asas

asas

sintah

sintah

PICK OF THE DAY

Sexy DianaElizabeth Michael.

30 comments:

  1. Hivi huwa anakuwaga anaenda wapi? kutwa nguo dizain kama hizi. Na hilo ribbon hapo mbele khee. Mi naona zinawafaa zaidi watoto wa miaka sita, 8. Ila anautumia ujana wake vizuri. Anavaa weee akichoka atarithi mwingine. Yani yeye ni kuvaa tu kuvaa tu uhhh! Tutamkomaje sasa sie khee.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Acha roho mbaya, huelewi fashion ndo maana washangaa hiyo ribbon hapo

      Delete
    2. Mwenzio huwa anavalia picha. Akivaa na kwenda mahoteli basi huwa ni kwa ajili ya picha za instagram na mablog. Na ukianza hivi huwa huachi... na ndio unapomaliza hela huko huko (maana huwezi vishwa kila siku na hao 'madizaina')ili kumantain haka kahali ka kuonekana mpya kwenye instagram/blogs.

      Delete
    3. uliejibu kijeuri hapo utakuwa ni wewe fundi wake uchwara au wewe mwenyewe lulu. Na nilijua tu mtakuja kufunua mipua yenu hapa. Shut up na mkubali kukosolewa kwani nyie ndo nani msikosolewe..mfyuuuuuumxiuuuu!ovyooo! Naelewa fashion na ndomana huo mribbon hapo mbele kwa binti wa miaka 20 naa kutwa kuzunguka nao ni big noo. kama umevimba pasuka pwaaaah!!mribbon umeharibu.

      Delete
    4. kumbe anavalia picha eee!!hata mie nilitaka kushangaa jamani. Kina Kim Kardashian wenyewe hawafanyi hivi, sometyms unawaona wakiwa busy kutafuta pesa na tracksuit zao. Huyu ni michuchumio na viguo vya watoto huyooo ajigeuza hivi mara vile kumbe tishia toto tu. Hope atashtuka kabla haijawa too late. Na anapendaga picha tatu tatu tuone vizuri angle zote..mh! soon yatamsheendra.

      Delete
  2. This child forever slays.I bet no broke guy can date her.

    ReplyDelete
  3. Huyu nae na huo ufupi + super editing = ni shiderrrrrr, mxiuuuuu atupishe sie.

    ReplyDelete
  4. kapendeza ila huyu mtoto naonaga kama kanapenda kuabudiwa kenyewe tu yy kusapoti wenzie hana muda kile kibibi andunje Muna kimejitahidi kujipendekeza weee kila shuhuli ya huyu kipo lkn bibie huyu sijawahi muona akimsapoti mwenzie kiivyo huyu binti mbinafsi fulani hivi afu ni wa kawaida tu jamani sema navyomuogopa mnatukuzaga kama Mungu kuanzia sura ni kawaida shepu hana rangi nzuri anayo mguu anao so she is just average .Ninachompendea ana akili ya kiutu uzima mahusiano yake hnaga time kuyapromote mnyonge mnyongeni sifa yake mpeni hana madrama kama ya kizee wolper kina sepenga mazee mazima lkn hayajawahi kujitambua ila huyu nampa big up katulia akili humkuti kaachwa kaweka insta kapata huyu insta kama kina shamsa wakiachwa wanalilia insta ifike pahala mijimama mizee ya bongo movie iliyogoma kukua ikue inajifanyaga yote imezaliwa 88 wakati vikongwe tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. haaaaaaaaa wa 88 jamani umeua mbavu zangu. mtoto ana damu ya kihaya huyu so ndo tulivyo tu wakimya ndo maana tunaambiwaga tunaringa kumbe wala

      Delete
    2. Kweli mdau kanaubinafsi,Nafikiri hapendi kuzidiwa,ilanakapenda kana akili mahusiano hajianiki mitandaoni hapo anatumia akili tofaut naile mikubwa Jinga mizee Lkn haina akili,ilanae hajiamini mtu akiongea mbovu kwa insta yake ukicheka tu,aliesema mbovu aliecheka wote block.hahahaaaaaaaa watuwafupi wengiwao hawajiamini,kafupi hako.

      Delete
  5. Congratulation rummy na neyonce,mapenzi matamu. Haya kilichobaki ndoa tu sasa. Zari nae anavyozaa utadhni anamkomoa MTU, hivi umesoma kweli?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Zari anakuhusu niwewe sema nanjaa zako zinazokupa hasira,Unafikiri ananjaa wanae watakula nakusoma vizuri na maisha mazuri,wakati anatafuta Pesa akawekeza hukuwepo,muache sasa afanye atakavyo nahajakuomba maji ya kunywa,hatakama nawewe unauwezo zaa lakini kama Huna ishia ulipoishia,Acha wenye uwezo Wao wazae waijaze dunia kwanza humsaidii chochote ni umbea wako nawivu kanywe maziwa uondoe NYONGO,Maana Inaelekea unachuki haswaa naroho mbaya.

      Delete
    2. we na hao watu wako kila siku sijui ndo we mwenyewe Rummy sijui Neyonce, si hatuwajui bana hebu tupishe huko.

