asas

asas

sintah

sintah

WHO WORE IT BETTER??

Who whore it better Kajala or Sepetunga?

47 comments:

  1. hahahhaha acha kutafuta KIKI

    ReplyDelete
  2. Both. kulingana na shape na muonekano wa mtu, wote wametokelezea.

    ReplyDelete
  3. Hivi wewe nyampua huwezi kuona hayo magauni ni aina tofauti kuanzia material, hadi style?

    ReplyDelete
  4. oot plz mnisaidie wataalamu mm binti nina 30 yrs tatizo langu sipati ujauzito ata nikifnya siku za hatarii nilienda hosp nikaambiwa niko sawa swali je nile vyakula gani labda au njia gani nzuri ya kienyeji nitumie mwenzangu nae yuko sawa na ana mtoto .Plz msaada tutani

    ReplyDelete
  5. wote wame2100 vigodoro.

    ReplyDelete
  6. Ohh mama mia kajala kwakweli,na shape yake inaelewekaga sikuzote.blue mwake mwake.kama hajazaa kajala figure on point.

    ReplyDelete
  7. But both dresses are different 🙄🙄💁🏾

    ReplyDelete
  8. Sintah acha kumlinganisha wema na vitu vya kijinga

    ReplyDelete
  9. Inakuhusu nini! wote wamependeza na wewe kavae miwani yako ya kufanyia welding.........!!!!!!!msonyo

    ReplyDelete
    Replies
    1. hahahahhahahahahaa....makofi tafadhali in jmo voice

      Delete
  10. wote wamependeza ila wema killed it!! mwah

    ReplyDelete
  11. Wema katokelezea bana

    ReplyDelete
  12. wema ni mrefu hivyo imempendeza sana

    ReplyDelete
  13. Kajalaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  14. Kajala katisha sannaaaaaaaaaaa aka kapendezaa kweli kweli....

    ReplyDelete
  15. MADAM WEMA NI ZAIDI, KAJALA NI CHA MTOTO. ALAFU WEWE PIMBI HUACHE TABIA YA KULINGANISHA WATU. KATABIA KAKO KAMERUDI EEEH!

    ReplyDelete
  16. usimfananishe wema na vitu vya ajabu wewe

    ReplyDelete
  17. sasa mbona hata hazifanani???si inatakiwa zifanane ndo uulize nani kaivaa vyema??

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tatizo andunje anaiga vitu bila kujua maana yake... lol

      Delete
  18. Replies
    1. Kajala kapendeza mno yani zaidi ya mno

      Delete
  19. Awww our beautiful onyinye my sepetu wa sepetunga,ht mama chibudee aliikubali

    ReplyDelete
  20. wote wamependeza...

    ReplyDelete
  21. mm huo m nundu wa kajala hapo mbele ni nini tena? Hips moja limehamia mbele ramani ya mavooz ileee! khe. Wema kapendreza zaidi na ana swaga za kimiss. Huyo kajala mpambanishe na kina uwoya na Wolper. Hapo kwa Wema atajipinda na kujiminya sana na bado atatoka kapa. hips upande!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hihihi..hips upande hips sawa, hips upande hips sawa nyumaaz geuka!

      Delete
  22. they are all stunning..Blue inawaka zaidi but Wema did it for me..

    ReplyDelete
  23. Hivi Sintah roho mbaya utaacha lini?? Sepetunga ndio nani?? wanawake tupendaje!!

    ReplyDelete
  24. wote wamependeza kwa nafasi yao na uzuri wao na shepu zao unapenda uchonganishi we bi kizee shidayako hapo team wema waje wamchambe kajala na team kajala waje wamchambe wema sasa nakwambia wote wamerock na wamependeza tena mwaka huu wasanii wameamua no beef kama nawaona wachonganishi mtakavyo shushuka pyeee

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umesema yote. leo sinta anataka comment nyingi kwenye blog yake maana post zilizopita comment zikizidi 10 anashukuru. kazidi kuandika upupu sana siku hizi

      Delete
  25. Kwanini ukuweka picha ya zari na Hamissa zilisambaa kila mahali hapa kwako tu ndio hatujaona mnafiki mkubwa basi hatukwani mtu hapo wote Mashallah wamependezaaaaaa sanaaaaaaa.na wote wazuri.utakufa kwa kijiba cha roho.muweke Hamissa na Zari Next.halafu utuulize nani kapendeza

    ReplyDelete
    Replies
    1. upo right my dia huyu sinta ni mnafiki sana vitu vya maendeleo vya madaam wema huwa haposti ila anatafutaga vya kumcokonoa tuu,kwanza blog yenyewe inaboa kula siku zari na maisha yake khaa tumechoka mbona blog nyingine wanaeka vitu vingine au zari ndo anakueka mjini maana usikute viela vya zari vinakulisha mjini.

      Delete
  26. WEMA KAPENDEZA ZAIDI NO DISCUSSION

    ReplyDelete
  27. CEO usiwe unadandia mambo bila kujua maana yake! Who wore it better inaapply kwa watu waliovaa same dress

    ReplyDelete
  28. chintah bwanw!!! una mambo wewe!!! kila mtu ana uzuri wake na shepu yake, ni kwel kabisa unatafuta uchonganishi kwa hao mabinti. To me wote wametokelezea sana tuu.

    ReplyDelete
  29. OOT: si bora hata magu kanunua hiyo ndege unayosema ndogo wengine walinunua ndege zipi kweli ww punguani (mangekimambi)

    ReplyDelete
    Replies
    1. Heee! WEWE NAE MBONA UNAKURUPUKA?

      Delete
    2. kukurupuka ka kinembe kimeshika moto wa gesi heee!

      Delete
  30. What do you mean by who "whore" it better.. ?? Woman, stop being a bitch!

    ReplyDelete
  31. Mdau 7:58 you care so much about Kimambi eeh! Sa si uende huko huko kwenye page yake? Hapa issue hiyo ni irrelevant!! Get a Life..............

    ReplyDelete
  32. Sintah, me nafikiri ilitakiwa iwe nguo ile ile, rangi ile ile, mshono na kila kitu ndo uje useme hiyo 'who wore it better' yako. sasa nguo tofauti tunalinganisha nini hapo

    ReplyDelete
  33. Wemaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  34. huna macho wewe, its not the same dress. Acha kulazimisha beef.

    ReplyDelete
  35. Wote wametokelezea.

    ReplyDelete
  36. kuna siku nilishuhudia kajala holiday inn kaenda kuuza quuenn darleen ndio alimleta hawa wasanii cheap kweli yaani my

    ReplyDelete