asas

asas

sintah

sintah

NATAFUTA KIKI...


Toa maoni yako mwanawaneee, kichupa hicho kimetoka cha Ray

6 comments:

  1. Mtabiri wa hali ya hewaAugust 31, 2016 at 10:49 PM

    Natabiri hali ya hewa leo kuwa ya utulivu na comment zitakuwa na stara,OOT zitashika kasi,ila tu loooh hapo kwa Snura kitanukaa

    ReplyDelete
  2. HABARI YA MUJINI NI HUYO MOBETO KUBEBA MIMBA YA SIMBA.....MUJINI RAHAA SANAAAA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kwa taarifa yenu Hamisa hana mimba, nyie tokeni povu tu wenyewe wanawaangalia, mjini hapa.

      Delete
  3. Anajua kuimba isipokua message yake yakishamba sana

    ReplyDelete
  4. huyo rayvanny naye si shoga tu. anatafuta kiki kwa wasenge apa mjini.
    mjini kuna mambo waone tu wamevaaa wamependea wanuka ma*** tu.

    ReplyDelete
  5. hebu jiulizeni kulikoni humu watu mnapungua

    ReplyDelete