      Delete
  6. Vigoti vileeeee vimekomaa hatariii. ila gauni limempendeza kuanzia rangi, design, makeup, nywele ni perfect.

    ReplyDelete
  7. MUNGU MUUMBAJI
    ILA BAHATI YA KUWEKWA NDANI HAWANA , SIE KINA KOBE TUMESITIRIKA NA TUNAJISITIRI NA KFANYA KAZI , WAO WANASITIRIWA KWA KUCHEZEWA
    MUNGU WAFUNGULIE NJIA

    ReplyDelete
    Replies
    1. MUNGU ALISHAWAFUNGULIA ILAWAO WAMETEKWA NA SHETANI HAWAFANYI YAKUMPENDEZA MUNGU,ACHA WAENDELEE KUTUMIKA TU VIBURUDISHO KUOLEWA NAKUSITIRIKA WATAOLEWA WENGINE.JINSI UNAVYOJIWEKA NA WANAUME HUKUCHUKULIA HIVYOHIVYO,UKIJIWEKA KIMALAYA NAE ATAKUCHUKULIA MALAYA.UKIJIHESHIMU NAE ATAKUHESHIMU.

      Delete
  8. Hawa na ile midoli ya madukani hawana tofauti ila tu hawa wanatembea na kuongea, huyu anatangaza nguo za mdada mmoja namuhifadhi mfanya biashara, akimaliza hapo kapiga mipicha insta na kwingineko then anavua anapewa chake, kesho tena wadada wa kibongo mbio madukani nataka kama ile aliyovaa lulu, watu wanambinu zao hapa mjini. Mtu yupo radhi akanunue nguo hata kama kwa shepu yake haimfai ilimradi tu nguo hiyo kaivaa insta lulu, wema, wolper,n.k. mbona Riyama naye anatangaza madela ya mdada mmoja wa kariakoo na anauza balaa. Habari ndiyo hiyo, mjini shule.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anatangaza nguo za beuty point simbaya sianapata chake?hafanyi bure Kuliko kusubiri mabwana Zawatu wenyepesa sibora akamate chake kamahivyo.

      Delete
    2. Umenichekesha eti riyama nae anatangaza madeka kha

      Delete
    3. Mdau hapo juu umenichekeshaaa.. eti hawa ni kama midoli

      Delete
  9. watu mnaroho mbaya jaman, hivi huyu binti kawafanya nini, mtu kajiamulia maisha yake mapovu yanawatoka kama madobi . . . . haya kavaeni nyie tuone mtakavyo kuwa mfuuuuuuu, au mshazoea drama za kubadili mabwana kama wema na wolper? kiufupi huyu binti anajitambua hata kuamua kwenda shule kujiendeleza na si hivyo tu mambo yake anayaweka siri mnachoambulia ni kuziona hizo pic za kupromote nguo otherwise hana mambo mabaya kama wasanii wengine jamani

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mmmmm!!ni huyu tunaemjua sie asiyeheshimu wakubwa zake au wamsema mwingine??kama haaniki mahusiano yake ni vile kwasababu mara nyingi anadate waume wa watu. Anaanzaje sasa kuwaanika kwani hajui timbwili lake!

      Delete
  10. HIYO MNAYOSEMA RIBON NI TAI FASHION NA WALA SIYO RIBON EBU ANGALIENI VIZURI WADADA ACHENI NDOMO!! AMEPENDEZA SANA TU.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Utatetea sana huo mribbon Lulu, nani asojua hupendagi kukosolewa. Sasa mtai wote hapo tumboni inahuu! unaficha nini haswa? na ufupi nyundo wako. mribbon mkubwa, ukiwa mfupi ndo hilo unaloliita tai linazidi kuwa kubwa..ribbon aka tai imekuvaa period.

      Delete
  11. Out jamani naombeni mnisaidie nilifungua mfuko wa hiyari pspf nikachangia miezi kadhaa kila nikiwaomba cad wananizungusha nikaamua kujitoa napo nazungushwa u mwezi wa pili naombe msaada wa no ya makao makuu mi niko mkoani nimechoka miezi inaenda mi 3 sasa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Physical Address :
      HEAD QUARTER OFFICE
      Golden Jubilee - Wing A, 6 - 13 floor
      Between Ohio and Kibo Street


      Postal Address :
      Po Box 4843, Dar es Salaam.
      Phone: +255222120912/52, +255222127375, +255222127376
      Fax: +255222120930


      Fax: +255222120930
      Email: huduma@pspf-tz.org
      Office Hours: 8:00 am - 3:00pm.

      Delete
  12. Physical Address :
    HEAD QUARTER OFFICE
    Golden Jubilee - Wing A, 6 - 13 floor
    Between Ohio and Kibo Street


    Postal Address :
    Po Box 4843, Dar es Salaam.
    Phone: +255222120912/52, +255222127375, +255222127376
    Fax: +255222120930


    Fax: +255222120930
    Email: huduma@pspf-tz.org
    Office Hours: 8:00 am - 3:00pm.

    ReplyDelete
  13. i dont like her simple

    ReplyDelete