asas

asas

sintah

sintah

MY FAVORITE COUPLE




Jamani mie huwa nawazimia sana Bey na Jay ni mastaa wasio na mbwembwe na wanaushawishi mkubwa duniani,na pia ni matajiri mnoo, ia huwaoni wakitafuta kikii za ajabu wao pesa mbele.

19 comments:

  1. maskiini wee sintah upo dunia ya wapi. si hawa hawa couple wako walitafuta kiki ya kutolea albamu ya bey juz juz tu. kiki ya kutishiana divorce kabisa.

    ReplyDelete
  2. ujanja wa watsup kupata maneno mkolezo andika *sintah* ..kupata mlazo andika ~sintah~ kupata yenye mistar _sintah_ INAHUSU WATSUP TU

    ReplyDelete
  3. sinta hebu tuwekee ya husna na le new bae in town ila mume wa mtu. Mungu atawaona wanaochepuka na wanaume za watu wanaacha watoto wanateseka wenyewe.

    ReplyDelete
  4. Ndiyo umfundishe na yule boss wako. maana ni mtu mzima asiyejielewa. Kila kitu maonesho. Mara our new house in South Africa Mxuuuuu.

    ReplyDelete
  5. UMEONA DEAR ALL KINA ZARI,MOND NI SHURT MAFUMBO TA KIZUNHU LÄS MKWEWE NA MKWE NAE NDO ANAACHIA PICHA NYUMBA BADO YAKE LABDA ZARI AROGE UPYAAS
    ALIZANI KUZAS TIJA AMAMKOSI NÄR WEUPE TU NDO UNAMFANYA AONEKANE.
    ALIKUWA NA M ADUKA YA MIMEWE . LEO ANAPIGA PICHA KAOFISI SEMBLENI
    CHEFER MBOOOOOOO
    JA KUTAFUTA UMAARUFU
    ATABAK GOD BLESSING

    ReplyDelete
  6. SINTA nakupa ushauri wa bure. usipende kuweka topic kama uko busy na mambo yako huwezi kuachia comment. bora tubaki napost za zamani kuliko post mpya comment huachii.

    ReplyDelete
  7. nyampua hatuan muda wa kusoma comment usiku, watu tuna mambo mengi ya kufanya usiku sio kukesha kwenye blog ya sinta kusubiri komenti.

    ReplyDelete
  8. Oot.jamani naombeni ushauri nimemfumania mwanaume wangu na mwanamke nyumbani kwake na ni wiki mbili tu baada ya kujua anamahusiano na mwanamke mwingine tena kwenye cm yake akaniomba msamaha nikamsamehe bado sms kibao za wanawake tofauti tofauti,sasa anaomba nimsamehe amejirekebisha hivi inawezekana kweli mtu kama huyu akabadilika? Na inawezekana kumsamehe mtu uliyemkuta na mwanamke akikusaliti? maana nahic kuchanganyikiwa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Acha nae best utakufa na ngoma huyo mwanaume inaonesha ni malaya na hakuheshimu, hakupendi kabisaaa haiwezekani akawa na makorokoro yote hayo, chapa lapa usipoteze muda Mungu atakupa aliye wako huyo si wako

      Delete
  9. KAMA ZARI NA NASIBU😀

    ReplyDelete
  10. achia comment sintah!!!!!!!!!!!!

    ReplyDelete
  11. unanifanya naanza kuichukia blog yake ujue!!!!!!!!!!!1

    ReplyDelete
  12. makubwa umehamia huku sasa nyampua from kim & kanye ukajichetua kwa zarimond sasa unahamia kwa mamy blue ckuwez wew kwa kutafuta kiki

    ReplyDelete
  13. Muache akianza hivyo aachi mume wangu alinifanyia hivyo akaomba msamaha nikamsamehe wapi baada muda si mrefu alirudi huko huko kwa huyo mwanammke.muache atakupotezea muda.

    ReplyDelete
  14. Hawana mbwembwe kama shoga ako na mwanaume wake kitombi zarithelebalady na domo

    ReplyDelete
  15. wanatumiwa na wazungu kuaribu black community in America fuck all of them

    ReplyDelete
  16. wanatumiwa na wazungu kuaribu black community in America fuck all of them

    ReplyDelete