asas

asas

sintah

sintah

MY NEW LOOK


33 comments:

  1. ziweke blond utapendeza... hii imekufanya puwa izidi kuwa pana, nene... uso umeenea pua... make it blond u will look mwaah

    ReplyDelete
  2. OOT: moto unawashwa marekani amani inakosekana tanzania mwenzenu hatakuwepo kwenye hayo maandamano mange ni kirusi

    ReplyDelete
  3. dog wewe ni mrembo kwakweli, umependeza sana

    ReplyDelete
  4. sintah umependeza mdogo wangu

    ReplyDelete
  5. Pendeza sana,Ngoja wavimba macho waje wakutoe kasoro,Ntombenile

    ReplyDelete
  6. Mmmmmh hapana.....hiyo pua na kichwa ni not reachable!

    ReplyDelete
  7. pendeza sanaaa mama

    ReplyDelete
  8. hujapendeza... kichwa kama jiwe.

    ReplyDelete
  9. kweli leo mapya.... hongera kwa kukua leo umijielewa ukajiweka

    ReplyDelete
  10. YOU LOOK WAOOOOH!

    ReplyDelete
  11. Haaaaaawwwwwttttt!!!!! keep it up

    ReplyDelete
  12. Haaaaaawwwwwttttt!!!!! keep it up

    ReplyDelete
  13. sura kama mbuzi wa hitma!

    ReplyDelete
  14. hilo bichwa au tofali? halafu umetia rangi nyeusi mmvi zisionekane Andunje hushazeeka.

    ReplyDelete
  15. Nilifikiri James-Deliciuos yule choko

    ReplyDelete
  16. NI WEWE AU NAOTA KWELI LEO 100% UMEPENDEZA

    ReplyDelete
  17. Not very Bad sintah...u have tried my dear...sema hio piko sijui hair dye imezidi kitogo...otherwise umependeza

    ReplyDelete
  18. ur new look is very nice very natural

    ReplyDelete
  19. sasa ndonini kutundika mbichwa rungu huo afu comments uachii??khee!

    ReplyDelete
  20. Umenoga kisuraaaa 😍😍😍

    ReplyDelete
  21. Dada iyo super black kama Mr nice

    ReplyDelete
  22. Naona inafaa kwa ma teenagers in my honest opinion

    ReplyDelete
    Replies
    1. mmh we nawe miwivu tu imekujaa. Teenager my foot. acha mtu apendeze banaa

      Delete
    2. mmh we nawe miwivu tu imekujaa. Teenager my foot. acha mtu apendeze banaa

      Delete
  23. Mash'Allah! Umependeza mwaya.......Hongera...... Ki-baby face flani hivi amaiziiiing...........

    ReplyDelete
  24. Hilo komo sasa..

    ReplyDelete
  25. Umependeza sana sinta

    ReplyDelete
  26. Mwenzetu umejaaliwa pua...wakati wengine wanajaaliwa shape, kiuno chembamba, wewe mpua uliojaa uso mzima...mashallah...

    ReplyDelete
  27. Umependeza Usikilize sitaki demu by Juma Nature , Ivi ni kweli ulisoma TSJ chuo kile kikuu cha habari na ukiishi Hosteli.

    ReplyDelete