asas

asas

sintah

sintah

TIFFA'S PRE BIRTHDAY @ SHERATON PRETORIA


26 comments:

  1. SHOST UMEKUJA KWA KUCHELEWA TINAZIJUA HIZII.TUNAMPYAA WE UNAKUJA NA ZILIPENDWA

    ReplyDelete
  2. Out jamani mi ni mfanyakazi sasa nina miaka 5 ya biashara naombeni ujuzi wa biashara nafwatilia page za watu mbalimbali wafanya biashara wakubwa na wachanga mtu anaanza biashara baada ya mwezi yuko china dubei anakula gud tm wenzangu mnafanyaje na unakuta ni mfanya biashara wa kawaida fish bbq kaanza biashara ya samaki mwaka u ila saivi yuko dubei anakula bata ukimuuliza jibu ni usikate tamaa mbinu.hakupi nipeni mbinu wandugu walau.ata.nijenge

    ReplyDelete
    Replies
    1. kalagabao wenzio wana biashara za nyuma ya pazia, ukiwaangalia hao utakesha bure mbona.

      Delete
    2. Mama ridhika na ukipatacho kwa jasho lako halali, ongeza bidii na maombi Mungu akusaidie. Tamaa mbaya hakuna utajiri wa over night, wala usitamani utajiri wa mtu usioujua alikoupatia utaishia pabaya.

      Delete
    3. fish barbecue anamiliki kampuni ya insurance usifikiri anategemea kuuza samaki. acha kuiga maisha ya social media utakufa kwa presha. focus na biashara yako kuwa mbunifu etc. kwanza kaenda na mumewe sasa utajuaje mume ndio kajikusanya unabaki ku judge dada wa watu doh.

      Delete
  3. walijua wakifanyia tz midomo ni mingi hasa huyo mashauzi asie jielewa Esma aliachwa na Petit kisa ushamba Wifi yake kaja kumfundisha urembo imekua tabu akitulize sasa huwezi ukampenda kaka yako ukamchukia mke wake huo ni unafiki nimefurahi sana wamefanyiia hukooooo

    ReplyDelete
  4. OOT: hv jmn mungu anisamehe kwanza wenzangu mnamuonaje nchakalih ex wa dina yani anavyojiona mzuri mweeeee mwanaume anajisikia mweeeee, mm mwanaume anayejisikia hata bure simtaki, sio kwamba namdiss ila hiki kitu nimeobserve mda mrefu sana yani anajiona keki wakati kuna wanaume wazuri wana hela na wametulia tuliii na wanaowapenda mungu nisamehe mtoto wako hili dukuduku lilinibana mno

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahaahahahahahahhhaaahha mdsu umenichekeshaaaaaaaaaaa nilimuona mwanza yupo na limwanamke likuuubwa linene hilo lina mitako haina haata mpangilio yaan kimuonekano anaonekana kama lishangingi flani heri na dina mara elfu kumi.

      Delete
  5. Nilijua tu hutaweza kuivumilia hii lazma utapost.

    ReplyDelete
  6. Pe bday ni nzuri lkn nina swali hv ni kwanini siku hz bday za watoto zinafanywa usiku?SIELEWI maana mfano bday ya kisheti ilikuwa usiku mpk mtoto kalala hn ht habari ya km kuna bday wala kukata keki

    ReplyDelete
    Replies
    1. nikaribishe mjini jamani kisheti ndo nani tena?

      Delete
    2. Kisheti = Cookie

      Delete
  7. Nasubiri hiyoo ya mbagala birthday party state house nijione mawifi na mashangazi wa kulazimisha watakavyopiga vimini na skintite kwenye birthday ya kichanga......mbona itakua raha! Sijui mobeto atakaa high table na tiffa....raha tupu!

    ReplyDelete
  8. Ilikuwa nzuri Ila wameifanya ya kikubwa mno, haijakaa kitoto. I guess kila mtu Na preferences zake. Ila mi naamini ule msemo wa "let a kid be a kid"...

