asas

asas

sintah

sintah

SINTAH @WCB OFFICE


20 comments:

  1. Leo umewakomesha wavimba macho lazima mapivu yawatoke ooooh unajipendekeza kwani lazima aweke picha yake na zari anawachora tu picha zipo kibao

    ReplyDelete
  2. Uwiiii,Sintah subiri mapovu leo kwa sana,ila umependeza.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mapovu ya nini sasa, she is just his fun like i am, not concerning zarina, once i meet him i will do the same ( will ekotite and teketite) am off ("_")

      Delete
    2. Mapovu anajipendekeza

      Delete
  3. Sinta wewe ni kazuri, una kababy face

    ReplyDelete
  4. Ngoja nikushauri fika mahali uwe unajiamini haswa kwenye swala la upigaji wa picha acha kupiga picha zenye kuonyesha kuwa unafake sanaaaa.Ukiangalia hiyo miwani haikuwa na ulazima hapo usoni wacha sura ipumue.be free show what u have.Hao kina Kim k si wazuri kiivyo ila wamejikubali na kujiachia .

    ReplyDelete
  5. kutoka moyoni mwangu leo nimekufurahia sana sintah FINALLY waketambua mchango wako kwa jipendekeza dah! ila nilichojifunza kwa sintah ni kwamba NEVER GIVE UP, maana sintah alikua anajipostia hivyo hivyo maskini ila leo ndo wamekua acnowledge sidhani kama leo utalala masiki ya mungu ila ndo hivyo umetufundisha somo kubwa sana kua ukijipendekeza kuna siku utaonekana, ila mummy wewe ni mvumilivu sn ingekua mm nisingeweza kujipendekeza kote huko halaf ni ka ekotite tu ndo umepata.

    ReplyDelete
  6. Sinta anayaka na yeye atiwe kama Hudaa na Hamisa. but ushakuwa kibibi 360 inakuifadhi.

    ReplyDelete
  7. Huyo aliyekupa hilo limiwani Mungu anamuona

    ReplyDelete
  8. Mapovu yamtoke nani, na kwa lipi haswaa???? Watu wanamuona nasibu kama mungu mtoto wamesahau ni yuleeeee alietoka mbaliii na wema,yule alikuja na kalikiti kichwani na machunusi ya kutosha usoni, yuleeee ambae alikua choka mbaya hata mbwa halambi, Leo hii kikongwe wa Uganda anaona kapata kumbe watu wanamchora tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. we mwenyewe ulivozaliwa mbona hukuwa na meno na ulikuwa unanyea nepi na leo una meno na kujua kujichamba. leo hii unasema watu walikotoka utazani wewe ulishushwa na kuwa malkia bila kupitia shida yoyote. Yalopita si ndwele khaaa, Mwenzio D yuleee kakuacha utabaki kurewind picha ya chunusi zake tu za miaka ileee wenzio wanasonga mbele. kalagabakho!Kikongwe bibi yako uliemdamp ukoo shamba. macho yako yana magamba ee kasafishe uone vizuri usije watimua wanao nyumbani wakati muda wa kujitegemea bado haujafika. unaona debleduble kwa kiwewe!

      Delete
  9. kweli sinta punguza miwani bwana mbona wewe mzuri tuu by nature. Wenzetu na chapaa zinachangia ndio maana wanaonekana wazuuuuriiiii hadi tunawatamania. Ni hayo tuu kwa leo

    ReplyDelete
  10. Hivi kwa nini binadamu tunapenda sana kusema mtu.. sasa Sintah kamuweka Nasibu watu wameanza mtukana , kwa kosa gani huyu kijana alilofanya, tuweni wastaarabu jamani na tumuogope Mungu

    ReplyDelete
  11. Sintah miwani ka dume la panzi!

    ReplyDelete
  12. Kwaiyo kama alikuja na kalikiti ulikuwa unasemaje unaejichoresha ni wewe unaelazima chibu kumpenda wema kwani alimtoa bikra ebu acha kumpangia maisha angekuwa na wema iyo kalikiti usingeiongelea mtajibeba mmemtungia zari vistory vya kipumbavu ajaachwa mnaanza kusema tunamuabudu yes tunamuabudu kama wewe unavyomuabudu wema story apa ni nyingine unatuletea hbr za mapenzi kilaza wewe soma izo bundle za chuo zitumie kutafuta matirio na sio kumtafuta zari hakuhusu

    ReplyDelete
  13. Kikongwe wa uganda n wewe hapo muache dada wawatu atulie ale mema ya nchi mxiiuuuu,bora yeye kikongwe ana watoto n maisha yake yanaeleweka wewe hapo maisha yako yameshajamba mtoto una bwana una unatanga na njia kama mbwa jike, unatuletea mapovu hapa embu kwedraaaa uko,Sintah umependeza sana mpnz.

    ReplyDelete
  14. Ila sintah we ni mrembo sana

    ReplyDelete
  15. Sinta kumbe wew ni mfupi. Maana Dai Mfupi ila kwenye picha ameonekana amekuzidi urefu.

    ReplyDelete
  16. Unaanza kumuigiza le mutuz kwenye picha sio?

    ReplyDelete