asas

asas

sintah

sintah

YANGA PEPOBAYA LAIKUMBA

Wana Yanga hivi  tunataka nini haswa? yaaani hii club naipenda ila imeshaanza kuniboa sana, kuendekeza majungu balaa, sasa wachezaji watakuwa vipi motivated? mnahela nyieya kuwapa wachezaji wakawa satisfied, sasa Yusuph kajiuzulu subirini tutakavyovuurugwa,Hamsharifiki.

8 comments:

  1. Manji ana mapenzi na YANGA,anajitoa kuliko mtu yeyote pale yanga kwa muda mrefu,na tuwe wakweli ni msaada mkubwa pengine haijawahi kutokea kwa siku za karibuni kwa SIMBA/YANGA,Ila tatizo KUBWA kwa Manji ni hataki kuambiwa/kushauriwa.Anachopanga yeye kiwe basi kiwe,kwa hali ya kawaida hiyo haipo,na hakuna maendeleo ya club bila kuwepo ushauri au kushauriana.YANGA WAJIANDAE KWA MAKAPU YA MAGOLI.

    ReplyDelete
  2. Sintah acha kabisaaaa,hivi ninavyoandika kuna watu wamepelekwa hospital jana kwa pressure baada ya kusikia Manji kaachia ngazi.

    ReplyDelete
  3. Manji kabana maslahi ya watu hapo,hakuna kingine.
    Si hata kwa simba mliona viongozi walivyoanza na figisufigisu?Ila msemaji au mwamuzi wa mwisho ni wanachama,mambo yatakuwa sawa.HAWAJIPENDI?OOOH!

    ReplyDelete
  4. AMA KWELI BINADAMU WENGINE WACHAWI,NA MZEE AKILIMALI MMOJAWAPO.MANJI ANAIPENDA YANGA KUTOKA MOYONI KWAKE HANA FAIDA YOYOTE ANAYOPATA KUTOKA YANGA,ALISHAACHA TABIA YA KUCHANGISHANA,ANATOA PEKE YAKE KAMA MTU AKIJISIKIA KUTOA ANATOA LAKINI HALAZIMISHI ANAPOONA PANA UHITAJI.YANGA MTALIA NA KUJUTA,HAKUNA KAMA MANJI NA HAIJATOKEA.NASEMA UKWELI PAMOJA NA KWAMBA MIMI NI SIMBA.

    ReplyDelete
  5. Swala la yanga Team yetu ni dogo sana ila kuna wapumbavu waliozoea kula kiujanja ujanja kwa kupitia team yetu na ndio waleta majungu.Sasa wakatafute kazi ya kufanya Manji amesha jiuzuru na kifuatacho ni team kupata mwekezaji wachezaji wapate mafanikio na team yetu ifike kule tunapotaka.ndio mfumo wa team zote duniani zipo kwenye mfumo a kisasa sio kila mtu msemaji na mleta majungu.Hapa kazi tu.Yanga oyeeeeee

    ReplyDelete
  6. Duuh!
    Watu hawajui tu,kama ni amri yangu Manji apewe timu mapema kwa kuwa ana mapenzi ya dhati na yanga.Yanga ikifungwa anaumia huyu kaka jamani.........Mungu na aepushe hili bundi linalozungukia club ya yanga.

    ReplyDelete
  7. Sintah dear mpira wa bongo ni mtihani na unataka uvumilivu sana,hapo kuna watu wanatumiwa na kwa kuwa ni watu wa kuwazia kujaza matumbo yao wanamuandama MFADHILI MANJI.

    ReplyDelete
  8. Sinta we mchoyo na blog yako. mbona hujatuwekea picha za vigoma vya wema sepetu? ukiwa unapenda socialization usiwe na mabifu ya ajabu ajabu. Ingekuwa ni za Zari hadi matangazo tungeshayaona. mfyuu zako.

    ReplyDelete