    ReplyDelete
  9. mbona domo hakwenda tujuzeni basi munaojua

    ReplyDelete
  10. OUT: Ndugu CEO, mimi nataka niongelee hii kero ya omba omba kwenye sekta ya utalii. Hivi ni nini dawa yake? Watalii wengine wamejichangisha vichele vyao kwa miaka kadhaa ili waje watembelee maajabu ya Tanzania wanaanza kuombwa kila kona. si hotelini, ni tip, housekeeping tip, dereva wa magari ya mbugani tip mwisho wake baada ya safari kuwa ya kufurahia wanaanza kuchukia na kuogopa. Wafanyakazi wengine wa Utalii hata haya hawana wanakwenda kwa watalii kulia shida ooh my sister needing medical help in India operation help me. Jamani haya ni maisha kweli? Mbona aibu. Watalii hao hao wakienda Kenya au Uganda hawaombwi hata senti. Sasa sijui sisi vipi? mimi naona hili ni Jipu hasa lifanyiwe kazi na wahusika. Je CEO unaonaje?

    ReplyDelete
  11. Mwenzenu pia nina swali yani cku izi bday za watoto zimefanywa za watu wazima au ce ndio washamba bday ninavyojua ni kwaajili ya mtoto kama ana mwaka basi unawatafuta wa mwaka wake myb ukitaka kuzidisha unazidisha mwaka mmoja mbele au miwili ndio inanoga siku izi bday wamejazana watu wazima mapombe unalaya alafu mnazifanya usiku watoto wanalala yani mnasikitisha sijui ndio mnawafundisha nini watoto

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wanataka zawadi pamoja na hela

      Delete
  12. Kama ile birthday ya cookie ndo wolper na harmonize wakaushia kufanya upuuzi na kupigana makiss ifikie mahali ustar tuweke pembeni birthday za watoto tuwaache wafurah na watoto wenzao hawa ni malaika wa Mungu tusiwaekee ufuska kwenye sherehe zao jamani i'm not a hater though its my opinion

    ReplyDelete
  13. out jamani na mimi nilimuona nae MCity yaani ni hataree mwanamke aliyenaye mmmh ki ukweli hata mtoto wake cjui kama atamuonyesha huyo mamayake wa kambo!! unajua wanaume wanatakiwa kujielewa kwa kuwa unaachana na mkeo i mean mwanamke uliyezaa nae unakuja kuchukua mwanamke hajieshimu hana nidhamu unafikiria nini kwa mtoto wako uliyemuacha na mama yake?! jamani wanawake tunashida

    ReplyDelete
  14. Ilikuwa tamu hatareee. Afadhali Zari alivyoifanyia SA maana huku full uswazi. Huyo Esma na mama yake wanafiki wakubwa. Hivi Esma atazeekea Madale kwa kaka yake? Si kuna nyumba Tandale kwa nn asiende kukaa kule na bi mkora Sandra na Petii? Birthday ya Tee Zari amlishe yule bi Mkora Sandra keki kwa mkono wa mavi bibi ana roho ya kichawi yy na mwanae Esma. Shule nzuri jamani mweeeee.

    ReplyDelete
  15. Enter your comment...jamani ni mwaka sasa nayaguta mtoto sipat ila ninae mmoja nilikua natumia vidonge nimeacha nikawa natumia morning after pills vyote nimeacja ila no mimba msaada plz
    .

    ReplyDelete
  16. watoto wa zinaa wanaitwa wa KITAIFA jamani?

    ReplyDelete
    Replies
    1. wakwako anaitwa nani wacheni kujifanya miungu wa kuhukumu kafie mbali

      Delete
  17. My dear kwani huyu mtoto kakukosea nini? Haka katoto ni very innocent ila kanatukanwa na kunenewa mabaya kila leo. Naamini wazazi wake wanapata muda wa kumuombea sana Mungu amlinde maana bila Maombi huyu mtoto maneno aliyonenewa yanaweza yakawa kweli maana tunaambiwa Maneno Huumba. Kama watu mna neno na wazazi wa Tifa basi watukaneni wazazi wake na mumuache huyu Innocent girl asiyejua hata tabia za wazazi.

    ReplyDelete
  18. Enter your comment...he duniani vituko

    ReplyDelete