zake vinyu ni yeye...Mwanamke mwenye akili timamu awezi zaa kila mwaka mwili unahitaji kurudiasha nuntrients zilizotumika kipindi cha mimmba and that takes about 2 yrs atlist ndo maana kuna family planning jamani sio kwaajili ya kupunguza idadi ya watoto tuu na pia kukaa kipindi kinachotakiwa mwili kurudisha hali yake ya kiafya mpaka ushiki mimba tena. mwisho aishie kupata iron deficiency anaemia...maana kwa uzazi huo iron stores lazima ziwe depleted... au kama sio yeye kupata matatizo basi mtoto akawihi kupata matatizo akazaliwa congenital abnormalities kwasababu ya umri umeenda,,,age go age went ni shida ndugu zanguni zaidi ya miaka 35 unaongeza chances za mtoto kuzaliwa na matatizo khaaa inconclusion she needs to stop hata sie sifa anajichosha tuu mwenyewe na mauzee yake plus mimba every day...mmmmh so saaad... speeking from a professional point of view no any hate involved...sintah mfikishie ujumbe

    ReplyDelete
    Replies
    1. Dah mdau 6:26 AM asante kwa elimu uliotoa,mm nilikua najua kuzaa haraka haraka ni sawa.napenda sana watu wanaochangia vitu vya maana sio u team tu na matusi.umetishaaaaaaaa

      Delete
    2. Povu veepe??akizaa siyeye??wanga nawachawi nyie akili zenu kama za mange.fanyeni yenu anazaa ndio Kwaraha zake mlitaka nyie ndio mzae na dai woiiii kwendeni zenu Ntombenile nahasira zenu za njaa na ziki,Atazaa tu ndio mke wa chibu na ndoa ilishapita kama mlikua hamjui yakimyakimya,endeleeni kungoja ndoa wenye akilizao ndoa hawakuifanyia uwanja wa taifa kama mlivyosubiri.mmezoea mindoa mikubwa miezi inabuma ndoa chali wenzenu kimyakimya namwaka ushaisha eeh mwacheni azae,hazeeki mtu mpaka mungu apende.wivu tu kama hamna pesa sinyie waliwaambia hatawakizaa watashindwa kuwalea money talks hata akizaa 7watasoma kwarahazote nakuishi Kwaraha vilevile.kachambueni dagaa mle huko njaa zitawaua.

      Delete
    3. ahaaaa eti professional point of view....hiyo speaking sasa ulivoandika wallah kama maprofessional ndo wanaandika ivo hakuna profession duniani....haya na wale walozaa watoto 12 au 17 na wakafa na miaka 80? professional yako haikukupa waliishije mfyuuuu....wanaokufa na uzazi wa kwanza na miaka 28 nao inakuwaje maana we ndo mtaalamu mgawa maisha...mfyuuuu ovyoooo na chuki zako za kijinga uache kupanga yako ukalie ya wenzio

      Delete
  18. Kumamake nyampua sikupendi mxiiiiew hivi weww utakua lini, pumbavu leta story za maana mamayoo nyokostinguish wewe mjaalaana

    ReplyDelete
  19. anafikiria kuna watu anawakomoa kumbe anajikomoa mwenyewe

    ReplyDelete
  20. Diamond damu changa mama usishindane naye utakuja kufa bure kwa kupenda sifa

    ReplyDelete
  21. SINTA HUNA HABARI WALA TAARIFA MUHIMU.HUYO ZARI SIJAWAI KUONA KAKUSIFIA HATA KUKUBANDIKA WE KUTWA KUMSIFIA.SI JARIBU KUSIFIA HATA FAMILIA YAKO.YAANI UNAMPENDA ZARI KULIKO MAMA YAKO.JIKUBALI BINTI MANONGI!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sintah ana akili sana kuandika wanaojulikana na ambao wengi wana mashabiki,hata wewe ungeandika hivi kama angeweka familia yake.Fyuuuuuuuuuuuuu

      Delete
    2. makofi tafadhaliii

      Delete
  22. Na mtoto wa tatu atakuja mwaka August 2018

    ReplyDelete
  23. Nadhani hii blog ilishanunuliwa na Diamond siku nyingi

    ReplyDelete
  24. Eti mtoto wa Taifa?? na wa Nyerere aitwe nani au wa JK au JPM... Achaga ushabiki maandazi wewe mbuzi... fanya yako.. wewe unao wangapi?? kutwa na mi diet ili uonekane 20s.. kakojoe ulale mxieeew...

    ReplyDelete
  25. what is so special na hawa watoto wa diamond hadi waitwe watoto wa taifa. huu ni ujinga to make matters worse anae endekeza ushenzi huu ni msomi....Tanzanian's wake up!

    ReplyDelete
  26. mwanamke unaruhusiwa kuzaa after every 9 months wataalamu aka OBGYN wanavyoshauri, wewe mdau uliesema miaka 2 umesomea wapi hiyo elimu yako? acha kudanganya wanawake wewe

    ReplyDelete
  27. jamani sintah kwan huna habari nyingine za kutupa isipokuwa hizo za diamond tu, tupe hata za ujasiriamali bana.

    ReplyDelete
  28. dalili za kiama hizo watoto wa ZINAA kuwa wa TAIFA! ALLAH ATUONGOE KATIKA NJIA ILIYONYOOKA SIO YA WALE WALIOGHAZIBIKIWA WALA WALIOPOTEA. AMIN.

    ReplyDelete
  29. Enter your comment wa lete tu si wanalea wao wenyewe

    ReplyDelete